ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รับสมัคร สุนัขลากน้ำหนัก
  • อีกแค่ 2 อาทิตย์ ทำไมเงียบเหงาจังครับ รึว่ามัวแต่ซ้อมหมาอยู่ เลยไม่มีเวลามาเล่น งั้นผมไปมั่ง อิอิ
  • สมัครนักกีฬาครับ
    คองโก้ฟีท นน. 28 กก.
    แฮนเลอร์ ฟาร์มฟีท อีสานทีม
    เสื้อ XL ดำ
  • หลายท่านอาจจะเริ่มอิ่มตัว แต่วันงานก็มั่นใจว่า สนุกเหมือนเดิมครับ กติกาเรากระชับ หมาเข้าใจเกมส์ การแข่งไม่ยืดเยื้อครับ
  • หล่อทุกตัว
  • รอผลตรวจวันที่ 18 ก่อนนะครับ ถ้าหมอไม่ให้ยาอะไรเพิ่มเติม จะลงสมัครนะครับ เพราะตอนนี้กินยาวันหนึ่ง 20 กว่าเม็ด นอนทั้งวันเลยแต่ก็ซ้อมๆอยู่อย่าต่อเนื่อง ถ้าไม่มียาเพิ่มคงได้ซ้อมเต็มที่ ส่งเข้าร่วมแน่นอนครับ 2 ตัว
  • เงียบเหงาแท้หนอ
  • น้องใหม่สังกัด ALL STAR
    รถถัง 36kg.
    เสื้อไซต์ M และ L สีดำ
    ผู้เรียก เอ ระยองครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    ค่าสมัคร.jpg 49K
  • ALL STAR ระยองส่งตัวเทพลงสนาม สงสัยงานนี้ไม่กลับมือป่าวแน่นอน
    ยังไงก็ออมมือให้หน่อยนะคับ
  • image

กรามเทพ จะพยายามแจ้งเกิดในวงการลากกับเขาให้ได้ มารอชมกัน มันจะไปถึงดวงดาวหรือไม่ 55
  • คุณโจ หมาพิทบูลเชเพิร์ดตัวนี้ ผมบูชาวัดมาเลี้ยงไว้ที่บ้าน ยังไม่ถึงขั้นเทพหรอกครับ
    เพียงแค่นำมาฝึกกิจกรรมลากน้ำหนัก เพื่อได้ร่วมสนุกก็พอแล้วครับ
    ผมคงไม่ออมมือหรอกครับ เพราะแค่ออกตัวครั้งแรกมันจะออกให้ผมป่าวยังไม่รู้เลย 555 :-D
  • ฟาโร เสี้อ xl
    บรังก้า เสี้อ xl
    เดี๋ยวเเจ้งใบโอนอีกทีนะครับ
  • เห็นว่าปีนี้หมาเก่งขึ้นเยอะครับ โดยเฉพาะหมาจากทีมอีสาน อิอิ
  • คนรุ่นใหม่เก่งขึ้นเยอะจริงๆ คนเก่าๆหากไม่พัฒนา มีสิทธิ์โดนแซง
  • คงไม่ใช่หมาผมหรอกนะพี่ ที่จะโดนแซง เพราะเราพร้อมทุกเมื่ออยู่แล้วไอ้ลูกพ่อฮ่าๆๆๆๆ

งั้นลงสมัครเลยนะคับ สวัสดี เพศผู้ อายุ 3 ปี 3 เดือน ลงรุ่นไม่เกิน 34 กก.imageและอีกตัว บิ๊กกัฟ เพศผู้ อายุ 3 ปี 6 เดือน ลงรุ่นไม่เกิน 31 กก. ทั้ง 2 ตัวสังกัดอีสานทีม ผู้เรียก thai.mk คับimageส่วน ใบหยก ยังไม่มั่นใจว่าจะหายทันหรือเปล่า พึ่งจะผ่าตัดทำหมันมาได้ไม่นานคับ
    ไฟล์แนบ
    DSC07178.JPG 133K
    DSC06681.JPG 135K
  • ลืมไปคับ ส่วนค่าสมัครจะโอนพร้อมกันทีเดียว ขอรอดูอาการใบหยกสัก 2-3 วันนะคับ
  • สมัครกันเยอะๆนะครับ จะได้ครึกครื้น พลาดงานที่เมืองทอง งานนี้แจ๊คไปแน่ครับ ถึงจะมือใหม่ก็สู้ครับ แฮ่ๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    sj6.jpg 207K
  • สมัคร สุนัข พูม่า รุ่นไม่เกิน 37 กก.
    ผู้เรียก รังสันต์ เสื้อ S :062:image
    ไฟล์แนบ
    379043.JPG 260K
  • ชื่อสุนัข Peegle
    ผู้เรียก แอร์
    น้ำหนักสุนัข 29 <ขอชั่งหน้างานอีกทีครับ>
    เบอร์เสื้อ m
    ไฟล์แนบ
    xxxx8.jpg 237K
    sss4.jpg 251K
  • imageimage
    ไฟล์แนบ
    sss4.jpg 251K
    xxxx8.jpg 237K
  • ALL STAR ( NN ) สมัครเพิ่ม

ทองดี รุ่น 25-28kg
    ผู้เรีก ออฟโรด ออฟเลิฟ
    เสื้อไซด์แอล สีดำ

image
    ไฟล์แนบ
    190672.jpg 97K
  • image
    image
    ไฟล์แนบ
    6.JPG 251K
    5.JPG 190K
  • ทองดี หมาแก่ อายุ 7 ปีกว่า มิถุนานี้ ครบ 8ปี เต็ม
    เพิ่งเริ่มหัดลาก ต้นปีที่แล้ว งานเมืองทอง กลางปีทีผ่านมา ลากไม่ออก.....

งานเมืองทอง..ครั้งล่าสุด จบที่ ตันสอง 1200kg พลาดไป 100kg ไม่งั้นมีถ้วย

ทองดี ใจสู้ลากไปหอบไป แต่ใจรักทำเพื่อนาย
    ออฟก็สู้ขาดใจ ตั้งแต่ทองดียังลากไม่เป็น ตีรถขึ้นไปดูงานลากเชียงใหม่ครั้งแล้วโดยเฉพาะ

งานนี้เป็นผู้ร่วมแข่งขัน มีเหรอจะพลาด !!!!! :o027: :o027: :o027:
  • สรุปรายชื่อเบื้องต้น....

รุ่น ไม่เกิน 25kg
    1.โกโก้
    2.โซดา
    3.เอลวิน
    4.นิวเคลียร์

25-28kg
    1.จากัวส์
    2.รอสสซี่
    3.โมจิ
    4.แม็กนั่ม
    5.คองโก้
    6.ทองดี

28-31kg
    1.ซู่ซี่
    2.มูดดี้
    3.บิ๊กกลัฟ
    4.พีเกิ้ล

**ชีตาร์** ขอดูอาการอีกวัน ฮีทเพิ่งหมด
    ถ้าซ้อมแล้วพอได้ จะตามไปเป็นบันไดให้มูดดี้ก้าวขึ้นไปรับถ้วยก่อนแขวนสายครับ (อิอิ) :*
  • เดอะ เดดเกมส์ รุ่นไม่เกิน44 แฮนด์เลอร์ น้องเป็ด Youngturk เสื้อ M ดำ

เดอะ ดุ๊คดิ๊ก รุ่น44+ แฮนด์เลอร์ ตี้ Youngturk เสื้อ L ดำ
  • 31-34 kg
    1.เดอะกราม
    2.เจ้าผม
    3.อะแจ็ก
    4.สกัท
    5.แอรีส
    6.บารมี
    7.สวัสดี

