ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ต้องการนายแบบปฎิทินทั้งหมด 12 ตัวครับ
  • บอกใบ้ให้เลยนะครับ ตอนนี้ที่กล้ามเนื้อเข้าตาแล้ว ก็มีดังนี้

1. ตัวสีช๊อคโกแล๊ต ตัวนี้พร้อมสละสิทธิ์ เพราะถือว่าเป็นหมาเส้น กรณีมีสุนัขเกิน 12 ตัว
    2. ตัวสีดำ ของนายทหารหนุ่ม ที่ซุ่มฟิตอยู่สละบุรี
    3. ตัวสีขาว ของหนุ่มหน้ามนแถวเทพารักษ์ ถ้าจำไม่ผิดนะ

ส่วนตัวอื่นๆ ที่ลงรูปมา ต้องรีบสปีดกันหน่อยแล้วครับ บอกตามตรงยังไม่มีตัวไหนเข้าเกณฑ์เลยครับ
    ทำหมากล้าม หากฟิตไม่ถึง คุมอาหารไม่ดี โปรแกรมการฝึกไม่เคร่งครัด ยากกกกกกกกกกกกกกกมาก ครับ
    ขอท้าเลยว่า งานนี้โอกาสหมาแนวบูลลี่หลุดเข้ามาก็ยากกกก ถ้าไม่มีกล้าม อ้วนฉุ ผิวหนังหนา ไม่ต้องคุยเลยครับ ไม่ผ่านเกณฑ์แน่นอน
    งานนี้ต้องการค้นหาดาวจริงๆ อยากให้โอกาสหมาธรรมดาทั่วๆไป แจ้งเกิดด้วยฝีมือเจ้าของหรือฝีมือของคนฝึกโดยเฉพาะครับ

ผมซีเรียสจริงๆนะครับ หากมีหมาผ่านเกณฑ์ แค่ 4 ตัว ก็แบ่งไปคนละสามหน้า ดังนั้นอย่าฝึกเพียงเพราะหวังลูกฟลุ๊คครับ
  • หมาตัวอย่างก็ลงให้ชมไปแล้ว
    หากมาแบบในรูปนี้ ก็ไร้คำครหา
    หากกล้ามเนื้อไม่ชัดแล้วได้ลงปฏิทิน ผมเละแน่
    ดังนั้นงานนี้ขอให้มั่นใจเลยว่าของจริง

มีหมาน้อยลงตามน้อย หากมีหมาเยอะ ทำรวมเล่มเป็นหนังสือให้เลยจริงๆครับ
    อยากปลุกกระแส หมาแนวกิจกรรมครับ

ฝึกหมาในจินตนาการมันง่าย แต่การลงมือมันยาก
    พวกที่ชอบด่าหมาบูลลี่ แต่นอนเกาพุงอยู่ที่บ้าน
    เราเปิดเวทีให้พิสูจน์แล้ว หากใครคิดว่าเจ๋งจริง เราขอท้าครับ
    ไฟล์แนบ
    W12A1rs.jpg 117K
    W12Crs.jpg 113K
  • หมาที่เข้าขั้น เอาไปลงโปรโมทไว้ให้ที่นี่แล้วนะครับ

http://www.facebook.com/pages/Pitbullzone/129612480421035?ref=mf#!/pages/Pitbullzone/129612480421035?v=wall&ref=mf

ติดตามความเคลื่อนไหวได้ตลอด
  • :o040:ป๋าคับ ถ้าไอ้ตัวบน ช๊อคโกแล๊ต ได้ลงผมไม่ยอมอะคับป๋า มียกมือคัดข้านการประชุมกันมังอะคับ หนูไม่ยอมๆๆๆๆๆๆๆ:o040:
    ..........................................................................................................................
    :o003:ผมแค่แซว เล่นอะคับ ลือเวลาตั้ง 1 ปี ตั้งหลักแล้วคอยมาสู้กันใหม่ เดียวมันจะไม่มีสีสันคับ ...................:o003:
    ไฟล์แนบ
    9.jpg 53K
    0152.jpg 98K
  • หากมีหมาเยอะ ยินดีสละสิทธิ แต่คงยากครับ เท่าที่ดูตอนนี้ยังไม่เท่าไรกันเลย
  • ผมไม่รู้ว่าหมาตัวบนเป็นของใครนะคับ แล้วมีอะไรหรือเป็นอะไรกับป๋ามาคหรือปล่าว แต่ที่ผมพูด ผมพูดไปตามเนื้อผ้าอะคับ ผมพูดเพราะกลัวกัน ผี เข้ามาแซว แซวกันเองไว้ก่อนดีกว่าคับ ผมก็เป็นเด็กแต่มีเจนาดีคับ ไม่ได้มีเจตนาร่วมเกินผู้ใหญ่นะคับป๋า ปากผมอาจจะไม่ดีแต่เจตาดีคับบบบบ ป๋า
  • หมาที่นี้ น้องๆๆมันไม่คอยมีสายเก่าดิคับป๋า มันหันไปเล่น บลูลี่ กันหมด แต่ผมขอยืนยันนอนยันผมคนหนึ่งระที่จะอนุรักสายเก่าหมากล้าเอาไว้คับ เพราะหมาตัวแรกของผมเป็นสายเก่าคับ เราต้องรบคำสบประมาณ ป๋ามาค ให้ได้ในเมื่อ ป๋ามาท้าถึงบ้านเป็นอันว่าผมรับคำท้าคับ ป๋า แต่ลงตัวเดียวนะไม่รับปากว่ากี่ตัวอะคับ แต่จะพยามชวนน้องๆๆให้มากที่สุดคับบบบบ..................................จะพยามให้ถึงที่สุด
  • เห็นด้วยกับท่านบอยครับ การเยาะเย้ยถากถางกันแบบฮาๆ มันช่วยสร้างบรรยากาศให้สนุกสนาน และไม่เครียดครับ
  • ปฎิทินปี 2555 เฉพาะหมา หมูไม่เกี่ยวครับ ฮา..........................
  • ถามหน่อย กลุ่มพิดโลก เลี้ยงหมูหรือหมาครับ กร๊ากกกๆๆๆๆๆๆ
  • ตัวสีขาวที่อยู่ในเฟสบุ๊คของพี่เป็นหมาของผมครับชื่ออ๊อตโต้อยู่จังหวัดสตูลครับพี่มาร์ค
  • อ้าวโทดทีครับ เดี๋ยวแก้ข่าวให้

แล้วที่ชื่อ Burin นี่ตัวเดี๋ยวกันหรือเปล่าครับ
  • ตัวที่ชื่อburinผมไม่รู้จักครับคนละตัวกันแน่ๆครับ ตัวนี้เคยอยู่ดีวันมาแล้วครับไม่ทราบว่าพี่เคยเจอรึยังครูเหลี่ยมเป็นครูฝึกครับ ตอนงานมิตติ้งหมาแดงที่ดีวันก็ยังอยู่ครับ
  • ตายละตู ปล่อยไก่ตัวเบ่อเริ่มเลย ช่วยหน่อยก็แล้วกัน ไหนๆก็แวะมาแล้ว แนะนำตัวเองเลยครับ
    คิดว่ามีหลายท่านอยากรู้จัก
  • ตอนนี้ของผมเริ่มแล้วครับ
    เน้นกินก่อน มื้อเช้าครับ
    เริ่มนับถอยหลังแล้วครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC06877.jpg 123K
    DSC068602.jpg 123K
  • เมื่อวานไปเห็นของเพื่อนซี้เก่า พี่มาร์คก็รู้จัก
    เป็นหมาแดงนำเข้า ตัวเมีย สายเดียวกับwarhead พระราม3

กล้ามสุดตรีนขอบอก...อิอิ แต่เพิ่งผสมไป ออกงานไม่ได้ เสียดาย
  • ของจริงไม่กลัว กลัวราคาคุยว่ะ

