ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

โซ่ใหญ่หาซื้อได้ที่ไหนครับ
  • รบกวนทีคับ
    ไฟล์แนบ
    DSC02031_resize.JPG 84K
  • จะใช้โซ่ใหญ่ ๆ ทำไม่ ไอ้บ้า โซ่เล็ก ๆ ก็พอแล้ว ใช้แค่นี้ ก็ยันมันตายแล้ว
  • ที่บ้านมีหลายตัวครับไอ้บ้าไปพุดไปเกิดซักทีเถอะจองเวรจองกรรมอยู่ทำไม
  • อยากรู้จริงๆครับหามานานแล้วรบกวนอีกทีคับ
    ไฟล์แนบ
    DSC02003_resize.JPG 61K
  • จะเอาไปทรมาณหมาหรอคับ
  • ร้านก่อสร้างของใหม๋แพงหน่อย ร้านขายของเก่าถูกกว่าเยอะโลละ 20 ได้มั้งลองหาดู
  • ขำวะ ผีโดนหลอก เขามีหลายตัว เสียถาบัน ผีหมด
  • ใช่ครับร้าน อุปกรณ์ก่อสร้างครับเค้าขายเป็นโล
  • :o001: ใหญ่มากๆก็ คลองถมครับ พี่สะใภ้บอกมาครับ ผมก็ว่าจะไปซื้อ แค่คล้องตอนพามันไปวิ่งนะครับ วันนี้ใด้ สายลากมาและเด๋วจะใส่โรลเร่อเบรดให้มันลากดู ท่าทางจะสนุก
  • คุณวาระวังมันลากจนกลิ้งนะ แปลี่ยนเป็นสเก็ดบอดดีกว่าไม
  • โซ่ใหญ่ใช้แทนสายจูง ระวังมือแหกครับ ไว้ล่ามก็พอครับ อิอิ แต่ล่ามนานๆก็ไม่ดีนะครับ ลองเอามาคล้องคอเราดูครับ หนักใช้ได้ แฮะๆ
  • ขอบคุณท่านมากคับ เดียวจะลองไปดูซัก2-3เส้น
    ไฟล์แนบ
    DSC02002_resize.JPG 71K
  • คุณบอยนี่อยู่สววรคโลกป่าวคับจำกันป่าวผมคนที่คุณติดต่อมาซื้อเร็ดโน๊ตอยู่ตากคับ
  • คุณวา ครับถ้าคุณใช้โรลเร่อเบรดจริง
    ผมว่ามี ปาก คอ แตกกันมั่งแน่ครับผม
    แซวเล่นนะครับ 555
  • ซื้อที่พี่คิมก็มีขายครับ
  • แถวโรงหนังโอเดี่ยน วงเวียน22 ก็มีครับสแตนเลสก็มีเหนคุณเอ ท่าพระเคยไปซื้อให้อยู่อ่ะ ...อืม รถเทคเกอร์ไบค์ สวยดีครับ เป็นรุ่นไรครับ กำลังอยากเล่นอยู่เลย
  • โอ้ต นี้พี่เอ นะว่างๆๆโทรหาพี่ด้วยเด้อ....
  • ผมพอหาได้ครับโทรหาผมสิ 084-343-3269
    ไฟล์แนบ
    moving_breasts_2.gif 76K
  • เอ...
    ทำไมกระทู้ ท้ายๆ ดูแล้วเวียนหัวฟะ...!!!
    มึนตึบเลย...อ่ะ...
  • แถวคลองเตยก็มีคับช่วงหลังโลตัส
    ไฟล์แนบ
    DSC00747.JPG 82K
  • ที่โฮโปรมบมีครับ ที่แผนกเครืองมือช่างครับ ใหญ่ประมาณแขนเด็ก/2 ขวบ พอจาไดไหมป่าว เขาขายเป็นเมตรครับ ตัดขายครับ เอายาวก็บอกเขาได้เลยครับ