ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• :022::022:ขออนุญาติท่านพี่น้องชาวชมรมทุกท่าน
    เราขอไว้อาลัยแด่ ชีต้า สุดยอดพิทบูล ยอดนักสู้ และสุนัขเฝ้าบ้านที่ซื่อสัตย์ที่สุดตลอดกาล
    เจ้านายไม่อยู่ มีงูเห่าเข้าบ้าน 2 ตัวพี่น้อง ช่วยกันสู้จนงูเห่าตาย แต่ตัวก็ตายไปด้วย
    กลับบ้านมาเห็นงูตาย แต่มองไม่เห็นหมาตัวเอง พอเห็นอีกทีน้ำตาร่วง จากั้วพี่ชายมันก็นั่งเฝ้าน้องมันข้าง ๆ
    ไฟล์แนบ
    P6091897.JPG 81K
    P5291543.JPG 80K
  • ขอผู้กล้า ...สู่สุขติ
  • เสียใจด้วยครับ ไปดีเถิดนักสู้
  • เสียใจด้วยครับ
  • ขอจาลึกในความทรงจำ
    เสียใจด้วยครับ
  • เสียใจด้วยนะครับ ไปดีนะ ชีต้า ......
  • .............................................................................
  • :o005::o005::o005: เสียใจด้วยครับ
  • เสียใจด้วยกับการจากไป ..........
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ...
  • :002: นี้ล่ะหมาที่รักเรา

ผมขอแสดงความเสียงใจไว้ ณ ที่นี้ด้วยนะครับ

พิทบูลภูเก็ต
  • ขุนศึก สูญเสีย เพื่อ จารึก เกีรยติเอาไว้ในความทรงจำของผู้ที่อยู่เบื้องหลัง

เสียใจด้วยครับผม

แล้วเวลาพี่ไม่อยู่บ้านเนี่ย พี่ล่ามมมันด้วยเหรอครับ
  • จากไปด้วยความกล้าหาญ ขอให้ไปดีครับ
  • ดูรูป แล้ว พูดไม่ออกเลย...

เสียใจด้วย ไม่เป็นไรหรอก น้ำตา สุภาพบุรุษพิทบลู แด่เพื่อนรัก

ขอร่วมไว้อาลัย

จากใจจริง ครับ
  • นํ้าตาไหล เป็น สายนํ้า ด้วย คนครับ

จาก คอคน รักหมา
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

ชีต้า ทำหน้าที่สุดท้ายดีที่สุดแล้ว

หลับให้สบายน่ะ ทุกคนจะคิดถึงแก ชีต้า
  • ขอขอบคุณพี่น้องทุกท่านจากใจจริง

ขอบคุณมากครับ
  • :011:มันเกิดมาไม่เสียชาติเกิดครับมันเกิดมาเพื่อปกป้องรักษาดูแลเจ้านายของมันอย่างดีที่สุดโดยเอาชีวิตของมันแลกกับความปลอดภัยของเจ้านาย มันเกิดมาเป็น อเมริกันพิทบูล อย่างแท้จริงครับ ขอแสดงความเสียใจอย่างยิ่งครับ:020::022:
  • น่าสงสารจังครับ ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ:o005: สุดยอดแห่งเพื่อนแท้
  • แสดงความเสียใจด้วยครับ.... สุราษฎร์ พิทบูล:024:
    ไฟล์แนบ
    248.jpg 35K
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยคับสู่สุคตินักสู้ซีต้า
  • เสียใจด้วยนะคับ
    ไฟล์แนบ
    Photo01115.jpg 26K
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ.......ชีต้า ยอดนักสู้:063:
  • ตายอย่างมีเกรียติครับ ตายอย่างมีเกรียติ...
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ เชียงใหม่ครับ
  • ถึงกับต้องไว้ อาลัย กันเลยหรือ เอาก้อเอา 1 นาทีเลยนะ ลุกจากแป้นเลย
  • ทำใจเถอะครับมันได้ทำดีที่สุดแล้วครับเอาร่างกายและชวิตปกป้องทรัพสินและบ้าน สุดยอดนักสู้ครับ เสียใจด้วยครับ :063::063::063:
  • ขอแสดงวความเสียใจด้วยนะ เข้าใจเลย รู้สึกอย่างไร เป็นเรากินน้ำตาร่วงนานโขเลย อีกอย่างของเราเองก็เคยช่วยชีวิตไว้ ไปวิ่งกันตอนเย็น ไม่เห็นงู่เห่า มันกระชากซะ เจ้าของหัวทิ่มเลย แบบว่า หวุดหวิด เกือบชะตาขาด
    ไฟล์แนบ
    DSCN0003.jpg 103K
  • เสียจัย ด้วยครับพี่ ผมว่า ถ้าพี่ไม่ได้ล่ามมันไว้ งูไม่ได้ แอ้มมันหรอกครับ ยังไง ก็ หลับไห้สบายนะ