ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

: : : : TAPHANHIN PITBULL CLUB : : : : - (( ' 0 ' )) ตะพานหิน พิทบูล คลับ (( ' 0 ' ))
  • ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคับบบบบบบบบ
  • พี่ดา ขายได้ดิพี่ แต่ต้องอยู่ในสังคมพิตที่ดีนะพี่ ถ้าจะลงขายในพิตโซน แต่ถ้าจะลงขายข้างนอก ไม่ต้องแคร์สื่อ ถ้าในพิตโซนทำตัวไม่ดี
    จะโดนผีตามด่า ตลอดปีและตลอดไป ดูบางคนที่ลงขายดิพี่โดนด่าซะไม่มีดี แต่เราต้องวางตัวให้ดีๆ ผมเชื่อว่าพี่ทำได้ ผมความรู้เท่าหางอึง พูดไรมากไม่ค่อยได้ มีอะไรโรคุยกันได้พี่ ได้อาจารสอนมาทั้งนั้น
  • :o034:ไอ้การวางตัวพี่ว่ามันไม่อยากนะ แต่คนเรามันอิจฉากันได้จะดีไม่มัน ก็มันหาเรื่องมาด่าเราได้ ดูขนาด เฮียโฟกดิยังโดนเลยไม่ว่าใครพี่ก็เห็นโดนกันทั้งนั้นและ แต่พี่คิดอย่างนี้ ท่าหมาเราดีจิง เลือดดีจิง หมาสวยจิง อย่างไงก็ขายได้จิงปะ แต่ท่าในกรณีขายไม่ได้ จิงๆๆ มันก็มีทางออกอยู่อีกหนึ่งทางไง เอาไปฝาก เป้ ขายไงไม่เห็นจะยาก:o003::o003::o003::o003::o003::o003::o003::o003:
  • พี่ศักดิ์อยู่ไหนครับ..รบกวนหน่อยดิ...!!!

อยากรู้พิกัดอ่ะครับพี่ ว่าเหยื่อยังอยู่ในระยะทำการรึป่าว..???

คือว่า..จะตามไปเก็บสแปรให้น่ะครับ..เผื่อจะได้โชว์วงสวิงกับเค้ามั่ง

โฮลอินวันแน่นอน ผมใช้เหล็ก 8.5 หัวไม้ 7.5 นะครับพี่...
  • วันนี้อากาศดีขี้เกรียจทำงานว่ะพี่...

พี่ศักดิ์มรึงโดดงานไปออกรอบกับกรูมั้ย...
    ไฟล์แนบ
    taayaa_BEY_0_out.jpg 23K
  • พี่เติ้ล รวยจิงๆเลยนะ เอาตังค์มายืมสัก 8 หมื่นดิพี่:001:
  • จับ มือ ไว้ แร๊ว ปัย ดั้ว กัล.....................ปัย ดั้ว ดิ พี่ เติ้ล!!
    ไฟล์แนบ
    hjytjy[1]2.jpg 33K
  • มาดิแล้วจะรู้ว่าสนามกอล์ฟที่นี่ขาวจริงๆ...

อยากรู้ต้องลอง แต่ตังค์ไม่มีให้ยืมนะ...
  • เออ..ตั้งแต่เป็นเด็กเก๋านี่เข้าใจอะไรง่ายจริงๆ..
  • ไม่แน่ใจว่าอยู่ในพิกัดหรือเปล่า เพราะเมื่อคืนตรูก็หนีมา กลัวโดนลูกหลงอะ

ไปออกรอบตอนดึกได้หรือเปล่าพี่เติ้ล..ตอนกลางวันตรูมีงานว่ะ
  • เออ..เออ..เดี๋ยวเจอกัน ตอนนี้ได้เวลาพาหมาไปขี้แล้วครับ...

ถ้าระบุพิกัดไม่ได้..เดี๋ยวให้นังบลูม่ามันไปดมกลิ่น สะกดรอยเดี๋ยวก็เจอ...
  • ได้ข่าวว่าจะขายหมาหมดบ้านเลยหรอ...

น้าเหน่งจะเลิกเลี้ยงแล้วรึงัย...???

ถ้างัยวันที่18 อย่าลืมมาเที่ยวตะพานหินเน้อน้า...
  • ขอรายงานความคืบหน้าในวันที่ 18 อีกนิด...

ตอนนี้มี Bend 285 ครึ่งโหล , โซดา,น้ำอัดลม,น้ำแข็งไม่อั้น..แต่เด็กชงเหล้ายังไม่มี..??

ข้าวสวย 1หม้อ กับข้าวและกับแกล้มอีกจำนวนหนึ่ง...

ใครจะเอาอะไรมาเพิ่มกรุณาแจ้งด้วยนะครับ....
    ไฟล์แนบ
    3275_resize.jpg 60K
    20081111221126_25.jpg 41K
  • สงสัยถ้าอยากเมาต้องชงเอง...???
    :013::013::013::013::013::013:
    ไฟล์แนบ
    ขอบคุณพี่ดิษ.jpg 37K
  • ที่นั้งๆๆอยู่ก็ได้อะคับบบบบบบบบบบบบบบบบบ
  • :m056::m056::m056::m056::m056::m056::m056::m056::m056::m056::m056::m056::m056:
  • วันนั้นคงไม่มีแบบนี้อะคับ
    ไฟล์แนบ
    images22.jpg 73K
  • ท่าจะให้ดีต้อง มัดมือไอ้เจ้า หล้า-บูม ไว้จะได้มไม่มีปันหา
  • เจ้าหล้าต้องปิดปากด้วยครับอันตราย...

