ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

*** RED ZIZAR + HYPER (1xW) BREEDING ***
  • ขอ อณุญาต พิทบูลโซน ..

เปิดรับจอง ลูกสายกัด สายเลือดของ RED ZIZAR ( ตำรวจมา ) กับ HYPER (1xW)

ผสมเมื่อวันที่ 20 กรกฎาคม 2009 ... รับประกันความพอใจ สำหรับผู้ที่จอง .

สุทัส 085-0302055 pitlover01@gmail.com

http://www.212cafe.com/boardvip/view.php?user=gizmo&id=1421
    ไฟล์แนบ
    RED ZIZAR X HIPER(1xW).jpg 122K
  • คุณอาจจะเลี้ยงมันดีอ่ะนะ แต่เห็็นมันผอม เห็นแผลตามตัวแล้วสงสารอ่ะ
  • กำหนดคลอด ประมานวันที่ 28 กันยายน 2009

ลูกหมาราคาตัวละ 2X,XXX พร้อมใบเพ็ดดิกรี ADBA online
  • :006:ขอให้มีคนจองหมดไววๆนะีคับ...เอาใจช่วย

ผมก็มีลูกของเจ้า HIJACK x POISON อยู่ตัวนึงเองพึ่งจา 5 เดือนเองคับ

เปนกำลังใจให้คับท่านพี่ RED ZIZAR........:o010:
  • ผีก็เปนผีอยู่วันยังค่ำ

ได้แต่หลอก :017:

แต่ไม่รู้ว่าเค้ากลัวรึป่าวววววว :002:
  • เออ

ผมอยากรู้ว่าไอสายกัดที่คุมน้ำหนักผอม ๆ พวกนี้เนี่ย

ถ้าไม่คุม หุ่นมันจาไม่ผอมเท่านี้รึป่าว หรือว่าก็ยังผอมแบบนี้อยู่

ไม่คุมน้ำหนักก็คือ (ความหมายของผมนะ) ให้มันกินปกติ แค่ฟิตมันเฉย ๆ

แบบว่าไม่ต้องคุมว่ามันจาต้องหนักเท่านี้นะไรเงี้ย

มันจาอ้วนได้ปะ แล้วหุ่นมันจาเคียง ๆ กับสายโชว์มั้ยคับ ถามเพราะไม่รู้แล้วอยากรู้อ่าคับ

ถ้ามันไม่เข้าหูใครขอโทษด้วยนะคับ

จาด่าผมก็ได้ยินดีรับฟัง :013:
  • แล้วมาว่าผีทำไมว่ะ นายGhettoนายโครตเท่เลยว่ะแสดงตัว ไม่เป้นผีด้วยอ่ะ
    แล้วมากัดผีก่อน พอโดนด่าก้อรับไม่ได้ โครตเท่เลย มี log in เป็นของตัวเอง ถุย!!!
  • ** เป็น....กำลังใจ ให้ขายหมดไวๆ นะครับ............... และแล้ว ลูกๆของมันก็เริ่มมีผลงาน ออกมาบ้างแล้ว ครอกแรก ผสมได้ ลูกสุนัข 10 ตัว ตายไป 2 ตัว หลังจากขายไปแล้ว (ถูกงูกัดตาย) อยู่กับผู้ที่เล่นในเกมส์ เพียงไม่กี่ตัว (เพราะตอนผสม และประกาศขาย..ไม่ค่อยมีใครสนใจ....) เมื่อ 2 ปีก่อน ผมเคยบอกแล้วว่า ลูกสุนัขชุดนี้ มีความคาดหวังในเกมส์ สูง เพราะสายเลือด นำเอา 4 สายเลือด ที่ได้พิสูจน์จาก ปู่ ย่า ตา ยาย มาแล้วทั้งสิ้น .......แถมราคา ไม่แพง เพราะผมต้องการ.......ให้นักเล่นมือใหม่ ได้มีสุนัข สายกัด สายเลือดดีๆ ไว้ในความครอบครอง แต่....มีคนดูถูกเยอะ เสียดาย เลยอยู่กับผู้ที่เล่นในเกมส์ เพียงไม่กี่ตัว ******ครอกที่ 2 ที่เพิ่งผสมไป ก็ได้ลูกมา 10 ตัว เช่นเดียวกัน แต่....อยู่ในเมืองไทยแค่ 4 ตัวเท่านั้น (ไปอยู่ต่างประเทศ 6 ตัว) เหลืออยู่กับผมแค่ 1 ตัวเท่านั้น (เพศ ผู้) ตามรูป**
    ไฟล์แนบ
    DSC05044.JPG 61K
  • **อีกท่า**
    ไฟล์แนบ
    DSC05043.JPG 49K
  • :033:*** ราคาที่ เขาประกาศเปิดจอง ผมว่า ก็เป็นกลางๆ....ไม่แพงเกินไป (ไม่ได้เชียร เพราะ ผมกับคุณสุทัส ไม่ได้รู้จักกันเป็นการส่วนตัว) เพราะ...พ่อพันธุ์ มีผลงานแล้ว เพียง.......แต่ ไม่ได้ 1xw อย่างเป็นทางการเท่านั้น (แต่....คนที่ได้ ชมแม็ทช์นี้ ก็ เห็น แล้วว่า ถ้าตำรวจไม่มา ชนะ แน่นอน เพราะ รอชนะอย่างเดียว) แถมแม่พันธุ์ ก็มีผลงาน 1Xw แล้ว มีเพ็ดดีกรี ครอกนี้ น่าจะเป็น...ชุดที่มีความคาดหวัง ในเกมส์สูง อีก 1 ครอกเพราะ ดูจากสายเลือด ทางพันธุกรรม ทั้ง 4ช่วง ..........แต่......แล้วแต่มุมมองของแต่ละคน นะครับ ผมแค่....แสดงความคิดเห็นเท่านั้น:065:
  • พี่สุทัส เอาด้วยๆ พอดีว่าโลภไง มี 2แล้วแต่ยังไม่รุจักพอ

