ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พี่ยุธครับอยากเห็นรูปเจ้าโต้ครับ
  • พี่ยุธครับท่าพี่ว่างๆช่วยลงรูปเจ้าโต้ตอนเล็กๆให้ดูทีครับ เอาแบบตั้งแต่เด็กจนโตเลยก็ดีครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ
  • งานเข้าแล้วไอ้โต้ กลายเป็นซูเปอร์สตาร์ชั่วข้ามคืน
    ท่านยุทธ จัดไปอย่าให้เสีย ฮ่าๆๆ :065:

อย่าเลียนแบบไทเกอร์นะเว๊ย โดนสอยตั้งแต่เด็กยันตาย :030:
  • แม่งเลียกันเข้าไป...มึงดังแน่...ไอ่ยุทธคาลิโต้ คูลแคมป์ ไหนๆก็จะทำการตลาดทั้งที ถ้าจะให้ดีเอาอีกคนนึงเลยละกัน ไอ่พ่อค้าขายหมาปอนด์เพื่อนซี้ของมันอีกคนจะได้ครบทีมคูลแคมป์เลย...5555555555555555

ปล.เเล้วก็ขอเชิญไอ่บรรดาลูกกะโปกของมันทั้งคู่ออกมาเลียไข่ของมันด้วย เอาให้ชุ่มเลยละกันอย่าปล่อยให้ไข่มันแห้งเดี๋ยวมันจะฝืดเอา...อิ อิ อิ
  • ฮี่ๆๆๆๆ ไอ้ ผีเหี้ยนี่ ทำหมาแล้วติดมือขายไม่ออก แหง ๆ ฮ่ะ55555555 ท่าจะเก็บกดนิดๆ คนในทั้งน้านนนน มีอยู่กันไม่กี่คนก็ แทง กันซะงั้นแหละ ... เอาเลยไอ้ผีเป๊บซี่เต็มที่กับชีวิต พี่ปอนด์ พ่อค้าหมา เพิ่งรู้เหรอ บ้านนี้เค้าขายหมาอาชีพนะเว้ยย.... ผีทำได้ไม๊วะ ขายหมาอย่างเดียวแล้วไม่ต้องทำไรแดกอ่ะ ทำได้ป่าวไอ้หอย อย่างกระผมไม่ต้องไปเลียกะโปกใครหรอก มีแต่นอนให้เค้าเลีย กาโปกกกกก 55555555555555555555
  • ไอ่เหี้ยนี่คือ...ไข่ใบที่ 1 ที่รีบออกมาดูดไข่ด๊วบๆแทนเจ้านายมัน...555555

อ้าว...ใบที่ 2 ออกมาเลย...อิ อิ อิ

มึงไม่ต้องกลัวหลอก ไอ่โต้มันมีคิวปี้ตัวเมียยาวเหยียดแน่ ยังไงๆกูจะช่วยไอ่ยุทธมันทำโปรโมชั่นหมาเทพของมันใหถึงที่สุด ขอให้ไว้ใจได้...5555555555555555
  • เออ ช่วยกันทำมาหากินหน่อย เสี่ยยุท นี่ ถ้าไม่ได้ไอ้โต้ช่วยหาเงิน ชีวิตลำบากเลยนะนี่ ธรรมดาก็ไม่มีอาชีพอยู่แล้ว เช่าบ้านอยู่ ไม่ได้ไอ้โต้ลำบากตายเลย 55555 บอกแล้วว่ากระผมไมใช่ ไข่ แต่ ผม เป็นเพื่อนเค้า แล้ววันนี้มึงไม่ไปงานเฮียวะ ไอ้ผี น่าสนุกดีออก ดีกว่ามานั่งแทง เค้าไปวันๆ กูเสียดานซะ สาส เมียไม่ให้ไป
  • ว้าๆๆๆๆๆๆ......ตกลงไอ่ยุทธมีไข่ใบซ้ายใบเดียวหรือว๊ะ กูก็นั่งรออีกใบ เบื่อใบซ้ายหว่ะ แม่งออกนอกหน้าเกินไป เจ้านายมึงจ้างดูด 100 นึง มึงเล่นดูดซ๊ะ 500 ไอ่เวรตะไลเอ้ย

เฮ้ย...มึงช่วยไปตามใบขวามาหน่อยดิ๊จะได้ครบเครื่องหน่อย มีซ้ายก็ต้องมีขวาใช่ป่าว...55555555

ปล.เฮ้ยไอ่ยุทธ...เสร็จกระทู้นี้อย่าลืมส่วนแบ่งกูน๊ะเว้ย

อ้อ...ลูกน้องมึงนี่เล่นไม่เนียนเลย ใช้ไม่ได้ ทีหลังอย่าจ้างน๊ะเว้ย โดยเฉพาะไอ่ไข่ใบซ้าย......ห้า ห้า ห้า ห้า ห้า ห้า
  • อะ ชิ ชะ เพิ่งเห็นนะน่าน ไอ่ผี เจ๊สสสแม่ 5555 วันนี้ กรูง่วง 555 เด๋วพรุ่งนี้ เจอกัน 5555

ฮาหวะ 555
    ไฟล์แนบ
    20081117190645_20081017075255_20080909222423_m16855s[1].gif 41K
  • เสี่ยโดนด่า ฮาว่ะ 555 พี่ผี สาดดด มึงดักแบบนี้แล้วกูจะไปยังไงว่ะถ้าช่วยเพื่อนกูก็เป็น ลูกกระโปก เสี่ยกระทู้นี้เค้าขอผ่านน่ะเค้าไม่อยากเป็นลูกกระโปก เสียซีนหมด เค้าเกิดมาเพื่อเป็น คารารวยยย ลูกตะโปดไม่ไหว กร๊ากกกกกกก
    ไฟล์แนบ
    _MG_1029.jpg 69K
  • ขอตอบกระทู้ก่อนนะเพื่อนผี

callito เดินทางมาเมืองไทยมาอยู่กับผม น่าจะอายุประมาณสามเดือน โตมากับอากาศแบบไทยๆเลยครับ แต่รูปถ่ายตอนเด็กๆของเค้า แทบจะไม่ได้ถ่ายเลยครับ ถ่ายมาก็แบบดูไม่ได้ (ประมาณว่าไม่จ้ำม่ำ) ที่พอดูได้ก็ดันหาย เพราะไอ่เพื่อนผมมันชอบมาแอบเปิดดู เว็บ โป๊ เครื่องคอมผมเลยติดเอดส์ รูปหายเกลี้ยงเลยต้องขอโทษทีครับ บอร์ดพิทบูล โซนเก่าก็ล่ม ไปตามเก็ยรูปไม่ได้เลย ป๋ารับผิดชอบด้วยนะ ทำเว็บไงนี่:030:

ผมจะอธิบายคร่าวๆแล้วกัน พอเห็นภาพนะ เพื่อนสนิทผมอะ มาเห็นมัน บอกให้ผมเอามันไปแมทซ์ กัดเดิมพันอะ คงพอเดาออกนะ ว่า ทะเล ขนาดไหน 555

ส่วนรูปที่เอามาลงเป็นลูกมัน ผมว่าเด็กๆมันใกล้ๆเจ้าตัวนี้อะครับ ถ้าจำไม่ผิดนะ:014:
    ไฟล์แนบ
    a393747.jpg 57K
  • เนื่องจากขณะนี้ Ghost ดีๆก็มีมาก
    หลายท่านต้องมาในรูป Ghost เพราะไม่สะดวกที่จะแสดงตน
    แต่ก็ไม่เคยสร้างความเดือดร้อนให้ใคร

ผมจึงไม่ต้องการทะเลาะกับทุกคนที่มาในชื่อ Ghost โดยการเหมาไปทั้งหมด
    ใครซีเรียสอยากด่า สมัครชื่อใหม่มาเลยดีกว่า อย่าทำให้เสียสถาบัน Ghost
    จะรู้ว่าตนไหนเป็นตนไหน และมีกี่ตนกันแน่
    หากปอดแหก ทำเล่นสนุกๆ ด้วยความคะนอง ไม่จริงจังอะไร
    ก็ไม่ต้องสมัครเข้ามาใหม่นะ มันจะเป็นรายชื่อขยะรกอยู่ในระบบเปล่าๆ

เพื่อนผมผิดผมก็ไม่เคยปกป้องกันแบบผิดๆ
    เราจะเตือนกันดีๆแบบเปิดเผย
    แต่ผมไม่ชอบพวกหมาลอบกัดครับ
  • ไม่รู้ล่ะเฮียเหลียง ถือว่าลงมาแล้วก้เป็นไข่ทั้งนั้นแหละ อย่าชิ่งขอร้องง....ทีนี้มันเป็นเรื่องของเราสองคนแล้วล่ะ ว่า ใครจะเป็นข้างซ้าย ใครจะเป็นข้างขวา เฮียแก่แล้วให้เฮียเลือกก่อนแล้วกาน ..... 555555555555555555555
  • มา เพื่อนผี สุดฮา555

อยากจะบอกอะไรเพื่อนผีนะ น้าอูเค้าตัวใหญ่ บะกึ้กเลย มาให้เป็น ตะโปด แล้วกรูจะใช้ชีวิตอยู่ยังไงวะ ถ้าตะโปดกรูใบเท่านี้กรูคงไม่ต้องไปไหนมาไหนแล้ว วันๆนั่งลากตะโปด ไปมาเล่นที่บ้านก็หมดเวลาแล้ว เพื่อนผี 555:030:

ถ้าหาอีกใบมาให้ เอาใบขนาดย่อมๆหน่อยนะ ตัวเล็กๆจะได้ลากง่าย ดูไซส์ คารารวยอย่างเฮียเหลียงอีก คารารวยหนึ่ง ตะโปดสอง ร่วมสองร้อยโล 555

