ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

แนะนำหมอ จังหวัดชลบุรีหน่อยครับ
  • ผมขอความช่วยเหลือหน่อยครับ อยากสอบถามว่า ร้านหมอรักษาพิทบลูประจำของชาวชลบุรี ที่พาไปรักษาแล้วรู้สึกประทับใจ รบกวนแนะนำหน่อยครับ ผมอยู่แถวบางแสน
  • ร้านหมอชื่อ หน้าอำเภอรักษาสัตว์ นาเกลือ บางละมุง รักษาหาย ราคาไม่แพง คุณหมอเป็นหมอประจำอำเภอบางละมุง คุณหมอก็เลี้ยงพิทบูลจ้า เปิดตอนเย็น 4 โมง เสาร์ - อาทิตย์ เปิด 9.00 น.
  • ผมไปสัตวรักษ์
  • ร้านหมอดัง ชลบุรีสัตวรักษ์ หลังเฉลิมไทยคครับ
  • สัตวรักษ์ อีกเสียงครับ
  • ร.พ.เพื่อนสัตว์เลี้ยง ศรีราชาคับ เลยตึกคอมไปหนึ่งไฟแดง :063: :063: :063:
  • ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาตอบนะครับ
    เป็นข้อมูลที่มีประโยชน์ต่อเพื่อนๆ ชาวชลบุรีมากๆเลยครับ
    ใครมีความประทับใจที่ไหน มาแนะนำเพิ่มเติม แชร์กันได้ครับ

ขอบคุณทุกท่านมากเลยครับ
  • เชียร์ ชลบุรีสัตวรักษ์คับ ไม่มีเลี้ยงไข้ตรงไปตรงมาดีคับ