ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

PHITSANULOKE PITBULL TEAM พิทบลู พิษณุโลก
  • วันนี้ต้องมาทำงาน วันแรก เลยไม่ได้เข้าบอร์ด ครับ
  • หายดีแล้วดิพี่หล้า ไปทำงานได้แล้ว หายป่วยไวๆเด้อพี่
  • ครับเอ็กซ์ ผมดีขึ้นมากแล้ว ครับ ขอบคุณครับ :)
  • พี่หล้าตื่นๆ
  • ไปดูเด็กๆแน่เลย
  • ไปล้างขรี้ เด็กๆมา คร้าบบบบบบบบบบบบบบ
    พอดีว่าเมื่อคืน นังพอใจมรันกัดกรง ตระแกรงขาดนิดหน่อยเลยซ่อมนาน ครับ
    แหม๋มาแต่เช้าเลยนะ พ่อ สองหนุ่ม รูปหล่อเนี่ย :o003:
  • ฝากให้ พี่ บอย ครับ imageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_2774.jpg 220K
    IMG_2886.jpg 194K
  • ขอบคุณคับท่าน
    imageimageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0297.jpg 140K
    2.jpg 272K
    1.jpg 300K
    3.jpg 279K
    4.jpg 274K
    5.jpg 256K
    6.jpg 224K
  • :-D ^:)^ =D> :o048: =D> เย้.....พี่บอยเอารางวัลกลับบ้านเรา ได้รางวัลอีกแล้ว
    สุดยอด พี่ ชาย :o010:
  • อรุณสวัสดิ์ ครับทุกท่าน เช้านี้ อากาศร้อนแต่เช้าเลย.......... :m19:
  • ตื่นตามพี่หล้าเอ้า
  • ยินดีกับรางวัลด้วยครับ...

ท่านบอยเอารูปที่โซฟามาส่งงานผมด้วยครับ...
  • หาแต่งานนอกน้อเพื่อนตรู
  • เอ้าเช้าละนะ ค้าบบบบบ พี่ น้อง ตื่นมาทำงานกันมั่งเฮอะ.......
  • ทำไมห้องพิดโลก เงียบจังเลย เฮ่อ เหงาาาาาาาา........... 8-> :o009:
  • เหงาหรอ เดี๋ยวจัดผีไปหลอก.555
  • ตอนนี้ก็ยังเงียบอยู่อีก.............
    อย่าให้มาเลยพี่ศักดิ์ เด๋วก็งานเข้า อีก หร๊อก..............
  • ช่วงนี้สุโขทัยก็เหงา
    imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC00634_resize.jpg 29K
    SDC10820_resize.JPG 60K
    SDC10801_resize.JPG 66K
  • พี่บอย โขทัย ตัดผมเท่ ดีอ่ะ :o003: สกินเฮดมาเลย คิดว่าทิดสึกใหม่
  • พี่หล้านอนดึกเหมือนกันเนาะ
  • ไม่ตัดได้ไง ผมเหลือน้อย ไม่รู้จะไว้ทรงไรดี 555+
  • ขอถอยหลังมา 1 ก้าว ต้อนนี้เหนื่อยมากขอพักเอาแรงเพื่อสู้ต่ออาจจะหายไปนานหน่อยนะคับ บอบช้ำมากต้องไปรักษาให้หายก่อนแล้วขอยมาสู้ต่อ มีไรโทรหาได้คับ (เหนื่อยล้าทั้งกายและใจ) สงสารลูกเมียหัวหกก้นคิตไปกับเรา คิดว่ารางวัลที่ได้รับจากงานพัทยาคงเป็นรางวัลทีสูงสุดแล้ว ทีเราได้ทุ่มเทมา ต้อนนี้ขอพักยาวเลยนะคับงานราชงานหลวงคงจะงดหมดคับ มาอีกทีคงจะเป็น ซาล่า พอลล่า มีน้องคับ ขอตัวไปทำงานเก็บตัง ก่อนนะคับพี่น้อง
  • ทำไมพี่บอยขอพักเอาดื้อๆละครับพี่...........
    แต่ไม่เป็นไรครับพี่ ตอนนี้เท่าที่พี่ทำ มันทำให้คนอื่นๆ รู้จัก พิดโลกมากขึ้น
    พูดง่ายๆ พิทบลูพิดโลก เกิดได้เพราะพี่ ครับ

ถึงแม้ว่าตอนนี้ พี่จะขอพัก แต่พี่ก็เล่นบอร์ดได้ปกติ ระหว่างพี่ กับ น้องๆ
    ก็ยังไปมาหาสู่ กันได้ ปกติ นี่ครับพี่ สู้ๆ พี่ชาย น้องคนนี้จะคอยเป็นกำลังใจให้เสมอ ครับ
  • อะไรกันพี่ เกิดอะไรขึ้น ยังไงก็รีบกลับมานะครับผม วันงานได้คุยกันแค่แป็ปเดียว โทษจริงๆ ครับพี่ วุ่นกันทุกคนเลย image
    ไฟล์แนบ
    202964.jpg 121K
  • คับผมจะพยามกับมาให้เร็วทีสุด มีแต่ลายจ่ายไม่มีลายรับเลยไปงวดนี้ก็หมดไปอีกหมื่อนกว่าบาท รถ 2 คันก็ปาเข้าไป 8,0000 ค่าทีพัก ค่าบูทดีนะยังมีพี่ๆน้องๆช่วยอยู่บ้างไหนอาหารการกินอีก ผมคนเดียวทำได้แค่นี้และคับท้อและเหนื่อยสงสารลูกเมียด้วยกระเตงกันไปเลือย เงินทีเก็บสะสมมาก็เกิบหมดแล้ว ขอกับไปตั้งหลักก่อนคับ ท้อแต่ไม่ยอมถอยแน่นอนแต่เมื่อไรเท่านั้นเองคับพร้อมเมื่อไรได้เจอกันแน่ แต่ก็จะเข้าบอร์ดทุกวันคับ
  • เข้าใจครับพี่บอย ถอยหนึ่งก้าว เพื่อก้าวที่ยิ่งใหญ่ ในภายภาคหน้า ครับ :)
  • :063: ไอ้น้อง
  • เช้าวันใหม่แล้ว ครับ พี่ น้องงงงงง..........
  • เช้าด้วย :o003:
  • เด๋วคืนนี้ ดูบอล จะได้รู้ใครเมพ ใครแมว ค้าบบบบบบบบบ
  • ยิงกัน4เม็ด+
  • :067: :067: :067: ถะ ถะ ถะ ถูกต้องนะค้าบบบบบบบบ บาซ่า 3-แมนยู 1 ฮิ้ววววววว..........
    ใครไม่เชื่อคอยดู.......... :o055:
  • เราบอกท่านแล้ ว่าบ่าซ่าจะชนะ แมนยู 3-1 ตรงเป๊ะ สกอล์ไม่มีผิดพลาด ฮิ้ววววววว มีฟามสุขจัง
    นี่ขนาดหงษ์ไม่ได้ถ้วยเองนะเนี่ย ยังมีฟามสุขเลย ฮิ้วววววววววว :o060: :o061:
  • เศร้าใจ :o004:
  • imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    223250_155237334543274_100001710259206_340736_2500380_n.jpg 100K
    IMG_0035.jpg 151K
    เฮวบอย.jpg 125K
  • พี่บอย เด๋วเราดู วัน เวลา ดีๆ ไม่มีฝนกวน
    เราหาเรื่อง พาหมาไปวิ่ง ริมน้ำกันมั้ย พี่........... :032: :032: :032:
  • 4เม็ดจริงด้วย
  • พี่หล้าเดี๋ยวเราเปิดทำนายบอลออนไลน์เอามั้ยรับรอง รวยยยยย พี่บอยสวัสดีครับพี่ หมาสวยดีจัง ชื่อไรมั่งครับ
  • ขอขอบคุณ พี่แมท พี่อ้วน พี่ศักดิ์ ครับ ที่วันนี้ แวะมาเยี่ยมเยียน
    และพาไปเลี้ยง อาหาร กับบรรยากาศ ที่แสนสบาย ครั้งหน้ามาใหม่นะพี่
    ยินดีต้อนรับ ครับพี่ ครั้งหน่า อย่าลืม ดึงพี่เติ้ล มาด้วยนะพี่ ขอบคุณมาก ครับ : :o030:
  • พี่บอย ว่างๆมาเที่ยวใหม่ได้เลยพี่ บ่อปลาพี่ผม บรรยากาศดีนะพี่ เหมาะแก่การ
    พาเพื่อนๆ พี่มาพักผ่อน ครับพี่ :o060:
  • พี่หล้า ถ้าผมไป ตกปลาใด้มั้ย555 น้องปลาก็ใด้ ขายของอยู่ศาลาชมวิวก่อนถึงเนินมหัศจรรย์งามนะ2พี่น้องเลย ไม่เชื่อวันหลังไปถามว่ารู้จักพี่สามมั้ย5555 น้องสาวผมเอง :o043:
  • เขาค้อใช่มั้ย พี่สาม....(พี่แฟน) :o063:
  • มาเลยครับ คุณสาม บ่อตกปลาพี่ผม บรรยากาศ ซู๊ดยอสสสสสสสสส........ :-D
  • ไม่รู้เป็นไงบ้านผมเป็นที่ร่ำรือว่ามีสาวสวยที่สุดในตำบลมาทุกรุ่น ตั้งแต่รุ่นแม่ รุ่นน้า รุ่นพี่สาว รุ่นน้องสาว ถึงตอนนี้ก็หลานสาว ใด้ฉายาว่าโฟร์ มด ประจำโรงเรียน แต่ทำใม ... เขาเก็บผมมาเลี้ยงรึไงหว่า :o004:
  • แล้วตกลงจะให้ผมเป็นน้องเขย รึ หลานเขย ครับ พี่สามมมมมม :o063: