ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ชัยภูมิตัดหูที่ไหนครับ
  • อยากตัดหูให้น้องหมาตัดที่ไหนดีครับ
  • อยู่ส่วนไหนของชัยภูมิคับ ถ้าใกล้ภูเขียวหรือเกษตรเดียวแนะนำให้คับ
  • อยู่ส่วนไหนของชัยภูมิคับ ถ้าใกล้ภูเขียวหรือเกษตรเดียวแนะนำให้คับ
  • ชัยภูมิ มี ด้วยหรอคับ เกษตรที่หนัยคับ ภูเขียวที่หนัยคับ ฝีมือโอเคมัก๊าาฟฟฟ :o023:
  • ในเมืองครับ
  • ผมอยู่ภูเขียว กอล์ฟ reddragon แนะนำไปตัดคุณหมอละเอียดและให้ความรู้ เบอร์หมอนะครับ 08 3413 2537
  • ร้านหมออยู่ที่ไหนหรอครับ
  • ขอบคุณครับสำหรับข้อมูล ผมอยู่จัตุรัส ไปตัดทีตัดที่ชลบุรีนูนนนนแนะ ผมเคยเช็คนัยตัวเมืองแล้วมีที่ตัดแต่มั้ยแน่จัยในฝีมือ และหมอออกแนวติ้งต๋องเลยข่อนข้างไม่เชื่อจัยคับ :-))
  • หมอบอล พุทธิชัย ตรงเส้นข้าง C-BAC คนเอามาตัดที่นี้เยอะพอสมควร วันนั้นเราเอาปอมไปผ่าคลอด ก็เห็นหมอตัดเสร็จพอดี หมอตลกอารมณ์ดี ดีกรีพระเอกลิเกด้วย (เรปบนอาจจะเป็นหมอบอล 555 5+) แต่ก็ไม่เห็นตัวไหนที่เอามาตัดหู แผลแตก หูเป็นรอยฟันปลาสักตัวนะคะ
    ไฟล์แนบ
    399308_489334151109171_35619413_n.jpg 70K
  • ในเมืองชัยภูมิครับปัยลองมาแล้วฝีมือ ดีคร๊าฟ เอาบลูลี่ปัยตัดมา ฝีมือสุดยอดครับผ่าสดๆเห็นจะๆ อย่าลืมขอให้พี่หมอบอลเต็ยยยให้ฟังด้วยนะคร๊าฟฟฟฟฟฟ :-))
  • หมอบอลคับ