ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHIANG MAI PITBULL ล้านนาหมาแดง PITBULL NORTH
  • ดันเล่นได้หลายอย่างอีก จะเมียยังงี้ได้ที่ไหนว่ะ 55555555

• ตอนนี้ยิ่งเซ็กซี่อ่ะ ดูแล้ววู้วววววว

• เผลอออกไปดูเทนนิสหน่อยเดียว ... อ้ายเก่งโพสเต็มเลย เหอ เหอ
    สาวๆเปิ้นท่าจะฮ้อนกันเนอะ ใส่เสื้อโชว์ไหล่กันหมด เหอ เหอ
  • กินเหล้าป่ะ
  • จบที่คุณตานี้แล้วกันน่ะ

• หลับแล้วคร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ มาจวนอ่ะหยังกันตอนนี้หนึ่ง เอาไว้วันเสาร์ก็แล้วกั๋นครับ
  • 7-5 7-6 4-2 ไม่น่าจะรอด Federer ไปเสียดายช่วงเซ็ต
    แรก ตอนนําอยู่ 5-2 จนจิตใจไม่อยู่กับเนื้อกับตัวมาตลอด...

หนึ่ง เอารูปบรรยากาศในงานแต่งสวยๆ มาโพสแบ่งกันชมมั่งซิครับ อยากเห็น... :015: :043:
  • สนุกมากครับ :006:
    X-Men First Classssssssssss
    image
    ไฟล์แนบ
    x-men-first-class-banner1.jpg 79K
  • นึกว่าเป็นบอร์ดลามก หาสาระแทบไม่เจอมีไม่กี่ยูเซอร์ที่ให้ความรู้ แต่เรื่องยังงี้มันของคู่โลกอยู่แล้ว ไอ้ชอบก็ชอบอยู่
    แต่เบาๆกันบ้างก็ดีนะครับ ด้วยความเคารพทุกท่าน
  • คุณ taii จะไปหาเจ้าสำนักวันไหนคับ ....พี่จอนบอกว่าเด่วนี้ มาบ่อยจัง เมื่อก่อนนานๆมาที ....ผมอยากรู้ละ มันมีไรดีหรอ 55555
  • คุณ nat lampang. ..ผมไปดูมาเหมือนกันคับ สนุกมากคับ
  • ปริ๊น เพื่อนต่ายป่าวเนี้ย
    นัทนะค๊าบยินดีที่ได้รู้จัก :015:
    X-Men ภาคนี้ทำได้ดีจริงๆ :006:
  • นึกว่าเป็นบอร์ดลามก หาสาระแทบไม่เจอมีไม่กี่ยูเซอร์ที่ให้ความรู้ แต่เรื่องยังงี้มันของคู่โลกอยู่แล้ว ไอ้ชอบก็ชอบอยู่ แต่เบาๆกันบ้างก็ดีนะครับ ด้วยความเคารพทุกท่าน

ไร้สาระในบอร์ดนี้เยอะแยะ ไม่มีใครเขามาป้อนให้ความรู้ให้ทุกวันเน้อ น่าเบื่อแย่ แต่เรื่องลามากคงเบากันได้
    มาแบบผีก็ตอบกลับแบบผี สบายใจดี คริกๆๆ
  • หม่องพิ้น......ลองไปแบบโสดๆดูซิ.....มานเปงอารายที่..............5555555555555
  • ตกลงลูกหมาพี่จอห์น ชื่ออะไรครับพิ้น :015:

ต่าย......อัพเดท อีสตาร์ให้ดูหน่อยดิ ขายาวไปถึงไหนแล้ว :015:
  • แย่เลย ... แบบนี้คงอดโพสภาพสาวๆซะแหละ
    เดียวเปลี่ยนแนวเป็นวิชาการมั้งดีกว่า เหอ เหอ
  • ตอบแบบผีด้วยคน น้าผีเขาเตือนก็น่ารับฟังอยู่คับ รู้สึกหน้าเชียงใหม่เราจะโพสรูปสาวๆเยอะไป
    เมียเข้ามาดูยังตกใจ นึกว่าเรานั่งดูเว็บโป๊ แต่ก็ยังว่าหละนะของคู่โลก
  • ยินดีที่ได้รู้จักคับ คุณ นัด.......ลูกหมา ชื่อ แรมโบ้ คับ...
    ต่าย ...ไม่กล้าเสี่ยงดีกว่า เด่วน้องฟ้า จัดหนัก ผมตายเลย...555
  • เคยได้ยินคำนี้มั้ยพิ้น.........หอ...ลอ...อึ...กอ......หลึก.....
    หลึกเข้าไว้....เดี๋ยวดีีเอง.......
  • เอาละบะเห้ยโดนผีด่าละบ้อชอบมงมงกะหล้งหัวไก่555
    เดือนหน้าก่อยมาบะดีกะอ้าย เมียจ้มอิอิ
    ผกก ใหญ่คร้าบเสาร์นี้ว่างมากำเน้อ จะเซาะหาตี้ลาก
    อยากรู้เรื่องทำหมาลากก็ถามมาเดี่ยวผู้รู้ก็มาตอบเองแหละครับ ช่วยถาม ช่วยตอบจะได้มีสาระๆๆ
    image
    ไฟล์แนบ
    206268.jpg 163K
  • ฮิ ฮิ ล้านนาบ้ากาม

ผมว่าเหมาะดี (เหมือนกัน)

อ้ายเสี่ย สส วันติ้ดได้ตังก่อ
    ได้ยินหมู่เขาว่า ร้อยลีลาแม่กวงตั๋วนี้เก่งนักแก่
  • มีแต่รูปสาว...ท่าจะไม่อยากเข้ามาเล่นบอร์ดแล้ว...เข้ามาแล้ว หาห่าอาไรไม่เจอสักอย่างเซ็งโว้ย เบื่อโว้ย ใครอยากดูใครอยากเห็นก็หาดูที่บ้าน คนอื่นเขาไม่อยากดูด้วย มีอาไรดีๆประสบการณ์เกี่ยวกับการเลี้ยงหมาฝึกหมา ก็เอามาบอกเอาเล่าให้กันฟัง อันใหนไม่รู้ก็ถาม...ประสบการณ์ ถามจิงๆมันหาในเน็ทได้มั้ย.......แต่ไอ้ภาพห่า..พวกนี้ คลิ๊กที่เดี่ยวมาเป็นแสน หาง่ายยิ่งกว่าหาเรื่องอีก ล่ะประสบการณ์ล่ะมันหาได้ง่ายเหรอ...คุยกันก็คุยกันบอกก็บอกกันแล้ว ถ้าเป็นแบบนี้ต่อไปท่าจะแย่ ว่ะ ....ไม่ได้เข้ามาหลายวันเข้าเห็นแบบนี้เซ็งจิต....เลี้ยงหมาอยู่บ้านคนเดียวก็มีความสุขพอล่ะ
  • ae_invitation@hotmail.com โอ๋
  • ไม่ได้ ไม่ได้ ต่ายยยยย........หลึก บ่าได้ เด่วโดนกัก บริเวณ 5555
  • รูปหมาถ่ายกับพื้นหญ้านี่มันสวยจริงๆ :015:
    สองตัวสุดท้ายแล้วครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    ZheFha.jpg 298K
    ZheFha.jpg 300K
  • ใจเย็นครับศิษย์พี่เจ้าสำนัก ;-)
  • หมาถ่ายกับพื้นหญ้า มันสวยจริงๆ ยิ่งถ้ามีนายแบบเท่ห์ๆ นี่ยิ่งงาม 55

image
    ไฟล์แนบ
    a1_resize.jpg 199K
  • โอ้ว! เข้าบอร์ดช้า What happen?
    นานๆ จะเห็นเซียนจอห์นใส่อารมณ์...:020:

• นายแบบน่ะเท่ห์ แต่ยังเทห์ได้กว่านี้ถ้าร่างกาย In Shape
    วันนี้จ้างคนมาซ่อมเครื่องวิ่งเสร็จ ได้เวลาลดนํ้าหนักตัดไขมัน เพิ่มกล้ามเนื้อ
    เป็นจริงเป็นจังแล้ว ช่วงหกเดือนที่ผ่านมาอ่อนปวกเปียก กินเหมือนหมู นํ้าหนัก
    เพิ่มสิบห้ากิโล เดี๋ยวจะฟิตสุดๆ ภายในสองเดือนกับเจ้าเบิก เอาหุ่นเดิมกลับมาให้ได้

ฟิตไปด้วยกันนะตั้ม... :o055:

image
    ไฟล์แนบ
    DSC06799.JPG 95K
  • ขนจักแร้ ทำไมมาขึ้นตรงหน้าอกล่ะครับนั่น :013:
  • นัท มีขำ :-)) พี่Tek ทำไรอะ
  • พี่ตั้ม เอารูปไอ้ปาเกียว ศิษย์สำนักเดียวกับไอ้อพอลโลของพี่ครับimage
    ไฟล์แนบ
    95.jpg 276K
  • หมากลายพันธุ์ image
    ไฟล์แนบ
    94.jpg 231K
  • ใหนๆเจ้าของบ้านเปิดโอกาสให้ผู้มาเยือนแล้ว ขอโชว์ หมาแดงเล็กๆหน่อยแล้วกันครับๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    92.jpg 250K
  • หมาแดงกลายพันธุ์ไปอยู่ในหมวด X-Dog เลยครับพี่แก้ว 555
    เพิ่งดู X-Men จบกำลังอินเลย
  • โอโหเจ้าปาเกียว หน้ามันโหด กว่า Apollo อีกนะพี่ว่า ท่าทางน่าจะดุเอาเรื่อง แถมหุ่นมันหนาตันแบบ Leo พ่อมันเลย ของพี่ตัวมันไม่ตัน มันทรงเพรียวๆ เล็กๆ

image
    image
    ไฟล์แนบ
    RED_resize.jpg 243K
    DSC01180q_resize.jpg 197K
  • ท่าน Tek มุ่งมั่นเอาจริงแฮะ ชอบตรงขนนี่แหละ เก๋าดี 555 :-D
  • พี่ตั้ม มันออกกำลังกายหนักๆไม่ค่อยได้พี่ ความจี๊ดหนะมีพี่ แต่ถ้าจะให้ดูดีและได้มันส์ อพอลโลกินขาด
    ภาพมันฟ้องพี่ L-)

นัท พี่ขอบใจมาก ข้อมุลในเบื้องต้น ของTwo Chains ใหญ่อย่างเดียวไม่พอ ต้องบอกว่าใหญ่มั๊กๆๆ
  • ผมเป็นคนไทยเชื้อสายจีน มีผสมอิตาเลี่ยนนิดๆ หนองจ๊อม สันทรายหน่อยๆ ขนก็เลยดกครับ
    ขนนี้ผู้ชายเห็นเรื่องเป็นตลก แต่สาวๆ เห็นไม่ได้นะ ร้อนรุ่มกับหัวใจละลายทันที...55555
  • งั้นต้องถอดเสื้อเดินแล้วพี่ 555
    image
    ไฟล์แนบ
    NoName1.jpg 196K
  • 1ขวบแล้วครับ....imageimage
    ไฟล์แนบ
    252713_2179032074897_1219743738_2801102_2459001_n.jpg 65K
    254447_2179018634561_1219743738_2801038_1596011_n.jpg 65K
  • ใจดีเสาร์หน้าว่างเจอกันนะพี่
    หายามาปลูกขนดีกะimage
    ไฟล์แนบ
    DSC03053.jpg 84K
  • ไม่มีดีแล้วส.ส. ไปถอดเสื้อเดินที่พัทยาต้องรีบใส่กลับคืน โดนกระเทยจ้องหัวนม ขนลุกซู่... :013:
  • เสาร์นี้มิตติ้งกันที่ไหนครับ..อยากไปอยู่เหมือนกันครับ
  • เหงาๆ ไปวอร์มดีกว่า
  • ทรงนี้เลยครับ ชอบๆ
  • แต้กะ1111
    หวัดดีครับพี่ mrw คุยกะท่าน จอน์ยังครับimage
    ไฟล์แนบ
    199708.jpg 72K
  • หนึ่ง เพิ่งแต่งงาน มีเวลาให้ครอบครัวดีกว่า เชื่อเต็ก เที่ยวแบบส.ส.ไม่ดี ต้องขยันหาเงินเพิ่มอีกเยอะ...555

เปิดไวน์ปี 2001 มันเมาหรือยังไง ทําไมมันขวดเล็กกว่าแก้ว โดนหลอกซื้อแล้วมั้ง ยังดีที่มีขาไหลงามๆ...

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_2037.JPG 130K
  • ไปคนเดียวที่ไหนท่านพี่ๆผมแพ็คคู่ครับ เมย์ไปด้วยประกบตลอดเวลา55555