ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ต่าย รูปอีตาร์งับเชือกอ่ะ มีคนชื่อเหมือนแม่ไอ้แตมป์ด้วย 5555
  • ไม่ได้เอาไปกัดที่ไหนหรอก แต่ชอบทรงเค้า มันสวยดีไงนัด ผอมๆ กล้ามๆ
  • หยังมาโวยแต๊ ไปทำการบ้านกำเดวบ่าดาย 555
  • หวัดดีน้องน้ท น้องโน๊ต และน้องตาล บ้านนี้มาทีไรอ่านจนเหมื่อยตาเลย ไหลดีจริงๆครับ อาทิตย์หน้าถึงร้อยหน้าแน่เลย ช่วยเชียร์ครับ
  • แตนฮาฟ ลูกเพี่ย บ่าใช่ตาล >_<~ :o068:
  • เสียดายอ่ะน่าจะมา มาดริด แต่ไม่เป็นไร เอาเตฟมาแทน 555
    image
    ไฟล์แนบ
    Gun.jpg 220K
  • ไผแฟนผี โดนบ่านี่หลอนแน่ๆ 555
  • แฟนหงษ์เน้อ 555+
  • กลัวที่ไหนเล่า เหอๆ
    เอาคลิปเฟอร์นิเจอร์แหล่มๆ มาฝากกก
  • แฟนหงษ์ ผู้จมอยู่กับอตีด ไม่เคยกลัวเว้ยยยยยยยยยยยยย 55555+

ความหวังอันสูงสุดของหงษ์แดง ชนะแมนยู ทั้งเหย้าและเยือน เท่ากับ ได้แชมป์พรีเมียร์
    :o028: :o028: :o028: :o028: :o028: :o028: :o028: :o028: :o028: :o028:
  • เอ้าๆๆ อย่าเงียบๆ เอาธงมาให้ดูแล้ว ลูกกะตา กะป้ายห้อยคอ ทำให้แล้ว
    -- น่ารักเนอะ -- :o027: :o027: :o027:
    images by free.in.th
  • มีอะไรแนะนำ บอกมาด้วยนะจ๊ะพี่น้องงงงง
  • 555 ดูดุดันขึ้นเยอะเลย
    ใส่ we do not support ด้วยดิ
  • เห็นโลโก้นึกถึง วอร์มอัพ ยังไงก็ไม่รู้ 5555
  • เอาฮู้ดังแดงตวยได้ก่ หึ กรอบนอกีเว้า มีปู๋ดหน่อย งามแต้
  • 5555+ ได้แนวคิดมาจากวอร์มนี่แหละ 5555+
  • อ่ะ จัดไปอีกที
    images by free.in.th
  • อ้ายสม ฮู้ดังแดง ลองย่ะผ่อบะ มันตลกอ่ะอ้าย 5555+
    มันบ่น่ากลัวน่าเกรงหยังเลยอ่ะ เหมือนกวางเรนเดียร์ของซานต้า 555+
  • แก่นต๋ามันเป๋นต๋านก บะใจ๋หมาอะ สรูป เสื้อ สีม่วง กะ สีชมพูนิ
  • เอาหมาสีเหลือง...สิจาได้เป็นหมาวัด ฮ่าๆๆๆ
  • image
    ไฟล์แนบ
    logo_pitbull-L.jpg 54K
  • นี่น่ารักดี..image
    ไฟล์แนบ
    pit_bull_tattoo_designs.jpg 149K
  • ก็มันดูดุดีอ่ะอ้ายสมมม ^^ นัดเสนอมา เลยจัดให้นัดซะหน่อยย
  • อ้ายสม เสื้อม่วงเนี่ยก่ะ แหล่มดีลุ สีชมพูจะหวานไปมั๊ยอ้ายยย

