ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

WHAT IS BULLY ? What is BULLY ??? My dog will show you how the future bully dog will look like
  • ZUP ALL THE FAM.

This is my boy GOTTILINE OTTO updated picture ..

so ....That is WHY WE CALL HIM "THE MELON HEAD "

to all the bully fans out there , just want to share the pictures of my bad ass boy and how my bully look like Let me know what you think !!.

respect

BUFFALO BONE SOUTH KENNEL ( HATYAI SONGKHLA )

GOF BB CREW Tel 084-0960806

BUFFALOBONE CREW THAILAND
    ไฟล์แนบ
    ottonew 6.jpg 60K
  • OTTO The melon head
  • OTTO AGAIN
    ไฟล์แนบ
    otto new 9.jpg 75K
  • OTTO WITH ME AND DOCTOR TUM IN THE COMPETITION DOG SHOW
    ไฟล์แนบ
    otto new 11.jpg 53K
  • more pic to come
    ไฟล์แนบ
    otto new 19.jpg 91K
    otto new 13.jpg 50K
  • I HOPE YOU GUYS WILL ENJOY THE PIC SEE YOU LATER ON 16 AUGUST 2009 Nakonsawan

More infor about OTTO contact 084-0960806
    ไฟล์แนบ
    otto new 12.jpg 51K
    otto new 20.jpg 84K
  • ไอ่เข นั่นมึงทับหมาหรือป่าวว๊ะกูเห็นไม่ชัด ขอภาพชัดๆหน่อยได้ป่าว
  • ไอ้ควาย เขาไม่ได้ทับ เขาเอามาเทียบให้ดูว่าบูลลี่ยังไง
  • คนไทยรึเปล่า ????????
  • ไอ่เหี้ย บูลพ่อบูลแม่มึงดิ ไอ่เจ็ดแม่ กูไม่ได้สนใจว่ามันจะเป็นเหี้ยไรทั้งนั้น รู้แต่ว่าไอ่หมาเหี้ยตัวนี้มันไม่ PurePitBuII แล้วที่ไอ่เขมันโพสรูปหมายืนติดซะขนาดนั้นใครเห็นแม่งก็นึกว่ามันจับทับกันทั้งๆที่สรีระมันต่างกัน กูก็แค่สงสัย แล้วก็ขอมันดูภาพชัดๆ เพื่อที่จะได้ด่ามันได้เต็มๆหน่อยก็แค่นั้นเอง

ปล.ไอ่เข ถ้ามึงคิดว่ามึงโพสเป็นภาษาอังกฤษเพื่อที่จะสร้างราคาให้หมามึงดูดีน๊ะกูว่ามึงนี่มันคิดผิดถนัด มึงก็รู้ดีว่าโจทย์มึงที่นี่มันเป็นยังไง...555555
  • อ๋อ ไอ่หอกนี่มันไม่ใช่คนไทย มันเป็นพวกแขกปากี ด่ามันไปเลยมันฟังไม่รู้เรื่องหรอก...696969

คนเหี้ยไรก็ไม่รู้ อยู่ๆก็ตั้งกะทู้มาให้ชาวบ้านเค้าด่าเล่น...696969
  • เท่ห์ดีครับพี่
  • ^-^ ^-^ ^-^ หมาสมบูณร์ดีว่ะ เจ๋งดี
  • so funny for the jealous people ... many haters here !! but keep walking buffalo bone crew
  • คิดได้ยังไงวะว่าเขาจะเอามันผสมกัน มึงเอาสมองส่วนไหนคิด
    หมาเขาซื้มมาตั้งหลายแสน เขาจะปล่อยให้ทับกับตัวนี้นะ
    คิดในสิ่งที่ดีกับเขาบ้าง You r Super asssss หวังว่า
    คงรู้นะว่าหมายความว่าอย่างไร จะด่าเป็นภาษาอังกฤษ
    ก็กลัวมึงแปลไม่ออก
  • เออใช้ว่ะไอ้ผีข้างบน กระทู้เขาก็บอกอยู่แล้วว่ายังไง
    สงสัยไอ้ผีตัวนั้นมันแปลไม่ออก
  • Bad ass male Gof you got real sick bully ha ha nice looking boy.
  • ขอบคุณทุกๆคนครับสำหรับความคิดเห็น พี่ตี๋ และ ก็ sompongpiti และก็ พี่ๆทุกคน