34-37 kg
    1.คีย์ล่า
    2.แม็กเวท
    3.รถถัง
    4.พูม่า

37-40 kg
    1.เสือเตี้ย
    2.ฮีโร่ มอส
    3.ออฟติมัส
    4.รอคกี้
    5.โกโก้เฉินหลง
    6.กันดั๊ม
  • 40-44 kg
    1.ลิ้ตเติลมอนเตอร์
    2.จอมโหด
    3.แลมโบ
    4.มนัส
    5.บลังก้า
    6.จัมโบ้
    7.แจ็ค
    8.เดอะ เกมส์

44 kg ขึ้นไป
    1.บิ๊กซี
    2.บรองโก้
    3.จันแดง
    4.ฟาโร
    5.เดอะดุ๊ก

:o027: :o027: :o027: :o027: :o027:
  • สรุป ยอดนักกีฬา 44 ตัว ขอบคุณทุกท่านครับ :063:
    แล้วเจอกันที่เชียงใหม่ครับ :X
  • พรุ่งนี้จะปิดรับสมัครแล้วนะค่ะ ท่านใดยังไม่ได้ชำระค่าสุนัขลากน้ำหนัก ยังไม่ได้แจ้งไซด์เสื้อ สีเสื้อ รบกวนรีบดำเนินการด้วยนะค่ะ ทางทรายจะได้ดำเนินการจัดเตรียมต่อไป เพราะทำงานคนเดียวค่ะขอความกรุณาด้วยนะค่ะ

ขอบคุณค่ะ ทรายimage
    ไฟล์แนบ
    images.jpg 6K
  • All star ชลบุรี
    ภูผา ลงรุ่น 28-31 คับ
    แฮนเลอร์ น้องโจ
    image
    ไฟล์แนบ
    1390733992451.jpg 113K
  • ปิดรับสมัครวันที่ 20 ก็แสดงว่า วันนี้สมัครได้วันสุดท้าย ไม่ทราบว่าผมเข้าใจแบบนี้ถูกต้องใช่ไหมครับ ?
    อยากจะเอาให้เคลียร์เดี๋ยวจะเป็นที่ครหา ภาษาไทยบางทีมันดิ้นได้ เล่นเอา งง เหมือนกัน 555 :p
  • พรุ่งนี้สิพี่ก็ 555 วันนี้ 19 พรุ่งนี้ 20 คร้าบบ
  • image
    image
    image
    image

ภูผา ลงทั้งทีรูปเดียวไม่พอโจ ฮ่าๆๆ แถมๆ

ไฟล์แนบ
    417.JPG 253K
    419.JPG 251K
    420.JPG 275K
    418.JPG 278K
  • โอ้โหพี่สู้รูปสุดท้าย ฟันน่าเหมือน น้าค้อมชวนเชื้นเลยอะ
    555555
  • :-)) :-)) :-))

โจ คนเล่นของ ฟันไม่เข้า :-)) :p
  • ปิดรับสมัครวันที่ 20 ก็หมายความว่า วันที่ 20 ไม่มีการรับสมัครแล้ว
    แต่รับสมัครวันที่ 20 เป็นวันสุดท้าย ก็แสดงว่าวันที่ 20 ยังสมัครได้

วันนี้วันที่ 19 ผม เกรงว่าผมจะเข้าใจผิดเลยรีบถาม เพราะต้องรีบแจ้งเจ้าหน้าที่
    แต่ปิดก่อนล่วงหน้าหนึ่งวัน ผมว่าคงไม่กระทบหรอกครับ คนที่ตั้งใจสมัครเขาคงไม่รอนาทีสุดท้าย
    เอาเป็นว่า พรุ่งนี้จะไม่มีการรับสมัครนะครับ ถ้าจะสมัครก็ยังลีลาเยอะ อย่ามาเลยครับ รำคาญ
    เห็นใจคนทำงานบ้าง เขาเตรียมงานกันเป็นเดือน แค่สมัครแข่งหมายังเรื่องเยอะ อย่ามาเลยครับ ^:)^
  • ผมว่าน่าจะยืดออกไปอีกนิดหน่อย ดูแล้วน่าจะมีมาอีก

