ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Killer Machine Kennel พิษณุโลก บางระกำ
  • ขอขอบคุณเจ้าของบอร์ดด้วยนะครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC04627pp3.jpg 81K
    DSC04658p4.jpg 78K
  • Anatomy:

โอ้ยยยยยยยย พี่ครับ พี่เลี้ยงด้วยอะไรครับพี่ทำไมมันใหญ่ซะขนาดนั้นหละครับ
    ชอบๆๆๆๆ หนา เตี้ย ล่ำ บึก สุดยอด
  • ไปไหนกันหมด
    ไฟล์แนบ
    KONG3.jpg 122K
  • :m019:งามแต้หนอ
  • หมา ผม แคนดี้ ตัวเมีย 6เดือน นี้ ครับ พอ ได้ ไหม ติชม ที่ พี่

..................ขอบคุณ ครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG0247A2.jpg 33K
    IMG0242A2.jpg 41K
    IMG0241A2.jpg 43K
    IMG0240A2.jpg 44K
    IMG0235A2.jpg 42K
  • :017: แหล่มๆทั้งนั้นเลยครับคุณKiller_Machine :m001:
  • nut radchada:

ดีครับพี่หรั่ง และพี่กลอฟ์ VIOLET ROSY พร้อมแล้วจร้า แล้วหนูGR พร้อมหรือยัง
  • คุณ mancandy จีอาร์ สูงกี้ นิว ไม่เคยวัดคับ แต่น้ำหนักพอจะชั่งอยู่คับ 59 กิโลกกรัมขึ้นลงไม่เกินสองกิโลคับ

แคนดี้น่ารักดีคับ
  • โทษที Nut เพิ่งมองเห็น
    GR พร้อมเสมออยู่แล้วครับไม่ต้องเป็นกังวล :m001:
  • :062:
    ไฟล์แนบ
    DSC04833.jpg 39K
    DSC04817.jpg 41K
    DSC04818.jpg 63K
  • หมา พี่ เท๋ จัง ครับ ไง ก็ มา ใน เมือง พี่ อยาก เจอ จัง หมา เท๋ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

หมา ผม อะ ยัง ละอ่อน เลย หุหุ
    ไฟล์แนบ
    DSC32.jpg 58K
  • ...
    ไฟล์แนบ
    DSC82.jpg 59K
    DSC72.jpg 62K
    DSC62.jpg 57K
    DSC52.jpg 57K
    DSC42.jpg 60K
  • .
    ไฟล์แนบ
    DSC92.jpg 58K
  • หุหุ.......
    ไฟล์แนบ
    DSC112.jpg 85K
  • :006:ก็ ได้ น้อง เค้า มา ช่วย ฝึก ให้ นะ พี่

ไปแล้ว ครับ มี โอกาศ ไป เดิน เล่น ที่ สวน ชมน่าน บ้างนะครับ พี่ ........ ขอบคุณครับ:019:
    ไฟล์แนบ
    DSC152.jpg 76K
    DSC142.jpg 68K
    DSC132.jpg 70K
  • ไว้วันหน้าวันหลังมีโอกาศไปเที่ยวพิษณุโลก แล้วจะแวะไปทักทายนะครับ ว่าแต่ที่พิษณุโลกมีที่ไหนให้เอาสุนัขไปได้บ้างครับเนี่ย

:m008:
  • ที่ ผม ไป นะครับ สวนชมน่าน ครับ อยู่ กลาง เมืองเลยพี่..........

.........วิ่งได้ ว่าย น้ำ ได้ ครับ

ว่างๆๆๆๆ ก็ มา เลย พี่ หุหุ............
    ไฟล์แนบ
    DSC22.jpg 87K
    DSC182.jpg 98K
  • ท่ากระโดด ได้จัยจิงๆ :013::013:
  • มีที่ออกกำลังกายแบบนี้เยี่ยมจิงๆคับ
    ชอบรูปหมาโดดน้ำเหมือนกัน
  • เดี๋นวหาที่ให้ว่ายบ้างดีก่า...ชอบครับเท่ห์ดีครับ
  • ระวังหมาอาจจะจมน้ำได้นะคับคุณ mancandy เพราะแม่น้ำน่านน้ำแรงถ้าเป็นไปได้น่าจะหาคลองชลประทานหรือบ่อน้ำที่สะอาดน่าจะดีกว่า เราไม่สามารถคาดการณ์ได้ว่าสุนัขของเราจะหมดแรงหรือปล่าว อาจจะเกิดเหตุไม่พึงประสงค์ได้
    ไฟล์แนบ
    DSC04856.jpg 64K
  • เอ:

ลุง แซมทำใมลาก ยางหนักจังเลย
  • นั่นจิว่าจะทักเรื่องยาง
    ทรมาณหมาชัดๆ
    555
  • :o007:ยางขนาดนี้ลากได้ก็บุญแล้วครับ...ทรมานสัตว์แท้ๆ คราวหลังขอเส้นเล็กๆหน่อนนะครับพี่ สงสารมันน่ะ:o008:
  • :o001: หมาขนาดนี้ต้องลากยางรถในเหมืองถ่านแล้วครับ ถึงจะสมกับขนาดหมาแกร่งตัวนี้ :o028:
    ไฟล์แนบ
    24fb3.jpg 17K
  • ผมจะเอา turbo มาลากรถคันนี้ :m021::m021:
  • :013:ขอบคุณ พี่ ที่ เป็น ห่วง แคนดี้.......................

.............มัน ชอบ ว่ายน้ำ มาก อะ พี่ แล้วก็ ว่าย มาตั่ง แต่ 3เดือน แล้ว ครับ ตอนนี้ 6 เดือน ครับ พี่ ผมไม่ รู้ ทำ ไหม มัน ชอบ น้ำ จัง หุหุ

..แล้ว เมื่อ ไร จะมี โอกาศ ได้ เจอ กับ พี่ นะ อย่าเจอ พี่ครับ หมาพี่ อะ ใหญ่ ได้ ใจ เลย .......ให้ กิน อะไร ครับ พี่ ....ผมให้ ยูคา อะ ดี เปล่า พี่....:013:
    ไฟล์แนบ
    DSC23.jpg 109K
  • :m094: จริงอ่ะเจ้า turboจะลากคันนี้หรอ :m006:
  • KillerMachineTeam:

คุณ Mancandy พิตบูลชอบเล่นน้ำเป็นเรื่องปกติครับ (สำหรับบางตัวนะ) เช่น ลุงแซม เป็นต้น เห็นน้ำไม่ได้ เป็นบ้า เป็นหลังกันไปเลยหละครับ
    มีครั้งนึงพาไป เที่ยวระยอง (ภาพที่มันดำน้ำนั่นแหละครับ) จากที่พักเดินลงทะเลเป็นทางลงเขา มีหน้าผานิดๆ ถ้าไม่จูงมันไปด้วยเชือกมันคงกระโจน
    ลงจากไอ้หน้าผาที่ว่าไปโม่งโคกหินตายไปตั้งแต่วันนั้นแล้วหละครับ.....
  • การลงน้ำตามแบบฉบับของ ลุงแซมครับ...!!!!

เรียนคุณ Experimental ขอโทษทีครับที่ไม่ทันได้ตอบ.....สำหรับเรื่องที่พักในพิดโลก ผมก็ไม่แน่ใจเหมือนกันนะครับว่ามีที่ใดบ้าง
    ยังไงจะลองหาข้อมูลมาแจ้งให้ทราบนะครับ และ ขอฝาก เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ทางพิดโลกหน่อยนะครับ หาข้อมูลให้เพื่อนสมาชิกของเรา
    ด้วย เพื่อทางเพื่อนสมาชิกได้มาเยือนเราถึงถิ่นสองแคว....
    ไฟล์แนบ
    sam-05.jpg 39K
  • เรื่องที่พักผมว่าหาไม่ยากครับที่พิดโลก แล้วแต่ว่าพวกพี่ต้องการในตัวอำเภอเมือง หรือนอกเมือง ครับ แล้วก็เป็นที่พักแบบไหน
  • คุณ Mancandy ให้ยูคาดีอยู่แล้วคับคับ
    ของผมให้รอยัลคานิน ไดมอน สลับกันไปคับ แซมไม่ใหญ่หรอกคับตัวเล็กนิดเดียว
    รูปลากยาง แซมไม่เคยลากน้ำหนักคับ ในรูปเป็นการเริ่มต้นคับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_0018.jpg 50K
    IMG_0011.jpg 71K
    0127.jpg 58K
    sn.jpg 59K
    friend.jpg 37K
  • เอารูป VIOLET ROXY มาฝากคราบพี่กลอฟ์ พี่หรั่ง เดี๋ยวผลออกมาอย่างไงจะแจ้งให้ทราบนะพี่ว่าท้องหรือป่าว อิอิ :006:

แถมด้วยรูปของเจ้า MAGNETO ครับ 12 เดือน :065:
  • รูปมาแหละ
  • รูป
    ไฟล์แนบ
    Picture 1051.JPG 31K
    Picture 1644223110.JPG 28K
  • ลงไปกทม. คราวนี้ว่าจะเเวะไปดูหมาของนัทหน่อย ถ้าไปแล้วพี่จะโทรหาน่ะ
    ไฟล์แนบ
    DSC02267.jpg 80K
  • ขอบคุณ พี่ กลอฟ์ ที่ตอบเรื่อง อาหาร ครับ แล้ว ยูคา กับ รอยัลคานิน และไดมอน

มันแตกต่างกัน มาก ไม ครับ เรื่องสารอาหาร ...... หรือ ว่า ช่วง อายุแบบ นี้ ควร กินยี่ห้อ ไหนดี คือหมาเด็ก ก็ กิน ยี่ห้อ 1 หมาโต ก็ อีก ยี่ห้อ ป่าว

แล้วพี่ว่าก็มาเดินเล่นกันนะครับ .....บาย
    ไฟล์แนบ
    pitbull3.jpg 28K
  • สารอาหารไม่น่าจะต่าง เพราะเป็นอาหารเกรดเดียวกันคับ

ช่วงอายุก็ให้กินตามสูตรอาหารก็น่าจะพอคับ

ถ้าว่างๆๆจะเข้าไปคับ
    ไฟล์แนบ
    DSC04865.jpg 54K
  • :051::051: คุณกอล์ฟมีหมาสวยหลายตัวเลยนะครับ รูปข้างบนสายกัดหรอครับที่วิ่งเครื่องวิ่งอยู่ในกรง มีลูกมันแบ่งกันบ้างมั๊ยครับ เลี้ยงนกกรงฯด้วยหรอครับ :005::005:
  • ดีคับคุณ BaseBall ขอบคุณคับที่ชอบเจ้า BOBBY หมาไม่ใช่หมาของผมทั้งหมด เป็นของผมและเพื่อนในกลุ่ม

เจ้าตัวที่วิ่งเครื่องวิ่งในกรง แม่มันเป็นสายกัดคอกเดียวกับฮาเล่ของคุณตี๋ powerpet ส่วนพ่อคือ บรองโก้ลูกไทเกอร์ของคุณmark คับ ลูกเจ้า BOBBY คงจะยากเพราะทำหมันไปแล้วคับ

นกกรงพ่อผมเลี้ยง ผมไม่ได้เลี้ยง
    ไฟล์แนบ
    DSC00404.jpg 55K
  • เป็นไงบ้าง..ก๊อฟ หมา..ที่บ้านเล่นน้ำสนุกเลยซิ ท้วมไหม วังทองบ้านแฟนพี่เละเลย :032: :006:
  • บ้านผมวังทอง น้ำเกือบเข้าบ้าน นิดเดียวจิง ๆ
    นี่รูปปีที่แล้วครับ เอามาฝากกัน :m057:
    ไฟล์แนบ
    3.JPG 95K
    2.JPG 50K
    1.JPG 89K
  • ไม่ทราบว่าที่พิษณุโลกมีคนเลี้ยงพิทบูลเยอะไหมครับ
    เผอิญเมื่อสองสามอาทิตย์ก่อน เพื่อนรุ่นพี่ผมที่เป็นนายก อบจ หรือนายกเทศมนตรีหรืออะไรนี่ละ
    เขาโทรมาอยากให้ไปจัดงานลากที่นั่น ผมไม่แน่ใจ ถ้าเป็นไปได้ก็น่าจะจัดกันดูนะครับ
  • :063::063:ชอบเจ้าเขี้ยวเงินครับ
  • ดีเลยครับป๋า ถ้าเป็นไปได้น่าจะลองจัดดูครับ
  • เพื่อนรุ่นพี่คนนี้เขาเคยทำธุรกิจ ซูซูกิ กับโชว์รูมฟอร์ด
    ตอนนี้เล่นการเมืองอยู่ เห็นเขาว่าจะมีงานอะไรสักอย่างที่นั่นครับ
  • คุณมาร์ค ครับที่พิดโลกมันก็มีงาน สุนัข อยู่งานเดียวแหละครับ
    งานประกวด สุนัขพันธ์บางแก้ว ถ้าเป็นงานหมา ก็จะมีงานนี้งานเดียวแหละครับ
    และก็คงใกล้วันแล้วด้วยมั้งครับ
  • :001: :001: ขอบคุณครับคุณกอล์ฟ และเพื่อนๆคุณมีใคร ทำทายาทเรดโนสออกมาบ้างมั๊ยครับ หมายถึงสายเจ้า BOBBY หรือสายอื่นก็ได้ครับ
  • ขอบคุณครับที่เห็นไอ้เขี้ยวเงินน้อยๆ หมาพี่มาร์ค ไอ้หมูแดงTIGER ตัวนี้ เป็นพิทบลูต้นแบบของผม

เลยก็ว่าได้ ตอนนี้หาแบบนี้ไม่ได้แล้ว

คุณBASEBALL ครับสงสัยจะเหลืออีกสองตัวครับที่เป็นเรดโน้ต1.ลุงแชม(ลูกโมโม่ พี่ปุ๊)

2.แม็กชิมัส(สายกัดลูกYELLOWกับมิดไนท์)ใช่ป่าวหว้า

ปล ที่เหลือจับทำหมันหมดครับ:002:
    ไฟล์แนบ
    tiger.jpg 10K