ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHIANG MAI PITBULL ล้านนาหมาแดง PITBULL NORTH
  • แบบนี้ดีครับดี... :015:
  • บ้านเหนือเฮานี้มีแต่ความอบอุ่น แต่ถ้าไผ๋หมกหมุ้นก็ว่ากั๋นไปเตอะ
    อีลุงเฒ่าแล้ว บ่อมีแฮงลากแข่งไผ๋ละเน่อ จะถ้าผ่ออย่างเดียว จาวหละปูน ลำปางแฮงดีแต้ๆกา???
    รอ...นี้ก่อน...เดียวก้อยไป...นี้...ตวยกั๋นเน้อ...
    จะไปนี้ละเน้อ....good night..
  • สารวัตรใหญ่ มารายงานตัวแต่เช้าเลย 04.41 น. แต่ทิ้งท้ายราตรีสวัสดิ์ ฮ่า ๆๆ

เสาร์นี้มิตติ้งที่เดิมนะครับทุกทั่น
  • นำเข้าตัวใหม่สดๆ ซิงๆ จาก Rama3 "The Red Goblin" ( ปีศาจแดง )
    หัว23.5 นิ้ว หนัก 35.5 kg

image
    image
    ไฟล์แนบ
    P1070688-1.jpg 110K
    P1070687-1.jpg 124K
    duke034-1.jpg 75K
  • ไม่ใช่ใครที่ไหน พ่อมันคือพี่ชายต่างมารดาของ Recon พี่สมพงษ์
    Grim Reaper ซึ่งเป็นลูกของ STUMP มันงามจริงๆ

image
    ไฟล์แนบ
    PR CASTLEKINGS BUDDY AKA GRIM REAPER.jpg 79K
  • สายทางแม่ ยังอุตสาห์ เป็นญาติเจ้า BigC อีก
    Murphy's Law Buddha เป็นทวดฝั่งแม่ของ Red Goblin มีศักดิ์เป็น ปู่ของ BigC

image
    ไฟล์แนบ
    murphy's law buddha.jpg 109K
  • เจ้าปีศาจแดง เข้ามาอาละวาดในไทยแล้ว หมาแดง Rama 3

image
    ไฟล์แนบ
    duke034-1.jpg 75K
  • งี้ค่อยเข้าทางตั้มเขาหละ555 แต่ของเขาชอบ ใหญ่..ยาว...image
    ไฟล์แนบ
    DSC03052.jpg 52K
  • หาที่ พาหมาออกกำลังกายดีกว่า
  • ถ้ามาก่อนหน้า...นี้......ใส่กะใบบัว.....แม่นก่่ออ้ายยยยย......55555555
  • ใส่กะใบบัว ก็กลายเป็นสัตว์ประหลาดอะก่า
  • ก้อว่าอย่างนั้นเหมือนกันคับ...น้าพี่....
    แต่คนเรานี้ก้อแปลกนะคับ....ดันชอบอะไรที่แปลกประหลาด...อิอิ
  • ผมโคตรชอบสัตว์ประหลาดเลยครับ :013: image
    ไฟล์แนบ
    cats.jpg 297K
  • สส และ แอลเอ็มครับ :015:
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    LM.jpg 253K
    LM.jpg 253K
    LM1.jpg 239K
    LM2.jpg 226K
  • หนูเป็นสาวแล้วimage
    ไฟล์แนบ
    205476.jpg 266K
  • อ้ายวันพู้กผมเข้าไปหาตี้บ้านเน้อผมมีเรื่องจะอู้ตวยครับ
  • ตะกี้นั่งกิ๋นเหล้ากับพี่จอนท์แล้วมีไอเดียเลยจะอู้กับอ้ายตวยครับ555
  • วันพู้กก่อนจะเข้าไปผมจะโทรหาเน้ออ้าย เพราะผมจัดสวนแถวละปูนนั้นเนาะ
  • good night.ปี้น้องพิทบลูล้านนาเด้อออออออออออออออ
  • ชูวิทย์ลงทุนจ้างดาราฮอลิวู้ดมาช่วยหาเสียง :o023:

image
    ไฟล์แนบ
    x-men-first-class-ru-trailer.jpg 272K
  • LM More :063: image
    ไฟล์แนบ
    _DSC0714.JPG 270K
  • เอ๊ากั๊ด ไปหื้อขายหน้า ขายตาเด้อ 555
    image
    ไฟล์แนบ
    Scud1.jpg 296K
  • ขอโทษนะ พอดีผมก็อยู่เชียงใหม่เหมือนกัน ตอนนี้กำลังมองหาพิทบูลแนวกิจกรรมอะ ชอบโครงสร้างสูงๆใหญ่ตอนนี้กำลังจะมีใครผลิตออกมามั้ยคับ แนวๆ จูล่งหรือไม่ก็ adam หมาของพี่จอห์นอะป่าวที่เป็นตำนานหมาลากอะคับ คือตอนนี้ผมอยู่ต่างประเทศจะกลับปลายๆเดือนสิงหาอะคับ เลยพูดไว้ก่อนเผื่อใครจะมีโครงการช่วงนั้นอะคับ พอดีใจผมรักแนวนี้อะ คับ(บ้าพลัง) ขอบคุณคับ เจอกันเดือนสิงหา
    ไฟล์แนบ
    item (1).jpg 239K
    item (2).jpg 68K
    item.jpg 237K
  • ..
    ไฟล์แนบ
    item.jpg 237K
    item (1).jpg 239K
    item (2).jpg 68K
  • ใจเย็นครับ เข้าบอร์ดกันช้าหน่อย อิอิอิ
  • ตาบอยตื่นเช้าวุ้ย เด็กๆเป็นงัยมั้งครับ
    ดูหน้าพ่อหมาใครอะ บะ สุดๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    R153.jpg 123K
  • อ๋อ Khunboy นี่คือน้องบอยเจ้าของ ลูกโรมิโอ้แม่นอ้าย :015:
    แต่รูปล่าสุดโรมิโอ้ งามขึ้นจริงๆ ค๊าบ :m01: image
    ไฟล์แนบ
    R0011148.jpg 144K
  • หมาแต่ล่ะตัวสวยๆทั้งนั้น
  • บะใจ้ นี้ บอย ขาดโจ๋ โขทัย
    กินเบียร์ปรึกษาไรกัน แล้วดันมาเกี้ยวกะผมimage
    ไฟล์แนบ
    bb.jpg 280K
  • :013: แหง่วๆๆ image
    ไฟล์แนบ
    cats.jpg 278K

