ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พอดีไปเจอมา 55+ แดงๆ
  • วันนี้เปนวันที่หูของพวกมันจาไม่ได้อยู่กับตัว เพราะว่ามันได้โดนหมอเฉือนเปนที่เรียบร้อยแล้ว เดียวเอารูปมาลงให้ดูนะครับ พอดีพวกมันยังไม่ฟื้นเลย 55+ .........084-3256528 Mee
    ไฟล์แนบ
    IMG_5364.JPG 46K
  • วันนี้เลยไปดู หมาสุดที่เลิฟ
    ไฟล์แนบ
    IMG_5376.JPG 77K
  • แล้วพ่อของพวกมัน เจ้า เจด้าครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_5377.JPG 33K
    IMG_5375.JPG 60K
  • และตัวนี้แนะนำเลยละกัน เห็นตอนเล็กไม่เท่าไร ตอนนี้ไปดูได้ อยู่เมืองกาญครับ เจ้า แองจี้
    และสวัสดีคุณครูไก่ที่รัก
    ไฟล์แนบ
    IMG_5371.JPG 53K
    IMG_5370.JPG 55K
    IMG_5369.JPG 53K
  • ดูโฉมหน้ามันจิงๆครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_5374.JPG 77K
    IMG_5373.JPG 51K
    IMG_5372.JPG 49K
  • และตบท้ายด้วยภาพ เจ้าฮิปโปครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_5368.JPG 49K
    IMG_5366.JPG 83K
    IMG_5361.JPG 53K
    IMG_5359.JPG 52K
  • คุณหมีอยากลืมดูหมาแดงไว้ให้ปุ๊กด้วยนะค่ะ รบกวนด้วยนะค่ะ
  • และเจ้านี้ครับ ไม่แพ้กันของพี่อนันต์ (ขออนุญาติลงหน่อยนะครับ) มีฉายาว่า Rookie ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ
    ไฟล์แนบ
    20090724145210_Picture%20469_exposure_resize.jpg 37K
  • อีกภาพ
    ไฟล์แนบ
    20090724201426_Picture%20462_exposure_exposure_resize_resize.jpg 74K
    20090724173841_Picture%20488_resize.jpg 51K
  • และนางสาวคนนี้ครับ เจ้าซันนี่ นางงามเมืองส้มโอ 555+ ต้องถามเจ้าของ ว่าจิงเปล่าๆ
    ไฟล์แนบ
    20090722215215_a%20sunnie1.jpg 82K
    20090724172918_sunnie1.jpg 85K
  • ตามเจ้าของหน่อยครับ เอารูปสวยๆมาลงที เวปเบ้อครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_38962.jpg 37K
    IMG_38952.jpg 42K
  • เฮ้ย...ตัดหงตัดหูอะไร ไร้สาระ ว่าแต่มึงโพส Up ราคาลูกหมามึงบ่อยๆน๊ะเอาซักวันละซัก 3 ครั้งน๊ะไอ่หอก แล้วขอรูปใหญ่ๆหน่อยแล้วเยอะๆให้คนมันอยากได้ ย้ำแม่งไปเรื่อยๆ เดี๋ยวชาวบ้านก็ถามหามึงเอง ไอ่เหี้ยเอ้ย แม่งต้องให้กูสอนเทคนิคการตลาดอีก เฮ้ย...ไอ่เด็กนรกส้นตีน 666 เอาตัว 50.000 !!!!!!!! มาโชว์หน่อยเด๊ะ อยากเห็นเป็นบุญตาหว่ะ
  • ไอ้เวร เลี้ยงหมาเป็นขี้เรื้อน หมาหางคต ฟันเหยิน โตมาติดโรคข้อสะโพกมาจากสายพ่อมันอีก ใครที่จะซื้อหมาจากไอ้เด็กอัปรีย์นี่ ศึกษาสายพ่อ แม่ ก่อน ว่าเกิดมาแบบไหน แล้วก็คอกหมาอ้าย นิกร ด้วย ว่าเลี้ยงหมาแบบไหน ใครอยากรู้อะไรเกี่ยวกับมามันลงมาโพรสถาม เดี่ยวกรูมาตอบเอง
  • หวัดดีน่ะ ไม่ได้จะกวน
    จะถามไรหน่อย ว่า...
    ภูมิใจยังงัยกับหมาแดง มีอะไรดี เห็นอะไรก็แดงๆ
    สีไม่ได้มีความเป็นตัวเองซักตัว บอกตรงๆเรื่องความสวยของสีไม่มีเลย ไม่โดดเด่น เหมือนกันหมดทุกตัว
    รึเป็นที่หมาแดงมันเป็นoriginalของพิทบูลคับ(ยังงั้น ก็เหมือนสะสมของเก่า แต่ก็คงไม่ใช่เพราะเห็นกันเกลื่อน)
    แล้วยิ่งเจอขาย 50000 เข้าใจว่าทำราคาให้หมาแต่ ช่วยให้เหตุผลหน่อยดิ อยากรู้ ย้ำอีกทีไม่ได้กวน
  • หมาแม่งขายแพงกว่ากูอีก สายเลือดก็งั้นๆของพวกกูต้องหมาแดงนำเข้าว่ะไอ้หมอย

ผีIIIบาท
  • ดีครับ แดงๆเลี้ยงแล้วมีความสุข ขอบคุณน้าผี ทำให้ผมตาสว่าง อ่านแล้วชอบใจ รู้อาไรอีกพิมพ์เลยครับ เด็กอย่างผมจาได้รู้เรื่อง พอดีพึ่งเลี้ยง ทำออกมาแล้วก็ซะใจ คิดว่าผีมันทำไม่ได้ ที่ราคาผมตั้งไว้ ผมก็กะไม่ขาย เพราะมันหมดเวลาที่ผมตั้งแล้วครับ น้าผีก็เก่งนะ ทำให้ผมอ่านแล้วขนหัวลุกเลย หนาวจนไข้ ตัวสั่นไปหมดแล้ว กลัวม๊ากมาก และหมาน้าผีเคยเปนขี้เรื้อนหรอครับ โถ! น่าสงสารจังเลย แนะนำให้ไปหาหมอดิครับ สงสารหมามัน
    แล้วที่บอกว่าหมาคนอื่นอย่างโน่นอย่างนี่ น้าผีก็เก่งนะ รู้หมดเลย แสนรู้จิงๆเลยผมนับถือ เด็กลุ้นใหม่เค้าจาได้รู้ครับน้าผี ว่ามันเปนยังไง พอดีผมไม่ค่อยว่างหรอกครับ เห็นตอบแล้วมันขัดใจ อย่าโมโหนะครับ ผีตายแล้ว อย่าตายซ้ำซากเลย เวรกำ! ผมหมีนะครับ ผมอยู่ราชบุรี ต.บ้านสิงห์ เบอร์ผมครับน้า 084-3256528 ส่วนตัวน้าโทรหาผมได้ทุกเวลานะครับ เพื่อผมขอคำแนะนำ เพราะผมมันยังเด็กลุ้นหลัง ตามน้าไม่ทัน กัดไม่เปน ถ้าเล่นก็ขอซึ้งหน้า นิสัยหมาๆผมไม่มี ขอบคุณครับผีน้อย รักนะ จุ๊บ ๆ
  • หุหุซะใจวะหมี:o011:เป็นไงน้าผีผมหมดหัวหรือยัง:o046:
  • เออ! ไอหมี เอ็งอ่ะเด็กรุ่นหลัง อย่าไปมีปัญหากะพวกพี่ๆผีเค้า พวกพี่ๆผีเค้าขายหมามาไม่รู้เท่าไหร่ เอ็งมันเด็กเพิ่งเกิด ต้องขอคำปรึกษาจากพวกพี่ๆผีเค้าไว้นะ

หมาเอ็งมันกระจอก ไม่เห็นมีใครเค้าอยากได้เลย

พี่ผีเค้าเองก็ไม่ได้อยากได้หมาของเอ็ง รู้หมดถึงพันธุ์กรรมของสายพ่อหมา

แล้วเอ็งเลี้ยงหมาไงวะ ให้เป็นขี้เรื้อน หางคด ฟันเหยิน แถมยังเป็นโรคข้อสะโพกอีก

พี่ผีตนนี้ ผมตั้งชื่อให้ละกันว่า คุณ Ghost Google.

