ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Update ลูกไอ้แสบครับ
  • มาแว้วอัพเดทตอนดึกเพิ่งเลิกดื่มมาเลยอัพให้หน่อย
    M2 เจ้านี่ THE ZUN ไม่ได้มีไว้ขายมีไว้เก็บขี้ครับimageimageimage555
    ไฟล์แนบ
    DSC06886.JPG 174K
    DSC06912.JPG 166K
    DSC06920.JPG 147K
  • ตัวนี้ M3 หัวใหญ่กระบอกปากดี เตี้ยแน่ เอาไปขุนดีๆรับรองไม่แพ้พ่อมันอ่ะ ไอ้ตัวนี้ชื่อ ZOLA
    imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC06898.JPG 163K
    DSC06914.JPG 180K
    DSC06914.JPG 180K
  • ตัวนี้ F2 หน้าโหดแบบดิบๆอ่ะสีเข้มๆแต่คาดว่าน่าจะสูงใครชอบน่าไม่รับแขกตัวนี้แนะนำเลย ตัวนี้ชื่อ Zilvier imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC06887.JPG 167K
    DSC06918.JPG 159K
    DSC06921.JPG 172K
  • ตัวสุดท้ายตัวนี้ M3 เล็กแต่ตันเรื่องความจี๊ดหายห่วงรับรองไม่สูงแน่ ใครมองหาตัวเมียเตี้ยๆตันๆน่าเอาไปลองครับ ตัวนี้ชื่อนาง Zallimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC06882.JPG 158K
    DSC06911.JPG 165K
    DSC06916.JPG 172K
  • อัพให้แล้วนะครับน้าผีครอบครัวตัว Z ตอนนี้ทำวัคซีนแล้ว 2 เข็มลูกหมาเกิด 23 มีนาตอนนี้สองเดือนกว่าแล้วแต่ตัวยังไม่ใหญ่คาดว่าจะได้แนว COMPACT ครับส่วนเรื่องราคาโทรมาดีกว่าช่วงนี้จัดโปรโมชั่นอยู่
  • F2 หน้าไม่รับแขกเหมือนเจ้า Bruce Wayne(อันนี้ชื่อจิงคับ^^) เลยพี่มีแต่คนบอกว่าหน้ามันเอาเรื่อง555ตัดไหมละนะคับ หูเนียนกิบเลยหมอหนุ่ยฝีมือแน่นอนจิงๆคับ^^เด๋วถ้ามันเผลอจะแอบถ่ายมา(จี๊ดมากกก)อับเดทให้ดูอีกทีคับ 555
  • ขอบคุณครับ
  • ดูลูกหมาได้ที่ไหนครับ สนใจ M3 ราคาเท่าไหร่ ขอดูรูปชัดๆ หลายๆมุมหน่อย
    ชอบพ่อมันจริงๆ เลย
  • อยู่ชลบุรีครับน้าผี ฝากเมล์ไว้หน่อยครับจะได้ส่งให้ครับ
  • เสาร์อาทิตย์นี้มีคนมารับ M3 ไปดูแลแล้วนะครับ ขายได้ขาย จากนั้นปิดการขายแล้ว แจกน้องๆไปเลี้ยงไม่ลดราคาแล้วครับ ไม่อยากให้เป็นหมาไม่มีราคาครับขอบคุณครับ
  • โฮพี่หมูไม่บอกกันเลยว่าแจก...จะได้เอามาไว้ที่บ้านบ้าง ยังเหลือไหมพี่เดี๋ยวขับไปเอาเองอยากมีเพิ่มซักตัว
    ช่วงนี้ตังค์หมด...แต่มีตังค์ค่าอาหารพี่... นุครับ พี่มิ้นส์ที่อยู่ปักธงชัยครับ..5555
  • M3 หม้ายขันหมากแล้วครับพี่ที่บอกจะมารับขาดการติดต่อไปแล้วตอนนี้ก็เหลือ M3 กะ F3 ครับสนใจติดต่อได้
  • -ขอราคา m3 ครับ
  • ขอรูป M3 ล่าสุดครับพี่หมู
    เผื่อได้มาอยู่ด้วยกัน นึกว่ามีเจ้าของไปแล้ว
    ยังมีหวังครับ
  • โห ผมไปอยู่โลกไหนมาหว่า พึ่งเห็นกระทู้นี้
    เด็ก ๆ โตขึ้นเยอะเลยครับ แถมยิ่งโต ยิ่งสวยด้วยสิ

ใครพลาดล่ะ น่าเสียดายแทน เพราะตาหมูแกบอก จะไม่ขายถูก
    แกบอกขายถูก แกรับไม่ได้ ให้ฟรีดีกว่า

