ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Update ลูกไอ้แสบครับ
  • จากกระทู้เดิม http://pitbullzone.com/community/discussion/22253/เปิดจองลูกไอ้แสบ#Item_47
    ครบ 45 วันแล้วทำวัคซีนรวมแล้ว 1 เข็มครับ ถ่ายพยาธิสองครั้งแล้ว
  • M2 กระดูกใหญ่ๆ สีเข้มๆเลยครับimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_6377.JPG 167K
    IMG_6421.JPG 121K
    IMG_6462.JPG 140K
  • M3 กระดูกใหญ่ครับ หัวโตกว่าตัวอีกimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_6391.JPG 167K
    IMG_6431.JPG 120K
    IMG_6439.JPG 119K
  • F1 ตัวนี้หน้าตาแปลกดีเตี้ยกระชับสี Solidimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_6376.JPG 175K
    IMG_6433.JPG 125K
    IMG_6452.JPG 74K
  • F2 หน้าหักๆโหดๆ สีเข้มๆเลยครับimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_6396.JPG 78K
    IMG_6419.JPG 111K
    IMG_6444.JPG 126K
  • F3 หุ่นเหมือน F1 ต่างกันแค่เป็นลายเสือแบบสุดๆimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_6398.JPG 147K
    IMG_6403.JPG 147K
    IMG_6412.JPG 131K
  • F4 มีดีที่กระดูกimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_6407.JPG 158K
    IMG_6424.JPG 127K
  • ใครสนใจโทรมาคุยได้เรื่องราคาไม่ใช่เรื่องใหญ่คุยถูกคอคุยกันง่ายๆขายกันง่ายๆครับ หรืออยากได้รูปเพิ่มเติมตัวไหนทิ้งเมล์ไว้หรือจะเข้ามาดูตัวจริงได้ที่ชลบุรีครับ โทรครับ 089-7501116 หมูครับ
    ขอบคุณพื้นที่ด้วยครับ
  • กระดูกใหญ่ได้ใจเจงๆ

Tom _ Chonburi Cool Camp
  • ไม่ F1 ก็ F4 นี้แหละ อยากเป็นเจ้าของเลยนะเนี้ย เหอ เหอ
  • ชลบุรีเหมือนกัน ศรีราชาครับ ไม่ทราบว่าอยู่ อ.ใรครับ
  • ขอบคุณพี่ต้อม และพี่ Iron_pit ด้วยครับ

F1 ไม่เสียใจแน่ครับสำหรับนางตัวนี้สุดๆ
    อยู่ อ.เมือง ครับใกล้ อมตะนคร สนใจก็เข้ามาชมพูดคุยกันได้ครับไม่ซื้อไม่ว่ากัน
  • จะบอกว่า กล้องมีฝุ่นใน ccd แล้วน่ะครับ หรือว่าราหว่ารีบเอาไปล้างด่วนครับ ลูกหมาสวยครับ แต่แรงไปนิดครับ
  • snuchsir@hotmail.com ผมอยู่ศรีราชาครับ ขอรูป F1-M3 เพิ่มครับ พร้อมราคาครับ

ขอบคุณครับ
  • สวยๆ ตัวจิงซนยังกะลิง555+
  • ลูกหมากำลังซนจะมีเวลากินเหล้าไหมนี่ตาหมู 5555

เอารูปพ่อมันมาฝาก เพิ่งไปถ่ายมา 5555

image
  • F1-F3 นี่ขายไปยังครับ ราคาได้สุดๆเท่าไรอ่า ravit_us@hotmail.com
  • โทษทีนะครับพี่หมู เมื่อวานต้องรีบไปธุระต่อ อดดรื๊งกันเลย
    เอาไว้จะชวนพี่แจ๊ค เข้าไปนะครับ
    เด็กๆ ที่บ้านพี่เค้าอย่างน่ารักอ่ะ ช่วงนี้ ยั้วเยี๊ยะเลย
    ขอฟันธงที่ M2 กระดูกใหญ่ หนา และ นังโซลิด หน้ามันสวยจริงๆ ไม่สูงแน่นอนนังนี่ สำหรับความจี๊ด แมร่งจี๊ดทุกตัวเลย 5555