แมร่ง รู้หมด นี่ หัดเอาเป็นตัวอย่างที่ดี ในการเพาะหมาครั้งต่อๆไป

ขอเบอร์พี่ผีเค้าไว้ด้วยนะ ท่าทางจะรู้จริงเรื่องหมาแดง เอ็งจะได้ขอความรู้เค้าได้
  • แมร่ง ขายได้ไง

หมาแดงตัวละ 50000

บ้าป่าว แต่ผมก็เห็นมีแต่คนอยากได้หว่ะ

มันยังไง!!!
  • แปลกเนอะ หมาแพง แถมเป็นโรค แต่ทำไม มีคนอิจฉา?

แต่โดยส่วนตัวผมชอบคุณผีlllบาทอ่ะ

ช่วยกรุณาโพสหน่อยเถอะครับ

ไอหมาแดงนำเข้าที่คุณซื้อมาหน่ะ ผมอยากเห็น หมาแดงเทพๆ

ได้โปรด อนุเคราะห์ ด้วย:015:
  • ดีคับบบบบ น้องหมีค่อยๆตอบมันอย่างใจเย็นอย่างนี้ หละคับ พวกนี้มันเหมือนโรคจิต ระบายกับใครไม่ได้ก็ต้องมาแสดงออก แบบนี้
    สงสารมันเถอะคับบบบ อย่าไปแพ้โดนถูกมันแหย่ให้โกรธ เพราะแม่งโรคจิตครับ พวกนี้ สงสัยโดนเมียด่าแล้วทำอะไรไม่ได้555555
  • ไอ้ผีสามบาทก็เพราะมีคนอย่างมึงไงประเทศชาติมันถึงไม่เจริญอะไรก็เอาแต่นำเข้า ไอ้เวณของที่บ้านเรามีเสือกไม่คิดจะพัฒนาสายพันธุ์ให้มันดีให้มันสวยแล้วก็มานั่งอิจฉาเค้าเพราะว่าหมานำเข้าของมึงมันสวยสู้ของน้องเขาไม่ได้:o028: แน่จริงมึงเอาหมามึงมาโชว์มั่งนะ
  • ผมชอบที่คุณหมีตอบน้าผีจังเลย เสียดายอยู่ไกลกัน

ถ้าอยู่ใกล้ๆพิดโลกคงได้ทำความรู้จักกันแน่

ชอบ pit เหมือนกัน:o010::o010::o010:

เหนืออารมณ์ ต้อง มีสติ:o001::o013:
  • อยากตอบผีตัวที่ถามว่า.....
    "ภูมิใจยังงัยกับหมาแดง"

ผมภูมิใจ เวลาคนเข้ามาชมมัน มองมัน ทึ่งในตัวมัน ยิ่งเวลาได้อยู่กับหมาอื่นๆแต่ทุกคนมุ่งความสนใจมาที่หมาเราตัวเดียว
    ภูมิใจเวลาได้จูงไปไหนต่อไหนได้ โดยมันไม่เคยหมดแรง
    ภูมิใจที่เห็นมันเข้ามาปกป้อง เวลาผมออกไปวิ่งตอนเช้าแล้วโดนหมาอื่นไล่กัด
    ภูมิใจที่บรรพบุรุษของมันเป็นแชมป์โลกหกสมัย พร้อมกับครองสถิติการลาก กว่า 5 ตัน มาจนปัจจุบัน
    ภูมิใจที่มันช่วยเฝ้าบ้านยามเราไม่อยู่
    ภูมิใจที่มันเล่นกับเพื่อนเรายามเพื่อนมาเยี่ยม(แต่เราต้องอยู่บ้านนะ)
    ภูมิใจที่ไม่เคยมีใครมาท้ากัดเลย เพราะแค่เห็นรูปร่างแล้วก็ต้องถอย
    ภูมิใจที่มันทำให้ผมมีเพื่อนเยอะขึ้น (ทุกคนที่เข้ามาดูมัน ผมชวนคุยหมดแหละ ชวนมาเที่ยวบ้านด้วย)
    ภูมิใจที่ราคามันไม่แพง แต่คุณค่าของมันนั้นคุ้มเกินกว่าที่จ่ายมากมาย และก็ไม่เคยนึกเสียดายเงินที่ต้องจ่ายไปแม้แต่น้อย
    ภูมิใจเวลาบอกเล่าใครต่อใครว่าพิทบูลเป็นหมาที่ต่อสู้กับหมาด้วยกันได้เก่งที่สุด แล้วก็ไม่เคยมีคนไหนกล้ามาพิสูจน์กับผม (เฉพาะคนที่คุยกันต่อหน้านะ ไอ้ประเภทเก่งแต่ในเว็บบอร์ดไปเห่าไกลๆผม)
    ภูมิใจในสีแดงของมัน เหมือนกับ ทุกๆคนที่ภูมิใจในสีของหมาของแต่ละคน และตั้งแต่เกิดมาผมก็เห็นหมาที่สีซ้ำๆกันทั้งนั้น หรือคุณผีมีหมาที่สีไม่เหมือนใครเลย
    ภูมิใจเวลาพาไปเล่นน้ำแล้วมีเด็กมาเกาะมันสามสี่คนโดยมันไม่จม
    ภูมิใจที่เห็นมันกัดสปริงโพล์ แล้วชาวบ้านที่มายืนดูตื่นเต้นจนขาสั่น
    ภูมิใจที่เวลาลูกน้องทำรั้วให้ แล้วมันวิ่งมากระโดดข้ามไปอย่างหน้าตาเฉย
    ภูมิใจที่เห็นหมาแดงของหลายๆคน ทำกิจกรรมกับเจ้าของได้อย่างมีความสุข

และสุดท้าย....ภูมิใจที่ไม่รู้จะอธิบายด้วยถ้อยคำยังไงให้คุณรู้ว่าผมภูมิใจในหมาแดงของผมมากแค่ไหน
    ไฟล์แนบ
    SDC104394.jpg 73K
  • งง ว่ะ ไม่น่าเข้ามาเลย.......
  • ขอบคุนสำหรับคำตอบของคุนlerzchai..
    บอกแล้วผมถามจิงๆจะได้หายสงสัย เพราะกำลังศึกษาอยู่
    หมาใครใครก็รัก..น่ะ
  • ไอ้ควยk9 มึงไม่เคยเห็นหมาของพวกกูจริงๆหรือว่ะ

กร๊ากกกกๆๆๆๆๆ ที่มึงด่าอยู่นี้ขาใหญ่ในนี้ทั้งนั้นนะไอ้เหี้ยโง่
  • :033::033::033::033::033: หมาแดง
  • ไอ้ผี ตัว บน มึง ใหญ่ ขนาดไหน วะ หะ

ไอ้พวก ที่ บอกว่าใหญ่ จิง มัน ลอคอินไป แล้ว

หมา คุณ มึงเป็นไง มึงไม่เอามาโช แล้ว k9 มัน จะรู้ไหม

ควาย จิงๆๆ

ไอ้ ที่ บอกว่าใหญ่ มันทำไรได้ วะ ลอค อิน ยังไม่กล้า จะไปทำไร คัย ไ้ด้

ไอ้ควาย หมี อีกตัว

ตัว5 หมื่น ไอ้ ..... มึงซื้อ

ถ้า มึงไม่อยากขาย จิง มึง จะ ลง ราคา หา ..... มึง ไง
    คน จะเกบ หมา จิงๆๆ

ราคาเท่าไรก็ไม่ ขาย

้เดก หัว....เคยได้ ยินไหม เกบเพื่อทำ

ไม่ใช่เกบ เพื่อ ดึงราคา

พอโดนด่า บอก ตั้งไว้ ไม่อยาก ขาย บัก ควาย จิงๆๆๆ

ไม่อยากขายเขาก็ บอกไม่ ขาย

แต่หน้ามึง นอกจาก จา หน้า เหมือน ตัว ที่ มึง จูง แล้ว

ไได้ ข่าว ว่ามึงหน้าหม้อด้วยใช่ไหม วะ

คูณ เอกโพธาราม อย่าออกตัว มากป ดี กว่า

ออกมาก ระวัง ผี เล่น ขอเตือน (เตือนจากใจ)
  • เเรงเว้ยกระทู้นี้ ใจเย็นๆกันครับ ผีตัวแรกเริ่มมาก็เเรงเลย ว่าเค้าด่าเค้าไปทั่วเลย เค้าทำอะไรผิดเหรอครับอยากรู้

