ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

PHITSANULOKE PITBULL TEAM พิทบลู พิษณุโลก
  • งานนี้ เจ้ กับท่านประธานเรา จัดหนัก เลย ครับพี่น้องงงงงงง...........:m109::m084:
  • มาแล้วคับพี่สัก สบายดีนะคับพี่ สุดที่รัก (อย่าลืมเรื่องเด็กนะพี่ ผมเอาจิงนะคับ:031:)

ก็ไม่เห็นเพื่อนโต้ง ติดต่อเราเลย ก็นึกว่ายังไม่กับมาคับ สบายดีนะเพื่อน มาหาเพื่อนบ้างสิคับ:o068:

แหม่ๆ สร้างกันใหญ่เลยนะคับ ท่านประทาน เอ้าเต็มที่เลยคับลูกพี่ มีไรให้ช่วยก็บอกได้เลยนะคับ :o051::o052:

ผมก็ รอคอย สิ่งที่ เฝ้าหามานานจะมาอยู่ที่บ้านนี้ละคับ (แค่ชื่อ ก็กินขาดแล้วคับ) ไช่เปล่าคับ พี่เป้ :o027:
  • ขยายฐานอำนาจ แสดงศักกายภาพ เพื่อรอขุนพล จากต่างแดนมาเสริม ทับ ในอนาคตข้างหน้า คนอื่นจะได้รู้ว่าเราทำ จิง ไม่ได้ขี้โม้ และจะทำให้ดีที่สุด ถ้าไม่ประสบความสำเร็จก่อค้อยมาว่ากันที่หลัง จะลองสักครั้ง
    ไฟล์แนบ
    DSC00001.JPG 70K
    DSC00002.JPG 105K
    DSC00003.JPG 109K
    DSC00004.JPG 92K
    DSC00005.JPG 111K
  • นี้ผลงานขั้นแรก..ต่อไปจะเป็นอย่างไรก็ลองติดตามดูต่อไปน่ะค่ะ..พี่กับพี่บอยตั้งใจอยากจะทำฟาร์มใหญ่น่ะแต่ตอนนี้ยังเอาแค่เริ่มต้นเล็กๆๆแล้วกันน่ะ..ถ้าจะใหญ่ต้องไม่ใช่ที่นี่แล้วล่ะ..เอาไว้ถึงเวลาจะบอกพี่น้องทุกๆคนน่ะค่ะ
  • เรื่องเด็กอะ ขนาดพี่เองยังไม่ตกถึงท้องมากว่า5เดือนแล้ว

และจะเอาปัญญาที่ไหนมาจัดให้ ต้องขอโทษด้วยนะจ๊ะ:029:
  • อย่างพี่ศักดิ์นี่นะ หาเด็กไม่ได้ จะเชื่อดีมั้ยนี่... คริ คริ ....:o003:
  • เอาละครับท่าน งานนี้พิดโลกกระหึ่มแน่ :o023:
    ท่านประธานเล่นแสดงแสงญาณุภาพแบบนี้...สุดติ่งเลยพี่:o061:
    มันต้องอย่างงี้ เมื่อมีกำลัง จะทำอะไร มันต้องทำให้จริง...:o010:
    จัดไปพี่...โรงเรือนสร้างเสร็จ..แล้วเรื่องติดตั้งไฟฟ้ามีไรบอกได้พี่ ยินดีช่วยเหลือ..ด้วยความเต็มใจ:o030:
    ว่างๆ ผมจะเข้าไปหาเด้อ...:o037:
  • ไอ้คุณน้อง คลองขอนแก่น มรันหายหัวไปไหนกันหมดเนี่ย...:o018::o059:
  • ดีครับ มีคอกใหญ่อยู่ใกล้ๆแบบนี้
  • ขอบใจมากน่ะหล้าที่เป็นกำลังใจให้พี่น่ะ..พี่จะทำความฝันให้เป็นจริง..อยากให้พิษณุโลกบ้านเรามีฟาร์มที่สวยที่สุดในพิดโลก..มันต้องใช้เวลาล่ะ..เพราะเราต้องใช้งบประมาณเยอะ.ขอเวลาให้พี่ได้เก็บเงินสักพัก.แต่อนาคตฟาร์มต้องเกิดบ้านเราแน่ๆล่ะ..พี่เห็นเจ๊อรกับเฮียโฟกเป็นตัวอย่างที่ดีก็เลยมีกำลังใจให้พี่อยากทำในสิ่งที่เราอยากทำล่ะ
  • พี่บอย ค่อยๆทำน่ะดีแล้ว ค่อยๆเป็นค่อยๆไป อย่าลืมเรื่องรูระบายนะ ลุงแกคงเข้าใจดีแล้ว เดี๋ยวเสร็จแล้วเดี๋ยวผมไปเที่ยวหาใหม่
    ขอบคุณพี่บอยพี่ดา สำหรับการต้อนรับเมื่อวานคับ ไข่เหลือแพงเดียวแล้ว :001: เจซีกินครั้งเดียวก็15ลูกแล้ว:002:

