ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เปิดตัวงาน PATTAYA SUPER BULLY SHOW 2011
  • เฮ้ย คิดไรกันพวกนี้ หมอนข้างจะมีเพศได้งัย วุ๊ยพวกนี้หมกหมุนจิง
  • หมกหมุน หน้าตาเหมือน ไก่หมุนป่าวอะพี่มาร์ค รีบพิมพ์ไปป่าวววว555
  • พัทยาพาคิดมั้งพี่ Mark, หาจองตั๋วไปดูอัลคาซาร์โชว์ดีกว่า... :013:

image
    ไฟล์แนบ
    bloggang10.jpg 41K
    bloggang10.jpg 41K
  • อัลคาซ่า ดูมาแล้ว ก็เพลินดีกับความอลังการณ์ ใครมีโอกาสก็อยากให้ไปชม ไปสนับสนุธุรกิจของคนไทย เป็นการส่งเสริมการท่องเทียวด้วย
  • พิตตี้ แต่ละ บูธ ต้องหอบไปเอง หรือป่าว ครับ

1 บูธ ได้ พิตตี้กี่คนครับ 555+ งานนี้ ลั่นซัตเตอร์ ไม่แพ้ มอเตอร์โชว์ เลยทีเดียว :021:
  • เคยดูแต่ตอนสิบกว่าปีที่แล้ว เอนเตอร์เทนผู้ชมได้ดีมาก เฮฮากันทุกตอน ถ้าได้ไปร่วมงานพัทยาครั้งนี้ ต้องจองตั๋วไปอุดหนุนแน่นอนครับ...
  • จะขออนุญาติถอดหมุดกระทู้นี้ เพื่อขึ้นกระทู้ใหม่เรื่องงานพัทยา

ท่านสามารถ คลิกตรงรูปดาวด้านขวามือของบอร์ดเพื่อทำเป็นกระทู้โปรดเก็บไว้ได้ โดยกระทู้จะย้ายไปอยู่ที่เมนูด้านซ้ายมือ เพื่อท่านสามารถค้นหาได้ง่าย หรือท่านจะใช้เป็นกระทู้อ้างอิงส่วนตัวในอนาคต