ใจเค้าใจเราครับ ลองเราภูมิใจในสิ่งที่เราทำเราก็อยากให้คนอื่นชื่นชม แต่กลับมาโดนด่าว่ากันเเรงขนาดนี้

เป็นใครก็ต้องเสียความรู้สึกครับ เข้าใจน่ะหมี ทนๆๆหน่อยผีมันดุ อโหสิให้เค้าเถอะ โลกเว็ปบอร์ดก็เก่งกันหมด

เจอหน้ากันก็ปากหวานเข้าหากัน ธรรมดาเรื่องแบบนี้ เห็นหมาเค้าสวยเค้าดีกว่าก็ตาร้อนเป็นไฟ คิดแต่จะเเข็งขันกัน

คิดกันแต่จะเหนือกว่า บางเรื่องก็ต้องปล่อยวางกันบ้างครับ ใครดีก็ชื่นชม ถ้าเค้าผิดเเล้วด่าเค้าว่าเค้าจะไม่แปลกเลย

แต่นี้ก็ไม่เห็นมีอะไรผิดแปลกตรงไหน ราคา5หมื่น พอใจซื้อก็ซื้อ ผมว่าถ้ามีคนซื้อจิงราคา5หมื่นเผลอๆๆหมีมันก็ไม่ขายหรอก

มันรักลูกมันซ่ะขนาดนั้น ใจเย็นๆๆกันครับ พี่น้องคร๊าบบบบบ.........:013::013::013::013:
  • คุณ thong29 คุณ พูดว่า '' แต่นี้ก็ไม่เห็นมีอะไรผิดแปลกตรงไหน ราคา5หมื่น พอใจซื้อก็ซื้อ ผมว่าถ้ามีคนซื้อจิงราคา5หมื่นเผลอๆๆหมีมันก็ไม่ขายหรอก

แล้ว มัน จะ ตั้ง ราคา ทำ.... อะไร มัน บอก ว่า ผม ตั้ง แบบ ไม่ ขาย

แต่ ถ้า มีคนไห้ 5หมื่น มัน ขาย ไช่ไหม ถ้า มัน ขาย มัน จะพูดทำไม ''ผม ไม่อยากขาย ''

หรือทางกับกัน

เกิดมันไม่ ขาย มัน จะ ลง ราคา ทำ .....

สรุป ต้อง การ จะ โก่ง ราคา ค่า ตัว หมา

ใช่ไหม

คุณ หมี ผม เห้น คุณ ถ่ายรูป ทุก รูป ยก นิ้ว โป้ นี่ แสดง ว่า หล่อ ใช้ไหม

หรือ ว่าเท่ แล้ว ท่า นี้ สุด ยอด

เสื้อใช้ ได้ นะ กางเกง ก้ ใช้ได้

แต่ รองเท้าไม่ไหว
  • :063:หมีงานเข๋าซะแล้วว่ะ
    น้อง ผีน้อยหมาแดงนะเขาเรียกว่าหมาเทพ:019:
  • CommentAuthorGhost CommentTime6 ชั่วโมงก่อน
    ไอ้ควยk9 มึงไม่เคยเห็นหมาของพวกกูจริงๆหรือว่ะ

