ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Killer Machine Kennel พิษณุโลก บางระกำ
  • :063: เริ่ม แล้ว เจ้า โคเคน....................55+:006:
    ไฟล์แนบ
    IMG0303A2.jpg 25K
    IMG0301A2.jpg 22K
  • ข่าวด่วนๆ ลูกจีอาร์ ออกมาแล้วนะครับ ผู้2ตัว เมีย6ตัว อีกสองอาทิตย์มาอัพเดทใหม่ครับ
  • ป๊าดดด ลืมโทรหา กอล์ฟ เลย ไม่ได้ อัพเดทข่าว GR เลย ขอบคุณ คุณ ampitbullmania มากครับ ที่มาอัพเดทข่าว
  • :063:
    ไฟล์แนบ
    A612.jpg 16K
    A8733.jpg 60K
    A8877.jpg 78K
    GR.jpg 45K
  • A_TIME69:

ดีครับคุณ Killer Machine
    อันนี้ขอชมว่าเลี้ยงสุนัขได้สุขภาพดีๆมากๆๆเลย
    บรรยากาส สถานที่ มันดูสมบูรณ์ ดีครับ ดูสุนัข ไม่เครียดดี

ชอบครับ.....ถ่ายรูปมาให้ดูเรื่อยๆๆนะครับ
    คอยชม
  • คืออยู่ กทม อ่ะคับ ไม่ค่อยสะดวก เพราะไม่มีรถ แต่ว่าอยากได้หุ่น สูงใหญ่ ลํ่าสัน หนา พอจะลิส รูป และ ชื่อ นายแบบ มาให้ได้บ้างไหมครับ:o069::o069:
  • สวัสดีครับ คุณ หยก ComEn
    ยู่ กทม. ถ้าไม่สะดวกไปดูที่พิตโลก ติดต่อขอดูในเมืองกรุงกะได้นะได้
    เพราะว่าตอนนี้ เจ้าอ้วน GR และ ตัวอื่นๆ อยู่ที่ กทม. ครับ
    มีบางตัวครับ ที่อยู่พิตโลก
    และต้องขอขอบคุณครับ ที่ให้ความสนใจสุนัขในสังกัดของกลุ่มเรา
    :m030:
  • :063:
    ไฟล์แนบ
    DSC01749.jpg 102K
    DSC01762.jpg 85K
  • ไงสุดหล่อบายดีนะ นึกว่าใคร อิอิอิ
  • :o001:GR หล่อมากๆครับ
  • หวัดดีท่านตี๋ เบตง
    ไม่ได้เจอกันนานเลยนะท่านตั้งแต่ไปเที่ยวเขาใหญ่ด้วยกันครั้งก่อนโน้นนนนน....!!!!
    แล้วไอ้ที่ท่านว่า...นึกว่าใครหนะ...ท่านนึกว่าเป็นใครหละครับผมม
    ทางเบตง เรียบร้อยดีนะท่าน
    ทางเมืองกรุงตอนนี้ก็ตามข่าวแหละครับ
    สบายดีนะ ไงแล้วว่างๆ หรือมีโอกาสเมื่อไหรคงได้ลุยกันอีกรอบท่าน....

ขอความสุขจงมีแด่ครอบครัวท่าน
  • :013:เช่นกัน คร๊าบบบ ขอความสุขจงมีแด่ท่านและครอบครัว.ตอนนี้ เลือดโอล์ดแฟม เรด โนส ในกายพี่ช่างลุกโชนเสียนี่กระไร
  • Nutt:

ผมจะลงรูปได้อย่างไรฮ่ะ จะเอาสมาชิค Killer Mach สองตัวที่อยู่กะผมมาโพสได้ไหม เป็นผู้1 เมีย1
  • ดีคับพี่ตี๋นึกว่าจำกันไม่ได้แล้ว ผมหล่อสู้พี่ตี๋ไม่ได้หรอกคับ อิอิอิ ขอชมเลือดโอล์ดแฟม เรด โนส ในกายของพี่หน่อยไม่ได้เห็นนานเเล้ว คิดถึงเเก๊งของหมาพี่คับ
    ขอบคุณคับคุณ /aod./
    Nutt สมัครสมาชิกก่อนสิคับ
    ไฟล์แนบ
    DSC02442.jpg 116K
    DSC02277.jpg 74K
    DSC02263.jpg 81K
    DSC01439.jpg 69K
  • ขอแนะนำ และ เปิดตัวหมาGenerationใหม่ของคอกKiller Mach
    ในรูป7 เดือน สัดส่วนไม่รู้...
    เป็นสายGaff พ่อ ชื่อ King Killer ส่วนแม่ ชื่อ Alana
    ตัวนี้เพศผู้ ชื่อรถเมล์ ชื่อในเพดดีกรี Son of Beauty and The Beast
    ไฟล์แนบ
    59.jpg 33K
    412.jpg 31K
    313.jpg 39K
    214.jpg 27K
    121.jpg 37K
  • หมา สวยๆๆ ทั่ง นั้น ไง ไว้ เจอ กัน ที่ งานครับ 12 ตค 51 นี้ แล้ว

เจอ กัน ครับ..............................