• ขำๆคลายเครียดครับ
  • เด็กๆเป็นโรคผิวหนังครับพี่สมพงษ์ ส่วนอีพริตตี้กำลังเริ่มหัดลากครับimage
    ไฟล์แนบ
    21052011(004)_resize.jpg 35K
  • ทำไม Goblin กับ Lobo มันไม่กัดกัน ตัวผู้ ที่โตแล้วทั้งคู่ เพิ่งเจอกันอีก เค้าฝึกยังไง

image
    ไฟล์แนบ
    P1070665-1.jpg 152K
  • สูงพอๆกันเลยพี่ตั้ม คงไม่ใช่ 23.5 นิ้วแล้วมั้งพี่
    ยังไม่เลยหัวเข่าเลย
  • เลี้ยงเหมื่อน อาก้า น่ากะตั้ม 555
    ผ้ารองพื้นไม่แห้งเปล่า บอยimage
    ไฟล์แนบ
    199580.jpg 214K
  • เฮ้ยพี่เขียนผิด ไอ้ 23.5 นิ้วมันขนาดหัว ดูขามันยาว เอ้ยสั้นเท่ากันเลย
  • ไอ้โบ้ลูกใครหว่า???23.5นะ lm กะ เดอะดุ๊กดิ๊ก 55
  • Rama3 มีหมาสวยๆเยอะจริงๆ ดู โรมิโอ สิ มันสวยขึ้นมากจริงๆ แต่ตอนนี้ ของ Rama3 ตัวเนี้ยมันโดน

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_1898_resize.jpg 131K
  • นี่พ่อไอ้โบ้ครับ พี่สมพงษ์ ชื่อว่า BOLO

image
    ไฟล์แนบ
    BOLO2.jpg 40K
  • BOLO เป็น rednose ที่ผมชอบที่สุด

image
    ไฟล์แนบ
    bolo008.jpg 171K
    bolo008_resize.jpg 178K
  • BOLO มันคือ หมาลากในฝันของผมเลย ตันตัน แน่นๆ เต็มไปด้วยมัดกล้าม แม้ความยาวของขาจะเป็นรอง

image
    ไฟล์แนบ
    Bolo-05.jpg 75K
  • Bolo เป็นหมาลากในฝัน แต่ AKA เป็นหมาลากในความจริงตอนนี้ครับบบ

image
    ไฟล์แนบ
    Q4_resize.jpg 174K
  • ตัวอื่นยิ่งฝึกยิ่งลง...ไอ้ด้วนยิ่งฝึกยิ่งขึ้น55เมื่อวานล่อเจ้าของซะปากแตก เสริมโปรตีนซะ หมดเลยตูimage
    ไฟล์แนบ
    scud 014.jpg 126K
  • คนบางคนว่าจะเข้ามาถ้าใหนก่อด้ายหายแซ่บ...เปาะเอาหมาหล้นดีฟ่า
  • ทดลองเบาะโฟมวันแรก ระเบิดเต็มที่เลยครับเจ้าเบิก ไม่กลัวเจ็บหัวไหล่แล้วที่นี้... :063: :020: :063:

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_2058.JPG 287K
  • Bolo สะใจจริงๆ ตั้ม ต้องมีอาหารเสริมดีสุดๆ ถึงได้ตันขนาดนั้น

มีหมาดีหมาแดง เลยได้เป็นพรีเซนเตอร์ ของ R-3 เนื้อแกะ ไม่เบาเลยนะครับสกัด เอลเอ็ม ใบบัว :006:
    ส.ส. อะไรขี้โกง ใช้แรงงานเด็ก... :012:

image
    ไฟล์แนบ
    208115.jpg 228K
  • เสาร์นี้พบกับการเปลี่ยนแปลงหลังจากการใช้ยาน้ำสูตรพิเศษ + เสริมโปรตีนไปเมื่อวาน55(มาเอาตังค์ต้วย)image
    ไฟล์แนบ
    197554.jpg 31K
  • รับทราบ ใช้นํ้ายากับหมาแดง 100% อย่าให้น้อยหน้าเบิกเชื้อหมาแดง 9% นะครับส.ส. :013:

image
    ไฟล์แนบ
    DSC00327.JPG 136K
  • เอาล่ะโว้ย สกั๊ด...พร้อมรบแล้ว ท่าทางมาเต็มพิกัด