อ้าย ส. ว่าจะใดครับ
  • แอบน้อยใจแทนทีมงานผู้จัด ...ทุกท่านครับ

เวลาไม่มีการจัดแข่ง อยากให้มีงานกันตัวสั่น
    พอเค้าจัดให้ ทุ่มเททั้งแรงกายแรงใจ เสียทั้งทรัพย์สินเงินทอง ทั้งเวลาตระเตรียมงาน

ต้องคอยมากระตุ้น ต้องมาปลุกเร้าทำเหมือนไอ้พวกนี้มันอยากแข่งอยากจัดกันเอง

บอกตรงๆว่าเสียความรู้สึกมากครับ

นักกีฬาทางเหนือ .. มีไม่ถึง 10 ตัว
    จากนักกีฬาทั้งหมด หากคิดเป้นเปอร์เซนต์ ยังไม่ 25% เลย

สำหรับผู้ร่วมแข่งขันประจำอยู่แล้วไม่มีความจำเป็นเลยที่ต้องเดินทางไปแข่งขันไกลๆ
    เปลืองทั้งค่าใช้จ่าย ยุ่งยากทั้งการเดินทาง เหนื่อยทั้งคน ทั้งหมา แต่ที่การมีการจัดแข่งตามภูมิภาค

ก็เพื่อให้ นักกีฬาเจ้าภาพ ...ใหม่ๆที่อยู่ไกลๆ มีโอกาศลงหาประสบการ์ณ เพื่อนฝูงก็ได้ร่วมสังสรรค์กันบ้าง

มันมีอยู่แค่นี้ ลากได้ลากไม่ได้ หมายืนมองหน้ามันแค่สีสัน
    และมั่นใจคนที่เค้าลงสมัครกันก็ไม่ได้มุ่งหวังแค่ชัยชนะกันอย่างเดียว
    กิจกรรมพิตบูลต่างๆ มันจะเป็นการช่วยส่งเสริม ประชาสัมพันธ์ภาพลักษณ์ " พิตบูล" ให้ดีขึ้น

• ลองเอา " ใจเค้ามาใส่ใจเรา "

เรามันแค่คนเล่นคนลงสมัคร มันง่ายครับ

สมัครหมา 1 ตัวเสียเงิน 500 บาท ได้เสื้อได้อาหาร แค่นี้ก็แทบเกิน สมัครแล้ว

ฝ่ายทีมจัดงาน (พิต นอร์ท)

ทุกวันนี้ นอกจากซ้อมหมาตัวเองแล้ว
    ยังต้อง เตรียมราง ซ่อมแซม หาซื้อพรมใหม่ ซื้อมาแล้วไม่ได้มาตรฐานอีก วุ่นวายต้องหาซื้ออีก

เตรียมหิน เตรียมสกอร์บอร์ด เตรียมอุปกรณ์ เตรียมขนย้าย
    เตรียมจัดหาทีพัก เตรียมจัดงานเลี้ยงสังสรรค์ เตรียมต้อนรับ เพื่อนพ้องพี่น้องที่เดินทางมาจากต่างแดน

พี่มาร์คและอาหารเอฟวัน สปอนเซอร์หลัก

เงินค่ารางวัล ค่าถ้วยรางวัล
    ต้องขนอาหารไปเป้นรางวัล ค่าใช้จ่ายงานเลี้ยงต่างๆนานๆ

ที่สำคัญ เวลาไปดิวงานขอสถานที่จัดแข่ง ในฮอลล์ติดแอร์
    เจ้าของพื้นที่เค้าก็ต้องมองว่างานเรามันจะดึงดูดผู้คนได้มากน้อยแค่ไหน
    พอเค้าให้ที่มาแล้ว ต้องคอยมาลุ้นอีกว่าการจัดงานจะดี จะกร่อยแค่ไหนได้รับความร่วมมือหรือไม่

