ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ฝากถึงคุณผี และ ทุกท่าน
  • :o001: พอดีไปเจอมาครับ มีคนลงมาฝากเลยเอามาเผื่อแพร่

http://www.youtube.com/watch?v=JFCooDPQZns
  • ช้าไปหน่อยนะ ฟังจนเบื่อแล้วอ่ะ
  • :024:ฉันรักประเทศไทย:033: ขอเป็นกำลังใจให้ทหารไทยทุกคน (คิดและทำในสิ่งที่ดีเพื่อตัวเองและสังคม ใครทำไม่ดีปล่อยเค้าไปเมื่อไม่มีใครสนใจสักวันเค้าก็จะหยุดเอง)
  • " ขอบพระคุณพี่ๆเพื่อนๆทุกท่านคร้าบ "
  • ยอดเยี่ยมเลยครับ พิท-วา ผมเองเพิ่งเคยดูและฟังครับ รู้แล้วรู้สึกสะเทือนใจดี...มานึกถึงตัวเองที่เอาแต่หากินเพื่อส่วนตัว แต่ในเมืองคิดแล้วไม่ดีเลย...กับอีกหลายชีวิตที่เขาอยู่แนวหน้าคอยปกป้องเพื่อนพี่น้องร่วมชาติและผืนแผ่นดินไทย ให้นอนหลับอิ่มสบาย..คิดแล้ว อ่ะนะ ผมขอสรรเสริญการเสียสละและวีรกรรมของพวกเขาทุกผู้นามครับ...สู้ๆนะคนไทย
    ไฟล์แนบ
    red dd.jpg 84K
  • pitbullwa ครับ รบกวนขอเบอร์โทรหน่อยครับ

ขอบคุณครับ
  • :063:555 น้องกอล์ฟ สิงห์เหนือ เด็กแม่สายครับ เย้เย้เย้
  • :024:ผมขอขอบคุณนะครับ ....

ที่เอาของดีๆมาให้ดูกันครับ

ฟังแล้วรักชาติจัง
  • ขอน้อมเคารพแด่ทหารไทยใจกล้าผู้จากไปทุกท่าน

ขอบคุณครับ วา ที่นำสิ่งดีๆมาให้ชม สำหรับผมแล้วจะฟังกี่ทีก็คงไม่เบื่อครับ
  • สุดยอดคับ ขนลุกเลย เพิ่งเคยฟังเหมือนกันคับและจะไม่เบื่อที่จะฟังหลายรอบคับ
  • :063:สุดยอดครับ สิงห์เหนือ และขอสดุษฎีแด่ทหารกล้าทุกนายครับ:006: