ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

invite แลกกับน้องหมาได้ไหมนิ
  • ถ้าผมจะขอแลก invite( เอาไปสมัคร แต่ถ้าคนสมัครทำผิดจะโดนทั้งเครือหมดในinvite มีแต่พี่ผม กว่าจะได้ invite 1 อันยากมากนะคับ ) ของ torrentmove ( อันดับ 1 ของประเทศไทย colo อย่างเจ๋งมีทุกอย่างให้โหลดคับคับ) กับ น้องหมาจะได้ไหม อยากได้ เชียงใหม่นะคับ
  • *** อืมๆๆๆๆๆ...มันก็ดีนะ invite นะ แต่เอามาแลกกะน้องหมา

มันจะคู่ลดค่าขอลพิทบูลไปหน่อยนะ เก็บเงินซื้อเถอะคร๊าบๆๆๆ

เดียวนี้ไม่แพงมากนะ anakin_2499@hotmail.com
  • :o004: จุกเลยเหมือนโดยตุ้ยท้อง
  • อย่า ว่าผมโง่เลยนะครับพี่ๆ invite มันคืออะไรครับความรู้ใหม่ของผมจริงๆครับ ผมว่าพี่ๆหลายคนคงอยากรู้เหมือนกันแต่ไม่กล้าถาม ขอบคุณมากเลยนะครับ
  • ผมก็ว่าไปเรื่อย ไม่เอาหรอกครับ แค่อยากเลี้ยงจะตัดใจก็ตัดไม่ลงสักที เห็นทีไร เลือดมันขึ้น T T
  • ก้อเวบบิตไงครับ ใครที่สมัครสมาชิก VIP (เสียเงิน) หรือพวกที่โพสต์ คลิป หรือ หนัง หรืออะไรต่างๆครับ จนได้คะแนนหรือ ratio สูงๆ ก้อจะได้ สิทธิ์ invite หรือเชิญ คนเข้าไปโหลด
    หนังหรือข้อมูลต่างๆ ได้ฟรีอ่ะครับ ไมู่รู้ใ่ช่ป่าวนะ อิอิ
  • พี่ผีพูดถูกแล้วคับ มันก็คือบัตรเชิญให้เข้ามาใช้เว็บ จะสมัครได้มี 2 ทางคือ เสียเงิน หรือ invite
  • ง่า เก็บเงินซื้อดีกว่าค่ะ

อย่าเอาของมาแลกกะหมาเลย สิ่งมีชีวตนะคะ มีจิตใจค่ะไม่ใช่สิ่งของ

อย่างที่พี่คินบอกหมาช่วงนี้ราคาไม่แรงมาก เก็บเงินค่ะเด่วได้เองน๊า... อย่าลดค่าของมันเลยค่ะ

เห็นพี่เล่นนานแล้วล่ะ อดใจรอเน้อ ของๆเรายังไงมันก้ต้องมาถึงเราสักวันน่า:029::015:
  • แล้วจะเลี้ยงได้มั้ยอ่ะ
  • เลี้ยงอ่ะได้คับ ตังค์ก็พอมี แต่อยากได้แบบไม่ตั้งใจซื้ออะป่ะมานนั้น( หลายคนคงงง มีเหตุผลส่วนตัวนิดหน่อย ) ถ้าใครอยู่แถวเชียงใหม่ หรืแม่ริมบอกได้นะคับ อยากไปดูด้วย ตอนนี้ยิ่งเหงาๆเลยยิ่งอยากได้เข้าไปใหญ่อยู่บ้านคนเดียว T-T ยิ่งข้างบ้านเป็นสนามหญ้าขนาดใหญ่( โรงงานยาสูบเก่า ) ยิ่งอยากเล่นกับน้องหมา T-T
  • ได้เลี้ยงสิคะคุณ หมาโชคดี *แปลเป็นไทย

เชียงใหม่คนเลี้ยงเยอะนิ น่าจะหาไม่ยากน๊า...

เอาใจช่วยฮับ
  • ขอบคุณคับ ^0 ^
  • สมัครใหม่จ่ายไม่กี่ร้อยเองไม่ใช่เหรอ
  • ได้ขาข้างนึงไปก่อน เหอๆๆ
    ไฟล์แนบ
    IMG0175A.jpg 85K