อิอิ..................เจ้า โคเคน ร้อง อยาก หล่อ แล้ว 59 วัน ไม่ สน ตัด เลย ครับ 55+
    ไฟล์แนบ
    IMG0311A3.jpg 23K
    IMG0312A3.jpg 24K
    IMG0313A3.jpg 23K
    IMG0314A3.jpg 24K
    IMG0315A3.jpg 21K
  • Generation X จริงๆเลยนะคับ
    รถเมล์ ต้องวัดกับสิบล้อ จีอาร์ ท่าจะเหมาะ ขอรูป update นังขนุนหน่อย
  • งื่มๆๆ กระทู้ตก

กอล์ฟ Up To Date ลูก GR ให้ดูหน่อย ดิ อยากเห็น

แล้วเรื่อง Meeting ถ้าพรุ่งนี้ฝนตกมีแผนว่ายังไง ? ? ?

ถ้ายังไง รบกวนโทรบอกด้วยนะ 0816747574 รึทางบอร์ดก็ได้
  • เอาไง พรุ่งนี้ เงียบกันเลย นะ

มากัน มากนะ...............................แล้ว เจอ กัน ทุกคน

...........:m072:
  • พรุ่งนี้เจอกันครับ พี่น้อง ชาวสองแคว

พื้นที่ใกล้เคียงก้อขอเชิญด้วยนะครับ...ไปคุยกัน
  • พิดโลกยังคงคึกคักเช่นเดิม
    เยี่ยมครับ
  • ดีคับคุณ torilaz_nu_PL ลูกจีอาร์ คงต้องรอก่อนคับ ดูจีอาร์ตัวเป็นๆๆผมว่าดีกว่า
    เรื่องฝนก็ขอให้อย่าเหมือนเมื่อวานก็พอคับ แล้วเอจกันคับ

ดีคับคุณ VIGO ถ้าสนใจก็มาได้นะคับ
  • สวัสดีกอล์ฟ ดีครับน้าแอ๊ด :060:
    GRใหญ่จริงๆ:063:
    ไอ้เขี้ยวเงินนี่สวยวันสวยคืนจริงๆ:063:
    ดีณัฐ ไอ้รถเมล์นี่สงสัยคงจาใหญ่เหมือนกันนะ
    หนาตืบเลย:063:
  • ดี ครับ ทุกคน ฝนหยุด ก็โอ แล้ว 55+

หมา สวยๆๆ ทุกตัวเลยนะ พี่

จีอา ใหญ่..........สุดๆ

ไอ้เขี้ยว .... ก็ กำลังดีเลย แบบพกพา 55+

ลุงแซมกับปุ๊กกี้ หน้าเหมือน กัน เลย หุหุ

ขอบใจ พี่ ที่ มาจาก พิจิตร ด้วย ครับ ซาต้า หล่อ มาก พี่

แล้วก็ พี่ น้อง ชาวพิโลก ทุก คนครับ เจ้า บีเอ็ม ใหญ่ ดีจัง หมาพี่ บอย ก็ จื้ด ได้ใจ 55+

แล้วไง ก็ เจอ ใหม่นะครับ เดือนละ ครั้ง น่าจะดี หุหุ :o010:
  • :m032:ที่ว่าอยู่ กทม อยู่แถวๆไหยกันบ้างเอ่ย:m087: ช่วงนี้ฝึกงาน ว่าง เสาร์ อาทิตย์ เลย สบาย ไปมาสะดวก ครับ เอิ้กๆๆ:m045: บอกมาเด้อออ เดี๋ยวจะไป ชม
  • เอ่อ เมื่อวานกล้อง ใครถ่ายรูปหว่า ของ พี่น้องหรั่ง รึเปล่า ยังไง ว่างแล้วช่วยอัพรูปที นะครับ

