ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

warrior สุดยอด ผู้ มีความ รู้
  • กราบท้าว ท่านพี่ warrior ไม่แน่ ใจว่า จะใช่ เอ๋ สุราษ ราชา สายกัด หรือ ป่าว นะ คับ

ผมชื่นชอบ พี่ มาก เลย คับ มีความรุ้ หลายๆๆด้าน ทั้ง เรื่อง รถ

เรื่องหมา เป็น คนที่ ให้ ความรู้ ที่ดี แก่ เดก รุ่น หลัง จิงๆๆ

โดยเฉพาะ ความรู้ทางด้าน ผสม พัน พี่ เขา สุด ยอด

สติงเลย์ สุดยอดหมา ที่ จ่าย ลูก ได้ ดี

จ่ายลูก ได้ ถึง ใจ จน มีใครๆมาขอ ซื้ออ

จ่ายลูก ดี มาก ไป พี่ เขา กลัว ว่า จะ ดัง เขา ไม่ชอบ ดัง นะคับ

เลย ขาย สติงเลย์ ไป ด้วย ราคา ที่ ถูก ( ที่ถูก เพราะว่า แกไม่ชอบขายหมาแพงนะ)

อีก อย่าง พี่แก ไม่ได้ ห็นแก่ เงิน นะ คับ อย่าไป ว่า พี่แก

แก กัด หมา ค่าใช้ จ่าย สูง เงินเดิมพัน นิดๆๆหน่อยๆไม่คุ้ม คับ

แกเป็น คนที่อนุรักษ์ สาพันธฺุ์์์ สายกัด คับ

แกอาจจะเลี้ยงสายกัด มา นาน ทำให้ มันซึมไปในร่างกายแก

เลย ทำ ไห้ พูดจากระทบ คนอื่นไป บ้าง อย่าไปถือ สา คับ

เรื่อง การ จะ บรีด มีปัญหา ไร รอง ถามพี่เขาไ้ นะ คับ

พี่เขา มีหมา สายกัด สายเลือด ดี ขายไม่แพง

สายลือดดีมาก !!! เหลือ อยู่ นะ คับ

สนใจ รีบติดต่อ ไ ป คับ

พี่ผี ทั้ง หลาย อย่าไป ว่าแก เลย นะ คับ ขอ ร้อง ี่เขามีความรู้จิงๆๆ
  • มิงจะมาแก้ข่าวหรือ?หรือมิงจะมาสร้างกระแส? ไมต้องออกตัวแทนหรอก
    คนอ่านเค้าดูก้อรู้เองแระคนอ่านเค้ามีความคิดพอ
  • :004: ไปกันใหญ่แล้วเดียวผมก็โดนอัดอีก.....ขอบคุณมากครับ(ล้อเล่นเปล่า.. ):013:
    ไฟล์แนบ
    442.jpg 19K
  • อ่านแล้วงง...ๆ แฟนคลับจิงป่ะเนี่ย :001:
  • ผมก็ว่าคุณเอ๋เเน่นอนนะ ส่วนตัว
  • มันหลอกด่า ชัวร์
  • ผมว่ามันทะแม่งๆ นะ
  • แปลกๆ (ตัวเอง/ FC /หลอกด่า)
  • เห็นใจผมจริงๆก็ขอบคุณ แต่ถ้ามี เจนตนาอย่างอื่นผมขอเถอะ ออกความเห็นอะไรไม่ได้เลยโดน...
  • ไร้สาระ
  • มีเหตุผล
  • มีคนชอบก็มีคนไม่ชอบ เป็นธรรมดา ถ้าไม่ได้ทำให้ใครเดือดร้อน ก็อย่าสนใจแมร่งเลย
  • แม่ไม่ปลื้ม จบ..................

( ผมพึ่งโทไปถาม เกี่ยวกะงานที่เบอนี้คับ 0840594778 คุยกานสักพักยังไม่รุเลยว่าพี่เค้าชื่อไร?? -*-
    ไม่แน่ผมขออนุยาดไปร่วมแจมด้วยนะพี่นะ >>เด็กหาดใหย่คับ)
  • ไม่ได้หลอกด่าครับ
  • คงเป็นแฟนคลับอ่ะมั่ง เค้าอาจชื่นชมจริงๆแหละ 55+
  • :004: สวัสดีทุกท่านครับผมมิได้มาสร้างกระแสนะ ผมเองยังงงเหมือนกัน 2..3 วันนี้ผมโดนว่าตลอดครับ
    ขอพูดจากใจจริงหากผมทำอะไรให้ไม่พอใจต้องขอโทษไว้ ณ.ที่นี่ด้วย
    ไม่อยากให้เกินเลยไปกว่านี้ (084)0594778 :013:
    ไฟล์แนบ
    10323_001.jpg 15K
  • เสือเตี้ย น้า เตเวช
  • :004: เชิญครับมาเลยโทรมาก่อนนะ.....หาดใหญ่มีงานประกวด ขอให้สุราษฎร์.ได้ถ้วยเยอะๆๆฝากด้วยนะลิงค์ผมไม่ได้ไปครับ..:006
    รูปนี้ขอลงชอบมากๆเด็กกับพิทบูลเยี่ยมเลย............บรรยากาศจะได้ดีขึ้น
    ไฟล์แนบ
    20090709144926_biz19months2_2.jpg 109K
  • http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=7615&page=1#Item_0

ตามไปดูกัน เค้าเป็นเซียนจริงๆ
  • :015: ใครลงกระทู้นี้ ออกมาหน่อย......( ผมแลกเปลี่ยนความคิดกับน้องเค้าไม่ได้หมายถึงใคร..ตีความหมายได้สุดยอดจริงๆๆ )

ดีใจที่อ่านครับ
  • ประกวดที่ สุรศักดิ์ นะพี่ >>> งานนี้โคดเปนปันหาเลย

เพาะแฟนผมเค้าอยากจาพา ไซบีเรียนไปประกวด แต่ผมอยากไปงานที่สุราด -*- ยังสรุปไม่ได้เลยนิ
  • ท่านพี่ warrior เขาเก่งจริงๆ
    รู้จริง รู้มาก หมาเก่ง หมาสวย ถ้วยใหญ่ เมียรวย พ่อตาตาย แม่ยายโง่ ขับรถโก้.....................................เก่งๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ...........มาก.............
  • พี่ warrior ผมว่าพวกคุณผีนี้แหละมั๊งที่ตามมาจากกระทู้ที่ทำให้พี่งานเข้า แอบตามมาขอเป็น warrior_fc แล้วหาแนวร่วมด่าพี่อิๆ
    สงสัยผมเขียมกระทู้ลงไปก็อาจจะงานเข้าเหมือนกับพี่ก็ได้ :013::022:
  • พี่ warrior ดีนะที่ผมผสมหมาไม่ติดก็เลยไม่มีลูกหมามาขายเหมือนคนอื่นเค้าแล้วก็ไม่ค่อยมีความรู้เหมือนพี่ warrior :013: (ล้อเลงนะพี่)ก็เลยไม่มีคนหรือผีมาหมันไส้ แต่ไม่รู้เหมือนเสือกยังไงไม่รู้มืออยู่ไม่สุขอาจจะโดนมั่งล่ะเนีย:012::030:
    ไฟล์แนบ
    DSC013322.JPG 88K
  • :015: ระวังไว้นะให้มันเป็นกระทู้ตัวอย่าง...........ก็ดีเหมือนกัน จะตอบหรือเขียนอะไรคิดมากๆๆหน่อย ( สู้ๆๆ ):013::062:
  • ....แด่ผู้หวังดี ทุกท่าน..
    ไฟล์แนบ
    00015_0.jpg 68K
  • พี่เปลี่ยนมาคุยเรื่องมอร์เตอร์ไซค์ดีกว่ากำลังมองหาอยู่อ่ะพี่แต่ไม่เคยเล่นใหญ่ๆเลย DUCATI ดีมะเรื่องอะไหล่หายากป่ะเพราะจะเล่นปีต่ำๆก่อนแต่รู้ศึกชอบ DUCATI
  • :005: เครื่องดังหน่อยนะบ้างรุ่นเป็น คลัชแห้งเสียงจะดังของเพื่อนผม 851 เสียงไม่เพราะเลย สูบ วี ค่าบำรุงร้กษาคอนข้างสูง เป็นพวก 911 ..996แพงนะผมว่าหารถที่มีราคาไม่แพงแต่แรงพอๆกัน TL 1000 SP
    น้ำหนักไม่มากขับง่าย...
    ชอบ สูบวี สองตัวนี้น่าสนใจ ราคากลาง
    VTR 1000 SP 1...2..
    จะโดนว่าอีกไม....ออฟโรดก็พอไหวนะ:005:
  • ผมบอกแล้ว พี่ พี่แก มี ความ รู้ พี่ ผี ทั้ง หลาย ไป ว่าแก ทำไม