กร๊ากกกกๆๆๆๆๆ ที่มึงด่าอยู่นี้ขาใหญ่ในนี้ทั้งนั้นนะไอ้เหี้ยโง่

ขอโทษนะครับน้าผีคราวหน้าก็ช่วยบอกด้วยนะว่าผีแต่และตัวใช้ชื่อสมาชิกว่าอะไร ผมจะได้หายโง่ครับและไอ้ที่บอกว่าขาใหญ่นะมันใหญ่แค่ไหน ถ้าตายไม่เป็นแล้วค่อยมาเปล่าประกาศครับ ถ้าเป็นคนที่รู้จักหมีจริงทำไมไม่บอกหมีดีๆ อันไหนดีไม่ดีผมว่าจะดีกว่าที่จะเอามาด่ามาว่ากัน ทุกคนก็ต่างมีใจรักในพิทบูลเหมือนกัน น่าจะช่วยกันสร้างสรรค์ และพัฒนาสายพันธุ์ในบ้านเราให้ดี และก็ยอมรับครับว่าผมเหี้ยสำหรับคนเหี้ยๆ ส่วนถ้าโง่ก็คงไม่ได้อยู่ถึงทุกวันนี้ครับ
  • มัน จะ ทำ ไร ก็เรื่อง ของมัน มันจะ ขายไม่ขาย ขาย ถูกขาย แพง แล้วมัน จะเกี่ยว อะไรกะ ท่านผี่ คครับ
    ผม อยาก จะทราบ หรือ ว่า มัน หนัก หัวพวกท่านผี ท่าน มีส่วน ได้เสีย กะเค้า รึ ไง ครับ (ไม่เข้าใจมันจะเว้นหาป้ามันรึไง)
    แหม่ๆๆๆๆๆ ท่านผีนี้ก็ช่างสังเกตุจริงๆ เค้าถ่ายรูปทำท่าอะไร ใส่เสื้อยังไง กางเกง ร้องเท้า ขนาดร้องท้าววว.. มึงนี้ก็จับจ้องจะหาอะไรเค้าแดกให้ได้ ต้องแดกส้นตรีนๆๆๆกูให้สองเลย
    ทำห่าไรผิดไม่ได้เลยน่ะ ดูดู้ดู....ดูมันทำ คนเรา เปลี่ยนไปหาไรทำอย่างอื่นมึงน่าจะเจริญกว่านี้น่ะ ดูเป็นคนรอบคอบ ช่างสังเกตุ เฝ้ามอง ยังนี้ กูว่าเป็นได้แค่
    รปภ.เท่านั้น ยามอ่ะครับรู้จักป่ะ เหมาะกะพวกมรึงงงงงม๊ากกกกกที่สู้ดดดเเล้ว และอีกอย่างน่ะ ความจิงไม่น่าจะเรื่องไอพวกนี้ว่าผีอ่ะครับผมว่า น่าเรียกว่า อีตุ๊ดดดดด!!
    ไปทำนมไปพวกมึงอ่ะ ตัดให้หมด อย่ามาเป็นเลยผู้ชาย เห็นกระทิงแดงมึงคงจะกลัวกูว่า เพราะว่ามันเป็นลูกผู้ชายตัวจิงๆๆๆๆ อยากพวกมึงมันหน้าตัวเมีย อีตุ๊ดเอ๋ยเข้ารู้ไปเลยมึง
    ไฟล์แนบ
    supes2.jpg 26K
  • "หางคต ฟันเหยิน โรคข้อสะโพก" ผมว่าไม่กี่คนเท่านั้นน่ะคับที่รู้ว่าสายพ่อมันเป็น หมีรู้มั้ยผีคือใคร? ผมว่าน่าเป็นคนที่หมีรู้จักเคยคุยด้วยน่ะ แม่งคงอิจฉา
  • 50000 พระราม 3 สายเลือดแจ่มกว่าโคตรยังไม่ราคาแรงขนาดนี้เลย นี่รัยว่ะสายเลือดก็งั้นๆ พอจะขายยังโม้อีก ว่าหมาที่บ้านมีเยอะอย่างงั้นอย่างงี้ แหมๆๆๆ ก็เห็นมีตัวเมียตัวเดียวอ่ะ ไอ่ที่ชื่อฮิปโปอ่ะ ที่เหลือหมาคนอื่นทั้งนั้นอ่ะที่เอามาลง มะก่อนดูสภาพที่เลี้ยงหมามันดิ แต่ตอนนี้พอได้ขายหมา ทำคอกใหม่เชียว ซื้อที่วิ่งใหม่ โม้สาระพัดบอกว่าแฟนร้องไห้อย่างงั้นอย่างงี้ แฟนไม่อยากให้ขายมั้งอ่ะ เห้นว่ามีโครงการจะเอาหมานอกมาด้วยไม่ใช่เหรอ โม้อีกรึป่าว
    http://www.ipitbulldog.com/wb/detailquest.php?qid=3733&page=20
  • แม่งขายหมาโปรโมต ฉิบหาย ลูกหมาแม่งยังไม่โตเลยคุยจัง อวดจัง

ไอ้น้อง มึงรอให้หมามึงโตก่อนดูว่ามันโตมาจะเป็นอย่างไร แล้วค่อยคุยวะ

ขายหมา ถ้าหมามึงดีจริงไม่ต้องออกมาตั้งกระทู้โฆษณาแม่งทุกวันหลอก

เห็นแม่งตั้งกระทู้ลูกหมาตัวเองเกือบทุกวัน

ผีแม่งเลยหมั่นใส้...................ไอ้เด็กน้อย
  • กราบขอบพระคุณครับทุกท่าน
    คนๆนี้ เปนคนที่ชอบไปไหนแล้วถ้าเจอหมาตัวเมียก็จาเอาหมาตัวผู้ของมันมาเทียบ แล้วมันก็จาบอกว่า หมาตัวเมียตัวเนี่ยสู้หมาตัวผู้ของมันไม่ได้ ไอหมาที่เปนขี้เรื้อน หางคต ฟันเหยิน ข้อสะโพกอักเสบของมันหล่อกว่าเยอะครับ แล้วอย่างงี้หมาตัวเมียที่ไหนจาไปสู้หมาขั้นเทพของมันได้ เปนผมๆก็ยอม
    ถ้าไม่ยอมคงไม่ได้ ขอซื้อหมาถูก พอหมาแพงบอกว่าลดหน่อยดิ ผมเคยซื้อหมา ขี้เรื้อน ฟันเหยิน มาเเค่แปดพันเอง ลดหน่อยไม่ได้หรอ มึงก็ไปขอเค้าซิไอห่า ไม่ต้องมาสนของกูหรอก กูสงสารหมามัน มันไปอยู่ กับผี แล้วอนาคตก็ไม่ได้เกิดอีก หมากูสวยไม่สวย ขึ้นอยู่ที่ความภูใจ กูเปนคนทำ เห็นเจ้าของที่เอาไปมีความสุข กูก็มีความสุขแล้ว และราคาที่กูขายมันก็อยู่ที่ความพอใจของคนทั้ง 2 ฝ่าย แล้วมึงได้ส่วนแบ่งกับกูไปเท่าไร ไม่ลงตัวหรือถึงได้ร้อนตูดนัก มานี่มะเดียวสอนให้ไอผี ปะรัมมาจารย์ เก่งจิงรู้ทุกอย่างนะ อัปดุนเอ้ย ถามได้ตอบได้
    ขอบคุณครับ
  • แม่งไอ้เห็นหมีมึงจะเอาหมานอกเลยรึ สาดดดด ถ้ามึงขายดีแล้วไอ้พวกคอกใหญ่ก็ขายไม่ออกซิหว่ะ

หมาของมึงไปสะดุดตรีนใครเข้าแล้วไอ้เห็นหมี
  • กุจะสร้างเเส555 50000 มรึงมีไร ห฿
  • พี่ผีนี่ก็เล่นไอหมีมันไม่เลิกกันซักที จะอะไรกันหนักหนาครับ เห็นเค้าขาย50,000แล้วยังไง อยากได้กันแต่แพงไป ไม่รู้ทำไงเลยต้องด่ากัน เหรอครับ

หาข้อด้อยของสายพ่อมาเล่นงาน เพื่ออะไรกันครับ หรือว่าอิจฉาเค้าถ้าเค้าขายได้ในราคา50,000 จะคอกเล็กคอกใหญ่ขายราคาไหนเเล้วมันผิดเหรอ

คนทุกคนทำอะไรก็อยากได้ค่าตอบเเทนที่มันคุ้มค่ากันทั้งนั้นแหละครับ เเล้วที่บอกว่าลลงทุกวันผมเห็นหมีมันก็ไม่ได้ลงทุกวันน่ะ กระทู้มันหลนไปอยู่หน้าอื่นแล้วน่ะ