ลองคิดดู ............
    คนเหล่านี้ เค้าทำไปเพื่ออะไร .........
  • รุ่นน้ำหนักตัว น้อยกว่า 25.00กก.
    1โอนแล้ว โกโก้ ซัน/All Star Team L
    2 เอลวิน อีสานทีม XL
    3 โซดา น้องหนู โจ All Star
    4โอนแล้ว นิวเคลียร์ อาท XLดำ

รุ่นน้ำหนักตัว 25.1-28.0 กก.
    1โอนแล้ว จากัวร์ สู้/All Star Team M
    2 รอสซี่ โจ้น้อยซัง/Crazy M
    3 โมจิ น้องหนู โจAll Star
    4 ดีเซล All Star Team
    5 Megnum อ.บอย/ปีศาจคะนอง Lดำ
    6 คองโก้ ฟาร์มฟีท/อีสานทีม XLดำ
    7โอนแล้ว ทองดี ออฟโรด ออฟเลิฟ Lดำ
    8โอนแล้ว Kitty เตเต้ XXLดำ
    9โอนแล้ว Yangky เตเต้ Sขาว
    10โอนแล้วThe Hulk Pom XLดำ
    11 ภูผา โจAll Star

รุ่นน้ำหนักตัว 28.01-31.00 กก.
    1 มูดดี้ พี่มุ๊ Lขาว
    2 บิ๊กกัฟ Thai Mk/อีสานทีม
    3โอนแล้ว Peegle แอร์ M
    4โอนแล้ว ซูซี่ อีสานทีม XXLขาว

รุ่นน้ำหนักตัว 31.01-34.00 กก.
    1โอนแล้ว เดอะกรามเทพ มาร์คมาเฟีย
    2โอนแล้ว เจ้าผม สู้/All Stra Team L
    3โอนแล้ว อะแจ็ก อีสานทีม XXLดำ
    4 สกัท มอส M
    5 Ares นนท์ L
    6โอนแล้ว บารมี เก่ง/อีสานทีม Lขาว
    7 สวัสดี Thai Mk/อีสานทีม
    8โอนแล้ว Kimbo เตเต้ XLขาว

รุ่นน้ำหนักตัว 34.01-37.00 กก.
    1โอนแล้ว แม็กเวท อีสานทีม M
    2โอนแล้ว รถถัง เอ M,Lดำ ซื้อเพิ่ม 1 ตัว จ่ายเงินแล้ว
    3 พูม่า รังสันต์ S
    4โอนแล้ว คีย์ล่า อีสานทีม XL

รุ่นน้ำหนักตัว 37.01-40.00 กก.
    1 เสือเตี้ย ปีเตอร์สม S
    2 Little'Monster อั๋นCrazy M
    3 ออฟติมัส ปาล์ม/Rbskennel M
    4โอนแล้ว ร็อคกี้ อีสานทีม S
    5โอนแล้ว กันดั้ม โอ c.p.k. Lดำ
    6โอนแล้ว โกโก้ อีสานทีม L
    7 ฮีโร่ มอส XL