เดี๋ยวจะผลักดันหมาไทยให้ดับซ่าส์หมานอก ตอนนี้แค่สามตัวที่เผยโฉมออกมา หมานอกอายก็แล้วกัน
  • ผมสั่งบูลี่แม๊กซ์แล้ววันนี้3ขวดโอนและsmsแจ้งแล้วไม่ทราบพี่มาร์คได้รับรึยังครับ แล้วบูลี่แมกซ์นี่ควรกินก่อนออกกำลังกายกี่นาทีและหลังออกกำลังกายกี่นาทีครับจึงจะได้ผลดีที่สุด ขอบคุณครับ
  • ส่งให้แล้วครับ
  • รับทราบครับพี่มาร์ค ขอบคุณสำหรับคำแนะนำแล้วจะนำไปปฏิบัติแน่นอนครับ มีอะไรสงสัยจะขอคำแนะนำอีกนะครับ
  • ขอรีดอีกแปป เดี๋ยวไอ้เธอร์จะหล่อให้ดู

อดเหลือวันละมื้อพอไหมท่านพี่
    ไฟล์แนบ
    742.jpg 99K
  • :006:พี่มาร์คของแก้ข่าวให้ครับ เจ้าBurin เป็นหมาของผมซึ่งกล้ามยังไม่เข้าขั้น ส่วนตัวขาวจมูกแดงจะเป็นของคุณKing ซึ่งกล้ามสุดยอด สวยมาก ยังไงผมขอเชียร์สีขาวด้วยกันดีกว่า สีขาวสู้ ๆๆ:006:
    ไฟล์แนบ
    IMAG_0103_resize.jpg 113K
  • ไอ้ขี้เท่อร์มันพร้อมสู้ศึกอยู่แล้ว การฟิตซ้อมมาแล้วครึ่งทาง

แต่เจ้าของรู้สึกจะไม่ใจ ฮ่าๆๆๆ
  • ลูกผสมก็เอาหรอครับ
    ท่านมาร์ค
  • เดี๋ยวจะหาว่ากลุ่มพานหินไม่ส่งเข้าประกวด
    เอาไปดูเป็นตัวอย่างก่อนได้มั้ยครับป๋า
    ไฟล์แนบ
    P1020238.JPG 104K
  • โชบั้นท้ายกันแต่หัววันเลยรึ บั้นท้ายสวยจิงๆๆ
  • ลูกผสม ลูกครึ่ง ครึ่งควบลูก ส่งได้ทุกตัวครับ แต่จะผ่านเกณฑ์หรือไม่นั่นอีกเรื่องหนึ่งครับ
    หมาไม่สวยจริง ไม่มีสิทธิแน่นอนครับ ผมมั่นใจว่างานนี้ผมพิจารณาจาก ความสมบูรณ์สวยงามของกล้ามเนื้อ ไม่ใช่ขนาดของร่างกายครับ

ผมทำเพื่อสร้างชื่อ ไม่ได้ทำเพื่อเสียชื่อครับ
  • ผมเชิญชวนหมาทุกตัวมาร่วมสนุก แต่การตัดสิน วัดกันที่ฝีมือครับ
    ขอให้สบายใจได้ครับ
  • :063::063::063::063::063::063::063::063::063::063::063::063:
  • :o008:ขอยบายใจหน่อย:o008:
  • เอาน่าพี่มาร์คอย่าเครียดยีนลองไปอ่านกระทู้เก่าๆดูเเละ

รู้สักแกจะเป็นพวกชอบเสี้ยมแล้วก็ไปพอเงียบก็มาเสียบอีกที 5 5 5

ไอ้เธอร์ไม่ได้หวังอะไรหรอกนะครับปฎิทินผมทำเองก็ได้เดี๋ยวเอาไอ้เธอร์ขึ้นมันทุกเดือนเลย

พิมพ์เเจกด้วยเท่ดี 5 5 5 ผมมาคุยเล่นกับพี่ๆเค้าก็เเค่นั้นเเหละครับ

อยากเห็นผสมเดี๋ยวเอามาลงให้ดูครับตัว BANDOG ที่บอกอะพี่มาร์คลูกเจ้านี่เลยใหญ่พอมะพี่ :o028:
    ไฟล์แนบ
    852.jpg 58K
  • หมาไรวะ ยีน ตัมมันเท่าม้าเลยเวณกำถ้าเอามาทำกัน พิทบลู แค่มันตัวเท่าเดิมตรูก็เอามันไม่คอยไว้แล้ว
  • สวัสดีครับพี่มาร์ค