เอก 55555 ^^
  • ขอถามหน่อยครับ ADBA OnIine คือใบจริงหรือเพ็ดดีกรีที่ปริ๊นมาจากเว็ปหรือป่าวครับ
  • ตัวละ 2 หมื่นกว่าถูกหรอ?

ถ้าหลักพันหมดไปแล้วคับ

คนที่ชอบมีเยอะสายกัดนะ แต่งบไม่ถึง
  • ** ผมยังเคย.......ซื้อตัวละ 3 หมื่นเลย ซื้อมาแล้ว 3 ตัว ไม่ได้คุย อวดรวย แต่เก็บเงินไว้ที่ละเล็กละน้อย..........ที่ซื้อเพราะชอบในสายเลือดและผลงาน ของพ่อและแม่ ของลูกสุนัข.. แต่....ราคาถูกๆ ที่คุณว่าก็มี ลองเลือกเอา ถ้าคุณงบไม่ถึง.....ก็ไม่ซื้อ ก็ได้ แต่ก็ไม่น่าจะไปว่า...บอกว่าแพง นะครับ ประเด็นนี้ผมว่า.....แล้วแต่ มุมมองของแต่ละบุคล สำหรับเพ็ดดีกรีออนไลน ก็ต้องเป็นของจริงสิครับ (ไม่มีใครไปปรี๊น มาขายมั่วหรอก) เดียวนี้ค่าทำเพ็ดดีกรี ในเมืองไทย แบบออนไลน ถ้าพ่อแม่มีเพ็ดดีกรีและ A.D.B.A จริงๆ ค่าทำสำหรับลูกสุนัข ตัวละ 200 บาทเอง (สำหรับเพ็ดดีกรี) แต่....ต้องมีใบหลักฐานจาก เจ้าของพ่อพันธุ์+แม่พันธุ์ +รูปถ่ายของลูกสุนัข (ส่วนถ้า เป็น A.D.B.A ของอเมริกา คงประมาณ 2.000 บาทมั้ง) ถ้าคุณ.............ผี ซื้อลูกสุนัขที่พ่อ+แม่ มีเพ็ดดีกรี ออนไลนอยู่แล้ว ไปแจ้งทำเองก็ได้............ลองไปหากระทู้เก่าๆดู บอกไว้แล้ว หรือดูตามลิ้งค์นี้ก็ได้ หามาให้แล้วhttp://pit-support.tarad.com/product.detail_522057_th_2352070
  • **หรือ ลิ้งค์ก็ได้** ในเวปนี้มีรายระเอียดอยู่แล้วhttp://pit-support.tarad.com/
  • คนที่เลี้ยงสายอื่นก็ไม่เข้าใจสายอื่นที่ไม่ได้เลี้ยง สายกัดก็หน้าจะแยกออกไปซะต่างหากมาคุยรวมกับสายโชว์ให้เขาด่าอยู่ได้
  • ***:046: ผม ก็ไม่เห็น เจ้าของเวป ...เขาเขียนประกาศไว้นี่ครับ ว่าเวปนี้สำหรับสายโชว์ อย่างเดียว.........แต่ เห็นเขียนไว้ว่าสมัครสมาชิก ได้ แต่....แปลก? ไม่เห็นใครๆ หลายคน อยากสมัครเป็นทางการ ซะงั้น คนเลี้ยงสายกัด...ก็เห็น สมัครลงล็อกอิน กันแบบเปิดเผย ตามแบบฉบับ ของลูกผู้ชาย ที่เลี้ยงสายกัด แต่...ที่เห็น มาด่ากัน ส่วนใหญ่...........ก็มีแต่ อีแอบทั้งนั้น แบบผี.. ล่ะว้า:067: จริงม๊ะ55555:013:
  • แม่พันธุ์ลูกใครคับ HYPER1xW สนใจคับขอบคุณคับ
  • ทราบแล้วคับลูกจัมโบนี่เอง สุดยอดคับ