ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

PITBULL จากอุดรมรดกโลกบ้านเชียง
  • ฝากให้เพื่อนชมคู่นี้ solid red yuri หนัก 42 กก สูง 22 หัว 22
    ไฟล์แนบ
    Picture 0012.jpg 94K
  • ตัวผู้ หนัก40 หัว23.5
    ไฟล์แนบ
    Picture 01.jpg 106K
  • รอดูลูกหมาอีก 15 วันครับ ชุดนี้จะเหมือนพ่อก็ดี จะออกแม่ก็น่าจะไม่เลวนะครับ โดยเฉพาะตัวเมียเป็นตัวเมียที่ใหญ่มากจริงๆฝากให้แจ๊คระยองชมด้วยครับ
    ไฟล์แนบ
    Picture 015.jpg 99K
  • สวยจังครับตัวเมีย-----0-0''
  • 084-6775197
    ไฟล์แนบ
    Picture 0222.jpg 101K
  • สวยมากๆคับ
  • เป็นตัวเมืยที่สวยมากครับและชื่อก็เหมือนหมาผมเลยครับred yuyeeแต่ตัวของผม 11 เดือนครับส่วนสูงน้ำหนักเท่ากันเลยครับผมอยู่หนองคายครับแถวท่าเสด็จครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ
    ไฟล์แนบ
    SP_A0699.jpg 29K
    SP_A0697.jpg 26K
    (e)SP_A0776.jpg 91K
  • ขอโทษครับ อ่านชื่อสุนัขผิดครับ red yuri ไม่ใช่red yuyee แต่ตอนนี้red yuyee ฮีทมาแล้วครับแต่ผมจะขอผ่านฮีทนี้ไปก่อนเอาไว้ให้เขาโตเต็มที่ซัก ปีครึ่ง หรือสองปีก่อนค่อยหาแฟนให้เขา
  • อยู่อุดรเหมือนกันค่ะ
    ทำยังงัยถึงจะให้มันหัวใหญ่อย่างนี้ได้
    ตอนนี้ได้สี่เดือน
    อยากได้หัวใหญ่ๆๆๆๆๆอย่างนี้
    แนะนำด้วย
  • สวยทั้งคู่เลยครับ ยิ่งยูยี่นี้ผมชอบมากๆเลย เป็นตัวเมียที่สวยที่สุดตัวนึงเลยครับ:006:
  • ผมรอลูกของคู่ red yuyee กับหมาคุณปลัด จูล่ง อ่ะครับ ไม่ทราบจะมีทางเป็นไปได้ไหม อิอิ
  • ยุอุดรเหมือนกันคับ

กำลังหาพิทบูลมาเลี้ยงยุคับ

^ v ^ I Luv american pitbull terrier
  • ดูจากรูปตัวผู้ไม่น่าจะหนักถึง40 ส่วนหัว23.5 นี่น่าจะเว่อร์ไปนะ
  • somkid ครับ ตัวเมียคุณ สวยได้จัย ลูกออกมาขายให้ผมแบบราคาไม่หนักสักตัว ได้หรือเปล่าครับ
    เอามาคู่กันครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC062162.JPG 68K
  • red Yuyee สวยมากครับ อยู่หนองคายใกล้ๆนี่เองชอบๆ
  • ขอบคุณทุกความคิดเห็นครับ
    คุณ Somkid พอจะมีเบอร์ติดต่อไหมครับ หมาสวยครับ
  • เดี๋ยวนี้หมาแดงในบ้านเรา เริ่มมีอนาคตดีขึ้น ไม่น่าห่วงเหมือนเมื่อก่อน
    เยี่ยมครับ ลูกเต้าเหล่าใคร ใหญ่ดีจัง
  • เป็นหลานของ ไทเกอร์ของคุณมาร์คละครับ ลูกของBruno ครับเผอิญ ตอนเล็กตัวไม่ใหญ่ โตขึ้นกินเก่งโตกว่าทุกตัวในคลอกแม้แต่ตัวผู้ครอกเดียวกันครับ