ขอบคุณน้องบูมในการสนทนาเมื่อวาน เดินไปพร้อมกัน ผมเชื่อว่า สักวัน พิโลกจะมีมาตรฐานในการทำหมาบลูลี่ แน่นอนคับ
    ไฟล์แนบ
    DSC_0281.jpg 98K
  • ขอบใจเป้มากน่ะที่แนะนำให้พี่ล่ะเดี๊ยววันที่18พี่จะฝากไข่ไปให้เป้ด้วยน่ะ...
  • ขอบคุณคับพี่ดา ซื้อไข่ไกลเลยผม:001:
  • >>>>>เห็นด้วยกับคำหล้าอีกแล้ว.+++++++++++++++++++++++++++++

>>>>>>ดีใจกับพี่น้องคลองขอนแก่นน้ำลดลงแล้ว ฮาฮา...........................

>>>>>>>>สุดๆไปเลยพี่บอยเจ้ดา ต้องขอไปชมเป็นแนวทางซะแล้ว.!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
  • โปรเจกหน้า ตามรอยพี่ผมอีกและ :001:
    ไฟล์แนบ
    2472.jpg 82K
  • ทำเล็กๆแบบผมไปก่อนนะพี่บอย เดี๋ยวผมจะไปซื้อที่อยู่พิโลก ทำแบบพี่บอย ดีไหมพี่:032:
    ไฟล์แนบ
    IMG_7493.jpg 56K

แน่จริงทั่นประทานฟิตหมามาแข่งดิ ฮ่าๆๆๆๆ มาเย้ยถึงในบ้าน สู้ไหมครับ
  • ดีเลยเป้..เมื่อวานที่เป้มาหาพี่ตรงหลังบ้านที่เป้เห็นพี่กะว่าจะเอาไว้สำหรับออกกำลังกายให้หมาก่อนเพราะตอนนี้ลูกหมาพี่ยังเล็กอยู่ถ้าโตเมื่อไหร่พี่ต้องทำคอกอยู่แล้ว..แล้วเรื่องฟาร์มที่พี่จะทำ..ไม่ใช่ที่ร้านพี่หรอก..ตรงนี้ไม่พอที่จะเลี้ยงหมาได้เยอะหรอกน่ะ..พี่มีที่ดินแถววนาโฮม..พี่ตั้งใจจะทำฟาร์มตรงนี้แหละ..ตอนนี้เอาที่ร้านให้เสร็จก่อน..อีกสักพักพี่จะถมดินแถววนาโฮมไว้ก่อนล่ะ..ปีหน้าอาจจะมีอะไรที่ดีแน่นอนล่ะ..ใจเย็นๆๆรับรองได้เห็นฟาร์มพี่แน่นอนล่ะ
  • >>>>>ผมฝากเลี้ยงหนึ่งตัวครับเจ้ อิอิอิ...........................
    ไฟล์แนบ
    479.jpg 86K
  • ฝากเลี้ยงเหรอ..ได้ดิแต่ถ้าพี่หลงมันขึ้นมาพี่ไม่คืนให้เราน่ะ5555คิดให้ดีน่ะนายเต้
  • คลองขอนแก่น มา ราย งาน ตัว คัฟ..
  • >>>>>>มาตัวเดียวหรอคราบคุณโต้ง...............
  • >>>>>ไม่ฝากแล้วเจ้ ฮาฮา.......................
  • ขอบใจจ้าน้องเป้..พี่จะทำอะไรต้องวางแผนให้ดีเพราะการที่เราจะทำอะไรเราต้องรอบคอบน่ะ..เพราะไม่งั้นงานจะเสียง่ายอีกอย่างแก้ไขอะไรไม่ได้แล้ว..แต่พี่ว่าน่ะสู้น้องเป้ไม่ได้หรอก.เพราะเป้ทำดีกว่าพี่อีกน่ะ..
  • เดียวพรุ้งนี้ โฟแมนเข้าปตรวจงานนะคับ พี่บอย พี่ดา

วันนี้ ไม่ได้เข้าไปหาเลย เพราะไม่รู้จะเอาอะไรไปให้กินคับ จะเข้าไปดูการทำคอกหมาคับ จะได้เอาใว้ดูเป็นตัวอย่างคับ

อย่าไปวุ่นวายกับช่างเขามากนะคับ พี่บอย เดียวช่างเขาจะล่อเอานะคับ:o028: เดียวพรุ้งนี้ผมไปตรวจงานนะคับ

