ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

: : : : TAPHANHIN PITBULL CLUB : : : : - (( ' 0 ' )) ตะพานหิน พิทบูล คลับ (( ' 0 ' ))
  • อ้าวๆๆๆ..

ของ คัย แน่ พี่ เติ้ล!!
  • เออ..แล้วมันวันเกิดใครแน่วะนั่น..???
  • น้าบิวฮาราจุ๊กกรู และพี่ฟ้าสุดสวย...

น้องขอพิกัดด้วยครับ พรุ่งนี้จะส่งอาวุธหนักไปให้ถึงหน้าบ้านเลย...

แต่ขอความกรุณาแบกเข้าบ้านเองนะพี่ เพราะมันหนักจริงๆฮาาาาาา...
    :013::013::013::013::013::013::013::013::013::013::013::013::013:
  • หวัดดีครับพี่น้อง......วันนี้มีอะไรตื่นเต้น ๆ บางป่าว....
  • 19 หมู่ 12 ซ.เฉลิมพระเกียรติ์ 30
    แขวง ดอกไม้ เขต ประเวศ ก.ท.ม
    10260
    ...................................

ปล. ขออนุญาติ นอนต่อนะครับ...^--^
  • บูม..เค้กน่าจับ เอ้ยยยยยย น่าเป่าหว่ะ...

ละตกลงพี่แมท กับพี่ศักดิ์ เกิดคน ละวันกัน หรอพี่.......:o003:..
  • อืม...เงียบ จัง แฮะ!!
    ไฟล์แนบ
    CIMG71455[1].jpg 119K
  • เค็กอะไรนะ ทะลึ่งจริงๆเด็กคนนี้...

แต่ก็น่าเป่าว่ะ..
  • เผยโฉมหน้า ไอ้โหด !!
    ไฟล์แนบ
    m222.jpg 85K
    m24.jpg 91K
  • :o040:ไอ้ตัวข้างหลังของใคร วุย เหลืออยู่สองตัวเอง น้าจงจาน:o040:
  • เดียวปะป่าไปรับนะลูก
  • หมาพี่แมท น้ามันโหดได้ใจ จิงๆๆวะ พี่
  • อิจฉาพี่แมทจังเลยที่ได้ลูกหมาสวยกว่าหนุอีก..หนูได้มาตัวนี้ก็แย่แล้วล่ะ..ราคาก็ไม่ใช่น้อยๆๆเลยล่ะ..แค่นี้ก็รับไม่ไหวแล้วยังไงก็สุ้พี่แมคไม่ได้หรอก..หนูบอกตรงๆน่ะชอบลูกหมาพี่แมคมากๆๆเพราะโดนใจหนูเหลือเกิน
  • แหม๋ เจ๊ รอฟอร์มมันมาเด๋วก็งามเองแหละครับ พี่........:m001:
  • รักที่จะเลี้ยงตัวเมีย ก็ต้องทำใจครับ ถ้าคิดจะเอาตัวเมียไปเปรียบกับตัวผู้อย่างนี้คงช้ำใจไปอีกนาน..!!
  • คนดวงมันจะได้ของดีๆอะครับ...5555+
  • พี่ ศักดิ์..เมา ยัง คัฟ พี่.
    ไฟล์แนบ
    06092010962-small.jpg 28K
  • ความคิด ของผู้หญิง คงไม่เข้าใจคนเลี้ยงหมา จิงๆๆ อย่างเราหรอก ตัดสินใจแล้วไม่มีคำว่าเสียใจหรอกคับท่าน บิว ผมคิดว่ามันสวยในแบบตัวเมียขอมมันอยู่แล้ว ไอ้ดาไม่เข้าใจหรอกตัวผู้กับตัวเมียมันเทียบกันไม่ได้อยู่แล้ว
  • ขออภัยครับ..วันนี้ผิดพลาดทางเทคนิคนิดหน่อยครับน้าบิว...:029::029:

เดี๋ยวพรุ่งนี้ผมจัดการให้แต่เช้าเลยนะครับ...

เมื่อเช้ารีบพานังบลูม่าไปหาหมอ:001:โดนยาไปหลายขนาน

ต้องเฝ้ากันอยู่ทั้งวัน นึกว่าจะแย่ซะแล้ว...:022::022::022:
    ไฟล์แนบ
    Photo-00134.jpg 39K
  • ที่ผมตัดสินใจเอาตัวเมียมาก็เพราะ ตัดสินใจจะเอามาทำสาย ไม่ได้คิดที่จะเอามาโชว์ใคร ขอให้เลือดดีบ๋อดีได้ก็ OK คับบบบบบบบบ
  • ไม่หรอกพี่บิว..แต่หนูก็รักตัวเมียของหนูน่ะ..รอนับหลายวันตั้งแต่ที่หนูไปบ้านพี่บิว..รอจนกว่าซาร่าจะมาที่นี่ล่ะ..ก็คิดถึงมันน่ะไม่รู้ซาร่าจะเป็นอย่างไรบ้าง..แต่หนูรู้ว่าพี่บิวเลี้ยงซาร่าดีอยู่แล้วสิ่งที่หนูตัดสินใจเลือกตัวนี้..บอกได้เลยว่าไม่คำว่าเสียใจหรอกน่ะ.มีแต่คำว่าดีใจที่ได้ลูกหมาตัวนี้มาล่ะ
  • โต้งพี่ยังไม่เมา ขโมยคอมเค้าใช้อะ...
  • เฮ้ย..อย่าผิดบ่อยนะมรึง..