ขอบคุณครับ
  • :o009:พี่ๆ ผม เพชร ครับ อัปๆๆ รูป ลง มา โชร์ เลย 55+

ใคร ถ่ายไป ก็ เอา มาโชร์ เลย ครับ เรื่องคริปหมา เดียวผม หาน่าเวป ก๊อปมาให้โหลด กัน นะ พี่ น้อง 55+:o020:
  • :062: ดีคับพี่เอก อาทีของพี่ก็ใช่ย่อนะคับ

ดีคับคุณหยก อยู่บางบัวทองคับถ้าจะขอชมลองโทรนัดเวลาดูคับ 0875899669

พอดีโน๊ตบุ๊คพี่ลงรูปไม่ได้ รอค่ำเดี๋ยวเอาอีกเครื่องลงให้คับเพชร
  • ครับ พี่ ก๊อป แล้ว เป็น ไง เมื่อ คืน แอบ ไป เมา ที่ ไหน กัน 55+

พี่ ลอง ไปดู ที่ บอด ผม ครับ มี คน สน ใจ จะ เลี้ยง พิท อีก แล้ว ลอง ไป แนะนำ ดู ครับ เพื่อ เค้า สน ลูก จีอา ครับ
  • นี้ เลย ครับ หน้าเว๊ป หมานอก ที่ กัดกัน ที่ผม ได้ บอกพี่ หรั่ง เอา ไว้ ถ้า ใคร สน ใจ ก็ โหลด เอา เลย ครับ

ฝากให้ พี่ ทุกคน เลย ดู แล้ว ชมไม่ ชอบ ก็ บอกกัน ได้ ครับ

http://www.rossijskijvolkodav.mcdir.ru/sobachiboi/index.html

อาจ จะ ต้อง เอา ใจ ช่วย พิท กัน นิดนะ 55+
  • :o018:ลูก ใคร อะ ............................. หา ตาม พ่อ แล้ว 55+:o036:
    ไฟล์แนบ
    P10908812.JPG 97K
  • :067: เมื่อคืนไปร้านเพื่อนเเฟนพี่หรั่งคับ ร้าน spin อะไรนี้ละหลังไนท์ ว่างๆเรารวมกันไปกินกันบ้างก็น่าจะดีนะ

-update เขี้ยวเงินให้พี่เอกคับ :062:
    ไฟล์แนบ
    DSC05024.jpg 88K
    DSC050255.jpg 68K
    DSC050222.jpg 88K
  • พี่กอล์ฟรอบหน้าเสร็จจากสวนชมน่านไปหาที่นั่งดื่มต่อกันดีกว่าหรือว่าจะติดไม้ติดมือมาวอร์มกันที่สวนชมน่านก่อนก็ได้:m113:
  • :o067:dครับ พี่ ไว้ คาวหน้าจัดไป

แล้ว ไงก็ เอาลูก จีอาร์ มา อัป ให้ ดู บ้างนะ พี่ จะ ได้ ช่วย เชียร์ แต่ จีอาร์ ของมันดีอยู่แล้ว คงหมด ก่อน เชียร์ 55+:o037:
  • หวัดดี เพชร ใหม่ ..... เรื่องรูปเดี๋ยวไงรอ Process เสร็จก่อนนะแล้วจะเอามาลงให้ดู
    พบปะกันครั้งนี้ .... ขอยกนิ้วให้ mancandy (น้องเพชร) ของเราครับ ยอมรับผมได้ใจมากๆ
    เพราะขนาดฝนตกก็ยังไม่หนีกลับบ้านก่อน แถมยังมาก่อนฝนตกซะอีก .... โปราณว่า ฟ้าหลังฝนจะสนใสเสมอ
    และแล้วก็ได้เห็น เพื่อนสมาชิกชาวสองแคว มากันอย่างอุ่นหนาฝาคลั้ง (หลังฝนหยุดแล้ว)
    ขอบคุณเพื่อนๆ จากตะพานหิน พิจิตร กำแพง(ไม่แน่ใจว่าใช้หรือเปล่า) ทุกท่านครับ
    ที่สละเวลาอันมีค่าของทุกท่านมาพบปะกันในครั้งนี้

ปล. รอรูปเสร็จมาโพสให้ชมกันครับ และ หากท่านอื่นมีก็เอามาโพสแบ่งๆ กันดูบ้างนะครับ

ด้วยความขอบพระคุณ

Killer Mach's Team
  • :o063:น้า แอ๊ด ก็ชม เกิน ไป ครับ แค่ไป แล้ว ได้ เห็น หมาสวยของพี่น้อง เราผม ก็ ดี ใจ แล้ว ครับ