ส่วนพวกที่สงสัยว่าทำไมผมพิมพ์ภาษาอังกฤษ? ก็เพราะว่าเผื่อคนต่างชาติมาอ่าน ก็จะได้เข้าใจด้วย แล้วก็คิดว่าหลายๆท่านคงแปลกันได้ ถ้าแปลไม่ได้ ก็บอกได้ครับ ( ไม่ต้องอาย )จะได้มาแปลให้ อันนี้ไม่ว่ากันครับ ( ไม่จำเป็นต้องมาด่าขนาดนี้ 555 )

ส่วนสุนัขที่หันหลังชนกัน ไม่ได้ผสมกันนะครับ (ถ้าเป็นคนที่สังเกตุนิดนึง) เป็นสุนัขของพี่คนหนึ่งตอนไปงานมีตติ้งที่หาดใหญ่ มันน่ารักดีเข้ามาถ่ายรูปด้วยตลอด เลยเอามาลงด้วยครับ อีกอย่าง otto ไม่ชอบเด็กครับ รู้สึกว่ามันอายุแค่แปดเดือนแล้วเป็นตัวผู้ด้วยถ้าจำไม่ผิดครับ 555

ส่วนพวกผีที่ชอบด่าชาวบ้านนี่ ผมคงไม่ถือสาแล้วล่ะครับ ผมอยู่มานานพอแล้ว และก็จะรู้ว่า มีพวกเกรียนแบบนี้ออกมาเสมอ ทุกยุคทุกสมัย 555
    เอาเป็นว่าจะด่ากันทำไมว่ะ คนเลี้ยงหมาเหมือนกัน สายไหนช่างมันเหอะครับ เพื่อนกันทั้งนั้น

แล้วเจอกันครับเพื่อนๆทุกคน

รักทุกท่าน

GOF BB .
    ไฟล์แนบ
    otto new re.jpg 86K
  • ฝากรูปใหม่สักสองรูป

2 more pis of him
  • ฝากรูปใหม่สักสองสามรูป

few more pis of him
    ไฟล์แนบ
    otto44.jpg 49K
    otto666.jpg 111K
  • :063:เจ๋งครับ GOF-BB YOU ARE VERY COOL++++++++++
    ไฟล์แนบ
    pitbull-5.jpg 4K
  • บูลด๊อกผสมหมูชัดๆ พิทบูลที่ไหนเป็นแบบนี้
  • zzzzzz เอาเป็นว่าจะด่ากันทำไมว่ะ คนเลี้ยงหมาเหมือนกัน สายไหนช่างมันเหอะครับ เพื่อนกันทั้งนั้น zzzzzz

ชอบประโยคนี้จัง :m001:
  • :063::063::063:แจ่มคับกอล์ฟ
  • พี่กอล์ฟขวัญใจพิทบูลชาวใต้นี่เอง แหล่มไปเลยเพ่จัดไป!!!
  • ตัวยาว จ่ายลูกห่วย ไม่ผ่าน
  • Look like the BULLDOG!!!
  • It is the Future of the Bulldog
  • ใครไม่ชอบกรูชอบหว่ะ ottoไอ้หัวกะละมัง 555+
    ปล.ส่วนเรื่องผีที่เข้ามาด่าน่ะ จะด่าทำไม แต่ถึงจะตีมึนเข้ามาด่า พวกผมไม่ได้เครียดอะไรหรอก ขอบอกไว้เลย ผ่านมาระดับ สงครามโลกแล้ว แค่เนี้ย มันจิ๊บๆ ไม่สนหรอกคร้าบบบบ เบ่เบ๊