รุ่นน้ำหนักตัว มากกว่า 40.1 กก. ขึ้นไป
    1 บิ๊กซี ปีเตอร์สม M
    2โอนแล้ว บรองโก้ เล้ง XL
    3โอนแล้ว จอมโหด ลุงแดง L
    4โอนแล้ว เสือ ลุงชาติ M
    5 มนัสน่ารัก ปาล์ม/Rbskennel L
    6โอนแล้ว จันแดง เก่ง/อีสานทีม Lขาว
    7 บลังก้า โอ้ All Star Team XL
    8 ฟาโร โอ้ All Star Team XL
    10 Red Jumbo อ.บอย/ตีนโตมหากาฬ Lขาว
    11โอนแล้วJack คุณแซม/เอาะเยาะทีม S
    12 เดอะเดดเกมส์ เป็ดYoungturk Mดำ
    13 เดอะดุ๊คดิ๊ก ตี้Youngturk Lดำ
    ทั้งหมดตอนนี้ 51 ตัวนะค่ะ ขอสอบถามค่ะ ดีเซล ลงแข่งขันหรือเปล่าค่ะ ท่านใดยังไม่ได้โอนเงินหรือว่าโอนเงินแล้วแต่ยังไม่ได้แจ้งกับแจ้งไซด์เสื้อ สีเสือกรุณาช่วยดูด้านบน แล้วแจ้งทรายนิดนึงนะค่ะ ทรายจะได้สรุปให้ในวันพรุ่งนี้อีกทีค่ะ ถ้าผิดพลาดประการใดต้องขออภัย ด้วยค่ะ ขอบคุณค่ะ ทราย 086-7845333 Email.abcdogclub@hotmail.comimage
    ไฟล์แนบ
  • ทรายครับ ดีเซล ออลสตาร์ไม่ได้ลงนะครับ

พี่มาร์ค ขออนุญาต เสนอ ปิดพรุ่งนี้ 2 ทุ่มครับ

เนื่องจาก คุยกับน้องๆ ไว้ขอความร่วมมือใครพร้อมอยากให้ไปร่วม นัดซ้อมกัน วันนี้
    เพราะ เข้าใจว่า... ปิด 20 คือวันที่20 ยังรับสมัครเป็นวันสุดท้าย

และยังมีใบหยก พี่ทัย รอผลเซ็คฟิตอยู่
    ซัน รอผลอาจมีการเปลี่ยนตัว เนื่องจากอาจ ต้องไปจีนด่วน
    เจมส์ รอผล บิ๊ก หูอักเสบ หมอนัดตรวจ รู้ผลวันนี้พรุ่งนี้ ถ้าไม่รับยาเพิ่มก็ซ้อมได้ จะไปร่วมครับ
  • รับทราบค่ะ ขอบคุณมากนะค่ะ image
    ไฟล์แนบ
  • ใบหยก รอแจ้งวันพรุ่งนี้พร้อมกับโอนเงินค่าสมัครเลยคับ(20/2/57)เพราะหมาเพิ่งตัดใหมวันที่ 17/2/57ที่ผ่านมา ถ้าสมัครไม่ได้หรือว่าปิดรับแล้ว ก็ไม่เป็นไรคับ จะโอนค่าสมัครให้ 2 ตัว(บิ็กกัฟและสวัสดี)ก็ได้คับ
  • จะขยายเวลาไปเพื่ออะไรครับ ?

ผมมองไม่เห็นถึงความจำเป็นเลย ถ้าตั้งใจจะลงแข่งอยู่แล้ว เป็นผมผมจะรีบสมัครตั้งแต่วันแรกๆเลย แล้วจากนั้นก็ พยายามฟิตซ้อมหมา เพื่อให้พร้อมที่สุดในวันแข่ง แต่ถ้ามันเกิดเหตุสุดวิสัย จนลงแข่งไม่ได้ก็ถอนตัว มันก็แค่นั้นเอง แต่ถ้ารอจนวินาทีสุดท้าย ค่อยสมัคร เพราะกลัวเสียค่าสมัคร ฟรี ถ้าใครคิดแบบนั้น ผมคืนเงินให้ก็ได้ ถ้ามันมีเหตุผลที่สมควรจริงๆ เพราะเรื่องเงินมันไม่ใช่ปัญหา จัดงานแต่ละครั้งผมไม่เคยมองเรื่องรายได้อยู่แล้ว แต่สิ่งที่อยากได้คือความพร้อมเพียง การให้ความร่วมมือ การกระตื้อรือล้นที่จะเข้าร่วมกิจกรรม เพราะมันง่ายสำหรับเจ้าภาพในการเตรียมงาน

