ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ด่วน คะ ขอความเห็นใจด้วยคะ
  • เนื่องจากตอนนี้แม่บ้านที่บ้าน ลาออกแล้ว มีความจำเป็นต้องการหาบ้านใหม่ให้ลูกสุนัขโดยด่วน

และหลังจากที่มีคนติดต่อมาแล้วก็เงียบหายไป และตอนนี้ยิ่งมีความจำเป็นมากขึ้น(ต้องย้ายไปต่างจังหวัด)

ขาดผู้ดูแล อีกทั้งค่าอาหารที่สูงขึ้น จึงวอนขอผู้ที่สนใจจริงนำสุนัขไปเลี้ยง ขอแค่แลกกับอาหารสุนัขโต 1 ถุง(เอโปร สีชมพู ขนาด 20กก เท่านั้น)

เพื่อนำมาเลี้ยงพ่อแม่สุนัขต่อไป

ลูกสุนัขทุกตัวแข็งแรง สุขภาพดี ร่าเริง กินเก่ง ไม่เป็นโรคหรืออ่อนแอแน่นอน

ตาม LINK ขอโทษนะคะที่ใช้รูปเก่า

http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=6030&page=1

สนใจติดต่อ 087-047-5044 ขอบคุณคะ

ขอขอบพระคุณเจ้าของพื้นที่และผู้ที่ให้การสนับสนุน

หมายเหตุ : ขอก่อนวันที่15 กรกฎาคม นะคะ เดินทาง 17 กรกฎาคม นะ รบกวนด้วยคะ
  • -ขอดูรูปปัจจุบันได้มะครับ สนใจ f 6 ครับ
  • อืมน่าเห็นใจครับ
    แล้วเดินทางไหนครับ
    อาหารที่ว่า แลกกันน้องหมาเลยหรอครับ
  • แม้เสียดาย อยู่เชียงใหม่ f5 สวยดี ชอบดำๆ
  • ก็คือว่าขายไม่ได้แล้วว่างั้นเถอะก็เลยแลกกับอาหารผมรู้นะคุณคิดอะไรอยู่ ละอายใจบ้างเถิดครับ
  • กูว่าไม่เกี่ยวกับคุณน่ะfakefatลองอ่านให้เข้าใจก่อนก่อนที่จะว่าคนอื่น
    ไม่สงสารแล้วยังจะว่าอีกถึงว่าวงการหมามันถึงจะเน่าเพราะปากอย่างนี้
  • โดยส่วนตัวแล้วผมเห็นคุณGhostชอบยุ่งกับเรื่องชาวบ้านไปทั่วคุณสังเกตุตัวคุณบ้างไหมว่าคุณมีความผิดปกติทางด้านจิตใจชอบเข้าไปดาคนโน้นคนนี้โดยไม่มุมมองเป็นของตัวเองไม่เหมือนฮีโร่เลยครับมีแต่ทำให้คนในเว็บเค้าหมั่นใส้คุนมากขึ้นและเพิ่มขึ้นตลอด...ทางที่ดีคุณอย่ามายุ่งกะผมเลยดีกว่าคุณอยู่แบบภาษาสลัม...สถุล..แบบบ้านๆ คุณเถอะนะแล้วอย่ามาให้พวกผมเห็นหน้าอีกนะและก็อย่าเก่งแต่ปากนะ และผมก็จะไม่เข้ามาอ่านข้อความนี้อีกขอให้คุณใช้นามว่าghostจงฉิบหาย ตายแล้วไม่ได้ผุดได้เกิดยามมีชีวิตอยู่ก็ไม่เจริญตายโหงตลอดจนสุดท้ายต้องเป็นขอทานและตายด้วยตัวของคุณเอง สาธุ
  • F4 F5 สวย สนใจครับ ว่าแต่อาหาร ราคาเท่าไหร่ครับ(ให้เงินนะครับ)
    แล้วหมาอายุกี่เดือนแล้วครับ มีบริการส่งรึเปล่าครับบวกค่าส่งกะค่ากรงได้ครับ
  • อุ้ยตายไม่มี F5
    เจ้าของอย่าพึ่งเคืองนะครับ