ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายลูกพิทบูล โครงสร้างดี ราคาถูก(Update)
  • ตัวหน้าพ่อพันธุ์ + ตัวหลังแม่พันธุ์
    ไฟล์แนบ
    fm22.jpg 78K
  • แม่พันธุ์
    ไฟล์แนบ
    m3.jpg 75K
  • เพศเมีย1
    ไฟล์แนบ
    f1-2.jpg 79K
    f18.jpg 70K
  • เพศเมีย2
    ไฟล์แนบ
    2111.jpg 66K
    f27.jpg 63K
  • เพศเมีย3
    ไฟล์แนบ
    f3-12.jpg 73K
    f35.jpg 78K
  • เพศเมีย4
    ไฟล์แนบ
    f4-1.jpg 80K
    f42.jpg 76K
  • เพศเมีย5
    ไฟล์แนบ
    f5-1.jpg 66K
    f52.jpg 76K
  • เพศเมีย6
    ไฟล์แนบ
    f0.jpg 68K
  • เพศผู้1
    ไฟล์แนบ
    m1-22.jpg 78K
    m16.jpg 71K
  • ลูกหมาเกิดวันที่ 17 มิถุนายน 2552
    สนใจติดต่อที่ ผม ป้อน 086-1332950
    ลูกหมาอยู่ที่ จ. เพชรบุรี อ. บ้านลาด ครับ
    ลูกสุนัข ราคา 3500 บาททุกตัวครับ
  • ขอขอบคุณ คุณมาร์ค(พี่มาเฟีย) pitbullzone
    ที่ให้พื้นที่ประกาศมา ณ ที่นี้ด้วยครับ
    ขอบคุณครับ
  • ของดี ราคาประหยัดจริงๆ (( อยู่ที่ไหนเหรอครับ ))
  • ชอบตัวเมียตัวที่4จังเลย

น่ารักๆ
  • ลูกหมาสวยโครตๆเลยครับท่าน ผมติดตามคอกนี้อยู่ ว่าแล้วโตมาต้องสวยมากๆ (ผมคนชอบหมาเมืองเพชรเจ้าเดิม) ของดีราคาถูกตัวจริงมาแล้วครับท่าน ผมว่าไม่เกิน 7 วัน ขายหมดแน่นอน ราคาเหมาะกับเศรษฐกิจตอนนี้โครตๆเลยครับ (ไอ้คอกเจ้าอื่นที่ขายกันแพงๆ ถ้าเจอคอกแบบนี้มีกันเยอะๆ ไอ้พวกขายแพงๆคงต้องเก็บไว้เลี้ยงเองกันเป็นแน่แท้ 555)
  • คอกอื่นที่ขายราคา 5,000-6,000 หรือเกือบหมื่นบาท เจอคอกนี้ไปคงจะหนาวแน่ๆ ถ้าดูจากสภาพลูกหมาและราคาที่เหมาะสมมากๆ ผมตามpitbullzone มา 3 เดือนเต็มๆ คอกนี้แม่งโดนใจสุดๆของดีราคาถูกตัวจริง ผมเห็นมาเยอะไอ้ที่ขายแพงๆสภาพลูกหมาดูไม่ได้เลยอ้างแต่ชื่อเสียงสายนู่นสายนี้ ผมว่าพิทมันจะสวยไม่สวยดูที่ตัวลูกหมามันนั้นละ ไอ้พ่อแม่หมาก็เป็นแค่ส่วนประกอบในการตัดสินใจเพิ่มเติมเท่านั้นละ มีบางคอกพ่อแม่หมาสวยขั้นเทพแต่ลูกหมาออกมาโครตสนตีนเลยครับ
  • ลูกหมาสวยนะคับ ราคาก็ไม่เเพง อยากจะได้อีก
    เเต่พอดีมีภาระอยู่เเล้ว เสียดายเลย
    ขอให้ขายหมดไวไวนะคับ
  • ขอขอบคุณคำชมจากคุณ Ghost
    แต่ผมว่าอย่านำไปเปรียบเทียบกับคอกอื่นเลยนะครับ
    ทางผมเลี้ยงลูกหมาพยายามสรรหาสิ่งที่ดีที่สุด
    ที่ผมสามารถหาได้ + ความรู้ที่มีมา ในการดูแลลูกหมาครับ
    และยินดีแลกเปลี่ยนความรู้ในการเลี้ยงลูกหมาครับ
