ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

MICRO EXOTIC Plan breed 2014
  • image

ฝากแพลนบรีด ของปีนี้ ไว้ ให้พิจารณากันน๊ะครับ ท่านใดสนใจ ติดต่อ ได้ ครับ กำหนดคลอด 1 กุมภานี้ครับ

Abacus bullies present micro Exotic breeding of the year 2014 Choco x Susan (Bullseye son meet Mikeland Blood)Puppies will be dropping in 1 Feb 2014 pls stay tuned!!

image
    ไฟล์แนบ
    1525722_10151990404159473_1961435213_n.jpg 105K
  • " MR.CHOCO "

BULLSEYE SON IN THE GAME RIGHT NOW.. !!! HE STAY TURN !!

..I AM TALKING ABOUT MY STYLE OF BULLY ...GIRTH...MASSIVE BONES...HUGE HEAD..SOLID MASS...11 INCHS
    ..PERFECT TAIL....

.. BEEN BRED TO MY BITCH "SUSAN"

...PUPS DUE IN EARLY FEB....STAY TURNED !!!!
  • ว้าววรอชมเลยจร้าพี่ ไม้ :063: :021:
  • สุดยอดคู่นี้
  • :063: :063: :063:
  • แพลนบรีดนี้ชาวแก๊งรอคอยกันนานมาก มาได้สักทีนะพี่^^ :021:
  • คงเป็นอีกคอกที่สวยเป็นอันดับต้นๆของเมืองไทย
  • มันแน่ๆ งานนี้
  • รอลุ้นครับ
  • รอลุ้นครับ
  • ตอนนี้พี่ไม้เดินทางไปต่างประเทศนะครับ ถ้ามีคำถามสงสัยเกี่ยวกับข้อมูลชุดนี้ติดต่อได้ที่เบอร์ 081-137-8988
  • น่าสน...ครับ :063:
  • สวดยอดค่ะพี่่
  • ภาพ ตอน ท้อง 37 วัน

image
    ไฟล์แนบ
    PAI_2481-copy.jpg 200K
  • 37 วัน ท้อง ใหญ่พอควร หมอซาว ออกมา อัดยังกะปลากะป๋อง เห็น หก อาจมีซ่อน อีก 2-3 ตัว อือหือ …ชอกโก้ เชื้อแรงจริงๆ :-D :-D :-D :-D :-D :-D :-D :-D :-D :-D

ปล ภาพ ตอนเมื่อ 37 วัน ตั้งท้อง ครับ

ตอนนี้ จะคลอด ต้นเดือนที่จะถึงแล้วครับ
    ต้องขอขอบคุณทุกท่าน ที่ให้การสนใจ และต้องขออภัย ที่ไม่สามารถรับสายหรือตอบได้ เพราะติดภาระกิจ จะพัก อยู่ กทม แค่ ห้าวัน ก็จะไปทำงานอีก

แต่สามารถ ติดต่อกับ

น้องโอ๊ต BadBaz(90West bullies) :-D :-D :-D :-D

และ สุดหล่อ ต๊อป Hammer:-D :-D :-D :-D ( Arrmaline bulies ) ได้ครับ

ขอบพระคุณอย่างสูงคร๊าบบ
    ไม้ Abacus

image
    ไฟล์แนบ
    PAI_2450-copy.jpg 200K
  • :o039: งามหยดย้อย ครัช !!!
  • มีคนถามมาว่า จมูก ยาวมั้ย … ยาวแค่ไหน ….จัดไป ครับ ….

image

ขอบอกว่า ..1 นิ้ว :-D :-D ถ้านิ้วใหญ่หน่อย ล้น คร๊าบบบ …..

ชุดนี้ คือ การบรีด ระหว่าง REAL MICRO EXOTIC ทั้ง พ่อ และ แม่:-D :-D :-D

เหมาะ มาก สำหรับ ท่านที่ สนใจ และ รัก ในสไตล์นี้ นำไป ต่อสาย หรือเข้ากับ พ่อพันธ์ สายหลักๆ ในอนาคตได้อย่างสบาย หรือเพื่อแก้โครงสร้าง และคัดผลผลิตเก็บเพื่อนำไปพัฒนาได้อย่างดีเยี่ยมคร๊าบบบ พี่น้อง ….

ปล. ขอบคุณ สำหรับ นายแบบ นิ้วสวย ….:-D :-D

.นาย ต๊อป ARRAMLINE BULLIES MR. Hammers :-)) :-)) :-)) :-)) :-)) :-)) :-)) :-)) :-)) :-)) :-)) :-)) :-)) :-)) :-)) :-))

Thank you for all

we are EQ CAMP GROUP

ABACUS BULLIES , 90 WEST BULLIES , ARRAMLINE BULLIES :-D :-D :-D
    ไฟล์แนบ
    1497280_245644202269755_1198715682_n.jpg 87K
  • ใครหาหมาสายเลือดดีมีคุณภาพผมแนะนำชุดนี้เลยครับ มีจองเข้ามาแล้วมาไวไปไวแน่ๆครับ :021:
  • คลอดแล้วครับ โทษทีครับ พอดี ติดงานตลอด เลยไม่ได้มาแจ้งสำหรับคนที่ติดต่อมา

Male 1 Female 5
    ได้พ่อ เจ้าCHOCO มาเยอะ ไม่มีลายเสือเลยซักตัว ครับ

ความคืบหน้าจะรายงานต่อไป ……..โปรดติดตาม …..แต่เท่าที่เห็น สั้นหน้าบู้บี้มาแต่เกิดเลย :-D
  • UP DATE !!!

หลายคนโทรไปอยากเห็นลูกสุนัข ยินดีครับ

imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_1553.JPG 229K
    IMG_1554.JPG 271K
    IMG_1555.JPG 204K
  • imageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_1547.JPG 257K
    IMG_1549.JPG 236K
  • ผู้ 1 เมีย 5 ครับ ….. ในภาพ อายุ ประมาณ 3 อาทิตย์ครับ
  • เปิดประมาณเท่าไหร่ครับ
    จองได้ไหมครับ
    อยากเข้าไปดูจัง
  • Sold out !! Thank for all Krub