มีปัญหาไร ลอง ถาม ดิ แก ตอบ แทบได้ หมด และ

ถ้า พี่ warrior เขา ไม่ เก่ง จิง นะ คงไม่ได้เป็นกรรมกร เอ้ย กรรมการ ตระกร้อ

ถ้วย พระี่ี่ราชทานด้วย นะ หุหุหุ

ขอบอกว่า ที่ สุราษ ไม่มีคัย ไม่รู้ จัก พี่แก นะ

แกเป็นผู้ ที่ น้องๆ ให้ความเคารพ มากๆ

รุ่น พี่ก็เกรง ใจ แต่ แก ติด อย่าง เดียว

พี่เขา เกบความรู้ไม่ค่อยเก่ง

มีไร ก็ ต้อง บอก น้องๆๆ

เป็น บุคคล ที่ น่าชื่น ชม คับ

ผม1 คน และ ที่ นับถือ พี่เขา

สุดยอด แห่ง สายกัด

ต้อง เอ๋สุราษ สายกัด หรือ warrior
  • น่าสงสาร/ภูมิใจแทน พวกเด็กๆ พิทบูล สุราดดดดดดดดด ที่มีอาดดด-จารย์ warrior เป็น นายแบบบบ.. ไม่ใช่สิ ต้องเป็น IDOL สินะ
    ช่างน่าเอ็นดูจริงๆ...รู้แบบ ประแจเลื่อน/ เป็ดๆๆ
  • :004: ให้ผมเป็นถึงอาจารย์เลยเหรอขอบคุณ..
    สุราษ เด็กๆเขาไม่เลี้ยงสายกัดกันเช๊กข้อมูลหน่อยครับ ขำๆๆ เขาเลี้ยงสายโชว์ ทั้งนั้นคุณผี
    ไม่อยู่ไหน ไม่รู้ยังมาพูด ฮา ฮ่า ไปถามใครในสุราษได้เลย ...นี้ เขาเรียก DOG DOG MAN จริงๆ
    ไปหาคำด่ามัน บ้าๆๆมาอีกจะได้ไม่เหงากัน.
    นึกว่ารู้จริง มั่ว ...จริงๆๆๆๆๆๆแล้วอย่าลืมมาใหม่..:013::064:
  • ขอบคุณที่เขียนด่าได้ทุกวัน แสดงว่ามีความตั้งใจจริง กับการที่ได้ด่า ...นี่เยี่ยมจริงๆ

สุดยอดการด่า .....พยายามเขา จะได้ถ้วยแล้ว มิน่า บรอด์นี้ถึง HOT .....เพราะมี (ผี )ตัวนี้นี่เอง (โคตร มั่ว )

จะด่าตอบใช่ไม.. ใจเย็นๆ คิดว่า ...ทำได้ คนเดียว
  • :013:
    เริ่มรู้ กว่า มัน เป็น ใคร ขอบใจคนที่ตั้ง กระทู้นี่ ดาบสองคมจริงๆๆ ไม่เปิดอีก กระทู้ ละสนุกดี ให้คนเกลียดคนด่า มัน ง่าย ดีจริงๆ :013:
  • ต่อไปนี่ ให้ warrior _ fc อะไรเนี่ยมา...เองแล้วกัน ..โชคดี
  • พี่ เ๋อ๋ อย่า ท้อ สิ คับ ผมเป็นกำลัง ใจ เสมอ คับ

พี่เป็น 1 เดียวในใจผม เลย

ที่ผม เปิด กระทู้ เพราะ ว่า ผม

ชื่นชม ใน ตัว พี่ จิงๆคับ

พี่มีความรู้ หลายด้าน มากมาย
    :063::063:
  • :012::001: ขอบคุณ นะ..
    ไฟล์แนบ
    1432.jpg 58K
  • แจ้งเบาะแสการพนัน ทรมานสัตว์ กัดหมา ที่

พล.ต.ต.เทศา ศิริวาโท
    ผู้บังคับการตำรวจภูธรจังหวัดสุราษฎร์ธานี
    "สุราษฎร์ 1"
    โทรศัพท์ ห้องทำงาน 0-7727-2974
    มือถือ 08-9195-8855
    Email : tesapol@police.go.th
  • :005: นึกแล้ว (ผี) ยังไม่ครบเลยตามลงให้หมด
    wap อื่น ด้วย...มีเบาะแส ผี ตัวนี้บอกด้วย
    จะพาออกงานเงาะที่.....สุดยอดจริงๆๆๆ
    อะไรไปเข้าฝัน...ให้ทำแบบนี้:013::060:
  • :005: ใครเลี้ยงพิทบูลช่วยดู (ผี)ตัวนี้หน่อยผมชอบปากมันดี
    พรุ่งนี้ไปหามุกใหม่มาเล่นอีกนะ....:013:
  • warrior f c มีตัวตนจริง..เข้ามาหาที่บ้านหน่อย
  • ผม มั่ว อะไร หรอ คับ พี่ warrior