ถ้าจะให้ดีชวนแฟนเจ้าหล้ามาด้วยจะได้นิ่งสนิท...
  • พี่เติ้ล กรูอยากกิน เบนมอ ว่ะ...
  • เรื่องเครื่องเสียง อย่าลองเลยครับพี่บาส..แค่ฟังนุ่มๆในรถเองครับ....:o008:

พี่ๆ ครับ จับผมมัดมือ ปิดปาก ไม่เป็นไร เด๋วผมลวนลามทางสายตาก็ได้คร้าบบบบบบบบบ...........:o048::o044:.ฮิ้ววววววว
  • พี่เติ้ล มีรถว่างอยู่1คัน ถ้าว่างพรุ่งนี้:047:หาก่อนเที่ยงนะ...
  • เฮ้ย..หล้ามาบ้านพี่ได้ไง...ยังงอนอยู่นะโว้ย..
  • โธ่..ซื้อแดรกเองเลยซิครับพี่..ง่ายๆแค่นี้คิดไม่ได้รึงัย...

เออ..ถ้าพี่ซื้อแดรกแล้วไม่โทรตาม..ขอให้หญิงไม่ตกถึงท้องทั้งปี..สาธุ...
    ไฟล์แนบ
    สาธุ.jpg 15K
  • เที่ยงคืนรึเที่ยงวันวะงง...
    ไฟล์แนบ
    เที่ยงคืน.gif 72K
  • อย่างอล นานนะพี่ศักดิ์...เด๋วไม่สวย นร้า.............:m024::m032:
  • พี่คับบบบบบบบ ผมกินด้วยคงได้ปะ
  • เขาไปไหนกันหมดเนี่ย พี่ บอย...เรายึดบ้านเค้าเลยดีมั้ยพี่.........:o016::o028:
  • ไม่ได้ไปไหนครับ กำลังคุยกันเรื่องออกบูท...
  • พิดโลกไปป่าว..จะได้โทรไปจองทีเดียวเอาบูทติดๆกันเลย...
  • พี่ศักดิ์ครับว่างแต่รถหรอ..เด็กซ้อนท้ายไม่มีว่างมั่งหรอพี่...
  • เออน่า..ขอยืมมาอ่อยพวกหื่นหน่อย...
  • พี่ๆครับน้องจองให้แล้วนะ ไม่ไหวจะเครียร์...
  • เสื้อฟ้า ก็ดั่ย...เอ้า...........:021:
  • มะเอา มะเอา เสื้อขาวดีฝ่า.......ไม่เอา ไม่เอา รักแฟนเราดีกว่า.......ฮิ้ววววววววว:o036:
  • เอา2สีเลย เพราะชอบเบอร์2

เบอร์2สู้ๆ

พี่เติ้ล เด็กมีแค่คนเดียว ตอนนี้กำลังแย่งกับพี่อ้วนอยู่...
  • พี่ศักดิ์ก็ซ้อนไปกับพี่อ้วนซิครับ...

ส่วนเด็กที่พี่แย่งกันอยู่ก็มาซ้อนกับผม

พี่ทั้งสองจะได้ไม่ผิดใจกันงัย O.K.....
  • เป็นประธาน ไม่พอ จะเป็นตาอยู่ อีกละ...:013:
  • เบอร์ 2 สู้ สู้ ครับเป้.....

วันนี้มันวุ่นวายกับชีวิตจัง......

มีทั้งเรื่องดีและเรื่องไม่ดีเลย.......

เรื่องดีก่อนละกัน......คือคืนนี้เมียกับลูกไปนอนบ้านแม่ยาย......FREE DAY......เย้ เย้

อีกเรื่องนึงก้อคือ.....มันเอาเป๋าตังค์กับรถไป.......เซ็ง...
  • พานหิน พิษโลก มารายงานข่าวคราวให้ทราบ
    งานคอนถมจัดไปแล้วน่ะจ๊ะ เลขที่ออก 7,8,9,10
    จึงเรียนมาเพื่อทราบโดยทั่วกัน อิอิ :006:
  • อย่าเซ็งเลยพี่ ..เมียพี่ทำถูกแล้วล่ะ555555
  • ติดกันหมดเยย เย้............:m084::m084::m084:
  • กลับมาแล้วครับพี่น้องหลังจากหน้าหายไปนานคิดถืงทุกคนครับ
    ไฟล์แนบ
    03082010112.jpg 48K
  • หวัดดี ครับป๋าเจี๊ยบ..........:o030:
  • วันนี้พี่เมาจังประธานมอมพี่เมาซะเลย
  • หวัดดีคับ ป๋า ไปเอาคอมที่ไหนมาคับ

ปีศาจมันมาแล้วคับ ซีนายสวยวันสวยคืนเลยนะคับ ป๋า
  • นายบูม..ตอนนี้อยู่ไหนเนี้ยทำไมไม่เอากับข้าวมาให้พี่กินล่ะ..หรือว่านอกใจพี่แล้วใช่มัย ทำกับเจ๊อย่างนี้ได้ยังไงท่านประธานเคืองน่ะ
  • วันนี้เจ๊เมา..ท่านประธาน.............โดนแน่ๆ..............:m117:

พี่ๆ พานหินหายไปไหนกันหมด ครับ..........:o018:
  • ขอบคุณมาก:o030: ครับเจ๊อร......ที่บอกที่ตั้ง พิกัด ของกองทัพ ครับ:o030:
  • คนใหนก็ได้คับบบบบบบบบบบบบบบบบบบ