เดี๋ยวผิดบ้านซวยหละมรึง..
  • อนาดตของพี่ศักดิ์
    ไฟล์แนบ
    2009harleydavidsondynafws5[1].jpg 33K
  • มะไหร่จะ 18 ซะทีว้า.............:014::019:
  • อีก12วัน ไอ้น้องรัก..บวกเลขเป็นปะ...
  • น่าน...เล่นน้องซะแล้วววววววว....................
  • จะโกรธ จะเคือง พี่ไม่ว่า แต่จะจำ..55555
  • น่าน..... มีเหน็บอีกกกกกกกกกก................
    เด๋วไปเอาคืนที่พานหิน ละกันนะพี่............ 3 วิ จัดหนักปายยยยยยยยย...........
  • สรุปว่างานนี้ต้องมีรับสมัคร 3 วิ ชิงรางวัล...ซะมั้งประธานเติ้ล...........รึว่าไง...
  • ดีเหมือนกัล นะพี่บาส.....ผมจะได้ ซ้อมบ่อยๆ...
    ส่วนรางวัล ขอเป็น เอาะๆไม่เกิน 18 ได้มั้ยครับป๋าเติ้ลลลลลลล...........
  • ถ้า มี 18 เอ๊าะๆๆ....ผม เอา ดั้ว..55+
  • พี่ สักด์ ถ้า มี คัน นี้..บอก ดั้ว...

ยืม น่อย....55+
  • ดูจากราคาแล้ว.ไม่น่าจะเกินปีหน้า..

หล้านายเล่นไม่ถึง18คุกนะจ๊ะ...

ขอบคุณน้าอ้วนสำหรับรูป DYNA STREET BOB...
  • หล้าเอ้ย..ที่น้องขอมาน่ะ ถ้ามีจริงๆแกคิดว่าจะเหลือถึงแกรึ...

แถวนี้แรด กระทิง สิงห์ เสือ(ไบ) ทั้งนั้น...
  • กราบเรียน เหล่าสมาชิกที่เคารพรักทุกๆท่าน...

เนื่องด้วย วันพรุ่งนี้เรามีนัดประชุมวางแผนกันในหลายๆเรื่องนะ

และที่สำคัญอย่าลืมเตรียมตัวเตรียมใจมาให้พร้อมนะครับ เล่นนัดกันซะตั้งนาน

กลัวเพื่อนๆจะลืมวันนัด จึงประกาศมาเพื่อทราบ...
  • เอาพี่น้อง MJ มาให้ชมครับ Lady Kaka..
    ไฟล์แนบ
    033.jpg 85K
  • สวย พี่.........:m001:
  • :o003:พี่ๆๆพานหินจะมาเย้าก็ได้นะคับ เดียวผมก็ต้องไปเยือน พี่ๆๆอยู่แล้ว แต่ที่ไม่สะดวกก็ไม่เป็นไรคับ เดียวเจอกันวันที่ 18 ที่เดียวเลยอะคับ แต่ผมต้องไปเจอพี่แมท ก่อรเลยนะคับบบบบบบบบบ เพราะต้องไปรับลูกสาว อะคับบบบบบบ เดียวเจอกันนะคับพี่แมท สุดหล่อ:o003:
  • ถึงกับต้องเตรียมตัวและเตรียมใจ!!!กันเลยเหรอพี่เติ้ล:o015:
    อย่างนี้คงเป็นเรื่องใหญ่แน่ๆ 555
  • ไม่มีใครเฝ้าบ้านกันเลย
  • happy birth day น่ะคับ พี่สัก มีความสุขมาก ขอให้ดั้ยอ้ายคันข้างบนไวไว ก้ม่ายมีไรจะหั้ย เห็นอยากสักเพิ่ม จัดคนสักมาบริการถึงที่เลย 5555555555 ชอบๆๆๆลายสวยมากพี่ เดี่ยวโดนบ้าง
    ไฟล์แนบ
    a01.jpg 59K
  • H B" DAY..มีความ สุข มากๆๆ นะ คัฟ.....
  • :o003:พี่สัก จะสักคิตตี้ อีกข้างหนึ่งเหอพี่ มันจะได้แมทกับอุนต้าแมน:o003:
  • คิตตี้...........คริ คริ คิดได้งัยท่านประธาน บอย...

ขอให้มีความสุขละกัน ครับ พี่ศักดิ์..:o030:...มีมากๆด้วยยยยยยยย...........
  • สุขสันต์วันเกิดนะครับ เสี่ยแมท เสี่ยศักดิ์...

คิดสิ่งใดขอให้สมปราถนา อยากเด็กก็ได้เด็ก...

ขอให้สุขภาพ..แข็ง..แรงไม่มี..โรคภัยเบียดเบียน..นะครับ....
    ไฟล์แนบ
    เค้กวันเกิด 3.jpg 37K
    วันเกิด 2.jpg 49K
    วันเกิด 1.jpg 42K
  • ท่านแมท..เมื่อวานได้ซื้อพื้นสแลทมาให้มั้ยครับ...

น้องเค้าฝากถาม...???
  • H B D ครับสอบเสี่ย มีความสุข มีเงินเยอะ ๆ มีหมาหล่อ มีหญิงสวยข้างกายครับ

มีครบแล้วมั้ง.......อิ อิ อิ
  • ขอบคุณครับทุกท่านสำหรับคำอวยพร....