ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ทุกท่านใช้อะไรอาบน้ำพิทบูล
  • ทุกท่านใช้อะไรอาบน้ำพิทบูล
    แต่ก่อนใช้แชมพูสระผมเด็กแบบ NO TEAR ไม่แพ้และระคายเคือง
    ด้วยความรักซื้อแชมพูที่คนขายบอกว่าไม่แพ้แถมผสมน้ำมันอโรม่า
    ช่วยฆ่าเชื้อโรคดับกลิ่นปรากฎว่า แพ้เฉียบพัน
    ตุ้มขึ้นเต็มตัวเลย ต้องไปฉีดยาถึงจะหายเพราะรอ 5 วันแล้วก็ยังไม่ยุบ
    ท้ายสุดผมว่า สูตร NO TEAR ดีสำหรับหมาผมกับ EM
    มีใครจะแนะนำอย่างอื่นไหมครับ
    ยี่ห้อ ประเภท ชนิด
    ขอบคุณมากครับ
    ไฟล์แนบ
    120720093492.jpg 59K
  • ขายหรืออะไรยังไง???
  • แชมพูขนมันจะล้างพวกไขมันบนขนออกวึ่งคนต้องการให้สะอาด แต่หมาต้องการเพื่อให้ขนมันมัน
    ถ้าแห้งขนจะร่วงใช้ของหมาจะดีกว่าะครับ
  • ใช้ของหมามา 2 ยี่ห้อแล้วแพ้อ่ะครับ สลิคกี้กับยี่ใหม่(แพ้อย่างแรง)
  • เมื่อกี้ยังขายอยู่เลย เอายังไงงงเว้ย
  • เดตตอลเลยพี่ แบบครีมอ่ะ
  • ผสมน้ำอ่อนๆก่อนดีกว่า อย่าเอาแชมพูถูที่ตัวหมาโดยตรงบางตัวแพ้คับ
    จิงของผมถ้าไมสกปรกมากก็ไม่อาบครับ อิอิ
  • เด๋วหาเจ้าของใหม่ เด๋วแชมพูอาบน้ำ อยากลองปั่นราคาหมาตัวเองเล่นว่างั้น ฮึฮึ
  • สงสัยยังสับสนอยู่ 555
  • - -" มันก้ดีแล้วไม่ใช่หรอ
  • ดีอยู่แล้ว ก็ไม่ต้องเปลี่ยนสิครับ
  • อาบกับน้ำ
  • :o001: นานผมจะเข้าบอรืดช่วงนี้ไปต่างจังหวัดบ่อยครับ ปลายเดือนก็ไปสกลอีก 3 วัน ของผมใช้ ไนโซรอลครับ ใด้พี่ๆจากบอรืดแนะนำหล่ะครับว่า ให้ผสมน้ำก่อน แล้วค่อย ฟอกตัว แต่ก่อนใช้บีบใส่เลยว่าและ ทำไมผืนขึ้น ขนร่วง ขอบคุณพี่ๆ ครับที่แนะนำตอนนั้นไม่งั้นหมาผม ขนร่วงหมดตัว
  • ของผมใช้ให้เมียอาบคับ
  • ผมใช้ Pet Bioclean ของ เฮียจอน ที่ตั้งร้านขายอยู่ข้างๆร้านคิมอุปกรณ์พิต อ่ะครับ

ใช้ดีมาก ของผมต้องนอนด้วยกันทุกคืน อาบคครั้งนึงอยู่ได้นาน 3 อาทิตย์ขึ้นไปแน่ะ

เพราะส่วนใหญ่จะเดือนละครั้ง เพราะมันไม่เหม็นอ่ะครับ ใช้ดีมาก ไม่แพ้ด้วย
  • Em ดีสุดเเล้ว

ผมใช้อยู่ไม่มีกลิ่นด้วย

ให้กินก็ดีนะเเต่เลือกแบบที่ไม่มีกากนําตาลนะคับ
  • ของผมใช้ ร้านแถวบ้าน อาบให้คับ สะอาดดี หอมด้วย อาบครั้งอยู่เป็นอาทริดดดดดดดดดด
    555
    ++++++++++
    :o028::o037::o023: