ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

1 ขวบ ((ติชมด้วยนะครับ พี่น้องครับ))
  • ถนนๆครับ ไม่มีใบเพด(แต่รักมากมาย)
    ไฟล์แนบ
    DSC06217.JPG 67K
    DSC06216.JPG 68K
    DSC06215.JPG 67K
  • 34-35 กิโลครับ เล็กไปหรือเปล่าครับ
  • ไม่เล็กคับ
  • ใบเพ็ดนั้น สำคัญไฉน
    เลี้ยงรักด้วยใจ ปัญหาใดใดไม่มี
  • สำหรับตัวผมตอนแรกก็สนใจเรื่องใบเพ็ดเหมือนกัน แต่พอได้เลี้ยง มันม่ะสำคัญเลยจริงๆ อิอิ
  • เห็นมาแต่อ้อนแต่เอะ แป๊ปเดียวโตได้ ขวบ แล้ว

ของผมตอนนี้ไม่สบายหนัก ผอมเหลือแต่หนังหุ้มกระดูก

ไม่กล้าเอาโชว์เลย
  • เอาใจช่วยครับ ไม่นานก็หาย
  • เป็นญาติกันแน่เลยค่ะอิอิ
    บับเบิลพึ่ง 5 เดือน ค่ะ
    ไม่ค่อนสบายเหมือนกัน
    ไฟล์แนบ
    05-08-09_1910.jpg 37K
  • ยังจำได้นะ ไอตู้ปลาแลกหมา นี่เอง
    แม่งเช็คเรทติ้ง ทุกเดือน ถ่ายแม่งอยู่มุมเดียว
    แล้วก็ถามแม่งทุกเดือน ถ้าอยากให้เค้า ติชม จริง
    มึงหัดเปลี่ยนมุมถ่ายมั่งเถอะ ยืนบ้างก็ได้ หรือว่าขาเป๋ว่ะ
  • สร้างกล้ามเนื้อหน่อย ครับ..
  • แล้วไปหนักหัวผู้ปกครองคุณหรือเปล่า ครับ ผีปากหมา ป่วนเขาไปทั่ว