ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หมูแดงแห่งredseartus family รายงานตัว
  • ครบแปดเดือนแล้ว เหล่าสมาชิกเป็นอย่างไรบ้าง อันปัง จูดี้ คลีโอ รายงานสถานะด้วยครับ ส่วนหมูแดงตอนนี้เริ่มหยุดการเปลี่ยนแปลงแล้ว
    ไฟล์แนบ
    DSCF03372.jpg 87K
  • หน้าแหลมจัง ผสมสายกัดหรอคับ
  • อยากทราบน้ำหนัก ส่วนสูง ครับ
    พอดี ได้น้องสาวของครอกนี้มาตัวนึง
    ไฟล์แนบ
    20090728160924.jpg 93K
  • คุณ jammy26 นี่แกแกล้งพูดเหรอไม่รู้จริงๆครับนั้น ผมจะฮาดีมั้ยเนี่ย
  • 8 เดือน ยังไม่น่าหยุดโตมั้งครับ
    ใครมีประสบการณ์ เรื่องการเจริญเติบโต ขอคำชี้แนะหน่อยครับ
  • ลองเทียบกับสายกัดดูคับ

ผมว่าหน้ามันคล้ายๆนะ แค่ความเห็นส่วนตัว ไม่ได้โจมตีคับ
    ไฟล์แนบ
    lghtchocolate_resize.jpg 110K
    linlin055.jpg 58K
  • นั่งจิ๋มแหลม....เลยนา....5555:m117:
  • สายกัดแล้วมันไม่สวยตรงไหนเห็นเวลาหมามันไม่สวยก็ต้องลามมาว่าเป็นสายกัดกันทุกที ไม่เข้าใจ
  • ใครบอกว่าไม่สวย กลับไปอ่านใหม่ไป

แค่บอกว่าหน้าคล้ายๆสายกัด ตกภาษาไทยป่าววะ
  • niropast-----มองทางอื่นบ้างก็ได้-*- :o020:

กขกท ลองเอามุม อื่นมาดูหน่อยก็ดี มุมนี้อาจจะเห็นว่าแหลมอ่ะ รูปอ่ะ
  • ..
    ไฟล์แนบ
    DSC_1480.jpg 21K
  • ช่างเถอะคิดมากน่ะผมไม่ได้ว่าคุณนี้ 555
  • หมาแดงสายไหน ก้อสุดยอดยู่แล้ว
  • อันปังมารายงานตัวครับ
    ช่วงนี้เจ้าของผมไม่ค่อยว่าง
    งานรัดตัว ผมเลยไม่ค่อยได้มาโชว์ตัวครับ

ปล. ใจเย็นๆครับพี่น้อง
    ถ้าจำไม่ผิด ย่าทวดของผมเป็นสายกัดครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_1673.jpg 101K
    IMG_1653.jpg 123K
    IMG_1655.jpg 97K
  • อันปังหล่อดีคับ
  • แหลมแหล่มแหล่มแหลม
    ไฟล์แนบ
    m522.jpg 68K
  • ใช่ครับ หมาแดงชุดนี้สายเลือดส่วนมากมีที่มาจากสายกัดครับ ทั้งสายพ่อ และแม่ แจมแจม ไซม่อน ซาร่า ซึ่งที่ดู จากความเห็นผม หมูแดงโตขึ้นคงไม่หนีจากย่าเท่าไหร่
    ไฟล์แนบ
    redpork6m1.jpg 108K
  • สำหรับ อันปังโตขึ้นหล่อมาก แต่อยากมีเรื่องสอบถามเจ้าของในบางประเด็น รบกวนคุณredonly โทรมาหรือขอเบอร์หน่อยครับ ของผม 089 7657266
    ไฟล์แนบ
    redpork46.jpg 89K
  • ถึงคุณเลิศชาย สำหรับหมูแดง ตอนนี้น้ำหนัก 25 สูง 20.5 นิ้ว แต่มีข้อแนะนำว่าไม่อยากให้เร่งการเติบโตมากเกินไป ตอนนี้ของผมหมอแนะนำให้คุมน้ำหนักแล้ว อยากทราบเหตุผลรบกวนโทรมาคุยตามเบอร์ข้างบนครับ
  • จูล่งของผมก็คุมน้ำหนักครับ ลดอาหารลง จากเดือนก่อนที่โตเดือนละ 9 กิโล เดือนนี้ขึ้นมาแค่ 5.5 กิโล
    เดือนหน้าหมอบอกว่าอย่าให้น้ำหนักตัวเกิน 50 โล เดี๋ยวกระดูกมันจะรับน้ำหนักไม่ไหว
    แต่ท่าทางจูล่งมันจะโกรธครับ ท่าทางจะโมโหหิว ดูมันทำ
    ไฟล์แนบ
    IMG0022A.jpg 77K
  • สวยมาก ฟิตให้กล้ามเนื้อชัด ๆ สวยครับ อยากได้
  • Judy ถ่ายเมื่อต้นเดือน ตอนนี้ค่อนข้างดุ เล่นแรงครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC03853m.jpg 82K
    DSC03842m.jpg 80K