เท๋ๆ ทุกตัวเลย อิอิ...........ไม่รู้ แคนดี้ กะ โคเคน โต มา จะเท๋ ได้ สัก ครึ่ง หมาพวก พี่ๆ ได้ ไหม ครับ:o028:
  • น่าสนคับใหม่ รอดูว่าเสาร์หรืออาทิตย์ วันไหนว่างกว่ากันแล้วจะบอกนะคับ

ได้คับเพชร เดี๋ยวจะให้พี่หรั่งถ่ายมาให้ดูคับ :013:
    ไฟล์แนบ
    DSC028711.jpg 58K
    DSC028266.jpg 48K
  • 55+ พี่ก๊อป ก็จัดไป 2วันเลย เสาร์ ---อาทิตย์ อยากเลือกไม่ได้ หุหุ

ล้อเล่นนะพี่ ว่าง วันไหน ก็ มา ครับ ...จีอาร์หน้าหักแล้ว..........................+++

ป ล อยากเห็น แนวนี้จัง พี่
    ไฟล์แนบ
    mini310508161231631041656151.gif 94K
  • ไม่รู้เป็นไรชอบไอ้เงินเข้าซะแล้ว:o028:
  • ใหม่ เนีย ตาคม มาก มอง ไอ้เขียว 55+

หมามัน ทรงดี น่ารัก คอมแพ๊ก พี่ ว่า ตัวเนีย เทพ สุดๆ
    ไฟล์แนบ
    DSC029512.jpg 61K
    DSC029522.jpg 70K
  • ตอนนี้ บอร์ดปรับใหม่แล้วนะครับ ถ้า จะ ยืนยันใช้กระทู้นี้ พูดคุยแลกเปลี่ยนกันเหมือนเดิมก็ แอด Favoerites กันไว้นะครับเพื่อความสะดวก
    ไม่ต้องค้นหากระทู้บ่อยๆ

กอล์ฟ อยากดูลูก GR แล้ว อะ > "
  • :o001:คุณ ต่อ เนีย ตื่นแต่ เช้า เลยนะ เจ้า เบนซิน เป็นไง มัง

โคเคน ตัดไหมแล้ว วันนี้ 55+

แล้ว จะ เอาไป เล่น ด้วย ครับ เอิ๊กๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ:o045:
  • หวัดดีคุณ torilaz_nu_PL สำหรับลูก GR รออีกนิดครับ ขอให้ลืมตาอ้าปากได้ก่อน แล้วจะเอามาให้ชมกันครับ
    อดใจรออีกนิด ตอนนี้ทราบแต่ว่า กินกันกระจายยยย อีกสัก 10 วันคงได้เห็นเป็นรูปเป็นร่างกันแน่นอน
  • :o039:55+ น้าแอ๊ด พูดสะ อย่ากะลูก จีอาร์ ................... จะออกไป สร้างตัว 55+

คุณ ต่อ ก็ ดู พ่อมัน ไป ก่อน นะ เอิ๊กๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ:o026:
  • :065: ดีคับพี่น้อง
    ไฟล์แนบ
    DSC01344.jpg 102K
  • :o058:อิอิ แซม กะ ปุ๊กกี้ สี เหมือน กัน มาก เลย

......... ปล โดน แน่ ปุ๊กกี๊ :o071: 555+
  • กลอ์ฟ นัดวัน กันเลย ว่าว่างวันไหน แล้ว ค่อยไปนั่งคุยกัน Meeting คราวที่แล้ว มัวแต่นั่งดูหมากัน ไม่ได้คุยกันเป็นเรื่อง
    เป็นราวเลย
  • อ่าว ผิดกระทู้กร๊ากๆๆๆๆๆๆๆ
  • ผมไป เอา เจ้า โคเคน กลับมา บ้าน แล้ว ครับ กินอาหารใหญ่เลย...ไป ติดขุก มา 7 วัน 55+

หูทรงนี้ เป็นไงบ้าง ครับ ตัดยาวนิด 1 กัน โตแล้ว หด อะครับ ยัง มีหล้ม นิดๆ คงต้องดึงๆๆ เอา น่าจะหายครับ

โคเคน ตอนนี้ อายุได้ 2เดือน กับ 7 วัน ครับ..............ปล โต มา แล้ว คอมแพ๊ก แบบ เจ้า เขียวเงิน......คง ดีใจ ตาย 555+อยาก มี แบบ พกพา มังจัง อิอิ:o036:
    ไฟล์แนบ
    IMG0338A4.jpg 27K
    IMG0337A4.jpg 26K
    IMG0331A4.jpg 21K
    IMG0330A4.jpg 24K
    IMG0329A4.jpg 25K