ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พี่ดู๊ดล่าสุด-จาวเจียงใหม่ฮัลโหลๆ
  • เมื่อวานไฟดับเลยไม่ได้โพสรูปสุดท้ายเลยย ดู๊ดเปลี่ยนไปแต้ๆเน่อเจ้า มันกลายเป็นไอ่หมาหน้าโหดไปแล้ววววว....

ิBEFORE...
    ไฟล์แนบ
    2mDude2.jpg 88K
  • AFTER ล่าสุดถ่ายเมื่อสี่วันผ่านมา กรี๊ดดดด...ถึงว่าไม่มีใครเดินเฉียดเข้าหน้าบ้านเลย..
    ไฟล์แนบ
    dude42.jpg 71K
  • :065:ขอชมเลยครับพี่ คลาสสิกมากๆเลยครับ รุปล่าง คับ
  • โปดเทอะบะน่าเจื้ออิๆๆ
  • หน้าโหดได้ใจมากมาย ครับ
  • เหอ ถ้าหน้าตาอย่างนี้แล้ว นิสัยอย่างไอ้ตัวในรูปนี้นี่ คงไม่มี หมาๆ ตัวไหนคบ แน่ๆ เหอๆ
    ไฟล์แนบ
    DSC01607 (Custom)n.jpg 93K
  • นิสัยก็ยังแบบ ดู๊ดๆ แบบนั่งตักหน่อยๆๆ กินหน่อยยยๆๆๆๆ อ้อนนนหยั่งกะเป็นเด็ก...มันยังคิดว่าตัวเองยังเป็นเด็กอยู่มั้ง หนักโครตต..
  • ดู๊ด อายุเท่าไหร่ ละครับ แหล่มๆ
  • สิบเดือนโดยประมาณคะ หรือสิบเอ็ดหว่า...ลืมม
  • ตัวหมาสวยนะเนี่ย

ยอมรับ

หน้าโหดมาก
  • อยากโหดด้วยอ่ะ
    ไฟล์แนบ
    210vvvvvvvvvv3.jpg 49K
  • เชียงใหม่เหมือนกันจ้า
    ว่างๆจะพาไปเจ้าตัวแสบเที่ยวอ่างเขียวด้วยคนเน้อ
    ไฟล์แนบ
    happy2.JPG 105K
  • แอม พาดู๊ดไป อ่างเขียวมะไหร่ โทรชวนด้วยเน้อๆ ๆ ๆ จะเอาไอ่คองไปเล่นด้วย
  • วันอาทิตย์นี้ไปหนองเขียวกั๋นบ๋อ
  • :o003:เยี่ยมมากหน้ามันไม่เป็นมิตรเหมือนเมื่อก่อนเลยเจ็งว่ะไอ่น้องว่างๆเจอกันเด้อ
    ไฟล์แนบ
    95.jpg 82K
  • เขียวก็เขียว วันไหนว่ามาเลยพี่
  • อ่างเขียวมันน่าเบื่อ...
    ไปวอมอัพดีกว่า.......
  • ไอ้สัตกุพร้อมเสมอ มึงกะเหี่ยนกะหือรือนิอีสัต
  • งั้นไปเขียวก่อน ดึกไปวอม ต่อด้วยเฟบ แฮ่ๆๆ
  • โอวว..มีทั้งไอ่ มีทั้งอี...เยี่ยมมาก..
  • ป๊ะ เปิดโต๊ะ นั่ง วอม กัน 555 แล้วจา รู้ได้ไง ใคร เป็น ใคร ผม ยิ่ง ขี้อายอยู่

ปาร์ตี้กันเมื่อไหร่ แจ้งอย่าง เป็นทางการด้วยนะครับ แต่ช่วงนี้ ลูกสาวผมไปไหนไม่ได้ ฮีทแรกมาซะงั้น
  • พี่ สมพง ขาแอ่ว แต้ๆ
  • อาทิดนี้จะไปกั๋นแต้ก่นิคับอ่างเขียวนิ
    ถ้าไปกั๋นแต้ๆเด่วไปโต่ยคน พกเบียร์ไปโต่ยเมียเก็บไว้บ้าน5555
  • อยากไปแต่ i jergens มันโหด ดิบ เถื่อนจริง!! กลัวอ่างแตก ป๋าชูวิทย์เลิกกิจการแล้ว
  • จะเจ้าตัวนี้ไปแอ่ว+ลีโอ1ลังครับ (รบก่วนพี่ที่ลากว่างมาแนะนำกำเน้อ)
    ไฟล์แนบ
    DSC00756.JPG 117K
  • ทำไม มันนี่ของผม มันไม่หน้าโหดเหมือน ดู๊ดเลยทำหน้าปัญญาอ่อนตลอดเวลา ช่วงนี้ ฮีทมายิ่งผอมไปใหญ่อีก กลุ้ม!!
  • ไปแต้ก่อเจ้าเอาวันไหนดี...ซักวันอาทิตย์บ๋อ??
  • เอาดีๆคับปี้น้องใครจะไปแต้ๆรายงานตัวหน่อยคับเด่วผมไปโตยคน เอาเป็นวันอาทิตย์ดีก่คับปี้น้อง แต่ปัญหาคือรถยนต์ผมบ่มีจะแว้นไปหมาผมมันจะแว้นหยั่งได คงไปแอ่วแต่ตั๋ว+พกเบียร์ไปด้วยเมียกับหมาเก็บไว้บ้าน ฮิ้วๆ ว่าแต่เฮียสมพงษ์หนับหนุนบลีโอ1ลังแล้วแม่นก่ ปี้น้องเจียงใหม่ไปโลดเบียร์ฟรี 5555+
  • ก้าผมคนเดียว ก่อ เกิ่งลังละนาจะปอ ก่อหนิ 555 ล้อเล่นครับ
  • :o065::o024:จัดไปอย่าช้าน้ำลายปุ๊แล้วเด้อ
    ไฟล์แนบ
    155.jpg 74K