ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

มีใครคิดถึง CHANG_ZA บ้างไหมยกมือขึ้น
  • ผมคิดถึงคุณ CHANG_ZA เขาจับใจ :022: เดี๋ยวนี้หายไปไม่แวะกลับมาหาบ้างเลย ไม่มีใครมาให้ด่าเลย แล้วนี่คุณอา Suteephong

ก็กำลังจะไป (หรือไปแล้วก็ไม่รู้) อีกคน แล้วที่นี้จะมีใครมาให้ผมแซวหรือ ด่าหนุก ๆ บ้างล่ะ :002: ผมรู้ว่ามีหลายคนไม่ชอบเขา

แต่ผมก็มั่นใจแหละว่า หลายคนก็ต้องคิดเหมือนผมจริงไหม :067:
  • 5555555 ฮากันเข้าไป ด่ากันไม่ดีนะ
    ตัวเอง
  • คุณอีกคนที่ป่วน เข้ามาเล่น 4 คร้ง แสดงความเห็น 3 ครั้ง ตั้งกระทู้หัวข้อ 4 ครั้ง ยังมีหน้ามาพูดอีก
  • ผมมองในแง่ดี นะครับ

นึกๆแล้ว ก็เป็นสิ่งเตือนใจในสังคม ออนไลน์
    ทำอะไรกันไว้ ดี งาม เลว ชั่ว สังคมโดยรวมคงเป็นผู้ตัดสินว่า ถูก หรือ ผิด
    อย่างน้องก็ ช่วยให้ หลายๆ คนยับยั้ง ความตั้งใจ ในสิ่ง ที่จะตัดสินใจ คีย์ออกไป
    การเป็น ผี บ่อย ๆ บางครั้ง ก็ อาจจะผลาดกันได้
    สู้ไม่เป็นเสียดีกว่า ไม่เห็นจะเสียหายตรงไหนเลย
    เม้น กันแล้ว แต่มาเป็นผี เบื่อเหมือนกัน จิงจิง
    เป็นตัว ของตัวเอง มันไม่มีศักดิ์ศรีตรงไหน หว่า

นึกถึงเหมือนกันครับ บางโอกาศ ไม่รู้ใครจะมาทดแทน ฮา.....................
    ไฟล์แนบ
    c43369a4c4039df3a4101fda6a65f66a.jpg 33K
  • พี่ผีข้างบน ไม่ทราบว่าตกคณิตศาสตร์หรือเปล่าครับ ผมพึ่งจะตั้งกระทู้เดียวเองนะครับ แล้วตอบ 3 กระทู้ผมก็ตอบดี ๆ ไม่ทราบว่าตรง

ไหนที่เรียกว่าป่วนบอร์ดครับ งงครับ ไม่ทราบว่าเรียนจบมาได้ไงครับ นับเลขแค่นี้ยังผิด เอ๋หรือว่าไม่ได้เรียนหนังสือหว่า :001: :001: :001:
  • คิดถึงก็โทรมาครับ 0863541175 ช้าง

ถูกของคุณ mr_jub เป็นตัวของตัวเองมันไม่มีศักดิ์ศรีตรงไหน

ผีใจหมา
  • จากผีตัวบน แปลว่า ดาก_ ก็เป็นผีเหมือนกัน เพราะกระทู้เรื่องของเรื่อง มันจบไปตั้งนานแล้ว (ถ้าดาก_ ไม่เป็นผี คงจะเข้ามาชมและแสดงความคิดเห็นมากกว่านี้แล้ว ) เพราะตั้งแต่แกตั้งกระทู้มาก็เข้ามาดูของตัวเอง 9 รอบแล้ว จริงไหม
  • คิดถึงมันจัง อยากให้ชื่อช้างซ่ามาสร้างสีสรรค์ในบอร์ดนี้อีก แต่คาดมันคงปอดแหกและมาแบบผีตามเคย :030:
  • สวัสดีครับพี่ๆทุกคน ผมเป็นคนขอนแก่นแล้วก็พอรู้จักกับพี่ช้างครับ จิงๆพี่ช้างผมว่าพี่เค้านิสัยดีน่ะครับเป็นคนพูดตรงๆทําไรทํา กล้าออกความคิดเห็นผมก็ไม่รู้เรืองเหมือนกันว่าทําไมพี่ๆ บ่างท่านถึงไม่ชอบพี่ช้างแต่ บางทีการที่เราไม่ได้รู้จักคนๆนึ่งอย่างจิงจังมันอาจทําไห้เรามองคนผิดได้น่ะครับ ถ้าผมพูดไรไม่ถูกใจพี่ๆท่านใดผมก็ขอโทดด้วยน่ะครับ ไปล่ะครับ:030:
  • นิสัยต่อหน้ากับลับหลังมันไม่เหมือนกันนะน้อง ลองดูกันยาวๆ
    เชื่อในสิ่งที่เฮ็ด เฮ็ดในสิ่งที่เชื่อ เด้อ
  • เหมือนพวกนักเลงกัดหมาบางคน ต่อหน้าพูดดี สุภาพบุรุษ แต่อย่าให้พูดเลยว่าลับหลังเป็นอย่างไร
  • :015::031: ดีครับ ดีมาก การคิดถึงใครซักคน บางอย่างอยากจะลืมแต่ลืมไม่ลง บางอย่างอยากจำแต่จำไม่ได้ซ๊ากที:013: