ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายแม่พันธ์สายเลือดดีครับ
  • PENNY ครับ
    เคยจ่ายลูกมาแล้ว 1 ชุดครับ
    ต้องไปทำเพ็ด โนเร็คคอร์ดสมาคมไทยนะครับ ตามที่ทราบกันครับ ว่าพ่อมันเป็นใคร ได้เพ็ดยากแค่ไหนครับ
    ถ้าสนใจจริง ติดต่อรายละเอียดได้เลยครับ ให้ได้ผมให้เลยครับ อยากให้คนที่อยากได้จริงๆครับ
    080-9882998
    ไฟล์แนบ
    20081210011725_11111111111111.jpg 100K
    DSCF0093.jpg 109K
    penny.jpg 103K
  • อย่าดึงรูปมากไปน่ะครับขามันจะโตไม่เท่ากันน่ะ
  • ภาพเพิ่มเติมครับ
    สำหรับภาพแต่ละภาพก็ไม่ได้ดึงอะไรหรอกครับ
    แต่บางทีก็ CROP เอาที่ต้องการเนื่องจากบางครั้งถ่ายไปแล้วติดเท้าคนจูงบ้าง
    ก็คิดว่าไม่สุภาพ ก็ดูหลายๆภาพเอาแล้วกันนะ อันไหนไม่เป็นธรรมชาติก็ดูภาพอื่นประกอบเอานะครับ

ก็ขอบคุณนะครับที่ คอมเม้น มีอะไรก็แนะนำได้ครับ บางอย่างเกิดจากการไม่ตั้งใจ
    ถ้าติเพื่อก่อก็เป็นเรื่องที่ดีครับ...
    ไฟล์แนบ
    DSCF00962.jpg 116K
  • ทำไม ต้องทำแบบโนเร็คคอร์ดของสมาคมไทย ละครับถ้าหมา
    UKC สามารถ โชว์ชื่อในใบเพคได้เลยนี่ครับ ไม่เห็นจำเป็นไป
    จดแบบ no rec เลยนี่ แล้วตัวแม่มีสายของคอก วิลลี่
    หมาในสายของคอกนี่ มันมีใบเพคไทยอยู่แล้วนี่ครับ
  • มันต้องมีอะไรแอบแฝงแน่ๆ กำกวมนะ อย่าเสี่ยงดีกว่า คิดว่าซื้อไปปวดหัวภายหลังแน่ๆ
    เคยเห็นให้ลูกมาแล้วนี่กะไอ้ บราวของคอก TNT ห่วยสุดๆแหลมยาวทุกตัว
  • ขอบคุณ parnuwatm มากครับที่แนะนำ ผมก็ไม่ไน่ใจในส่วนนี้นะครับ
    คือเพ็ดทางแม่หมาไม่มีปัญหาอะไร แต่ผมตามเพ็ดไปคนที่ผมซื้อหมามาจากเขาก็บอกว่า
    ปัญหาอยู่ที่ตัวพ่อหมาครับ และรู้สึกว่าทางพ่อจะไม่ได้ขึ้นกับสมาคมไทยด้วย
    ทีนี้ถ้ามีรายละเอียดอะไรช่วยแนะนำเพิ่มเติมด้วยนะครับ
    ขอบคุณครับ
  • สำหรับคุณ โกส นะ ผมว่ามันก็ไม่ได้กำกวมอะไรนะ รายละเอียดผมก็บอกหมดแล้ว
    ว่าปัญหาอยู่ที่ตรงไหน และที่สำคัญผมก็จะขายในราคาหมาทั่วไปคือ หมาที่ไม่มีเพ็ดหรือเพ็ดไทยนั่นเอง
    ผมก็โดนมาเหมือนกัน ซื้อมาในราคาที่เป็นเพ็ดนอกด้วยซ้ำ สำหรับประวัติการจ่ายลูกนะผมว่าเที่ยบกับ
    ลูก บราวด้วยกันแล้ว ของ เพนนี ออกมาดีสุด นะ แล้วอีกอย่างพี่น้องของ เพนนี ที่ใส่กับพ่ออื่นก็จ่ายลูกได้ดีด้วย
    ทีนี้คุณไม่ลองคิดดูหรือว่าสาเหตุอยูที่ตรงไหน...ลองคิดดู
    ที่ผมขายก็เพราะว่าผมเสียความรู้สึกเรื่องเพ็ดนี่แหละบอกตรงๆ ใครรับได้ก็จัดไปครับ
  • ราคา แรงมากไหมครับ
  • อยากรู้ว่าขายเท่าไร พอซื้อได้ก็จะได้ไปดู แจ้งบอกได้ที่ peano99@hotmail.com
  • jeab

สำหรับประวัติการจ่ายลูกนะผมว่าเที่ยบกับ
    ลูก บราวด้วยกันแล้ว ของ เพนนี ออกมาดีสุด นะ แล้วอีกอย่างพี่น้องของ เพนนี ที่ใส่กับพ่ออื่นก็จ่ายลูกได้ดีด้วย
    ทีนี้คุณไม่ลองคิดดูหรือว่าสาเหตุอยูที่ตรงไหน...ลองคิดดู
    ---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

อ๋อครับผมพอเข้าใจสาเหตุแล้วครับ น่าสงสารเจ้าบราวจัง......
  • ขายเพราะเรื่องใบเพ้ด
    แสดงว่าไม่ได้รักจริงใจ-มีความผูกพัน น้อย-คือรักน้อยลง
    เสาะแสวงหาผลประโยชน์ จากมันไปแล้ว1ครอก
    การจ่ายลูกไม่ค่อยดีหรือดีบ้างอยู่ที่พ่อพันธ์-
    โทษพ่อพันธ์ไม่ได้โทษหมาตัวเอง

ต่างกรรมต่างวาระ
    สู้เขานะนาง penny
  • โทษพ่อพันธุ์อย่างเดียวเลย จริงๆแล้วหน้าจะโทษแม่หมาของคุณด้วยนะถึงจะถูก
    เข้าข่ายเอาดีเข้าตัวเอาชั่วให้.....พ่อหมา
  • ตกลงราคาเท่าไหร่
  • ผมจ่ายค่าทำหมันให้แล้วผมให้คุณอีก 4000 บาทใบอะไรก็ไม่เอาทั้งนั้นขอหมาอย่างเดี๋ยวเอาไหมครับ
  • ผมชอบน่ะครับ