ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Update หมาแดงฝากให้พี่กอล์ฟ ชัยภูมิ
  • อยากให้ Breeder เจ้าของผลงานช่วยติชมหน่อย
    ตัวนี้เป็นลูกชายเจ้าบูบู้ มาอยู่กับผมที่ราชบุรี รูปนี้ถ่ายตอนหมาอายุสี่เดือนกว่าแล้วคาบ
    ไฟล์แนบ
    Mo2.JPG 38K
    Mo1.JPG 29K
  • ตัวนี้ใช่ลูกคอกเฮลบอย(โคราช) X บูบู้ รึป่าว???
  • อยู่ราชบุรีเเถวไหนครับ อยากรู้จักครับ :001:
  • ผมอยู่แถวบ้านโป่งคับพี่ อยากรู้จักพี่ๆแถวราชบุรีเหมือนกันคาบ
  • ดูหน้ากับแววตาเหมือนเจ้าบูบู้เลยนะครับผม:005: โตเป็นหนุ่มเต็มที่ขอให้จี๊ดๆเหมือนแม่นะครับผม:016:
    ไฟล์แนบ
    S40206592.jpg 112K
  • ผมท่ามะกาใกล้ๆกัน ยินดีที่ได้รู้จักแต่ผมยังไม่มีเลี้ยงเลย
    ศึกษาอยู่ตอนนี้สถานที่พร้อมแต่ตังไม่พร้อม
    หมาสวยมากเลย ของคุณกอร์ฟนี่ผมชอบจังแต่ตังน้อยเลยอดไป
  • หล่อเข้มดีครับ
    ไฟล์แนบ
    Resize of Phot-0063.jpg 17K
  • :002::002:โอ๊ยยยย โหดปายยยย ( รูปหมาโดด ข้างๆต้นกล้วย ) อยากได้แบบนั้นจัง :002::002:
  • ราชบุรีเหมือนกันเลยเดียววันงานเจอกัน

ผมซันคับอยู่จอมบึง