ใช้ได้นะ แก๊ก นี้ เพื่อนผีเก็บเอาไปหนึ่ง ฮา:030::063:
    ไฟล์แนบ
    112846-8+.jpg 30K
  • น้ำตาจะไหล ฮาๆๆๆ
  • อ้าว...ไอ่บักเหลียง ตกลงมึงเป็นใบขวาไอ่ยุทธใช่ป่าวมึงชี้ชัดมาเลย ถ้าไม่ใช่ก็แล้วไป แต่ถ้าใช่ละก็...นี่คือการผสมกันที่ลงตัวมากของการเป็นสมุนลูกกะโปกของไอ่ยุทธ...555555555

เฮ้ย...ไอ่ยุทธ ขอนอกเรื่องหน่อยว๊ะ กูสงสัยมานานแล้ว...เวลามึงถ่ายรูปทำไมมึงชอบใส่แว่นดำแล้วก็ใส่หมวกคลุมถึงหูทุกทีเลยว๊ะ หรือว่า...ตามึงเข แล้ว...หัวเป็นชันตุ แล้วหูด้วนว๊ะ
  • 555 ฮาภาคหลังข่าวเลยตรู น้ำตาไหลเลย เฮ้ย.......เพื่อนผี รอก่อนใจเย็นๆก่อน น้าอู ก็บอกแล้วไง ว่าให้เฮียเค้าเลือกก่อน ว่า จะเป็นข้างไหน ตอนนี้ทำใจได้ละ ว่าอย่างน้อย ตะโปด กรูก็มีขนแต่ส่วนบนกะตรงกลางใบอีกขยุ้มนึง แต่ถ้าเป็นอย่างที่เพื่อนผีว่า ก็ภูมิใจนะ คิดถึงเพื่อนเมื่อไร ก็งัดมาดู เฮียเหลียง & อูซี่ เรารักนายนะ ต่อไป มรึงจะมอบใคร มาเป็น คารารวย กรู วะ 55555555 ใช้ได้เพื่อนผี:030::063:จินตนาการ สูง

ส่วนเพื่อนผี ที่มรึง ถามมาอะนะครับ ว่ากรูพิการรึเปล่า กรูรวบไว้ง่ายๆเลยแล้วกัน กรูมีครบทุกอย่างแบบที่ มรึงมีนั่นแหละ ที่กรูมีไม่เหมือนมรึงทุกวันนี้ก็แค่ ตะโปดของกรูที่มรึงเพิ่งมอบให้กรูมาสองวันนี้แหละ ที่ใหญ่ผิดปกติชาวบ้านเค้า แต่เอาก็เอาเพื่อความสุขกรูยอม ที่กรูใส้แว่นอะ กรูสายตาสั้น ถอดมานี่ซวยเลยนะมรึง มองห่าไรไม่เห็นเลย แล้วที่มันดำอะ มันเป็นที่แสงของรูป จริงๆมันใส ลองดูดีๆ ส่วนไอ่ที่แว่นดำนั่น มันคนข้างๆโว้ย ส่วนเรื่องหมวกที่ใส่ กรูจะใส่เวลาไปดำน้ำ มันหนาวหัวแล้วกรูเป็นภูมิแพ้ ถ้ากรูขืนไม่ครอบกระบาลไว้ มีหวังเมาขี้มูกแน่ :030:

ย้อนไปอ่านอีกที ถ้ากรูเป็นแบบที่ มรึงว่านี่ กรูนี่ถือ ว่าหน้าเชี่ย มากๆเลยนะนี่ 555555555 ฮาหวะ :030:

รูปนี้หนักกว่าเก่าปิดแมร่งทั้งกระบาลเลย ถ้ามรึงวิจารณ์อีก สภาพกรูรูปนี้ คงใกล้ตายแล้วแหละ55555:026::062:
    ไฟล์แนบ
    DSC099332.jpg 107K
  • เฮ้ย พี่ผี กูไม่เอาดิบอกไปแล้วไม่เป็น ตะโปดใครเค้าเกิดมาเพื่อเป็น คารารวย ยุธก็อีกคนไม่เอา กระทู้นี้ไม่เล่นเสียซีนหมด ซิว่าเด้ ไปลุยกันเองเลยเค้าแค่มาดูเฉยๆ พี่ผีครับผมไม่เกี่ยวครับ
  • อ้าวมีข้างเดียว เสียศูนย์ ดิ ทีนี้
  • :065:อะๆๆๆ พอแล้วๆนะเฮียนะ ถ้าจะเล่นไปเล่นกะเฮียเค้าเองเลย เปลี่ยน กะ นะเพื่อนผีนะ

เพื่อนผมเป็นถึงระดับซุปเปอร์สตาร์ จะให้มาเป็นแบบนี้มันไม่ได้ เออ...... ให้เพื่อนๆผมทั้งสองเดินบ่งเดินแบบค่อยเข้าท่าหน่อย
    ......:065:

ลาก่อน ลิเก เลิก
    ไฟล์แนบ
    9157-10.jpg 92K
  • ผมก็ปิดเหมือนเฮียยุทธครับ
    ไม่ได้พิการเหมือนกันนะพี่ผี55555
    ไฟล์แนบ
    DSC_0070.JPG 62K
    oo.jpg 20K
  • ลูกพี่ตูถูกผีหลอกซะละ
    ไฟล์แนบ
    2103.jpg 62K