ผมว่าตอนนี้ หลายท่านกำลังหลงทางแล้วครับ จากเดิมที่เราจัดงานเพื่อให้พวกเราได้มีโอกาสมาเจอกัน ได้มีโอกาสพาหมามาแสดงออกร่วมกัน ได้มีโอกาสแลกเปลี่ยนประสบการณ์ ส่วนผลแพ้ชนะมันก็เป็นเพียงเกมส์กีฬาที่ทำให้ มีสีสัน สนุกตื่นเต้นขึ้น แต่ถ้าตั้งใจมาแข่งเพื่อถ้วยอย่างเดียว หรือมองว่าลงแข่งแล้ว คุ้มหรือไม่คุ้ม ผมว่าถ้าคิดกันเยอะแบบนั้น มันจะเครียดเกินไปหรือเปล่า ?

ขออภัยนะหากพูดอะไรตรงไปครับ
  • ทำไมต้องรอถึง 2 ทุ่ม ช่วยบอกเหตุผลหน่อยซิครับ ถ้ามันมีเหจุจำเป็นจริงๆ ให้สมัครหน้างานเลยก็ยังได้ แต่สำหรับคนที่ไม่ได้ติดขัดอะไร แต่รอจนวินาทีสุดท้ายค่อยสมัคร ผมขอปิดรับสมัครเพียงแค่วันนี้ก็แล้วกันครับ

เจ้าหน้าที่เขาทำงานเลิก 5 โมงเย็น ถ้าส่งในสมัครกันตอนสองทุ่ม เขาก็ต้องมารวมรวบในวันรุ่งขึ้นอยุ่ดี ทำไมไม่ทำให้จบกันก่อนเวลาเลิกงานละครับ

บอกตรงๆผมเริ่มเบื่อ ผมขี้เกียจวิ่งไล่ตามคนมาลงแข่งแล้วใคร ใครอยากมาก็มา ใครไม่อยากมาก็ไม่ต้องครับ และการจัดงานที่เซนทรัลครั้งนี้ คงจะเป็นงานสุดท้ายสำหรับผมแล้วครับ ต่อไปขอเป็นสปอนเซอร์เพียงอย่างเดียวดีกว่า เรื่องสถานที่ ผมไม่ขอยุ่งแล้วครับ ปวดหัวจริงๆ

ขอบคุณทุกท่านที่สนับสนุนมาโดยตลอดครับ :001:
  • ถ้าแค่ ลงชื่อสมัคร ก็แล้วแต่พี่มาร์คเลย

เหตุผล เรื่องเวลา 2 ทุ่ม
    เพราะรวมเข้าใจว่ารวมการโอนเงินด้วย
    เผื่อบางคน ติดงาน ต้องโอนหลังเลิกงาน เพราะเจตนา
    ที่เคยคุยกัน ปิดรับสมัคร พร้อมโอนเงิน 20 กพ 57

งานไกล เจ้าหน้าที่ต้องได้ความชัดเจน เรื่องจำนวนเพื่อเตรียมเสื้อ ให้พอดีนักกีฬา

• ผลตรวจออกมาแล้ว ไม่มียาเพิ่มเติมมากมายนัก ขอลงสมัคร 2 ตัวครับ
    1. เสือน้อย น้ำหนัก 30 กก. เสื้อ ดำ XXL
    2. เรดบิ๊ก น้ำหนัก 45.5 กก. เสื้อ ดำ XL ถ้าไม่มีก็ XXL ดำ
    ผู้เรียก James All Star. โอนแล้วจะแจ้งนะครับ
  • แต่เรื่องรับหน้า ไม่เห็นความจำเป็นไม่ว่ากรณีใดๆ ทั้งสิ้น
  • ขอไปร่วมสนุกด้วยอีก 1 ตัวค่ะ :062:

บารอน
    รุ่น 34-37kg
    ผู้เรียก แบม

เสื้อ size M ดำ

image
    ไฟล์แนบ
    1505397_586005698155849_1175330890_n.jpg 52K
  • นี่ๆ คนนี้รอนาทีสุดท้ายใช่มั๊ย 5555