    ขอขอบคุณทุกคำชมครับ
  • เพศเมีย1 สวยมากๆครับ

ราคาถือว่าถูก หมาสวย สมราคา มากๆ
  • ถ้าไม่ติดว่าลูกชายอยู่ 1 ตัวแล้วเอาแน่ น่าเสียดายจัง ((ขอให้หมดไวๆ))
  • :o043:คุณภาพเกินราคาจริงๆครับ
    เลี้ยงลูกหมาได้ดีสุดๆ
    ขอให้ขายได้ไวๆนะครับ
  • :063:ไปชุมพรจะโทรหา ขอดูตัวเปนๆๆซะหน่อย f1-f4น่าสนทุกตัว ลืมถามว่าพ่อ แม่ของเขาอายุเท่าไหร่ ผม ชัยนะครับ
  • น่ารักอ่ะ
  • อยากให้พวกที่ขายแพงมาดูจัง เผื่อจะมีสำนึกบ้าง:015:
    อยากได้โครตแต่ตัวที่บ้าน ก็เสียค่าใช้จ่ายเยอะแล้วเสียดายจัง:022:
  • เมิงพูดมาได้ยังงัยว่ะว่าให้ดูลูกหมาไม่ต้องดูพ่อพันกับแม่พันเอาส้นตรีนบรรทัดไหนพิมว่ะ เมิงแหกตาดูดิว่าพ่อ กับ แม่ มัน อกแม่งแคบเท่าหมาไทย ยิ่งลูกๆแม่งโตขึ้นมากูว่าอกแม่งคงแคบเท้าฝ่าตีนกูเชื่อในคุณภาพกับราคาว่ะ 3500บาทแม่งก็ตามราคานั่นแหละ เมิงอย่าคิดไปเปรียบเทียบกับตัวอื่นคอกอื่นเลยไอเกรียน(กูว่าน่าจะทางสมอง) หลักหมื่นยิ่งไม่ต้องพูดถึงคุณภาพตามราคา
  • ถึงหมาไทยอกจะแคบ แต่ใจมันคงไม่แคบ และเกรี๋ยนเหมือนคุณผีตัวบนมั้ง
  • สวยจังครับ ชอบครับ
  • ขอบคุณทุกคำติและคำชมครับ
  • สวยครับ สีแฟนซีน่ารักดี ขอไห้ขายหมดไวๆนะครับ
  • ไอ้ผีตัวที่3 มึงเป็นเหี้ยอะไรมึงนะสิที่พิการทางสมองไอ้เย็ดแม่อย่าให้กูรู้นะว่ามึงเป็นใครไอ้สัตว์กะหมากูจะพาพวกไปกระทืบมึงถึงที่เลย มึงก็คงเป็นพวกไอ้ที่ขายแพงๆ โครตพ่อโครตแม่มึงนะสิถึงได้ร้อนตัวไอ้สัตว์ขอให้มึงเจริญฮวบๆ กูฝากควยให้แม่มึง 10อันด้วยวะ 555(มึงคงขายหมามึงไม่ออกละสิไอ้สัตว์) กูก็แค่บอกว่าราคาเขาเหมาะสมดีเท่านั้นละไอ้สัตว์ ควยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ใจเย็นเย็นนะครับ
  • ของดี มีคุณภาพ อีกแล้วครับท่าน..
  • :063::063::063::063:ดีครับมีคุณภาพ
  • สมราคาครับชุดนี้
  • :013:พี่ป้อนครับรบกวนออนเอ็มหน่อยครับ
    ผมoat5152@hotmail.comที่เคยถามเรื่องลูกหมาไว้หนะครับ:008:
  • :026:f5 งามโคตร ป่านนี้คงไม่เหลือซาก
  • ต้องการซื้อครับแต่อยู่ไกล กาฬสินธ์ุส่งเปล่า ถ้่าส่งติดต่อ seewadma@sanook.com
  • ตอนนี้ยังมีลูกหมาเหลืออยู่นะครับ
  • ยังมีอยู่ไมครับถ้าไปเอาน้องหมาถึงที่มีส่วนลดให้ไหมครับจะซื้อให้แฟนครับแฟนอยู่บ้านคนเดียวแล้วแถวบ้านขโมยเยอะมากครับ
  • ผมขอชมว่าหมาคุนเเจ่มจริงอย่าไปฝังเสียงหมูเสียงหมาเลยคับ
    ขอให้ขายหมดไวไวนะคับ