แต๊ก
  • สวยงามมากคับท่าน
    tutie
  • ช่วงนี้ดันไม่มีตังค์ ... ไม่งั้น F1 ไม่น่ารอด เหอ เหอ
  • สวยครับ :063: :)
  • พอจะบอกเหรดราคาได้ไหมคับ
  • F1-F3 ยังอยู่ครับราคาโทรมาได้เลยไม่ไกลมาผมไปส่งให้ครับ
    ราคาโทรมาครับ ขายได้ขาย
  • Podtheanswer ขอบคุณครับที่สนใจ เรื่องตังไม่ใช่เรื่องใหญ่ขอแค่รักจริงก็พอ
  • ตอนนี้เพิ่งรับมาเลี้ยง 1 ตัวครับ ... แถมเอาเงินไปลงที่อุปกรณ์ทำกรงซะเยอะเลย
    ลืมเผื่อเอาไว้เก็บลูกหมาอีกสักตัว เหอ เหอ
  • เปรมทำกรงแล้วเอามาทิ้งที่บ้านพี่ซัก1กรงก็ได้เน้อ5555
  • สงสัยว่าจะทำขายแหละพี่อ้ายเก่ง ... เหมือนจะซื้อเหล็กมาเกิน เหอ เหอ
    ทำเผื่อเอาไว้อีกกรงดีกว่า เผื่อหาลูกหมามาเลี้ยงอีกตัว
  • ใครชอบไอ้แสบไม่ควรพลาดนะครับ ราคาคุยกับพี่หมูได้เลยครับแกคุยง่ายสบายๆ :)
  • ขอบคุณครับพี่คิง มารับไปไว้ในสังกัดสักตัวมั้ยครับ
  • เข้ามาดันกระทู้ให้ครับ ... ยังไงก็เชียร์ F1 ครับ
  • ขอบคุณครับไม่ทราบว่าทำกรงไว้รอรึยังครับ ยิ่งดูหน้ามันแล้วยิ่งชักไม่อยากขายแล้ว
  • ช่วงนี้ฝนตกทุกวันเลยครับ ... ส่วนกรงอุปกรณ์พร้อม สถานที่พร้อม ... ช่างยังไม่พร้อม ติดฝนน้ำท่วม เหอ เหอ
    F1 น่าเก็บนะครับ หากอยู่กับคนที่เลี้ยงดี เลี้ยงเป็นแหละก็ งามเลยครับ
  • อยากเข้าไปชมความงามครับ ไม่ทราบว่าพรุ่งนี้ช่วงสายๆ สัก สิบเอ็ดโมง สะดวกมั้ยครับ
  • มาแล้วโทรมาแล้วกันว่างตลอด
  • เข้าไปมาแล้วครับ ไปเห็นแล้วอดใจไม่ไหวทีแรกคิดว่าจะเข้าไปดูอย่างเดียว เจอF1เห็นแล้วถูกชะตาเลย รับกลับบ้านมาซ้ะเลย
  • ดูแล F1 ดีๆนะครับ ... ผมเสียใจที่คว้าเอาไว้ไม่ทันจริงๆ เศร้าเลย :o042:
  • F1 น่ารักมาก ไม่ค่อยซนแต่กัดกระจายกัดดุโหดมากเลยครับ
  • พูดแบบนี้ยิ่งเสียดายใหญ่เลย เหอ เหอ ... ว่างๆ update รูปให้หน่อยนะครับ
  • เหอะๆ พี่ดูบ้านผมดิเละไปหมดอ่ะมันลุมกัดกันอ่ะ ยังไงก็ต้องรบกวนดูแลด้วยนะครับ
  • M 2 ราคาเท่าไรครับเน็ทๆ... สนใจอยู่และขอรูปเพิ่มครับ grandfrog1@gamil.com
  • ขออัพเดต F4 ให้หน่อยได้ไหมครับคุณหมู ...
    ขอดูรูปชัดๆหน่อยครับ podtheanswer@hotmail.com
    ขอบคุณครับ
  • M2 เก็บครับไม่ได้ขาย ตอนนี้เหลือ M3 ตัวนี้หัวโตครับเตี้ย เสียอย่างเดียวสีไม่เข้ม
    podtheanswer พรุ่งนี้จะส่งให้นะครับช่วงนี้ยุ่งมากเลยโทษทีครับ
  • รบกวนขอรูป M3 กับ F3 หน่อยครับทุกมุมคับ no_pa_nun@hotmail.com ขอบคุณมากครับ
  • อับเดทรูปM4(เจ้าบูสเวร^^)เตี้ยๆให้พี่หมูดูคับ ถ่ายยากมากกกกก
    imageimageimageimageimageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0130_resize.JPG 148K
    IMG_0131_resize.JPG 127K
    IMG_0139_resize.JPG 30K
    IMG_0141_resize.JPG 156K
    IMG_0144_resize.JPG 120K
    IMG_0161_resize.JPG 166K
    IMG_0165_resize.JPG 177K
    IMG_0167_resize.JPG 166K
    IMG_0168_resize.JPG 201K
    IMG_0169_resize.JPG 191K
  • น่าตาอาจจะหล่อนิดนึงนะคับเหมือนเจ้าของ55555+
  • ขอรูป F1 เพิ่ม กับราคาครับ

ไม่ทราบว่าตัวจริงเล็บแดงไหมครับ

akearun@gmail.com
  • ตัดหูแล้วหน้าโหดมากๆ ฟันอย่างยาวอ่ะแต่น้องมิ้นเขียน ชื่อผิดหรือเปล่า เวร หรือว่า เวย์น เลี้ยงให้ดีแล้วมันจะตอบแทนน้องมิ้นเอง ผมเอาเจ้าบูธอีกตัวมาให้ดูครับ ตัวนี้ M1 เค้าชื่อรองเท้าบูธ ขออนุญาติเจ้าของด้วยครับ
    imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC04776.JPG 146K
    DSC04797.JPG 134K
    DSC04804.JPG 156K
  • ดูไปดูมาหน้าเหมือนกันเลยแฮะ ไว้พรุ่งนี้ผมจะอัพ M2 ที่จะเก็บไว้ให้ดูนะครับเจ้า THE ZUN ดูซิจะหล่อเหมือนสองตัวนี้หรือเปล่า
    สำหรับน้าผีครับตอนนี้ F1 ไปอยู่กับนายใหม่นานแล้วครับไว้รอเจ้าของมาอัพให้ดูดีกว่าครับ
    ตอนนี้เหลือ M3 F2 F3 ครับ สนใจรีบมา
  • อ่อ ประชดชื่อมันคับพี่555เจ้าM1ตัวนี้ สวยดีคับถ้าตัดหูแล้วน่าคงคล้ายๆกันคับแต่ของผมคงหน้ายาวกว่าหน่อยหน้าบึ้งดีคับ555ไอ่แสบจ่ายลูกได้ หน้าตาก็อปกันมาเกิบทั้งคอกเลยมั้งคับเนี่ย การันตีความเตี้ยคับ^^
    ไซด์ compact แต้ๆ
  • เหลือตัวไหนบ้างครับ ช่วยอัพเดรด หน่อยครับ