ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ดูให้หน่อยคับมันติดกะหมาไทยก่อน
  • ติดหมาไทยแล้วเอาไปทับจากรูปไอ้ตัวเล็กมันจะใหญ่รึป่าวคับ
    ไฟล์แนบ
    ภาพ0065.jpg 49K
    ภาพ0054.jpg 47K
    ภาพ0005.jpg 49K
    แนนซี่ค่ะ6.jpg 18K
    กัปตัน6.jpg 69K
  • ติดหมาไทยแล้ว ก็ไม่ควรเสี่ยงผสมครับ
    หากเห็นว่ามันติดกับหมาไทย ก็น่าจะพาไปหาหมอ เพื่อฉีดยาไม่ให้ท้องครับ
    หากติดใหม่ๆ พาไปหาหมอยังทัน

แต่ไหนก็มาถึงตอนนี้แล้ว ก็ต้องดูเองละครับว่าลักษณะมันเหมือนใคร
  • มอง ยากครับยังเล็กอยู่เลย....คล้ายๆเหมือนกัน.....ขอให้อย่าเป็นเช่นนั้น ครับ
  • 555+ เพื่อนเอ๋ย อยากขายมันหรือไงวะ ถามมาเป็นอาทิตย์ นี่ก็กระทู้ที่ห้าแล้วมั้ง(ถ้าจำไม่ผิด) มันจะเป็นอารายก็ช่างมันเถอะ ไงก็เป็นความผิดของเอ็งทั้งนั้นแหละที่ทำให้มันเกิดมา เอ็งต้องรับผิดชอบเลี้ยงดูมันจนกว่าจะแก่ตายนั้นแหละวะ
    555+ เพื่อนเอ๋ย รับผิดชอบชะ ถ้ารับไม่ได้เอ็งก็จัดการส่งมันไปอยู่สกลฯได้เลย ถ้าเอ็งยังรับสภาพไม่ได้ว่ามันคืออะไร
    555+ เพื่อนเอ๋ย ข้าดูแล้วเอ็งคงจะรู้สึกสำนึกผิด แล้วต้องการให้คนอื่นในบอร์ดปลอบใจเอ็งให้เอ็งเป็นสุภาพบุรุษที่ผสมหมาห่าอะไรก็ไม่รู้ ขนาดเอ็งก็ยังไม่รู้ ถามแล้วถามอีก (เอ็งจะถามหาพระแสงอารายวะ) รกบอร์ดเขาเปล่าๆนะ
    555+ เพื่อนเอ๋ย เอ็งมีตังไหมวะ ไปให้หมอตรวจ ดีเอ็นเอ เถอะว่ะเพื่อนเอ็งจะได้หายสงสัยว่ามันติดเอ็งเข้าไปด้วยหรือเปล่า เพราะข้าสงสัยว่าเอ็งก็อาจจะมีส่วนในน้ำเชื้อด้วย (เอ็งกลัวมันเหมือนเอ็งหรือวะเพื่อน)5555
    555+ เพื่อนเอ๋ย วันนี้ข้าว่างก็เลยมาเล่นกะเอ็ง แล้วก็ตอบเอ็งให้กระจ่าง แล้วก็แนะให้ไปดูกระทู้เก่าตั้งแต่เริ่มต้นของเอ็งชะว่าเขาตอบยังไง (นี่เอ็งรอให้ขาใหญ่มาร์ค คอนเฟริมให้เอ็งเลยเหรอวะ ว่ามันคือสุดยอดบูลลี่)
    555+ เพื่อนเอ๋ย ไอ้ตุ๊ด ไอ้หน้าตัวเมีย รับไม่ได้ที่ได้เห็นหน้าลูกตัวเองออกมาหน้าเกลียดขนาดนี้ 55555
  • ผมชอบคุนผีข้างบนจัง สะใจดี ผมจำได้ว่าเคยประกาศขายด้วยว่า สาย เรเซอร์เอส ไม่ใช่ Razor edge ถ้าจำไม่ผิดน่าจะซักอาทิตย์ทีผ่านมา
    ไอ้ควายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย
  • เคยประกาศขายแน่นอน 100 เปอร์เซน ผมยังเข้าไปคอมเม้นเลยว่า หน้ามันเม่ง ๆ สรุปคือ หมาคุณพันธ์ทางแน่นอน
  • เรื่องของมึงวะ
    ชักจะรำคาญ ไอ้ครวย
  • ***ความเห็นส่วนตัว***
    ก็น่าจะใหญ่นะครับจากที่เห็นแต่คงไม่มาก
    *นิสัยทั่วไปของ หมาพันธุ์ทาง (ข้างถนน) หวาดระแวง จะปกป้องตัวเองสูง คือไม่ค่อยไว้ใจใคร
    *นิสัยทั่วไปของ พิทฯ บ้าพลัง ขี้เล่น(เล่นโคตรแรง)รักเจ้าของ เป็นนักสู้สุดๆ มีความมุ่งมั่นมาก
    พอเอามารวมกัน ก็เท่ากับว่า ไม่ควรขายให้ใคร และไม่ควรนำไปผสมต่อ ครับ และต้องเลี้ยงด้วยความระมัดระวังด้วยครับ
  • :001: โตขึ้นมันจะเป็นปัญหาสังคม เลี้ยงด้วยรักและรับผิดชอบ หมพิทบูล มันร้ายตามสายพันธ์ พันธ์ทางมันดุ รวมกันดุร้าย พอมันกัดคน ก็พิทบูลอีก เดือดร้อนกันทั่วคนที่เลี้ยง กรุณาเถอะจับมันทำหมันให้หมดทุกตัว ที่เกิด