ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ลากน้ำหนักชิงแชมป์ประเทศไทย 2/57
  • ขอไปแล้ว แต่เขาอยากให้เราเป็นงานปิดท้าย กลัววันอาทิตย์กร่อยครับ
  • น่าเสียดาย แต่ผมก็ไม่มีปัญหาหรอกคับ งานนี้ วันไหนผมก็ไปแข่งอยู่ดีฮ่าๆๆๆ
  • เขาบอกถ้าเรามาอยู่วันเสาร์ วันอาทิตย์คนจะน้อย
  • ใช่ครับ ถ้าได้วันเสาร์แหล่มเลย
  • แสดงว่าเราเป็นตัวเรียกแขก555
  • ใช่ครับ การลากน้ำหนักเป็นไฮไลต์ที่ดึงคนไว้จนนาทีสุดท้าย ถ้าเราไปอยู่วันเสาร์วันอาทิตย์มันจะหงอย ก็เข้าใจเจ้าภาพกับสปอนเซอร์ครับ วันสุดท้ายเขาจะได้ขายของ ลดแลกแจกกระหน่ำเพื่อจะได้ขนกลับให้น้อยที่สุดครับ
  • งานใกล้เข้ามาแล้ว ตึ่นเต้นๆครับ :)
  • เปิดรับสมัครรึยังพี่
  • ห่วงแต่เรื่องรางนี่แหละพี่ คราวที่แล้วพรมมันลื่นมากเลย คราวนี้พรมใหม่หรือเปล่าคับหรือหนาขึ้นมั้ย รบกวนช่วยดูให้หน่อยนะคับ