ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Aขำๆ กันในวันหยุด
  • วันนี้น้องเจ้าของเก่าอีโกลเด้นแวะมาเยี่ยม

เอารูปขำๆ มาฝาก เห้นแล้วขำกลิ้ง เลยเอามาลงให้เพื่อนๆ ช่วยขำจ้า
    ไฟล์แนบ
    p1.JPG 58K
    p2.JPG 55K
    p3.JPG 58K
    p4.JPG 35K
    papa.JPG 68K
  • อีกจ้า
    ไฟล์แนบ
    112.JPG 50K
    PICT1112.JPG 55K
    PICT0281.JPG 51K
  • พี่พรมันโดนกัดไม่เข้า แน่เลย

เมื่อกี๋ มีคนมาดูลูกๆ บุ๋ม เกือบ 4 ทุ่ม
  • หน้าตาบ่งบอกถึงอารมณ์
  • ไร้สาระอิ๊บอ๊าย
  • รูปแรกเป็น "ชินจัง" 555
    รูปสุดท้ายกลายเป็นนักรบ 55555
  • สวัสดีคับพี่น้อง

ยังจำผมได้มั้ย

นี่คือคำเตือนนะคับ

การลงรูปขำๆ มันไร้สาระ

คุณก้ออ่านผ่านๆ ไปดิคับ

โลกไซเบอร์ เราเลือกเสพข่าวสารได้นะคับ

กระผมยังอยากมีเพื่อนที่น่ารักน่าสมาคมในเวปนี้ไว้คบหานะครับ

ไม่กินเส้นกัน ก้อถอยไปไอ้น้อง
  • เหมือนกันอย่างกับแกะ
  • 5555555555 มียักคิ้วด้วยนะ
  • น่ารักมั่กๆ ๕๕๕
  • ป้าพรค๊า หนูมาเเล้วเด้อค๊า อยากเม้นท์เเต่ไม่ได้อ่ะ เเงๆๆ น่ารักสุดๆ เลยอ่ะรูปใส่เเว่นตายิ่งชอบเลยค๊า จากมินจังค๊า
  • อยากได้สักตัว ขอจากป้าพรได้บ่น้อ หุหุหุ จาก มินจังค่ะ
  • ป้าพรรรรรรรรรรรรรรรรรร ได้เเล้วเด้อค๊า โย่วๆๆๆ น่ารักทุกตัวเลยอ่ะค๊า
  • จับมันมาแต่งตัวกันดีกว่า...
    ไฟล์แนบ
    3++++++.jpg 91K
  • จูล่ง พ่อนายเจ๋งมาก

ป้าพร ขอเป็นแฟนคลับด้วยนะ อิอิ
  • :028:ไปว่าเขาทำเหี้ยอะไรอีกละ พี่เขาอุส่าเอามาลงไว้ขำๆไอ้เหี้ยนี้จ่องจะด่าลูกเดียวเลย เครียดมากก็ไปหาเว็ปโป้ชักเว้านู้นไอ้สัส
  • แซวผิดกระทู้ระวังเจอตอนะเว๊ย
    สวโก้ง ฉายา โป้งเดียวจอด
    มือปราบหน้าขรึม เสือยิ้มยาก แห่งสน ลาดกระบัง

ผมเจอตัวจริงยังไม่กล้าแซวเลย:030:
  • นั่นแน่ แอบมาเงียบๆ นะป๋า

จัดคิวมาซะทีดิ เอาร้านเป๋าตุงกุ้งย่างนะ ใกล้บ้านป๋าดี

ตาโก้งกินเบียร์กะไวน์เป็นแล้วนะฟ้อยยยย

ตั้งกะเลี้ยงอีโกลเด้นอ่ะ
  • สวัสดีครับป้าพรดีใจด้วยนะครับที่ลุงกินเบียร์กะไวน์เป็นแล้ว555555555ผมยังกินไม่เป็นเลย
  • กินเหล้ากะตาโก้ง ตูดื่มน้ำเปล่าดีกว่า หน้ามันตายไร้อารมเหลือเกิน พูดก็ไม่พูด รมดีรมร้ายตูก็ไม่รู้
    แน่จริงฝึกยิ้มกะทำหน้ารับแขกหน่อยดิวะ เจอหน้าตูทีไร ไม่รู้มันดีใจหรือเสียใจวะ เซ็งโคตรๆๆๆๆๆๆๆ ขอบอก
  • กินเหล้า กับท่าน สว.โก้ง
    มีอยู่ สองหน้า
    หน้าแรก ด้านตรง
    หน้าสอง ด้านข้าง

คุณมาร์ค สงสัยต้องพาไปเปลี่ยน บรรยากาศ.............
  • เฮ้ย ว่าไป เด๋วนี้ตาโก้งพัฒนาแล้วว้อยยยยย

มีภาพมาการันตีว่ะ
    ไฟล์แนบ
    กินเกียบดีก่า.JPG 71K
    สาวให้หมวก.JPG 69K
    ตูขอมั่ง.JPG 60K
  • อ้าววววววววว ยิ้มเป็นเหมือนกันนี่หว่า :005:

สรุป สาวเวียดนามมีอิทธิพลเป็นอย่างมาก
  • เฮ้ย เฮ้ย เห็นใจมันหน่อยว่ะป๋า

อยู่เมืองไทยหัวโขนมันหนักว่ะ

พาไปนู่น มันลืมเลยว่ามันเป็นตำหนวด

นี่ถ้าทำปุ๋ยสำเร็จ มันจะเป็นเกษตรกรแทนตำหนวด(ปวดกระโหลก)
    ไฟล์แนบ
    j1.jpg 4K
    jub.jpg 4K
  • ลาออกมาเป็นโจรดีกว่า หน้าให้วะ ฮ่าๆๆๆๆๆ
  • เฮ้ย เพี่ยนมาร์ค

เป็นไงมั่งวะ แซวตรูจนหามุมออกไม่เจอเลยว่ะ

มะวานติดใจอะไรวะ กลับเกือบตีหนึ่ง 555555

มอสระเอีย ว่าจั๋งใด๋ ตรูขอเอาคืนว้อยเอาคืน