ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เก็บมาเลี้ยง
  • อายุ 13 เดือน รับมาเลี้ยง อย่างนี้หล่อใหม ลงเล่นๆเพื่อว่าใคร จะมีเเรงบันดาลใจ เลี้ยงต่อ
    อุปการะหมาโต ถึงจะเปลี่ยนมือไปเรื่อยๆ แต่ผมว่าก็ยังดีกว่า ปั้มลูกขาย
    เพราะมันจะขยายไปเรื่อยๆ( มากกว่าเดิม ) ของดีผลัดกันชม ( ความคิดส่วนตัว )imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    03.JPG 61K
    02.JPG 108K
    01.JPG 94K
    04.JPG 128K
  • หล่อขนาดนี้ เจ้าของน่าจะเสียดายบ้าง
  • โอ้แม่เจ้า
    อย่างสวย
  • สวยกว่าหมาแพงๆ อีกหลายๆตัวครับ

หมาพิตบุล มันสวยทุกตัวครับ มันขึ้นอยู่กับเจ้าของล้วนๆ
  • หล่อเอาเรื่องเลยครับ :063:
  • ตอนรับมาสารอาหารไม่เพียงพอต่อ ร่างกาย ผอมกว่านี้เยอะครับผมไช้เวลา 4-5 เดือนกว่าจะเป็นอย่างที่เห็น
    เจ้าของเดิม บอกว่าจัดมา ตัวนี้ 4 หมื่น ตอนนี้เจ้าตัวนี้มันคือเพื่อนแท้ของผมครับ ทุกคนสามารถสุขได้ ถ้ารู้จักให้ และรู้จักที่ จะพอ อย่างที่เพื่อนสมาชิกเคยบอกว่า สุนัขมันไม่เคยเลือกเจ้าของ ขอให้ก้าวข้าม คำว่าต้องการได้ คุณก็จะพบกำคำว่า( พอ )บางคนไม่เคย พบ ความหมายของมันเคย เพราะรู้แต่ว่า กูต้องแสวงหา และทอดทิ่งสิ่งที่ไม่ต้องการ :022: :065:
  • หล่อมากเลย ครับ ผมว่าถ้าจะไปซื้อหมาเล็กมาเลี้ยงนะ หันมาเลี้ยงหมาใหญ่กันดีกว่าไปทอดทิ้งหมาก็มีความรู้สึกเหมือนคนเหละครับ เวลาโดนทอดทิ้ง ลองเอาใจเขามาใส่ ใจเราดูครับ

ขอๆๆๆ ตัวนี้ 555+
  • สวยงามมากเลยครับหุ่นสปอตมากจับฟิตหน่อยนะผมว่าสุดๆ :063:
  • ซื้อมา 4 หมื่น แต่เลี้ยงขาดสารอาหาร เจ้าของเดิมคงไม่มีเวลา หรือติดปัญหาจริงๆ มองแบบกลางๆ นะครับ
  • สำหรับผม ราคามันเหมือนเป็นสิ่งสมมุติ ที่มนุษย์กำหนดขึ้น สิ่งที่เป็นจริงคือตรงหน้า คุณค่าอยู่ที่ตัวเอง
    ในโลกนี้ไม่มีอะไร ที่มีครบสมบูรณ์ เจ้าของเดิมเลี้ยงดี แต่มีคนที่อยากได้ไปเลี้ยง เจ้าของเดิมจึงยกให้ไป
    และแล้ว รับไปดูแลไม่ดี เจ้าของเดิมจึงให้ผมไปรับมาอุปการะครับ สงสารสุนัขครับ :063:
  • อย่างหล่อเลยท่าน
  • หมาสวยๆต้องคู่กับคนที่มีความรับผิดชอบและมีน้ำใจอย่างคุณ =D> =D> :063:
  • เดียวพี่ผมรับต่อ แต่ถ้ามีค่าไช้จ่ายเรื่องนี้ไม่รับ ขอแค่มาส่งให้ก็พอ พระราม 3 (0876373856 แอม)
  • เอามาโชว์ไม่ได้เอามาหาใครเลี้ยงต่อ
  • หล่อมาก