ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หมาเเดงจมูกดำbigredpit
  • บรีสเดอดีๆๆควรสนับสนุนหมาโอเวอไซร์นะครับ หมาเเดงจมูกดำก่อนซื้อควรพิจารณาดีๆๆก่อนด้วยนะครับดเตือนด้วยความหวังดี อยากได้หมาดีต้องไปดูหมาเอง
    ไฟล์แนบ
    ลูกวอร์ลอร์ด-นาวาร่า-f3.jpg 72K
    ลูกวอร์ลอร์ด-นาวาร่า-f2.jpg 79K
    บิ๊กไบท์-ซิมโบ-m1-b.jpg 76K
  • image ฟาร์มดีๆๆเเบบนี้ก็ทำโฆษณาเกินจริงเกินบรรยาย
    ไฟล์แนบ
    บิ๊กไบท์-ซิมโบ-m1-b.jpg 76K
  • image
    ไฟล์แนบ
    ลูกวอร์ลอร์ด-นาวาร่า-f2.jpg 79K
  • สวยๆ ชอบจังทรงนี้
  • ลองซื้อมาดูดิครับถ้าชอบ เเต่ผมไม่เอาเเล้วฟาร์มหลอดเลดพิท สตายโอเวอหลอดยังมีฟังชันขาตึงเเถมด้วยเมื่อวานยังเห็นประกาศขายยุมาวันนี้หายไปเเละหมาเเดงจมูกดำ