ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เปิดตัวงาน PATTAYA SUPER BULLY SHOW 2011
  • พี่ตั๊มเราไปยืมวัดมาดีกว่ามั้ยพี่งบน้อยเอามาทั้งพวงเลยหลอดไฟพร้อมสาย
    หามาให้หน่อยดิพี่555+
  • พี่หาได้จริงๆนะ เอาป่าว ฮ่าๆๆๆ เอาแบบนี้เลยไหมท่านมุก ฮ่าๆๆๆ

image
    ไฟล์แนบ
    dsc_0109_edited.jpg 105K
  • เอาๆๆๆๆมาเลยพี่มีแบบกลมๆบ้างป่าวพี่ประมานไฟเทคอะครับ
    เด้วมีงานวัดที่ไหนจะแวะเข้าไปหาหลวงพ่อซะหน่อย
    อนุรักวัตนธรรมไทย
  • อยากได้รูปบู๊ทสแตนดาร์ดที่ทางงานจัดเตรียมให้ครับ จะได้รู้ว่าจะจัดเตรียมอะไรและแต่งบู๊ทแบบไหนสำหรับผู้เข้าร่วมงานครับคุณยุทธ :*
  • งานนี้เอาให้งานมอเตอร์โชว์อายเลย แสง สี เสียง พริตตี้ อลังการณ์งานสร้าง
  • เรื่องพริตตี้ ไม่ต้องเป็นห่วง งานนี้กำชับเสี่ยบัค ให้จัดมาเต็มที่
    อลังการงานสร้างกว่าทุกงาน ทั้งปริมาณและคุณภาพขอบอก ขอเตือนหนุ่มๆผู้มีเจ้าของ ควรพกแว่นตากันแดดมาในงานด้วย เพื่อความสะดวกต่อการเล็งเป้าหมาย 555

สวัสดีครับ คุณตุ้ย TOSSAGAN BULLIES
    จริงๆรูป VIEW ในงาน ทางทีมผู้จัดเตรียมไว้เรียบร้อยแล้ว ตั้งใจว่าจะโพสให้ชมอาทิตย์หน้า แต่ถามมาลงให้ดูก่อนเลย เป็นGUIDE LINEให้กับแต่ละค่าย แต่แผนผังของบูธขอให้รออีกสักหน่อย กำลังรอเพื่อนๆอีกสองสามค่าย คอนเฟิร์มจำนวนบูธอยู่

แต่ละบูธทางเราจะเตรียมเป็นเต๊นท์ให้ 1เต๊นท์ต่อ 1บูธ ใครจอง 3บูธก็เอาไป3เต๊นท์
    ตรงนี้ ไม่มีค่าใช้จ่ายในการออกบูธนะครับ จะเตรียมแบนเนอร์ ธงโลโก้ค่าย ไฟเลเซอร์ ไดร์ไอซ์ ก็จัดมาให้เต็มที่เลยพี่น้อง
    เราต้องการให้งานออกมาดูดีที่สุด และสนุกสนานที่สุด และได้ประโยชน์สูงสุดจากงานครั้งนี้ครับ

โชว์ศักยภาพกันให้เต็มที่ เลยพี่น้อง

imageimageimageimageimageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    plan-20[1].jpg 32K
    plan-21[1].jpg 41K
    plan-22[1].jpg 28K
    plan-24[1].jpg 30K
    plan-25[1].jpg 32K
    plan-26[1].jpg 34K
    plan-27[1].jpg 35K
    plan-28[1].jpg 33K
    plan-29[1].jpg 36K
    plan-30[1].jpg 28K
  • bannerนี่ติดไว้บนหัวอย่างในรูปจริงๆเลยป่าวครับ แล้วฝั่งติดแสตนด์อ่ะครับ ติดตรงไหน ผมจะได้วาดภาพออกครับ รบกวนด้วยครับ ขอบคุณครับ
  • ฉิบหายไม่ว่า ต้องการชื่อเสียง เจ็บแล้งดัง ตังค์ไม่เอา เสี่ยยุธสั่งมา 55
  • จริงนะพี่เหลียง งั้นผมเอา 4 บูธ ไม่จ่ายตังนะ :-D
  • เฮ้ย....ตัวเอง เค้าไม่เคยเอ่ยปากเช่นนั้นเลยนะ

ตังค์อะ เอา เงินนะไม่ใช่งู......

งานนี้ยังไงก็ได้ เพราะตังค์ ได้มาจาก 3สปอนเซอร์หลักอยู่ละ

แต่นายเคลียร์กะเค้าเองนะ โอ เพชร เสี่ยโฟล์คอะ 55555
  • ภาพนี้เป็นวิวในงานคร่าวๆครับหมวดเป๋ ของจริงน่าจะอลังการกว่านี้
    ขออธิบายคำว่า "วิว" หน่อย คำว่า วิว = มุมมอง
    ที่ต้องแปล เพราะว่า....
    เมื่อกี๊ MSN บอกทีมงาน SCUBAPIT คนนึง ว่าลงวิวในงานไปแล้ว
    ดันถามกลับมา วิว อะไรในงาน
    เลยตอบไป "ทะเล มั้ง" ไม่อยากบอกเลยจริงๆว่าคนที่ถามชื่ออะไร กลัวหมดอนาคต กร๊ากๆๆๆ
  • ขอบคุณครับ รอภาพจริงนะครับ ผมลังเลอยู่ว่าซุ้มเดียวมันจะแคบหรือปล่าว มันเป็นกระโจมด้วยอ่ะครับ

จะได้เอามาตัดสินใจครับ ขอบคุณครับ
  • ระดับหมวดเป๋ ต้อง 4บูธขึ้น
    ขนาดที่บ้านยังปลูกรีสอร์ท ให้หมาอยู่ ออกมานอกบ้านจะเช่าโรงแรม 3ดาวได้ไง จิงแมะ
  • แล้วป้ายขอแต่ระบูทระคับติดตรงใหน ด้านในเต้นจะเห็นรึคับเฮียยุธ ทำซะหล่อเลยอิๆๆๆๆ ไม่ว่ากันนะหล่อเกินป๋าๆๆทั้งหลาย
    image
    ไฟล์แนบ
    0.jpg 166K
  • นั่นแหละพี่ กู้เก้อมาหมดและ เป็นนี้เป็นสิน สร้างบ้านให้หมาอยู่ จนตัวเองไม่มีที่ซุกหัวนอน ต้องออกตระเวนหาที่ซุกหัวนอนตามห้องคนอื่นทุกวัน ชีวิตมันเศร้าพี่ เอา 2 บูธ แถม 2 บูธ ละกันนะพี่
  • สุดยอดแบนเนอร์เลย บอย
    ผู้ชายอินทรีย์ไฟ เยี่ยมๆๆๆๆ ใครจะกล้าต่อกลอนสุดยอดป้ายแบนเนอร์บูลลี่ ผืนนี้ มั้ย ฮ้า....

แต่ต้องระวังหน่อยนะโว่ย บอย ไฟลุกเต๊นท์ที่เช่ามานี่ อิ๊บอ๋ายเลยนะนั่น555
  • การติดป้ายแบนเนอร์ก็ออกแบบเอาเองเลยครับ ว่าใครมีไอเดียแบบไหน
    ในโดมเราได้แจ้งไว้แล้วว่ามีปลั๊กไฟให้ เต๊นท์ละชุด คับผม
  • อลังการงานสร้าง! เต็มที่กับชีวิต เต็มที่กับบลูลี่ ที่คุณรัก KEEP IT BULLIES
  • สุดๆ จริงๆ งานนี้ แค่แบนเนอร์แบดบอยกรูก็จะเป็นลทสลบแล้ว จัดปายยยยยยย พี่น้อง
  • 555555555555555555555555555555555555555
  • แบดบอย แม่น ดูหนังมากไปหรือปล่าววะ ฮ่ะๆๆๆๆๆๆ แต่เท่ห์วะ!
  • ใช่แว่้วววคับบบบ อิๆๆ
    image
    ไฟล์แนบ
    999999.jpg 264K
  • นั่นไงตูว่าแล้ว เดาไม่ผิด ฮ่ะๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ช่างกล้า
  • บิ๊กบัง ห้ามลอกเลียนแบบนะ นี่ขวัญใจแบนเนอร์ผมเลยนะเค้าบอกมาแล้ว ว่าคอนเซปป์อลังการทุกงาน MATRIX คร้าบ คอนเซปป์นี้
    ต่อไปจะตามมาด้วย TRAILER ของBADBOY
    เคยดูใช่อะ MATRIX ที่โยกหลบกระสุนที่เค้ายิงมาอะ

เฮ้ย....บอยเราเกี่ยวกะหมา โยกหลบอะไรดีวะ .......image
    ไฟล์แนบ
    the-matrix-bullet-time.jpg 20K
  • ทายสิใคร
    image
    ไฟล์แนบ
    mi2_001.jpg 62K
  • ขี้หมาไง :-))
  • ใช่ทีใหนระ สุดหล่อในวงการไงแต่เอจำชื่อไม่ได้ไม่รู้ชื่อไรใครรู้ช่วยบอกหน่อยคับ
    image
    ไฟล์แนบ
    25499_113378988672591_100000014709044_274288_2995308_n-1.jpg 70K
  • ตูจะโดนผีสอยก็เพราะไอ้พวกนี้ละ
  • นั่นไง ใครบังอาจมาว่าเฟียเป็น......... เล่นซะเหม็นเลยะมึง ฮ่ะๆๆๆๆๆๆ

แบดบอย เป็นคนก่อ เล่นเลยป๋า ฮ๋ะๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • โลกทุกวันนี้มีเรื่องหน้าเศร้ามากมาย เรามาทีนี้เพื่อจะมาหาความสุขไม่ใช่รึ มีเพื่อนทีดีมีหมาทีรักและเราก็รักมันผมขอแค่นี้ ผมก็มีความสุขแล้วคับป๋า ผมปลงแล้วละมันจะด่าจะว่าอะไรผมหน้าด่าไม่สน ผมขอกอบโกยความสุขให้มากที่สุดคับ ไม่รู้ว่าน้ำจะทั่วมโลกเมื่อไรก็ไม่รู้คับ มาหาความสุขให้มากทีสุขกันนะคับ เอาความทุกข์ทิ้งไวข้างนอกเข้ามาในนี้มีความสุขก็พอคับ อย่างน้อยมีคนเกลียดสัก 100 คน มีคนทีรักผมสักคนผมก็ดีใจแล้วคับป๋า
  • ขอออกความเห็นนิดนึงนะคะ หนูว่าน้าผีเค้าตอบพี่ยุทธอะ ที่ถามคุณบอยว่าเกี่ยวกะหมา โยกหลบอะไรดี อะค่ะ น้าผีเลยมาตอบว่าขี้หมา อะไรประมาณนี้อะค่ะ ไม่รู้เข้าใจถูกหรือเปล่า นะคะ???
  • คุณเองจี้ตอบถูกให้ 1 คะแนน :-D

images by free.in.th
  • หลบขี้หมาที่ขว้างใส่ แมททริก!!!!!!!.....

badboy อำเล่นนา อย่างอนนะเฟ๊ย ขี้เกียจง้อ คุณคือสีสรรค์ และเป็นคนที่น่ารักในสายตาพวกเราเสมอ จึงกล้าหยอกเล่น ฮ่ะๆๆๆๆๆๆ
  • เรื่องขี้หมา จะงอลลลล ทำเกลือไรว่ะ ล้อเล่นเว๊ยยยย

เกิดมาเพื่อสุข ไม่ได้เกิดมาเพื่อทุกข์ครับ พี่น้อง ทำงานก็เครียดพอแล้ว ไม่รู้จะเอาเงินไปเก็บที่ไหน
    การหยอกเย้า กระเซ้าเย้าแหย่กัน คือสิ่งที่ผมอยากเห็นมากที่สุดในบอร์ดนี้ครับ :-D
  • คับบบบบบบบบบบบบบบบ ผมไม่มีงอนอยู่แล้วววววเจ็บมาเยาะอิๆๆๆๆๆๆ หัวยิ่งล้านอยู่งอนเดียวหมดหัวคับเพ่
  • เย็ดเป็ด สุดยอดจินตนาการ บอย อินทรีย์ไฟ งานนี้ขาโจ๋จบแน่เจอชายคนนี้ สุดตีนว่ะฟันธง
  • สวดยวดตรงไหนวะ ไอ้นี่ก็ซี้ซั้วชม แล้วไม่เอากะเค้ามั่งรึเฮ๊อะ... ไอ้เห็บหมาไฟ.!!
  • ไอ้บิว ไอ้แบคทีเรีย หน้าตากูไม่หล่อเท่าพี่ บอย อินทรีย์ไฟเค้า กูใจไม่ถึง
  • เฮียเหลียงก็พูดเกินไปคับดูแบบยังไม่ได้ทำดิ หน้าเป็นโจนเลยคับ

imageimage
    ไฟล์แนบ
    X-Men-Origins-Wolverine-Wallpaper-upcoming-movies-3550305-1280-1024.jpg 93K
    DSCF2551.jpg 118K
  • หล่อกันใหญ่ ถ้าย้อนหลังไปสักห้าปี พวกนี้ไม่ได้เกิดแน่
  • ตื่นเช้าเหมือนกันนะคับป๋า
  • โอ้ววว ขอบคุณค่าคุณอร ในที่สุดก้ได้รูปสักที รอทวงจากพี่ยุทธไม่ได้ความฟืบหน้าเลยอะ :026:
  • เกี่ยวไรกะเค้าอะ
    เค้าบอกไปแล้วไง ไม่ใช่กล้องเค้า ต้องขอกะ อร จุง เฮ

แบดบอย บุรุษผู้ผ่านร้อน ผ่านหนาวมาเยาะ ไม่มีสิ่งใดจะมาทำให้จิตใจที่แข็งแกร่งของชายคนนี้หวั่นไหวได้
    มาร่วมเชิดชูนักสู้ผู้ยิ่งใหญ่กันเถาะ มาร่วมให้กำลังใจกันเยาะๆ สุดยอดบอย.....ใจหวะ
  • บรรยากาศในกระทู้มีการหยอกเย้ากระเซ้าแหย่ ท่าทางงานนี้จะเฮฮาตั้งแต่งานยังไม่เริ่ม

ขอขั้นรายการที่การจองบูธเพิ่มเติมนะครับ
    จากค่ายใหญ่ของเรา BUFFALO BONE CREW 2 บูธ

อาทิตย์หน้าเราจะออกผังของบูธมาให้ได้ชมกันนะครับ image
    ไฟล์แนบ
    extreme.jpg 48K
  • ทางทีมงานมาสถานทีที่นำหมาพักได้มาแนะนำบ้างใหม่คับเพื่อบางคนอยากเอาหมาไปโชร์แต่ไม่กล้าเอาไปเพราะกลัวไม่มีทีพักคับบบบบบบบบบ ป๋าทั้งหลาย
  • ถูกต้องที่สุดเลยคับช่วงอัพเดทเรื่องที่พักหมาด้วยคับ
    หรือจะเอาตามที่เฮียเหลียงบอกรวมเงินกันสร้าซัก70ล้าน
    สร้างแม่งข้างสนามพอประกวดเสร็จทุบทิ้งแม่งเลย55555
  • ทาง EAST SIDE BANGKOKไม่ยอมน้อยหน้า
    โทรมาเพิ่มบูธเป็น 2บูธ ครับ เพิ่งวางสายไป งานนี้เปรียบเสมือนหน้าตาของพวกเรา
    แสดงความยิ่งใหญ่ของ THAILAND BULLYให้โลกรู้

เกือบลืมครับ..PRISON BREAK PITS สตาร์ท 1บูธก่อนครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    plan-27[1].jpg 35K
  • มันแน่งานนี้ แต่ทีแน่ๆๆต้อนนี้ พิด,โลก แผ่นดินไหวคับ มันไม่ได้ไหวที พิด,โลกเลยหลอกมันไหวทีเชียงรายคับแรงสันสะเถือนมาถึงนี้แนะ สุดยอดเลย แม่งโครตน้ากัวเลย อุยขอถอนคำว่าแม่งคับ
  • เวลาประกอดหมา กรรมการดู เราต้องยืน หรือนั่งจูงครับ มีคลิปไหม จัดคลิปให้ดูหน่อย