ผมรอของฟรี อยู่นะพี่หมู 5555
    แต๊ก
  • น้าผีทุกท่านครับสนใจเข้ามาดูตัวจริงเลยถ่ายรูปไปก็ไม่สวยเพราะถ่ายยากมากไม่เชื่อถามตาแต๊กดูมาแล้วคุยกันถูกคอจัดไป ส่วนที่เหลืออ่ะตาแต๊กตัวเมีย 1 ตัว F3 เตี้ยแน่ตัวนี้แน่นด้วยอยากได้เข้ามารับได้เลยที่บ้านผม(แต่ต้องมีของมึนเมามาแลกนะ)ตามนั้นตาแต๊ก
  • เอาแบบนี้เลยใช่มั้ยครับ นั้นผมจัดให้สัก ห้า แทปเป็นไง ครับ พอจะมึนมั้ยหรือถ้าไม่มึนจะไปต่อก็ได้น้ะแบบว่า เกทับ
  • 555 คุณเกตุ งั้นผมขอปั่นไปที่ 10 แทปล่ะกัน + 2 ดริ๊ง

งานนี้พี่หมู มีแต่ได้กะได้เลยนะเนี่ยะ

แต๊ก
  • ยังรอผู้อุปการะอยู่นะครับ
  • ขอ M3 ชัดๆ อีกทีครับน้าหมู
    อยากไปดูตัวจริงนะ แต่ขับรถจากราชบุรีไป มันไกลเหลือเกิน
  • พรุ่งนี้ค่ำๆจะอัพให้นะครับขอบคุณที่ติดตาม ตอนนี้ฉีดวัคซีน สามเข็มแล้วนะครับ ครบแล้ว น้ำหนัก แปดโลกว่า พร้อมตัดหูแล้วด้วย อายุเกือบสามเดือนแล้วครับกำลังซน
  • ขอบคุณน้าหมูครับ
    แล้วจะรอชมนะ
  • มาแล้วครับโทษทีช้าไปนิดครับเริ่มด้วย F3
    imageimageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    1.JPG 151K
    2.JPG 126K
    3.JPG 140K
    4.JPG 129K
    5.JPG 137K
    6.JPG 133K
    7.JPG 175K
  • ตามมาด้วย M3
    imageimageimageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    11.JPG 162K
    22.JPG 150K
    33.JPG 157K
    44.JPG 166K
    55.JPG 132K
    66.JPG 139K
    77.JPG 158K
    88.JPG 154K
  • พี่หมู ทำไมดูรูปตัวใหญ่กว่าเจ้าบูชผมจังพี่555 น้ำหนักกะเท่าๆกันน้าาา^^
  • กระดูกใหญ่กว่าเจ้าบูชผมอีกคร้าบบบ ใครได้ตัวนี้ไปแจ๋วเลยคับ ไอ่บูชผมเล็กไปเลย 555
  • แหมเดี๋ยวผีก็หาว่าเชียร์กันเองครับน้องมิ้น ขอบคุณครับ
  • เหลือแต่ตัวเมียแล้วนะครับ น้องแถวนี้มาจับจองตัวผู้ไปแล้วครับ
  • ปิดการขายแล้วนะครับตัวเมียตัวสุดท้ายไปอยู่กับคุณ นพ สกลนครครับ ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาชมครับ และก็พื้นที่ดีๆแห่งนี้ด้วยครับ
  • แหมเกือบไม่ทันM3ซะแล้วว ขอบคุณครับ
  • ท่านที่รับลูกๆผมไปเอามาอัพให้ชมบ้างนะครับ
  • ชุดนี้ซุ่มๆอยู่คราบบบ อัพให้พี่หมูดูเจ้า Bruce Wayne สัก2รูปคับ เด๋วจะน้อยใจ แหะๆ<อกกว้างนิดๆ^^>อาจจะไม่ค่อยชัดนะพี่ถ่ายยากมากกกกกimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0296_resize.JPG 151K
    IMG_0303_resize.JPG 133K
  • ZOLA M3 คับ
    images by free.in.th
    images by free.in.th
    ไฟล์แนบ
    26062011(011).jpg 108K
    26062011(001).jpg 108K
  • แน่นๆ ดีคับ สงสัยตอนนี้ผมเล็กสุดเลย ต้องปั้มต่อๆ^^จะได้ทันพี่ๆเขาบ้าง(พี่หมูขอสูตรด่วนคับ+_+^^)
  • ขอบคุณครับโน๊ตแต่หน้ามันแลดูเศร้าๆเนอะสงสัยคิดถึงแม่มันแน่เลย น้องมิ้นไม่มีสูตรหรอกครับก็เลี้ยงบ้านๆแต่ให้ความรักมันเยอะหน่อยครับ
  • เจ้าโซล่าซนมากเลยคับพี่หมู
    ช่วงนี้ญี่ปุ่นมาเทรนทำโอทุกวันเลยคับ เดี๋ยววันไหนว่างผมเข้าไปบ้านพี่นะคับ
  • เสียดายจังชอบมากลูกเจ้าแสบ ไม่ได้เปิดดูเว็บมาหลายเดือน :017:
  • อยากได้มาเลี้ยงจัง....มาช้าไปอดเลย
  • image
    ไฟล์แนบ
    zuchi1.jpg 37K
  • ลูกหมาชุดนี้หัวไหล่ออกแล้ว อนาคตกร่างแน่
    หนา ล่ำ บึก สวยครับ
  • อยู่ เเถวไหน๋ของชลอ่า