ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

**ขาย สุนัขพิทบูล สายกัดสาเลือดดี**
  • *** เพศเมีย สีบูลสกรีนเรดโนส เกิด 4 ก.พ.2552 (อายุ 6 เดือน) มี A.D.B.A จากอเมริกา พร้อมเพ็ดดีกรีออนไลน ***
    ไฟล์แนบ
    111 หลานบาราคูดา2.jpg 54K
  • *** รูปถ่ายปัจจุบัน***
    ไฟล์แนบ
    99999992.jpg 47K
  • *** พร้อมเพ็ดดีกรีออนไลน***http://www.apbt.online-pedigrees.com/public/printPedigree.php?dog_id=309683
  • ลิ้งนี้ดีกว่า...http://www.apbt.online-pedigrees.com/public/printPedigree.php?dog_id=309683
  • http://www.apbt.online-pedigrees.com/public/printPedigree.php?dog_id=309683
  • *** รูป พ่อพันธุ์ AYCART's MAXIMO + แม่พันธุ์ LUCK's CANDY 1xw ***
    ไฟล์แนบ
    9.รูปพ่อ MAXIMO+CANDY1xw2.jpg 69K
  • *** สนใจ ติดต่อ 080-2953344 คุณอ๊อด *** ลูกสุนัขตัวนี้ เป็นหลาน G.R.C.H. BARRACUDA 9xw [ROM] พิทบูล สายกัดตัวดัง ของอเมริกา เหมาะสำหรับ............ผู้ที่จะนำไปใช้ในเกมส์ หรือ นำไปต่อสายและพัฒนาสายพันธุ์ มากกว่า ****ที่สำคัญ ลูกสุนัขชุดนี้ ผสมเพียง แค่...ครั้งนี้ เพราะตัวแม่พันธุ์ CANDY 1xw ได้ย้ายสังกัด ไปต่างประเทศแล้ว *******ลงรูปปัจจุบันให้ ชมแล้วนะครับ สำหรับผู้ที่ ติดต่อมาและขอ ดูรูปปัจจุบัน*******
  • ไม่ลงราคาละคับ.......
  • *** ลงให้ผู้ที่เคย โทรสอบถามราคาไว้แล้ว......................ที่ขอดูรูปปัจจุบัน *** มันอาจจะแพง สำหรับ ผู้ที่ไม่เข้าใจในสายกัด แต่...ลูกสุนัข ชุดนี้ ได้ถูกจับจองไปอยู่กับ ผู้ทีเล่นในเกมส์กันหมดแล้ว " ตั้งแต่.............เปิดจอง ตอนผสม "
  • ชุดนี้ สุดๆครับ.
  • ไม่ลงราคา เเล้วจารู้ไหมครับ
  • :008:*** ราคา 40.000 บาท จะว่าแพง........ก็อาจจะแพง แต่ถ้า ผู้ที่นำไปเลี้ยงในเกมส์-หรือนำไปต่อสาย เพื่อพัฒนาสายพันธุ์ ผมว่า...คุมครับ แต่....ถ้า จะนำไปเลี้ยงธรรมดาๆ หลายคนคงคิดว่าแพง อันนี้ก็แล้วแต่...มุมมอง ของแต่ละคน ราคาถูกกว่านี้.....ก็มีหลาย กระทู้นะครับ.......ลองเลือกดู ผมเคารพ.....ในเหตุผลของ แต่ละคนเสมอ ขอบคุณ สำหรับ.......ทุกๆท่านที่ให้ความสนใจ***:063:
    ไฟล์แนบ
    99999999g.jpg 28K
  • สายเลือดดี pedigree สวยครับ เเต่ ในการแข่งขัน.. pedigree ช่วยมันไม่ได้..ตัวหมาต้องดีจริง ครับ
  • ***' ถ้าเป็น.......อย่างนายผี ที่เพิ่งพิมพ์ไป สายเลือด+เพ็ดดีกรี ช่วยมันไม่ได้ หรือ...นัย ว่าไม่สำคัญ นายผีก็ไปซื้อ พิทบูลสายกัด ตามสวนจตุจักร ไม่มีสายเลือด ไม่รู้ตนสายเหล่ากอ.............แถมราคาถูกกว่าหลายเท่า..........แล้วเอามาเลี้ยง ไว้เล่นในเกมส์ ลงประกาศท้าแม๊ทช์ แถม...ลงเดิมพัน สัก 20.000 - 30.000 บาท เป็นอย่างต่ำ (ทั้งที่จริงๆ ราคานี้ ไม่ค่อยคุ้มกับค่า เทรนหมาที่จะลงแม็ทช์) ถามจริงเถอะ? เอาสมองส่วนไหนคิด? แล้วมันจะมีโอกาส ที่จะชนะ หรือ คาดหวังในเกมส์ ได้แค่ไหน หรือบอกว่า ไม่เล่นในเกมส์ ***แล้วจะนำไปต่อสาย กับใคร?พ่อพันธุ์ หรือแม่พันธุ์ ตัวไหน? ผมว่า...............หลักผสม มันสำคัญยิ่งกับเพ็ดดีกรี อย่างน้อยทั้ง 4 ช่วง ถึงจะมีความคาดหวังสูง กับลูกสุนัข + ความเก่ง ของพ่อพันธุ์และแม่พันธุ์...........ผมว่าไปซื้อ.........ตัวละ2.000 บาท มีเยอะแยะครับ เลี้ยงได้เป็นฝูง........(เพ็ดดีกรี...............ไม่สำคัญ แล้วผู้ที่จะผสม ไปซื้อจากจตุจักร เอามาผสม ขายนายผี ถูกๆๆ นายผีจะเอามั๊ย? เพราะ ตอนเป็น..ลูกสุนัข ไม่มีใครรู้ว่ามันจะเก่ง?..............ก็ต้อง ดูจากความเก่ง+สายเลือด ของต้นสายและพ่อพันธุ์+แม่พันธุ์*** ผมก็ลงไว้แล้ว.....ว่าเหมาะกับผู้ที่จะนำไปเล่นในเกมส์ หรือ ไว้ต่อสายและพัฒนาสายพันธุ์ ***** ไว้ในกระทู้..ที่สำคัญ....พิมพ์เป็นภาษาไทยด้วย:065:
    ไฟล์แนบ
    RED ZIZAR.jpg 40K
  • ตอบได้ชัดเจนดีครับ
  • ดีคับพี่มีเรื่องรบกวนนะครบ พอดีสนใจเกมส์นะครับ อยากเห็นกับตาจิงๆๆ สักครั้งครับ
    ถ้าได้ใจ อาจจะโดดเข้าวงการบ้างครับ เบื่อไก่ เบื่อปลาแล้วครับ สนใจจิงๆๆครบ
    ถ้ามีแมท ดูได้ที่ไหนครับ ติดต่อเข้าชมอย่างไรครับ ถ้าไม่สะดวก ก้อเมล์มาบอกได้ที่
    poney_m03@yahoo.com

รบกวนด้วยครับ

เกมส์นี้ผมเชื่อว่าอีกไม่นานดังแน่นครับ คนไทยการพนันอยู่ในสายเลือดครับ
  • ,มีแล้วจะบอกครับ...
    ไฟล์แนบ
    DSC02197.jpg 56K
  • ***สนใจ..........ลูกสุนัข ติดต่อ เบอร์ใหม่ ตามนี้นะครับ 082-5884974 ***
  • ถ้าเอามาเลี้ยงไว้เป็นเพื่อนไว้เฝฝ้าบ้านควรจะเป็นสายไหนคับจะซื้อเลี้ยงแฟนผมอยู่บ้านคนเดียวแถวก้อมีขโมยเยอะมากลองไปดูแล้วราคาแพงมากด้วยช่วยตอบหน่อย