ไอที่เห็นบ่อยๆๆนั้นก็คนที่ซื้อลูกหมาเค้าเอามาลง เอามาตั้งกระทู้กัน คนที่เข้ามาเล่นที่นี้หลายๆๆคนเริ่มเบื่อพวกผีกันหมดเเล้ว ต่อไปคนจะตั้งกระทู้ก็คงน้อยลง กลัวผีด่า
  • :o034:อื่มใช่คับ ช่วงนี้ไม่ค่อยมีกะทู้เพิ่มให้ดูให้อ่าน มากเท่าแต่ก่อนเลย สงสัยคนจะกลัวพี่ผีจิงๆ..
  • :013:คุณ น้อง หมี มือใหม่ อยากจะบอกว่า หมาแดงชุดที่ทำออกมาเนี่ย สวย เรียกว่า สวยที่สุดชุดนึงเลยก็ว่าได้ แต่ การจะตอบ คำถามพวกผีนี่ให้คิดนิดนึง ไม่จำเป็นต้องตอบโต้ทุกประโยค ถ้า หมี นิ่งๆ แล้วจะเหนือกว่าเยอะ ส่วนการลงเเบอร์โทรที่อยู่มีแต่เสียกับเสีย ในนี้ไม่มีใครตามกระทืบใครเพราะการแซวเล็กๆน้อยๆ หรอก ใจเย็นๆ เราแจ๋วไม่แจ๋วผลงานมันฟ้อง เอง จะคอยดูผลงานชุดต่อไปนะน้อง ไม่มีตังซื้อหรอกนะ ดูอย่างเดียว55555
  • ไอ่อูซี่มึงพูดถูก มึงลองไปดูกะทู้ก่อนหน้านี้มันเป็นยังไง มีใครด่ามันรึป่าว ถ้ามันตอบดีๆที่กูถามมันเรื่องราคาลูกหมา มันจะไม่เป็นแบบนี้หรอก แต่นี่แม่งตอบแบบกวนส้นตีนบวกกับพฤติกรรมแล้วหน้าตามันแม่งยิ่งกวนตีนยกกำลังแปด...บอกตรงๆหมั่นไส้หว่ะ

อ้อ...ไอ่เหี้ยแม่งโชว์ลูกกุ๊ยอีกเเระ ไม่มีใครอยากได้เบอร์โทรแล้วก็ที่อยู่บ้านมึงหรอก กลัวจริงๆเลยไอ่เด็กนรกหน้าส้นตีน666 สงสัยไอ่วิลลี่คงสอนมึงโก่งราคาลูกหมามั๊ง มึงถึงได้อหังการ์นัก ไอ่สาดดด...นรก...มึงรีบไปผนึกกำลังกับไอ่วิลลี่ดีกว่าให้มันแน่นปึ๊กกว่านี้...น๊ะ น๊ะ น๊ะ

ปล.ที่ไอ่เด็กนรกหน้าส้นตีน666 ยกนิ้วโป้งเวลามันถ่ายรูป จริงๆแล้วมันคือ เซล์ขายพริกไทตรามือไง...สโลแกนของมันคือ...ของกูเหี้ยที่หนึ่งเลยครับ...5555555555555555555555555
  • มันจังเลยเลือดสาดเห็นๆเอากันให้ตายมันจะอะไรกัน......
  • ไอ้วิลลีมันก็พวกเดียวกับไอ้ช้างครับ เอาหมามาโกงราคา ไอ้หมีเป็นรายต่อไป
  • ไอ่สาดนี่พอขายลูกหมาได้แม่งทำกร่าง มันคงนึกว่าถ้ากูขายหมาราคานี้คงไม่มีใครว่ามัน แถมปากส้นตีนอีกต่างหาก ที่ไหนได้โจทย์แม่งตามมาเป็นขบวน พอขายลูกหมาได้เงินมาแม่งรีบทำที่อยู่ซุกหัวนอนทั้งคนทั้งหมา พอเอาเข้าจริงๆแม่งหดหัว แต่กูก็เข้าใจมึงบ้านมึงกันดารขนาดนั้นจะเล่นเน็ตทีคงต้องเดินเท้ามาตัวเมืองคงลำบาก จะตอบโต้แต่ละครั้งแม่งต้องเก็บขี้เยี่ยวเสร็จก่อนแล้วค่อยออกมาเล่นที่ร้านในตัวเมือง คิดแล้วแม่งน่าสมเพศมึงชิบผาย...ไอ่เด็กหน้าส้นตีนเอ้ยยย