ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

PHITSANULOKE PITBULL TEAM พิทบลู พิษณุโลก
  • ใจร้าย ขอไป ก็ ไม่ให้ไป งอนแล้วนะ.:014:
  • มั้ย ต้อง งอล พี่...

ว่างๆๆ มา หา น้อง ดั้ย เร๊ย!!

ตลอด เวลา....

มั้ย มา ขอ หั้ย เด็ก พี่ มี กิ๊ก นะ..อิอิ
  • >>>>>นายหล้า.....ใจรายจริงๆ พี่สักจะพาสาวๆมาให้ซ้กหน่อย ไม่เอาหรือไงนายหล้า ฮา...............ๆ
  • >>>>>>ขอขอบคุณเจ้ดาและพี่น้องพิโลกมากๆคราบ ที่เลื่อนนัดเป็นวันที่ 16 มาวมันแน่ๆ ฮา................ๆ
  • งอน งอน งอน.....
  • ไปแน่คัฟพี่หล่า.....

ไม่พลาดแน่พานหิน......Go go go
  • สาดดดด...ทำเป็นงอน เด็กๆทำก็น่ารักดีหรอกนะ....

แต่มรึงทำนี่..ไม่อยากคิดเลยว่าจะน่าเอ็นดูขนาดไหน...
  • เฮ้ย..........ไรกันมีพาเด็กไปด้วย ทีเราไปนั่งเฝ้าเผื่อจะได้มั่ง ไม่ตกถึงท้องเลยยยยยยย

คึกคักกันจังนะบ้านนี้
  • เด็กๆ หมายถึง เจ้า 4 ขา น่ะครับท่านเบนท์.........:o010:
  • กำๆๆๆผมดูพี่หล้าผิดไปที่แท้พี่หล้าเป็นคนธรรมมะ ธรรมโม:o045: ข้าน้อยผิดไปแล้ว..........5555
  • พี่เป้ เอาเบอร์ พี่บังให้ผมหน่อยคับ

โทสับผมพังอีกแล้วคับ จะได้โทบอกลายละเอียดให้พี่บังฟังคับ

ขอบคุนคับ
  • ไม่ได้เข้ากระทู้ซะน่นเลย ออกไปขายกรงหมามาโดน ผี เล่นซะแย่เลย กำแท้ๆๆ คนมันฮอดเนาะต้องทำใจ ส่วนพี่ แมท นะเป็นตัวอย่างที่ดีให้น้องเลยนะคับ ครอบครัวดีเด่นประจำปีเลยเดอ อีกอย่างที่ไม่ได้เข้ากระทู้นะเพราะมี เลขาคอยดูแลกระทู้อย่าแล้ว ทุกคนคงรู้จัก เจ๊ดาเป็นอย่างดี เลขาฝายจัดการ ส่วนท่าน บิว จะมางานกับเข้าด้วยหรอคับท่านไม่รู้นะเนีย ส่วนท่าน เต้ มาซ้อมคอกันก่อนก็ดีเดียวสู้ พานหินไม่ได้ดีแล้วเรามาวางแผนก่อนลงสนามก็ดีเนอะ เจอกัน 3 วิ ยังไม่ได้แก้มือล้างตากับพี่ ศักดิ์ เลยงานนี้มีตายกันแน่นนอน ส่วนวันที่ 16 สถานที่หลังบ้านคงจะเสร็จแล้วจะได้ให้ ประธานเมืองเลย มาตัดริปบิ้นเลยคงจะดี แล้วอีกอย่างหนึ่งไอ้น้อง หล้า มาเดินไฟให้พี่ด้วยงานเสร็จคงไม่เกินวันอังคาร นะแล้ว เฮียบัง ไปเปล่าวคับมีไรจะปรึกษาด้วยหน่อย กัวอยู่เหมียนกันเลยต้องปรึกษาเซียนซะหน่อย แล้วเจอกันนะคับทุกท่าน
  • จัดไปท่านประธาน วันอังคารจะเข้าไปดูงานครับ:m086: ว่าจะใช้อะไรบ้าง:m101:เตรียม:o065:ไว้ด้วยเด้อ
  • พี่บอยคับประธานที่ จ.เลยยังไม่ได้เลือกเลยอะพี่ หาวันปรึกษาเรื่องประธานอยู่คับ

เอาที่ ปรึกษาเต้ ตัดริปบิ้นแทนได้ไมคับ:o015:
  • รายงานตัวคัฟ.......

16 เจอกันบ้านท่านประทานใช่ปะคัฟ........Go go go

มาวกระจาย.......กร๊ากๆๆๆ
  • จิง อ่ะ คีย์!!..เมา จิง หรอ..อิอิ

พี่ เต้ ปัย ไหน ของ เขา ว่ะ เนี้ย!!
  • บอย..ผมไม่เคย3วิ.แต่จะท้าดวน.ไม่มีหนี5555

เต้ไปเป็นประธานที่เลยตั่งแต่เมื่อไหร่

โต้งถ้าจะเมามาเมากับพี่ดีกว่ามั้ย555
  • >>>>>>มาแล้วใจเย็นๆ ......คราบคุณโต้งนิ คีนานมาจริงๆเรียกตั้งนาน.........................
  • หล้า พี่หยอกเล่น อย่าถือสา คนไม่มีแฟนอย่างพี่เลย...

พรุ่งนี้มีทีเด็ด.....
  • >>>>>พี่ศัก......เมืองเลยยังไม่มีประธาน มีแต่ที่ปรึกษาทางใจอะพี่ ฮา...........ๆ
  • ขอเป็นที่ปรึกษาด้วยดิ.555
  • :o003:อีก คน รับ มั้ย พี่ เต้!!:o003:
  • >>>>>>>พี่ศัก ไม่มีแฟน ไอ้คุณโต้งก็ออกลูกเป็นลิงแล้วพี่ ฮา........ๆ
  • พี่ ศักดิ์ ถ้า เมา แร๊ว พา น้อง ปัย ต่อ ดั้ย ป่าว..

แบบ ว่า โต้ รุ่ง อ่ะ พี่..
  • อ้าวๆๆ..

พี่ ศักดิ์ รีบ มี ซะ หั้ย ไว เร๊ย นะ..

มั้ย งั้น ลูก ผม เปง ลิง ผม โทษ พี่ นะ...55+
  • มาแล้วจร๊า......

พี่น้องอันเปงที่ร๊ากยิ่งของน้องคีย์........

แหมโต้งมุงกิง2 แก้วก็เมากลิ้งละ ไออ่อนเอ๊ย

กร๊ากๆๆๆ.....
  • >>>>>> ไม่ได้ๆคราบ.....ที่ปรึกษามีตำแหน่งเดียวคราบ กั๊กไว้ก่อน ฮา.........ๆ
  • พี่เต้...จะโทรหาพี่ซะหน่อย

ตังหมดเพ่......เซงจิต...เห้อ
  • ก้อ มึง ริน หั้ย กรู แค่ นั้น อ่ะ...

กรู คง กิน มาก ดั้ย ล่ะ มั้ง...เดว เตะ แม่ง เร๊ยๆๆ..

อุ๊ย!! มั้ย เอา นะ....เรา ต้อง มั้ย นัก เลง ซิ โต้ง...อิอิ
  • โห ไอเวง.......

คนอย่างคุนก็เหทือนลูกไก่ในกำมือ ผม

จะบีบก็ตาย จะคายก็รอด......ห้าๆๆๆๆ
  • หมด มา 2 เดือน แรว มั้ง..55+

โทร หา แต่ ผู้ สาว.....

ผู้ ชาย เจ้า ชู้.......

เดว กรู จะ ตั้ง หั้ย มึง เปง นายกสมาคมเที่ยวกระหรี่ แห่ง ประเทศ ไทย..55+

คัย สน จัย เป็น รอง นายก มั้ง คัฟ..เอิ๊ก ก กๆ ๆ ๆ
  • หมดเลยตู.....

ความดีที่สะสมไว้....หมดทะลายเพราะคุนโต้งนี่เอง

เซงๆๆๆ........
  • ไม่อยากเป็นรองนายก....แต่ขอเป็น..พี่นายกสมาคม ได้มั้ยน้องงงงงงง..................:o028:
  • พี่ศักดิ์ พรุ่งงี้ มีไร ไม่บอกน้องมั่งหรอเพ่.........:o040::o040:
  • 55+

เอา จิง ดิ พี่ หล้า....

