ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ถอยคนละก้าวครีบ
  • พี่น้องกันทั้งนั้นครับเรารักในสิ่งเดียวกันครับ " มีพิทมีเพื่อนครับ" อย่าลืมคำนี้สิครับ
  • :062:ที่ผมมีวันนี้ได้ก็เพราะพวกพี่ในวงการทั้งนั้นครับ แตกต่าง แต่ ไม่แตกแยกครับ

ผมบอยบ้านโป่ง ไม่อยากเห็นวงการนี้ล้มครับ:062:
  • จะ red nose หรือ bully จะสาย show หรือสายกัด มันก็คือ PIT BULL อย่าลืมสิครับ
  • :063::063::063::063::063::063::063:
  • :m001: :m001: :m001:
  • จิงคับจิง
  • :063:แจ๋งคับเห็นด้วย:063:
  • เห็นด้วย อย่างแรง
  • เห็นควรด้วย(ห้ามทะลึ่ง ผวนคำเด็ดขาดนะ) อย่างยิ่งครับ คุณบอย บ้านโป่ง

มีพิทมีเพื่อน มีเกลื้อน ต้องซีม่า ครับ:013:

ขำๆ นะครับ ไม่อยากให้เครียดกัน
  • ตามนั้น
  • ของผมยังงัยก็สวยกว่า
  • :006:สนับสนุนด้วยครับ:006:
  • เห็นด้วยคร้าบใจร่มกันบ้าง
  • :005:เอ้า! ว่าไงว่าตามกันครับ :015: 555+ เห็นด้วยครับ
  • หากถอยจนติดกำแพงแล้วยังตามตื้อชวนทะเลาะไม่เลิก ควรกระทืบเอาให้หนักเลยใช่ไหมครับ ???

ขำๆ แต่ทำจริงวะ :005:
  • คนไทยหรอป่าว
  • :020::032:รอให้พ่อผมกลับจากดูไบก่อนจะไปเคลียให้พี่มาล์ค..555555..

ขำๆครับขำๆ
  • เลี้ยงหมาควรจะมีความสุข แต่มีอยู่คนหนึ่งมันหาทุกข์ใส่ตัว
    เรื่องก็ไม่ใช่เรื่องของตัวเอง แต่เสือกกร่างอยากโชว์ออฟ
    ไปดูถูกว่าคนที่นิยมพี่ว่าเป็นสาวก งานนี้ท่าทางเขาจะโกรธจริงๆด้วย
    อยากรู้ว่ามันจะซ่าส์ได้อีกกี่วัน ช่วยกันสวดมนต์ให้มันหน่อยนะพี่น้อง :001: