ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

กระชากหน้ากาก จูล่ง จอมหลอกลวง
  • ประกาศ เจ้าหนุ่มรูปหล่อในรูป เป็นพวก 18 มงกุฏ ควรระวัง

มันอาศัยความหล่อ จากการทำศัลกรรม หลอกลวงสาวๆไปทั่ว
    มีสาวๆหลงกล หลวมตัวสังเวย ไปแล้วหลายราย
    นับว่าเป็นภัยสังคมเป็นอย่างมาก ขอให้ทุกท่านจงระวัง

แต่พี่น้องครับ มันไม่ได้หล่อตามธรรมชาติ
    ทุกอย่างอาศัย มือหมอ ทำศัลกรรมมาทั้งนั้น
    ตัวจริง ขี้เหล่สุดๆ

พบที่ไหน แจ้งด่วน

ข้อสังเกตุ ทำกันเป็นทีม แฝงตัวไปตามงานประกวด
    กลุ่มเป้าหมาย เป็นนักศึกษาในเครื่องแบบ และสาวๆที่จูงหมามาคนเดียว
    ไฟล์แนบ
    00012.jpg 70K
  • จูล่ง ถ้านายคิดว่าตัวเองหล่อ ข้าขอท้าดวลเว๊ยยยยยยยยยยยยย

แค่ด้านข้าง ข้าก็กินขาด เพราะของข้ามันขนแท้วะ แต่ของแกมันขนปลอม ใส่วิกมา

แกคิดว่ามีรูปไหนหล่อที่สุดเอามาลงเลย
    ไฟล์แนบ
    คู่แข่งจูล่ง 1.jpg 23K
  • นี่คือโฉมหน้าของข้า ตัวจริงเสียงจริง ฮ่าๆๆๆ

รูปไม่หล่อ ชกมวยไม่เก่ง แต่ลีลาทรงผมของข้าเร้าใจ
    ไฟล์แนบ
    คู่แข่งจูล่ง2.jpg 22K
  • ชอบ ชอบ ชอบ :m110:
  • :025:โหพี่มาคร์เล่นซะตกใจเลย.....:025:
  • 5 5 5 เเน่นอนจิงๆๆครับ

งานนี้จูล่งเจอศึกหนัก 555 ต้องไปตามเตียวหุยมาเเร้ว...
  • :016:ป๋าเล่นซะแรง งานเข้าแล้วปาหลัด:016::016:
  • เลียกันเข้าไป ย่อกันเข้า เห็นคนมียศมีตำแหน่งหน่อยไม่ได้เลย ช่างเลือกที่จะคบคนจริงๆเลย รวยๆเท่านั้นมีตำแหน่งเท่านั้นที่ท่านจะสมาคมด้วยใช่ป่าว?
  • แต่ถ้าไปประกวด กะจู๋ล่งเอ้ย..จูล่ง ของป๋ามาร์คต้องโดนแบนข้อหาทรมานสุนัขอย่างเป็นแน่ 555
    อิอิ หันหน้ามาแล้วอยู่อย่างฮาเลย
  • อ๋อ เหรอ รับทราบ จะนำไปปรับปรุงคับ :030:

ถ้าบ้ายศ บ้าตำแหน่ง กับชอบเลีย คงไม่ใช่เว็บนี้แล้วมั้ง :005:
  • :017:น้าผีเป็นไร:067:
  • ขำๆดีค่ะ

คล้ายเครียด

:m091:
  • กร๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    โอ๊ย ขำวะ น้าผี ลืมตัว อะไรหรือป่าววว เรื่องเลียนี่ ฮ่าๆๆๆๆๆ:013:
    แซวที่นี่ไม่เป็นไร ไปแซวที่อื่น มี ฮา............................. :030::030::030:

สดุ้งโหยงหลายคนเด้อ ฮ่าๆๆๆ :030:
  • น่าผีเขาอาจจะกำลังเครียดมั้งค่ะ

แหๆๆ

:m050:
  • โต่ะจายหมดเรยป๋า

เง้อๆๆๆๆๆๆๆ
  • 5555555555เอากับมัน
  • เท่ห์ได้อีก ชุดนี้เป็นเทรน หน้าหนาว
    ซีซันนี้มาแร๊งงงงงแน่ๆ....หุหุหุ
  • โครตแนว ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    411180_12154742_1.jpg 60K
  • ผมก็นึกว่าเรื่องอะไร มีฮาๆบ้างก็ดีนะ**thai_mk***081-9549220
    ไฟล์แนบ
    k986.JPG 25K
    k8.JPG 39K
  • :o023:หันหน้ามา ฮากาจายยยยยยยยยยยยยยยย:o022::o028::o066:
  • 5555555 ชอบจางเรย น่ารัก
  • ป๋านึกว่างานเข้าอีกแล้วทำให้ตกใจอยู่เรื่อยเลย แต่ก็ชอบนะป๋า ผมว่าจูล่งมีคู่แข่งแล้วงานนี้555555555555555
  • ตัวนี้ชื่อส้มจี๊ด ต้องการแมทซ์กับจูล่ง มีข้อแม้ จูล่งต้องทำน้ำหนักให้ได้นะ ตอนนี้ 2 เดือน หนักสามขีด :m117:
    ไฟล์แนบ
    Jeed.JPG 71K
  • หามุขมาเล่นขำๆในวันหยุดเท่านั้นเองครับ จะได้ไม่เครียด

เห็นกระทู้ที่เจ้าของรักและดูแลเอาใจหมาแล้วมีความสุข
    หากิจกรรมทำเล่นกับมัน พามันไปออกกำลังกาย จูงเดินเล่นนอกบ้าน
    รักและดูแลมันตามอัตภาพ แค่นี้มันก็ตอบแทนเราด้วยการมอบกายถวายชีวิตให้เราแล้วครับ

ส่วนท่านที่คาดหวังกับพิทบูลมากเกินไปมักจะมีแต่ความกังวลและเป็นทุกข์
    ทุกข์ยามที่ไม่ได้ดังใจหวัง ผลกรรมก็ตกที่หมาอีกตามฟอร์ม

ความจริงพิทบูลมันเป็นหมาที่แทบจะสมบูรณ์แบบอยู่แล้วในตัวเอง มีความสามารถรอบด้าน
    ถ้าเลี้ยงแค่ตัวเดียว และมีเวลา ฝึกฝน อบรมบ่มนิสัย มันจะสามารถกลายเป็นหมาสารพัดประโยชน์ได้

ตอนนี้ที่เจอ ส่วนมากกังวลกันในเรื่องไม่เป็นเรื่อง เช่นไม่กินอาหาร ไม่ดุ
    แต่ดูจากรูป ไม่เห็นมีตัวไหนผอมเห็นแต่ซี่โครงสักตัว รูปร่างผิวพรรณก็ปกติดี ก็ไม่รู้จะคาดคั้นให้มันกินไปถึงไหน
    ส่วนตัวที่ไม่ดุ ก็เห็ยๆอยู่ว่า มันยังเป็นลูกหมาอยู่เลย ก็จะพาไปลุยกับหมาจรนอกบ้านเสียแล้ว
    ไม่รู้รักหมาประสาอะไร รักแต่หมาตัวเอง อยากกัดนักก็ไปกัดกับหมาเสียเองก็จบ
    หมาจร แค่มันโดนทอดทิ้งเป็นหมาข้างถนนก็ทุกข์พอแล้ว ยังจะเอาเพชรฆาตรไปไล่ฆ่ามันอีก เวรกรรมจริงๆ
  • ฮาฮ่าๆๆๆ

ท่านปลัดนี่ เข้าเส้นไปแล้ว ฮ่าๆๆ เฮ้ยป๋า มีพวกอีกคนแล้ว บ้าดี ชอบ

น้องวา เป็นไงบายดี
  • 18 มงกุฏ เจอของจริงซะแล้ว ฮ่า ๆ :013:
  • ฮากระจายมาแล้วรอบกับจูล่ง เอาเข้าจริงของเฮียมาร์ค ฮาหมากกระจายว่ะ 55555+ ชอบๆ คะแนนเต็ม10 ให้ของปลัด 10 ของเฮียมาร์ค 10.5 (เพราะใช้ของจริง) ไม่ใช้สลิง
  • ฮา ดีอ่ะ

น่ารัก ด้วยยยยยย
  • แหม...
    นึกว่างานเข้าซะแล้วเรา

เอารูปจูล่ง(ในเรื่องสามก๊ก)ไปเทียบดู
    ถ้าเป็นคน คิดว่ามันน่าจะหล่อประมาณนี้มั้ง....แหะแหะ
    ไฟล์แนบ
    mix.jpg 81K
  • ส่วนนี่คือใบหน้าที่แท้จริงของมัน
    ไฟล์แนบ
    IMG0107A.jpg 82K
  • ขออภัยนะท่านปลาหลัด หากทำให้โตะกะจาย
    แบบว่าอิจฉา มีหมาสวยเกินหน้า ต้องรีบเตะสกัดดาวรุ่งก่อน ฮ่าๆๆๆๆ :005:

ทักทายกะปลัดฯ แบบนี้มันจาว่าตูเลียอีกอะเป่า ฮา.................... :030:
  • ป๋าวันนี้ว่างหรอคะ

สงสัยงานไม่เยอะละ แสดงว่าเตรียมไปดำน้ำเต็มที่แร้วจิ

หุหุ
  • ว่าที่ไหน ปั่นงานมือหงิกอยู่นี่
  • แต่ก็ยังมาตอบกลับอยุ่เน้อ อิอิ:o028:

แถมตอบไวซะด้วย

แสดงว่านั่งเล่นอยุ่แน่ๆ:o037:
  • สวัสดีคะ เฮียใหญ่ สบายดีคะ

นึกว่า ลืมกัลลลแย้วว กิกิ ^^