งั้น เปง ร่วม เร๊ย.......นายก หล้า ...นายก คีย์......ฮา ๆๆๆ
  • ฝาก หั้ย คีย์ เพื่อน เลิฟ.

http://www.youtube.com/watch?v=xWnwK6OT2VM
  • อ่า......โดนใจ
  • ไอ้บร้า...........:o019:.กรูอายนะ.......:o063::o063:
  • บอก แร๊ว หั้ย รัย ปัย ก้อ ต้อง ชอบ!!

นายก หล้า..นายก คีย์....

เดว ผม นอน ก่อง นะ........เดว ว่างๆๆ ปัย ปรึก ษา ที่ สภา ราชพฦกษ์55+
  • เออ....เพิ้ลเลิฟ
  • น่านนนนนนนน..........มรึงเปิดประชุม มะไร เมียกรูตีตายแน่........:o028:
  • กลัวเมียหราพี่หล่า.......ห้าๆๆๆๆ
  • 55+

ก้อ บอก ว่า เรา ปัย มิ้ตดั้ม...เอ๊ย มิ้ตติ้ง ซิ คัฟ นายก!!!
  • เอางั้นเรยหรา.........:o063:
  • พึ้งรู้เลยคับว่าพี่หล้ากลัวเมีย พูดกับเมียอย่าพูดหลายคำพี่หล้าเดี๊ยวได้ใจ

เป็นผมไม่ได้พูดคำเดียวจบ มีแต่ ครับ ครับ แล้วก็ครับ 555

ทำไงได้พี่คนรักเมียใช่ไมพี่
  • ไปละคัฟพี่น้อง......

ฟานดีทุกคนเน้อ......โดยเฉพาะพี่เต้....พี่ล่า

ฟานเห็นหญิงงามๆๆๆเน้อๆๆๆ ห้าๆๆๆๆ
  • :o001:เต้ พี่ว่าเราก็ซาวเสียงเลยแต่พี่คนหนึ่งหระ ที่โหวดให้ เต้ เต็มร้อยวุฒธิภาวสูง พิมพ์ผิดอย่าว่ากันนะขอให้อ่านออกพอเนาะ ท้อก็ ผี มาพอแล้วเนาะ
    พี่ว่าเราก็เหมือนพี่ไม่เอาเปรียบน้องๆๆ และพอจะมีแรง และความมุ่งมั้นสูง มีรถ เมียก็ชอบหมา ออกเดินทางใกลได้ ออกงานได้ คนที่เป็นประธาน หมาพิทบลูต้องมีสังคมด้วย อย่าง เต้มีคุณสมบัติทุกประการ รองเอาไปคิดดู คนที่จะเป็น ต้องคอนข้างต้องมีตรงนี้พอสมควนเลยนะ แล้วพี่คิดว่า เต้ เป็นต้องมีคนโวตให้ เต้ อยู่แล้วเชื่อพี่เหาะ รักมันก็ทำมันให้เต็มที่ไปเลย เชื่อหัวไอ้เรืองเหาะ:o067:
  • :o001:ทำด้วยใจไปด้วยกัน ใช่ใหม่คับพี่:o030: เติ้ล แมท บาส ศักดิ์ :o030:เห็นด้วยกับผมปะ:o001:
  • ฮ่าๆ..ตกลงจะให้เชื่อตาเรือง รึ ว่า จะให้เชื่อพี่บอยกันแน่ คร้าบบบบ......:m030:
    ..

.....พี่เต้...เป้าหมายมีไว้พุ่งเสียบ.....ครับพี่:m113: เห็นด้วยกับท่านประธาน ครับพ้ม...:m001::m110:
  • พี่บอยคับผมเสนอพี่เต้แล้วพี่เต้ขอบายว่าทิ้งประธานที่พิดโลกไม่ได้ว่างันพี่แต่ผมก็อยากให้พี่เต้เป็นประธานที่ จ.เลยอยู่ดีคับ

เพราะที่ จ.เลย ก็คงไม่มีใครเหมาะเท่าพี่เต้แล้วคับ

พี่เต้ช่วยน้องๆที่ จ.เลย หน่อยนะพี่ไม่งันพิทบูลเลยไม่ได้เกิดแน่พี่ ผมกับเพื่อนๆเลือกพี่แน่คับ