ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

PHITSANULOKE PITBULL TEAM พิทบลู พิษณุโลก
  • >>> นอนกันหรือยังคราบ ..
  • เชียร์ๆคับ พี่บอย (ส.ท.)

:015:
  • >>> สวัสดีตอนเช้าคราบ......
  • >>> งานเข้าเลยนะบูม สู้ต่อไปน้อง..
  • เหยไอ้บูมมึงด่าใครวะ ไอ้เหี้ยนิลามปามนะมึงรู้ได้ไงว่าเป็นกูสัดเหี้ยนิสันดานนะมึงกูจะไปด่ามึงทำเหี้ยไรหา น้ากูยังไม่อยากมองเลย ถ้าไม่ขอโทษเป็นเรื่องแน่ไอ้เด็กเวณ มึงจะไปเช็กไอพีสนตีนไรก็เรื่องของมึงกูไม่สนแต่ถ้าไม่ขอโทษกูมีเรื่องกับกูแน่กูไม่ใช่เพื่อนเล่นกับมึงนะไอ้สัด
  • เรื่องเล็กคับ พี่เต้

กับมาบ้านเราแวะมาเที่ยวหามั่งนะคับ

คิดถึงไม่ได้เจอกันนาน
  • ขอโทษกระทู้นี้ด้วย เช็กให้ชัวแล้วคอยว่ากัน อย่าให้มีครังทีสองนะด่าได้แต่อย่าพาดพิงผมไม่ชอบ ทุกคนรู้อยู่ว่าคุณกับผมมีข้อพิพาดกันอยู่ จะทำไรคิดให้ดีก่อนผมก็ไม่อยากมีปัญญากับใครโดยไม่จำเป็น แต่ถ้าจะมีผมไม่สนหน้าสนตรีใหนทั้งนั้น (ขอโทษกดระทู้นี้ด้วยขอบอก)
  • ถ้าผมไปว่า ไอ้ผี พาดพิงถึงพี่

ผมขอโทดพี่
  • เออจบคับคุณ
  • เมื่อคืนไม่ค่อยสบาย นอนตื่นสาย
    แต่พอตื่นมา งานเข้า พิดโลก อีก......
    ผมอยากให้พีบอย และ บูม ใจเย็นๆ ทั้งคู่ ครับ
    แต่ถ้าจะให้ดี ถ้ากลับมาเป็นเหมือนเดิมไม่ได้ งั้นก็เป็นเส้นขนานกันไป
    ถึงจะต้องคู่กัน แต่จะไม่แตะต้อง บรรจบกัน จะได้สบายใจทั้งคู่
    ต่างคนต่างอยู่ ครับ เอาใจช่วย พี่ชาย และน้องชาย ของผมครับ..........
  • เป็นกำลังใจให้ พิทบูลพิดโลกครับ พี่น้องก็ต้องมีทะเลาะกันบ้าง

แต่อย่าโกรธกันนานเลยครับ เอาใจช่วยครับ
  • >>> ใจเย็นๆคราบ.. พ่อลูกคู่นี้ ทะเราะกันอีกแล้ววววว..
  • >>> เดี๊ยวผมกลับพิโลกพรุ้งนี้ จะซื้อน้ำแข็งก้อนไปฝากทั้งสองคนเลยนิ..
  • image
    จะไปกันรึยังหา
    ไฟล์แนบ
    บอย0.jpg 81K
  • ไปไหน ครับ ท่านประธาน......จะพาไปเลี้ยงข้าว หรา........... :-D
  • เป็งไงบ้างลูกหมาขายหมดยัง
  • ลูกค้าจองหมด 7 ตัวแล้ว ครับ พี่บอย
    วันมะรืนนี้ จะมารับ ก่อน 2 ตัว แล้วต้นๆเดือนหน้า เค้าจะทะยอย มารับ กัน ครับ พี่ :)
  • ดีคับขอให้น้องขายหมดไว้นะ ทำอะไรให้เจริญเก้าหน้าสิ่งที่ไม่ดีก็อย่าไปทำอีก ทีชอบพาเด็ก......ในรถนะเลิกซะ อิๆๆๆๆๆ โซนาน้า ถ้าจะให้ดีมีโอกาศบวดสัก 9 วันนะจะดีมากเลย อาเมน
  • บร้า................รึป่าว พี่.............................. :)
  • 555555555555555 ไอ้นี้ร้อนตัวไปทำไรในรถ ! ฉึกๆๆๆๆๆๆๆๆ ปล่าว
  • ตัวล้าลางวัล
    y/uploads/FileUploadimageimageimageimage
  • :) :063: :o043: :063: :063:
  • image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0023.jpg 71K
  • ไปแล้วคับตัวเฟริสไปแล้วคับพี่น้อง นายก อบต.นองกุรา บางระกำ มาเอาไปต้อนเย็นผู้หญิงโครตเท่เลย เจ๊แกสุดยอด
    imageimage
    ไฟล์แนบ
    000.jpg 76K
    000.jpg 76K
    IMG_0026.jpg 63K
  • ทีเห็นนั้นๆอยู้เนียเลี้ยงพิทบูลทุกคนคับ เลขา เสมียน ปลัด เลี้ยงทุกคนสุดยอดจิงๆๆ ปล.ลูกน้องพามาซื้อ 55555
  • หล้า ทำการตลาดยังไง หมาโดนจองหมด ต้องศึกษาซะหน่อย ของพี่ออกมา9ตาย3 เหลือ6 อิอิอิ เห็นหมาออกมาเยอะช่วงนี้กลัวขายไม่ได้ แฮะๆๆ
  • ไม่ได้ทำการตลาด ยังงัยเลยพี่บอย(หวันโลก)
    เพราะลูกค้าที่มาจองลูกหมา เค้ามาตามคำบอกเล่า ของคนรู้จักกัน ครับ
    แล้ว ส่วนใหญ่ที่มาจอง เค้าก็เคยเลี้ยงพิท และบางคนเค้าก็ศึกษามาแล้วครับพี่.....
  • เยี่ยมเลยพี่บอย หมาเทพๆ ไปอยู่บางระกำ ยังงัยมันก็ยังอยู่ที่พิดโลก บ้านเรา ครับพี่ :063:
  • เช้าๆแบบนี้ อากาศสดชื่น อรุณสวัสดิ์ ครับพี่ๆน้องๆ ทุกท่าน
  • image
    ไฟล์แนบ
    Backup_of_Backup_of_คอกบอย1.jpg 241K
  • >>> สวัสดีตอนสายๆคราบ..
  • ล้อหมุนกี่โมง..

แล้วเจอกันคับ
  • อิจฉาคนได้ไปเที่ยวจังงงงงงงง 8->
  • นั่นอ่ะดิพี่หล้างานนี้ผมก็ไม่ได้ไปติดกฎหมาย เสียดายๆ :o004:
  • image
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 135K
  • งานหน้าเด๋วเราพร้อมค่อยไปเนอะ คุณเอ็กซ์เนอะ........ :o004:

พี่บอยเอารางวัลกลับมาบ้านเราให้ได้นะพี่ :o043:
  • พี่บอยจะไปล่ารางวัลอีกแล้ว
  • วันนี้เงียบเหงา จัง :o004:
  • -หวัดดีน้อง boom_pit_transister ครับยินดีที่ได้รู้จักด้วยนะครับ ว่างๆก็แวะมาที่บอร์ดอำนาจฯหรือตัวจริงมาด้วยยังได้นะครับ มีอะไรให้กลุ่มพีพี รับใช้เชิญเลยนะครับ
    -สุนัขของท่าน bad191 สุดยอดจริงๆ ชอบมากเลยครับ ดูดุดันดีครับ(ตัวสีน้ำตาล -นักล่ารางวัล)
  • วันนี้จัดการ อาบน้ำให้พิทบลูที่บ้าน 3 ตัว ไม่เหนื่อยเลย
    มาเจอเชพเพิร์ด ตัวเดียวเหงื่อแตกซิ่ก เฮ่อ จัดการต่อด้วยลูกหมา อีก 7 ตัว
    สบายตัวไป(หมานะ ไม่ใช่พ้ม)............สรุป วันนี้ Cleaning ไป 11 ตัว โอ้ว เหนื่อยค้าบบบบบบบบบ...
  • เมื่อครู่ เจ้าของลูกสนัข ที่เค้าจองไว้ มาเยี่ยมมัน
    แหม๋เห็นเค้า เล่น จับ อุ้ม ลูกหมาแล้วมีความสุข
    ที่ลูกหมาของเรา ได้ไปอยู่กับคน ที่รักมัน จริง
    วันที่เค้ามารับมัน สงสัย จะต้องคิดถึงไอ้ตัวเล็กแน่ๆ เลยเรา..
  • พี่หล้าไปใหนหนอ ปกติต้องมาเล่นตั้งแต่ตี5นี่นา :o043:
  • ยังอยู่ครับ คุณสาม...
    ไปนั่งดูลูกหมา หยอกกันมา วันนี้เปิดคอม.สายหน่อยครับ
    แต่เรื่องตื่นเช้ายังเหมือนเดิม ครับ
  • ฮ่า55ไม่ใด้ไปดูหมาที่พัทยา ก็ดูที่บ้านตัวเองไปพลางๆ เหมือนกันเลย
  • :-)) ถูกต้องนะค้าบบบบบบบบบบบบบ :o023:
  • ผมรู้ว่าพี่หล้าไม่ได้ไปเหมือนผม เลยแวะเข้ามาหา คิดถึงๆ
  • ตื่นเช้าเป็นคนแก่เลยนะหล้า
  • พี่หล้าตื่นได้แล้ว