ผมขอฟิตลูกน้องในสังกัดอีกตัว เพื่อจะส่งเข้าประกวดตัวนึง สีดำครับ เพื่อชิงตำแหน่ง อิอิอิ
    ไฟล์แนบ
    442.jpg 22K
  • ท่านอาทิตย์ เอาไข่หมาดำหมาข่มเลยหรือ ฮ่าๆๆๆ

มาเลยม่ช่วยกันจุดประกายหน่อยครับ ใต้มีแล้ว อีสานก็มาแล้ว กทม ก็มีแล้ว เหนือตอนล่างก็มาแล้ว
    เหลือ กลาง ตะวันออก ตะวันตก และเหนือตอนบนยังไม่มา สงสัยยังเมาไม่สร่าง

ยินดีต้อนรับพิตบูลแมนทุกท่านครับ
  • เอาภาพมาลงอับเดทกันหน่อยครับ ภาพที่เข้าเค้า ผมจะนำไปแทรกตรงที่เว้นไว้เพื่อเปรียบเทียบ
    มีรางวัลประจำเดือนให้ด้วยครับ อย่าแอบซุ่มแล้วมาโผล่ ตอนท้าย แบบนี้ไม่สนุกแน่ครับ
    มีคนร่วมมาก คนจัดก็มีกำลังใจ หากเสนออะไรออกไปแล้วเงียบ คนจัดก็ท้อครับ

ตอนนี้อยากปลุกกระแส ให้คนติดตาม และมีส่วนร่วมเยอะๆ มันถึงจะสนุกครับ

อย่าปล่อยให้ข้อยเดินคนเดียวอย่างเดียวดายเด้อ
  • ตัวเมีย G_cell ลองดูจะทันหรือเปล่า..ถ้าไม้ทันก็เ็นการฝึกปรือไปในตัว..ใครได้ก็เยี่ยมยอดทุกคนและทุกตัวครับ:m001:
    ไฟล์แนบ
    DSCF2984.jpg 41K
  • ขอเข้าร่วมโครงการนี้ด้วย2ตัว เป็นกำลังใจให้ผู้จัดนำเสนอสิ่งดีๆต่อไป
    ไฟล์แนบ
    IMG_1237_resize2.jpg 123K
    IMG_1216_resize3.jpg 123K
  • ไอ้ตัวลายเสือนี่หน้าตามันน่าเกรงขามจริงๆครับ

ยินดีต้อนรับ ชายงาม หญิงงามทุกท่านครับ
  • คุณ tyson ครับ ต้องการติดต่อ ไปโชว์ตัว ยังไง ติดต่อ รายละเอียดมานะครับ (ต้องการ ตัวที่มีกล้ามชัดเจนสวยงาม หรือคนอื่นที่พร้อมจะร่วมงานสามารถ ส่งรูป มาได้นะครับ ที่ kran_guy@yahoo.com ขอโทษที่เข้ามาพิมพ์ในกระทู้นี้นะครับ เพิ่งสมัครไม่รู้ว่าจะไปโพสตรงไหนครับ รบกวน ชาวพิตบูลโซน และ คุณมาร์ค ครับ)

กานต์
    kran_guy@yahoo.com
    085-336 2141
  • โพ๊ส ลงมาในนี้เลยครับ
  • พี่เค้าโทรมาหายีนเเล้วนะครับ

ขอลงรายละเอียดให้พี่เค้าเลยละกัน เค้าอยากหาหมากล้ามสวยๆไปโชว์ตัวที่เซ็นทรัลเเจ้งวัฒนะครับ

วันที่ 29ต.ค-1พ.ย มั้งไม่มั่นใจครับ เเล้วก็ออกรายการทีวี 1 วันครับอยากไปเหมือนกันแต่ยังไม่มีหมาสวยๆเลย

พี่มาร์คเอาไอ้ไจเเอ้นไปสิหล่อเลยนะนั่น
    ไฟล์แนบ
    1011.jpg 100K
  • อ่อพี่เค้าบอกมีค่าขนมให้ด้วยนะครับ

ได้โชว์ได้ขนมด้วยคุ้มนะเนี่ย 5 5 5 :o022:
    ไฟล์แนบ
    227.jpg 99K
  • ชอบหมาแดงของคุณ tyson สง่ามาก ๆ
  • ไม่ทันไรก็เริ่มดังกันแล้ว ฮ่าๆๆ

มีค่าขนมให้ด้วย ใครจะไปก็จะประสานงานให้ครับ
    ตอนนี้ หากคุณกานอยากได้ มีไจแอนท์กับ แทงค์ ครับที่อยู่กรุงเทพ พอจะประสานให้ได้
  • ขอขอบคุณ ทุกๆท่านที่ชอบสุนัขของผม
    คุณกานต์ ผมคงไม่สะดวกที่จะไปร่วมงานได้ ผมอยู่นครสวรรค์
    ไฟล์แนบ
    IMG_1243_resize2.jpg 118K
  • งานมี 3 วันครับ 29-30-31 ก็ 11.30-19.00น. ก็เป็นการโชว์สายพันธุ์สุนัขที่มีลักษณะพิเศษในหลาย ๆ สายพันธุ์ แล้วก็จะมี พิตบูลนี่ละครับ ที่ทางงานเลือก เพราะความแข็งแรง สวยงามของกล้ามเนื้อ ที่หาไม่ได้ในพันธุ์อื่น ๆ ในงานก็จะมี คอกเป็นสัดส่วนแยกออกจาก พันธุ์อื่น ๆ เลยครับ

ขอบคุณมากครับ ส่วนไจแอนท์ กับแท็งค์ ติดต่อมาได้เลยนะครับ หรือว่าจะทิ้งเบอร์ไว้ให้ผมก็ได้ ส่วนค่าขนม คุยกันในโทรนะครับ ขอบคุณคุณมาเฟียมากครับ

กานต์
  • *** เพิ่มเติมอีกสักนิดครับ +++ คือเรื่องการทำสมาคม เพื่อจดเพดดีกรีให้สุนัข และจัดทำกิจกรรมเพื่อสุนัข+++

คือกานต์ก็พอเข้าใจบ้างในบางส่วน ของปัญหาทางสายพันธุ์นี้ แต่มีคนอีกเป็นจำนวนมากที่ อาจจะไม่รู้ หรือ มีความรู้ที่น้อยมากเกี่ยวกับพิตบูล

ถ้าสมาชิคบอร์ด ต้องการพื้นที่ เพื่อ เปิดบูทแก้ไข หรือเป็น ที่ให้ แบ่งปันความรู้ นัดพบ หรือกระจายข่าว เกี่ยวกับสายพันธุ์ หรือ ระดมทุนเพื่อชมรม ก็บอกนะครับ กานต์จะ แบ่งบูท ไว้ให้ บูทนึงยังไง ก็ แจ้งกานต์ โดยตรงได้เลยครับ บูท กว้างประมาณ 2*2 เมตรครับ(แจ้งกานต์ได้ ก่อนวันอาทิตย์นี้จะเป็นการดีครับ)

ปล. งานอาจจะไม่ได้ใหญ่โต สักเท่าไหร่ อาจจะมีคนแค่ หนึ่ง หรือสิบ ที่เข้ามาดู หรือเข้ามาสนใจ แต่อย่างน้อย หนึ่งหรือสิบที่เข้ามาดู จะเข้าใจ และมองพิตบูล แตกต่าง กลับไปจากเดิมบ้าง แน่นอน (เหมือนเมื่อครั้งนึงที่ กานต์เคยเข้าใจ)

กานต์
  • พี่กานต์โทรไปเบอร์นี้เลยครับ 089-4999-888 พี่มาร์คครับ

ติดต่อเรื่องเจ้าไจเเอนท์ได้ึครับ เจ้าตัวนี้สวยจริงครับ

ไปทั้งทีเอาตัวที่เท่ๆเลยดีกว่าเนอะพี่เนอะ 5 5 5 :o028:
    ไฟล์แนบ
    452.jpg 101K
    473.jpg 99K
    443.jpg 100K
  • ขอร่วมด้วยคนนะค่ะพี่มาร์ค เป็นตัวเมียค่ะ อายุกำลังจะได้ 1 ปีเต็ม เดือนนี้แหละค่ะ เจ้า Dollar ของแป๋ง สระบุรี จะพยามเร่งฟิตเต็มที่ค่ะ
    ไฟล์แนบ
    DSCN1775 (Small).JPG 76K
    DSC07431.JPG 73K
  • รอดูคืนนี้นะครับ เจ้าแท้งจะกลับมา5555