โห พี่จอห์นอ่ะ หมาวัดเลยก่ะพี่ 5555+ เสียหมดเลย
  • อ้ายสมเปิ้นบ่ชอบนกฮูก เปิ้นชอบนกเห่า
    ใครไม่เคยเห็นนกเห่า บ้านอ้ายเปิ้นเลย 555
  • 555+ นกเห่า อยู่กะหมาเยอะไปหน่อย เห่าได้แล้ว
  • สอนอู้บะอู้เห่าตวยหมา55
  • เอ้อ นั่นเนาะ 55555+

เอาเสื้อสีม่วงเนาะอ้ายเนาะ ม่วงเข้มๆ ดูขลังดี
  • เสื้ออะไรกัน มีสีม่วงด้วย :m32:
  • กระทู้ลำปางไหลยังกะเล่น MSN แบบกลุ่ม ... ข้าน้อยอ่านตามไม่ทัน เหอ เหอ :028:
  • สีม่วงอ่ะ แงๆๆๆๆๆๆ คิดถึงสาวผิวเข้มน้อยเต๊อะ เอ็นดูเต๊อะ T^T~
  • อ้วนดํา
  • ถ้าจะเลี้ยงแบบที่เขา กัดกันแบบนี้ ก็ต้องเลี้ยงแบบกักขัง สงสารมัน
  • :o007: อ๊ากเราพูดอะไรออกไปเนี้ย :o048:
    5555
  • ไม่จําเป็นต้องขังหรอก หมาดุไม่ใช่หมาเกมส์เสมอไป เหมือนกันหมาดุไม่ใช่หมาที่กัดเก่ง สายกัดม์หลายตัวเลยที่สุขภาพจิตดีมาก แต่พอเข้าสังเวียน อสุรกายก็เข้าร่างทันที
  • เออ........ไม่ได้เข้าแค่วันเดียวยาววววววววววววเลยเว้ยบ้านนี้น่ะ
  • อ้ายเล็กลําปาง บอกมีนางกวักอ้าย :o028:
  • ช่วงนี้เชียงใหม่ก้อเหงา ... เดียวหานางกวักไปลงที่เชียงใหม่สัก 1 พระนางถ้าจะดี เหอ เหอ :013:
  • ถึงจะดำ (เขาเรียกผิวสีน้ำผึ้ง) แต่ก็น่ารักเนอะน้องเนอะ ไม่ต้องเสียใจนะสาวพิทบูล
  • เอาละครับ เสี่ยนัดตอบตกลงเรื่องป้ายละนะครับ ย้ายข้อความเฉยๆ พรุ่งนี้ปริ้นละนะครับผม

บ่ายๆ เข้ามาจ่ายตังค์ด้วยนะเสี่ยยย
  • ว่าแต่เสื้อม่วง ไม่แน่ใจอ้ายสมจะเอาเป็นเสื้อยืดรึว่าเสื้อโปโลหว่า เหอๆ ลายยังไม่ได้ออกแบบเลย ^^
  • อ้าว นอนกันหมดแล้ว งั้นก็ ฝันดีนะคร้าบบบ :o038:
  • อ้าววว สวัสดีตอนเช้าครับทุกท่านนนนนนนนนนนน
  • ม่วนยามช้าววววววววววววววววววววววววว
  • ดีฮาฟฟฟ โดนพี่แอ๊ดโทรจิกให้เข้าร้านเพื่อไปส่งของให้ ตกลงเปนเซลล์หรือตัวอารายเนี่ย???
    พี่นัทหยาบคายมาก พูดน่ารักๆ แบบพี่เล็กมั้ง 555555
  • น้องแพนเค็กเดี๋ยวบ่ายๆพี่ไปเอาป้ายเด้อ
  • อย่ากัดปากดิ่นัดเวลาพิมพ์ว่า "น้องแพนเค้ก" อ่ะ
  • โทษทีแตน เค้าให้เบอร์ไปเองอ่ะ T_T
  • ต้องไปลงอาคม แบบจิกไม่เข้า
  • ไปลงอาจารย์เดียวกับพี่แมคป่าวนัด ^^