งง พี่ warrior สับ สนอะไร ป่าว คับ

หรือว่า ดึก แล้ว พี่ warrior เลย เบลอ

ไม่เป็นไร ผมไม่ถือ สา

ผีตัว อื่น ว่า พี่

พี่แยก แยะ เป็นป่าว คับ

พี่ เป็น 1 ในใจ ผมเลย

เป็น แบบ อย่าง ที่ดี

มีความรู้

เดี๊ยวเราก้เจอ กัน

เจอกัน บ่อย

แต่ผม ไม่ขอออก นาม เพราะ ว่า อยาก เป็น แค่ fc เท่านั้น คับ
  • พี่ warrior สู้ๆๆๆๆ ถ้างานนี้ไม่จัดเสียเลยนะพี่ เอาใจช่วย
    ผีคงล้อเล่นมั้ง ฮาๆๆแค่นั้นเอง
  • :005: หวัด ดี Fc ( ผี) สุราษฎร์ ฝนหยุดตก 2วันแล้วครับ ...:031:
  • ขอถามคุณ WARRIOR หน่อย งาน MATCH ครั้งนี้คุณเคลียร์เรื่องตำรวจได้ 100% หรือเปล่าครับ(ถ้าถูกตำรวจจับ)
    หรือว่าใช้วิธีแอบ MATCHโ ดยไม่ให้ตำรวจรู้
  • ไม่มีงานไหน 100% ตร. มีหลายหน่วยหลายระดับ ต่าง พท. ก็จับได้ งานนี้โปรโมทดีมาก รู้ทั้ง ปท.นักข่าวก็รู้ รักแนวนี้ก็รับผิดชอบตัวเองเอา เตรียมหลักทรัพย์ประกันตัวฝากเพื่อนไว้บ้างก็ดี พกมาจะกลายเป็นของกลางนะ
  • :005: ผี ช่วยโปรโมทอยู่ไงครับ ......มันยังไม่ถูก
    คุณ เกม ด๊อก ..โทรมาถาม ดีกว่าไมอย่าสร้าง
    กระแส....เลย ผมหยุดเรื่องนี้มาหลายว้นแล้ว
    ถามไปทำไม... ผี กม..พท....ใช่แน่ๆ:013:
  • ข้อมูลท่านผู้การฯ ที่ไอ้ผีมันลงไว้ ใช่ของจริงป่าวคับพี่ WARRIOR
    แล้วงานนี้คืบหน้ายังไงบ้าง up date หน่อยครับพี่ เอาใจช่วยนะ อย่าท้อล่ะ
  • -ข้อมูลติดไว้หน้าสี่แยกใครผ่านก็เห็น...ติดไฟแดงพอดี จอดก็เห็นแต่ในป้ายมันไม่มี กัดหมามาเพิ่มเองที่หลัง แล้วมีมากกว่านี้... รู้บ้างแล้วว่าใคร หาหลักฐานขอบคุณที่ช่วยติดตาม (ผี) ... ( มันเป็นเด็กสุราษนี้เองเพื่อนกำลังตามหาตัวอยู่ )
  • :006: โทรเข้ามาแล้วกัน .........:006:
  • เข้าไปดูเอาเองนะพวก ง่ายๆ ดูเผื่อ พี่ warrior ด้วย คงยังข้องใจ เดาว่าผีอยู่ที่ไหนแน่
    http://suratthani.police.go.th/
    หาได้ง่ายทุกๆจังหวัดเลย จาก google ไง ช่วยกันทำให้สังคมนี้สะอาดขึ้นบ้างก็ดี

ถ้า ผิดกฎหมาย ป้องปรามการทำผิด เขาให้ร้องเรียนกันได้ ง่ายๆ สำหรับพลเมืองดี คนไม่ดีคงรับไม่ได้...... DANGER....
    และไม่พอใจ

ไม่อยากให้หมาเจ็บเพราะรักนายโดยใช่เหตุ
  • คุณ warrior ที่ว่า

-ข้อมูลติดไว้หน้าสี่แยกใครผ่านก็เห็น...ติดไฟแดงพอดี จอดก็เห็นแต่ในป้ายมันไม่มี กัดหมามาเพิ่มเองที่หลัง แล้วมีมากกว่านี้... รู้บ้างแล้วว่าใคร หาหลักฐานขอบคุณที่ช่วยติดตาม (ผี) ... ( มันเป็นเด็กสุราษนี้เองเพื่อนกำลังตามหาตัวอยู่ )

ถ้าไม่รู้จริงกรุณาอย่ามั่ว เพราะผีมันแกล้งเป็นใครก็ได้ ใครมันจะโง่... อย่าทำให้เด็กสุราษเสียชื่อ คนที่ดีๆเลยโดนเหมารวมซะงั้น
    แต่ถ้าจับผีได้จริงก็เอาให้หนัก

ฝากให้คุณ warrior คิดนิดนึง