ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ครบ 1 ขวบแล้ว เลยเอามาให้เพื่อนชมหน่อยครับ
    ไฟล์แนบ
    DSCF2054.jpg 27K
    DSCF2053.jpg 27K
  • หมาไซค์ควายครับ5555
    ไฟล์แนบ
    DSCF2056.jpg 30K
    DSCF2048.jpg 25K
  • ติชมได้นะครับ เพื่อจะได้นำไปปรับปรุง ขอบคุณครับที่เข้าชม
    ไฟล์แนบ
    DSCF2055.jpg 27K
    DSCF2051.jpg 33K
  • สวยมากเลยครับ หัวอย่างกะกาละมัง สุดตรีนเตี่ยเลยครับพี่:063:
  • :063:ไม่ติครับชมอย่างเดียว ใหญ่จิงๆๆๆสวยๆๆๆ:063:
  • ขอติหน่อยได้มั้ยครับ

ตรงได้ดีเนี่ยหาไม่เจอ
  • สวด ยอด เลยคับ
  • หัวใหญ่ได้ใจ:063: กัดควายตายได้เลยนะเนีย
  • .....เอ้อ..!!!! แปลกดี ไซว์ควายจิงจิง ชอบ (พ่อ-แม่ เป็นใคร แล้วไอ้ตัวเนี้ยอยู่ที่ไหน ขอรายละเอียดอีกนิด)
  • ไอตัวนี้อยู่ที่ไหนครับ

ตอยดัวยครับ

งามมากครับ
  • ใหญ่มากคับเลี้ยงด้วยอะไรเนี้ย
  • เป็นหมาไซด์ควายที่สวยตัวหนึ่ง
  • :013:โทดคร๊าบ ถ้าติ แล้วจาแก้ได้มั้ยคร๊าบ ติเลยนะคร๊าบ มันสวยไปคร๊าบ มันใหญ่ไปคร๊าบ มันดีไปคร๊าบ และก็ชอบมันสุดๆคร๊าบ ช่วยแก้ไขด้วยนะคร๊าบ พี่น้อง..:021:
  • ลูกเต้าเหล่าใครครับ มาจากคอกใหนครับ สวยมาก หุ่นเท่ห์
  • ไอ้ตัวเนี้ยอยู่ระยอง ลูกเจ้า bejoco แบบว่าใครชอบแบบควายๆต้วนี้เลยครับ
  • น้ำ้หนักเท่าไหร่เหรอครับ ใหญ่จริงๆ
  • จะบอกว่าไซด์ควาย ถ้าเป็นพิทบูลไม่นิยมเล่นกัน
    พิทยุคใหม่ต้องเตี้ยกร่างสั้นกระชับนะ
  • เรื่องของมึงนะ แต่ผมชอบนี้ว่ะจูงไปไหนมาไหนไม่อายใคร เตี้ยๆเนี่ยึกว่าจูงบูลด็อก
  • Octomus ขุนศึก
  • จูงเตี้ยนึกว่าจูงบลูด๊อกพ่อมึงดิ่ไอ้ผีตัวบน มึงไปแหกตาดูสื่ว่าเขาชอบแบบไหนกันเตี้ยๆตันๆทั้งนั้น ราคาแต่ละตัวแพงลิบลิ่วเพราะเตี้ยๆสั้นๆ
    แต่ไซควายๆสูงยาวๆไม่กี่พันแมร่งเกร่อ ถ้ามึงชอบควายๆก้แสดงว่ามึงแมร่งโลคลาสชิบหาย คือพวกหมาชั้นต่ำไม่พัดตานา กูไม่เห้นมีหมาใหญ่ๆยาวๆดังสักตัวไอ้ควาย นับวันมีแต่เขาจะกำกัดให้หมดไป
    ไอ้ควาย
  • วัดดีครับ อย่าทะเลาะกันเลยครับ แล้วแมมมองของแต่ละคน ว่าชอบแบบไหนครับ ไอ้ Ox มันเป็นลูก Bijoco+G-zel ของค่าย Redwood ครับ ตอนนี้ หนัก 46 กก. สูง 21 นิ้ว หัว 23.5-24 นิ้วประมาณนี้แหละ เพราะไม่ได้วัด 2เดือนแล้ว ไอ้Ox อยู่ระยองครับ อาหารมันกิน F1 อย่างเดียว ไม่ได้ผสมอะไร อาจมีนมให้บ้างเป็นบ้างวัน โชคดีที่มันเป็นหมากินง่าย ขอบคุณทั้งคำติและคำชมของเพื่อนครับ
    ไฟล์แนบ
    130.jpg 30K
  • สนใจพูดคุยหรือแลกเปลี่ยนความคิดเห็นโทรได้เลยนะครับ เราจะได้รู้จักกัน รักชอบในสิ่งเดียวกัน มีพิทมีเพื่อนครับ 0895414041 ต้นครับ
    ไฟล์แนบ
    GetAttachment12.jpg 13K
  • ขอบคุณสำหรับรายละเอียดครับ คุณ BTP_18 ผมก็ยังยืนยันว่าแบบนี้สวบดีครับ หัวโต ตัวใหญ่ กล้ามชัด
  • ไอ้ผีตัวที่ 5 รู้รึว่ามึงโง่วะ ถ้าไม่มีสูงใหญ่ อย่างนี้ มึงก็ไม่มีตัวเตี้ยที่มึงอยากจูงรอก รึว่าของมึง แอบไปผสมบูลด๊อกมาหะ ถึงไม่ได้พัฒนา มาจากสูงใหญ่ ตอบหน่อยสิ (ถ้าเป็นสมาชิกแสดงตัวสิวะ) อีกอย่าง จะสูงจะเตี้ยมันอยู่ที่คนชอบ หวะ