อ้าวลืม...สวัสดีคับ พี่ตี๋ สุดหล่อ...
  • ''OTTO''...The...F u c king Head...Of ThaiIand...Wooooooooooooooo's
  • THANK YOU ALL THE FAMs AND THE FANs

He is the beast to me !! SUPER EXTREAM BULLY STYLE NOW TO DATE

Thank you

GOF BB> BUFFALO BONE CREW
    ไฟล์แนบ
    bb south.jpg 102K
    OTTO3.jpg 74K
    otto.jpg 28K
  • อันนี้ว่ากันด้วยสุนัข บูลลี่แบบ extream ... สะใจ!!ด้วย กล้ามเนื้อ ขนาดของสรีระ
  • เอาใหม่ครับ ตัวอย่างสุนัขแบบ extream bully
    ไฟล์แนบ
    hitman.jpg 39K
    biz2.jpg 102K
  • extream bully

GAMBINO

Bronco
    ไฟล์แนบ
    bronco.jpg 109K
    gambino.jpg 103K
  • extream bully style
    ไฟล์แนบ
    Picture2724-1.jpg 26K
    pup.jpg 93K
    bingoda.jpg 48K
  • แหล่ม... ครับคุณ Gof เรียกผมว่า บอย ก็ได้ครับ สั้นๆ ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ
  • ครับคุณ บอย

ขอบคุณครับ
  • than you

p off ! p jun! and c4 !ด้วยครับ 16 august 2009 ห้ามพลาดนะครับ เจอ กัน

ในรูปข้างล่าง คุสตาฟ ผลงานล่าสุดของ BB CREW ครับ
    ไฟล์แนบ
    kustaff.jpg 64K
    20090515211654_SDC100572.jpg 101K
  • morning gof หวัดดี บิว จัดแนวนี้มามั่งดิท่าน.otto บูลลี่ เฟรนลี่ น่ารักโครต
    ไฟล์แนบ
    FADOR.jpg 62K
  • ตัวนี้ชื่อ fador ครับพี่ตี๋ สวยดี สายทาง kurrupt ^^

ตอนนี้เดี๋ยวรอดูรับพี่ สักพักอาจจะมีแดงๆบูลลี่ มามั่ง
  • Bronco / Hitman สุดยอดครับ โดนๆๆๆๆ
    อยากเห็นลูก ของทั้งสองตัวเลยครบ ถ้ามีรบกวนนะด้วยครับ สวยจิงๆๆ
  • ถ้ามีแบบนี้ล่ะ หรอย เลย ก๊อฟ เอ้ย ร๊อย จั่ง ฮู้.
  • OTTO สวยมากเลยนะครับ GOF
  • หรอยทุกตัวเลยคับคุน gof ..
  • คุณกอล์ฟครับ...เจ้าตัวที่ถ่ายคู่กับOTTOน่ะชื่อโบกี้ครับ...อายุ 6 เดือนกว่า ๆ เป็นตัวผู้ครับ ไม่รู้เหมือนกันว่าเป็นสายใหนเห็นเจ้าของเดิมบอกเป็นRE พ่อเค้าชื่อบลูม่าของคุณอะไรจำไม่ได้ แม่ชื่อจัมโบ้ของพี่กู้ (ถ้าใครมีรูปปัจจุบันครอกเดียวกันขอดูหน่อยครับ) โตขึ้นไม่รู้จะหล่อและบึ้กเท่าอ๊อตโต้รึอปล่าว ยังไงถ้าผ่านมาช่วยวิจารณ์หน่อยครับ แต่ดูแล้วมันสูงและบางกว่าอ๊อตโต้เยอะเลย ปัจจุบันนี้ไม่นิยมรูปร่างแบบนี้แล้วใช่หรือปล่าวครับ แต่ไงก็รักมันนะ มันเป็นหมาที่นิ่งดีทีเดียว
  • boogie is otto 's friend .. good nice dog!!! and he is so cute !!