นะจะบอกให้ :o001:
  • ยังมีที่ติ อยู่คับพี่ดา ก็เลยอยากให้ของพี่บอยพี่ดา ไม่มีที่ติ เมื่อวานเลยขออนุญาตแนะนำต้องขอโทษด้วยนะพี่
    อยากให้พี่ทำแบบไม่มีที่ติ จะแก้ไขก็ต้องเสียเงินเพิ่ม ผมพลาดด้วยแหละ แต่ไม่ได้เกิดปัญหา แค่ไม่ได้(มาตรฐานISO):032:
    อีกสักไม่เกิน5ปี ไปหาที่แถวๆเหนือ แถวๆ วังน้ำเขียว(โคราช) กันดีกว่าเดี๋ยวนครสวรรค์บ้านผมก็เป็นชายทะเลแล้ว:002:
  • เมื่อวานที่เป้มาพี่เห็นเราคุยกับช่างดูเหมือนมีความคิดดีน่ะ..แนะนำหลายอย่าง..แต่หน้าเราดูเหมือนไม่ให้เลยน่ะ...5555ล้อเล่นน่ะ..อย่าถือสาพี่เลยน่ะ..ชักอยากไปเที่ยวบ้านเป้เสียแล้ว...ไม่รู้ว่าเจ้าของบ้านนี้จะต้อนรับพี่หรือเปล่า..
  • :o003:ก็ไม่อยากนิ เป้ ก็ทำแพไว้เลี้ยงหมาไง:o003:
  • รึไม่ก็ซื้อเรือดำน้ำซักลำ ไม่ยาก
    ไฟล์แนบ
    activity_66_5.jpg 82K
  • จะไหวมั๊ยนายเป้...5555
  • :o040:ถ้าจะซื้อที่ดิน ก็ติดต่อ เจ๊ดาได้เลยนะ เจ๊ดา เข้ามีเยาะ พี่มันมีแต่ตัวกับหัวใจ:o040:
  • ให้พี่เลี้ยงฟาร์มคนเดียวก็ได้นิส่วนเป้ก็เลี้ยงเรือในน้ำชายทะเลไปแล้วกันนะ5555
  • ป่ามาค ต้องเจอลูกน้องผม นักฆ่าน้าจิงจก บูมราชาหมาแดง
    ไฟล์แนบ
    1230.jpg 71K
  • มาให้ไวเลยนะพี่ดาพี่บอย มาได้เลย แต่ต้องผ่านช่วงเลือกตั้งไปก่อนนะ อาทิตย์นี้อันตรายมากๆ ต้องระวังๆ
    พี่บอย เรือดำน้ำซื้อเผื่อลำนะ หรือเอากระชังปลาก็ได้ เอาไว้ให้เจซีว่ายน้ำ:001: 2เมืองเราจะเป็นชายทะเลไหม:024:

พี่ดามีที่แถวๆหอพักสตรี มอนอ ไหม คือว่าอยากได้แถวนั้นอ่ะ:021::062:
  • กร้ากกกก.......:m117:.นักฆ่าหน้าจิ้งจก......:m117:
  • อย่างนี้พอได้ปะ ป๋า
    ไฟล์แนบ
    3121.jpg 92K
  • พี่ แมท ไอ้พอลร้า พอได้ปะ
    ไฟล์แนบ
    1168.jpg 64K
    2141.jpg 77K
  • มีจ๊ะที่ดินแถวม.นล่ะแต่นี้แม่พี่ไม่ขายน่ะเค้าจะเก็บไว้ให้ลูกๆล่ะ
  • เสร็จไปอีก 1 ขั้นตอน
    ไฟล์แนบ
    DSC000022.JPG 73K
    DSC000012.JPG 92K
  • :005:สวัสดีครับพี่ๆเพื่อนๆ พิษณุโลกทุกท่านบายดีกันนะครับ :005:

:017:โอโห..........พี่บอยนี้โคงการใหญ่เลยใช่ไม่ครับพี่ เยี่ยมไปเลยครับผม:062::063:
    ไฟล์แนบ
    3053.jpg 100K
  • โห..หล่อซะเลยน่ะ....
  • ใช่แว้ววววคับ คุณโรมัน
  • โย่วๆๆๆๆ......

เพิ้ลโต้งหายไปไหนวะ.........รายงานตัวดิ

มัวคลั่งใคร้กับชุดราก.....handmade:o010::o010::o010::o010::o010::o010:
  • ก้อ ยู่ ข้างๆๆ กัล งัย ..สาด ด ด ...
  • ไม่ได้การละ..
    พ่งงี้ ต้องไปเยี่ยมชมคลังแสง ของท่านประธานก่อนละเรา........:m086:
  • >>>>>คลองขอนแก่นเล่นกันเองซะงั้น ........

>>>>>>ประธานเราจัดหนักเลยงานนี้ พอลล้าหูหายยังพี่บอย............................
  • คัย กิน เหล้า ยู่ บ้าง คัฟ เนี้ย!!
  • วันนี้ กินเบียร์ เมาแล้วด้วย เปรี้ยวด้วย

หรือว่า เต้กะโต้ง จะชวนไปกินด้วย

แต่คงไปไม่ได้ แมวเล้า....

ราตรีสวัส.......
  • มาวววว.....แล้ววววววววว..........:o065:.
  • อรุณสวัสดิ์ ครับ ทุกๆท่าน:o060: