ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• เชงเม้งครับนัด 555+ โหวงเฮ้ง น่ารักไปอีกแบบ
  • โน๊ตอยากน่ารักมั้ยหล่ะ 5555
    พริ๊นอัพเดทหมาบ้างเด้อ ลืมบอกตอนเอาไปร้านหมออาจ จะชาร์จใส่โกลเด้นวุ้ย 555
    มือถือตังหมดแล้วเหรอพี่อุ๋ย หายไปละ ก๊ากๆๆๆ
  • ไม่หล่ะนัด ขอบคุณมากกกกกกกก :m87:
  • โน๊ตเดี๋ยวสั่งให้แต่ที่บ้านมีไม่ถึงโลว่ะ นัทเลี้ยงไก่หรือเลี้ยงหมา จิกกันดีเหลือเกิน แล้วที่ถามว่าว่างรึเปล่ายังไม่ตอบเลยเวลามีน้อยหมาตัวผู้จะเอากลับบ้าน
  • โลกี่ตังพี่

อย่าลืมลูกยัง ถ้าได้ราคาเมื่อคืนที่พี่บอกนะ ไม่เกินวันแม่ไปอุ้มมาแต๊หนา 5555+
  • ตูพูดเล่นแต่จะหาให้นะ รอก่อนน้อง
  • คอไก่อัศวินป่ะเล๊อะ หยังบ่าไปซื้อพี่โน๊ตตตตต
  • อ้าว...นัทหายไปไหนหรือมาหาที่บ้านหว่า
  • เค้าขี้คร้านย่า 5555+ ก็พี่อุ๋ยบอก หาได้ถูกตังค์นี่นาตัวแตนนน

555+ พี่พูดเล่น แต่ผมคิดจริงนะพี่อุ๋ยยยย
  • ของพี่ถูกกว่าไงตั๊กแตนมันเลยมาเอา สดกว่าด้วย
  • พี่อุ๋ย เปิ้นบ่าได้ขอนะ อ้ายเค้าถามเงาหื้อ เอาหมดนะ เอาก่ะ 555555 หมาใครบ่ารู้ บ่าสน 55555
  • รอบ่ายๆไปแล้วกันพี่อุ๋ย เอากาแฟมาตอนรับด้วยนะ 55555 :o023:
  • เอาให้แตนโตยยยย เอา 10 โลเน้อออ
  • พี่นัทไปไหน ไปโตยยยยยยยย
  • มาบ้านพี่น้อง เดี๋ยวจัดให้นัท Espresso
  • แตนอยู่เฝ้า ฟัก ดีกว่าไหม..55555
  • พี่อุ๋ยลักโทรศัพท์เมียมาเล่นเน๊ตแหละ เปิงมันเอาอีกเครื่องไป โทรมาเมาส์ไม่ยอมวางเลย 55555555
  • มื้อเที่ยงไปหาพี่อุ๋ยดีก่า ไปกินกาแฟ
  • แตนแม่ง ออกเที่ยวตลอดๆ อ่ะ
  • กรี๊ดดดดดด เฝ้ายะหยังอ๊ายอุ๋ย ขึ้นรถกลับ กทม ไปแล้วนิ 55555
  • มันจะเอาไปเมาส์เองแตน โน๊ตบอกว่าตอนบ่ายโว้ยยย ลาครึ่งวันอีกซิมึง
  • อู้เล่น จะซื้อให้แต้กะนี่ :m32:
    แตน โน๊ต บ่ายสองเจอบ้านที่อุ๋ย แดดกำลังดีเลย 5555
  • เวนแล้วไงกู เวลาพักตอน 12.30-13.30 เอง มันไม่ถึงบ่าย 2 นี่หว่าเนี่ยยยย แม่งงงงง
    เห็นใจเด็กน้อยหน่อยดิ่ ต้องทำงานต๊อกๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ไมไ่ด้นั่งนับเงินเล่นแบบท่านๆ นี่คร้าบบบ
    จะได้อยากไปไหนก็ไปได้แบบ up 2 gu แหมมม
  • เนอะ พี่เนอะ เรามันมนุษย์เงินเดือน ต๊อกแต๊ก ตะแล๊กแต๊ก 555555
  • ช่ายแล้วน้อง
    ใครจะไปสบาย ขับรถกระบะร่อนไปร่อนมา เงินก็มาหาเอง เอ้อออออออ
  • เงินมาเองที่ไหน หาลูกค้าตาแทบทะลักกกก ต๋ายย ต๋ายยย ต๋ายยย เลย :o048:
  • โทรไปนัดเอางาน ดันลาตอนไปเอางาน เอากับมันดิ ไปนั่งรอชั่วโมง
    ชวนไปกินกาแฟ มันไปไม่ได้ มาบอกให้เห็นใจ มรึงจะเอายังไงวะ 5555
    กรูสับสนว่ะ 5555

• อากาศก็ไม่ร้อนดันจะฮีทสโต๊ก เหรอตัวโน๊ต 5555
  • แดดหรือฝนนัท พี่ว่าน่าจะมาพร้อมกัรแน่เลย
  • นัทคนมันไม่รับผิดชอบก็เงี้ยแหละ55555
  • ถ้าฝนตกปรอย ๆ ทำเป็นคลิปเลยพี่ ใส่เอฟเฟคหมาพ่นไฟ 5555
  • ไม่รับผิดชอบไงเล่า
    วันนั้นลางานดันไม่ชวน วันนี้ทำงาน ดันชวน เอาไงแน่ว่ะ กูก็งง :o024:
  • บรรยากาศมันดี เด็กเสิร์ฟน่ารัก จัดไป
  • ไม่เคยเป็นหว่ะฮีทสโต๊ก

มันทรมานมั๊ยหล่ะนัดดดดดดดด :o058:
  • ร้านดุสิตตาเหรอพี่อุ๋ย
  • คงงั้นแหละ มีนักศึกษาฝึกงานใหม่มาด้วย555 ของชอบซิมึง
  • 5555+ เดี๋ยวเที่ยงครึ่งไปหาเลย
  • เข้ามาขอบคุณน้องโน๊ตที่เป็นกำลังให้พี่สามที่่กลุ่มอำนาจด้วยครับ พวกเราร่วมกันสร้างสรรคสังคมให้เป็นสังคมคุณภาพด้วยกันนะครับ เราจะเป็นกำลังใจให้กันและกันครับ
  • ไปโตยยยยยย ไปโตยยยยยย กินเค็ก เค็กๆๆๆๆๆ
  • มาเลยโน๊ต แตน เจอกัน
  • นัทก็ออกมาเลยดิ รออะไรอีก
  • ก็เห็นลิ้นม่วงๆ ไม่ได้เป็นเหรอ หรือว่าไปอมอัญชันมา :m27: 5555

• ร้านที่ตรงแถวไก่ย่างธานี เปิดใหม่ดูดีเลย ใช่ร้านเดียวกันป่าว ติดกับโรงแรมสยาม
    ตอนนี้ยังไปไม่ได้ค๊าบ ......
  • ลิ้นม่วง...ไปกินบลูเบอร์รี่มาเว้ย
  • นัทโน๊ตมันไม่ได้อมมั้ง พี่ว่ามันต้องไปเลียอะไรมาแน่เลย
  • ไม่ใช่นัทตรงนั้นมันร้านเพื่อนพี่ อยู่ตรง ม.สวนดุสิตเลย ตรงข้ามร้านชีวิตชีวา
  • :m32: เลียอะไรจนลิ้นม่วง
  • เดี๋ยวถามแฟนก่อน ขอโควต้าแป็บ เพิ่งกลับมาถึงบ้านเมื่อคืน จะออกอีกละ
    5555
  • พี่ๆ รู้จักคนเยอะก็หาลูกค้าให้น้ิองมั่งจิ T^T
  • ไงจ๊ะ...ลำปางหนาวมาก