ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

_______บลูลี่ จมูกแดง!!!!! [ RED NOSE AVAILABLE ]______
  • REDBULL x E BOLA MALE FOR SALE 48 DAYS [ RED NOSE ]
    ลูกชาย เรดบลู กับ อีโบล่า 48 วัน จมูกแดง ท่านใดสนใจก้อติดต่อได้ ขอบคุณครับ

WWW.HEAVYBULLKENNELS.COM
    E-MAIL : HEAVYBULLKENNELS@HOTMAIL.COM
    BUFFALO BONE PATATYA
    BB.CREW

KEEP IT BULLIES
    Rek Heavybulls...image
    ไฟล์แนบ
    DOMM.JPG 91K
  • B-) image
    ไฟล์แนบ
    dommm.JPG 90K
  • B-) image
    ไฟล์แนบ
    dom.JPG 114K
  • Peds!!!image
    ไฟล์แนบ
    redbullllllll.jpg 132K
  • REDBULL!!!!image
    ไฟล์แนบ
    uuuuu.jpg 133K
  • E BOLA!!!!!image
    ไฟล์แนบ
    REDBULLXEBOLAAA.jpg 115K
  • ไม่ได้เรียกจมูกดำไม่สนิทหรอ
  • หลอกตัวเองรึป่าวครับ จมูกแดง กร๊ากๆๆๆๆๆๆ
  • ตรูว่ามันแดงนะอายุขนาดนี้ดูไม่ออกเหรอ ฟาย
  • แดงจริงๆนะครับ (ผมตาบอดสี) 5555555555+ หลอกตัวเองไปวันๆยังไม่พอ จะมาหลอกแดกคนอื่นอีก
  • หัวขาวจมูกแดงชอบๆimage
    ไฟล์แนบ
    g3.jpg 61K
  • สวยมากครับ
  • ลูกหมากออกมาเหมือนหมาของผมเลยครับ แต่ขอมผมตัวผู้ 6เดือนแล้วครับ
  • แถบสีเหมือนพ่อเลยครับ แค่พ่อสีช็อค ลูกดำ โตมาเอาให้ได้อย่างพ่อRED BULL นะลูก
    ฮ่า ๆ สวยเลยครับพี่เรก
  • เริ่มเหนื่อยกับผีแล้ววะ ผีดีก้อดี ผีเลวก้อเลวจริงๆ อยู่ไกล้ๆตบกระบานแยก
    กูเลี้ยงลูกหมามาเป็นสิบๆคอก กูจะไม่รู้เลยวะว่าอันไหนแดง อันไหนดำ
    ตั้งแต่กูจำความได้กูไม่เคยหลอกตัวเอง แล้วก้อไม่เคยหลอกใครเพื่อที่จะขายหมาแดก

จะแดงหรือจะดำกูก้อขายของกูได้ แต่นี่กูเห็นมันแดงก้อเลยเอามาอัปเดทเผื่อคนเขาสนใจ
    ขอโทษพี่น้องทุกท่านด้วยที่พูดหยาบ รับไม่ได้จริงๆที่มาว่ากัน หลอกขายหมาแดก
    image
    ไฟล์แนบ
    bully16.JPG 144K
  • เต็มที่ไปเลยลูกพี่
  • ไม่ได้รู้จักพี่เค้าหรอกนะแต่การเลี้ยงดูผมว่าพี่เค้าก็เต็มที่นะ
    เลี้ยงด้วยรักและรับผิดชอบ ตรงสเป้คเลยพร้อมเมื่อไรกะจะเอาหมา
    คอกนี้มาเลี้ยงสักตัวนึง
  • 555ของขึ้นแล้วพี่ผม ไอ้ตัวนี้ลายสีเหมือนพ่อเลยพี่ จัดหนักไปครับพี่ :-D
  • ชุดนี้มี FEMALE มั้งป่าวพี่เรกขอดูของหน่อยครับ ขอบคุณครับ

นอนดึกงี้รอดูบอลป่าวเนียพี่หมวด
  • กอล์ฟครับ ผมอ่ะต้องนั่งทำงานงกๆๆ จนถึงเวลาบอลเตะพอดี :-D

แต่ก็ว่าจะดูแมนยูน้ำตาตกในซะหน่อย555
  • มีคนคุยเรื่องบอลกันด้วยอิๆๆๆ

พี่เรก เหลือตัวเดียวเองเหรอครับเนี่ย
  • ถ้าพี่หมวดซื้อหวยคงจะถูก
    อิิอิ
    บาร์ซ่า3-1แมนยู

ปล.ลูกหมาสวยมากครับ
  • วันก่อนงานพัทยาวันนั้นไม่ได้ไปปาตี้ที่คอกพี่เรกพร้อมหมอตั้ม
    แต่วันงานผมไปอีกทีกับหมอตั้มเพื่อจะไปหาพี่เรกที่คอกตอนค่ำแล้ว
    แต่เพราะว่าดึกแล้วเลยไม่อยากกวนได้แต่เห็นที่คอกภายนอกอย่างเดียว
    แต่บอกได้คำเดียวว่าคอกนี้คือคอกหมาที่ประสพความสำเร็จคอกนึงของประเทศไทยเลย
    สภาพคอกโดยรวมจัดได้เยี่ยมมากเป็นสัดส่วนมาก
    ลองคิดดูตามๆกันนะ อากาศหนาวๆนั่งกินเบียร์ปิ้งซีฟู๊ดกับกลุ่มเพื่อนๆ แล้วก็นั่งดูหมาไป
    คิดดูสิว่าคอกพี่เรกบรรยากาศสุดยอดขนาดไหน
  • ไม่ได้ไรกะคุณเหรกนะ แต่ลูกหมาสีแบบนี้ จะให้จมูกเป็นแดง น่าจะเป็นไปได้ยาก แต่ที่เห็นน่าจะเป็นสีจมูกไม่เต็มมากกว่าครับ
  • มาเดิมพันกันดีกว่า ผมไม่โกรธคุณนะ พวกผี ทั้งหลาย .... ถ้าลูกหมาตัวนี้ โตมาจมูกไม่แดง เอาเป็นว่า เดิมพันอะไรก็ได้ว่ามา เยสเป็ด!!!.... พวกคุณนี่แม่ง เอามาพร้าวห้าว มาขายสวนจริงๆ หมาอย่างนี้ มึงดูยังไงจมูกไม่แดงวะ .... ศึกษาเยอะๆ แล้วค่อยมาวิจารณ์หมาชาวบ้านเค้า เฮ้อ!... กูละเซ็ง เด็กป.1 มาสอนการบ้าน มหาลัย เวรแท้ๆ!!!...
  • ยกตัวอย่าง สุนัขตัวนี้(ขออณุญาติ พี่โฟ๊คนะครับ) ถ้าจะบอกว่ามันจมูกแดง(ในความหมายของคนบลูลี่เค้าเรียกกัน)มันก็เรียกได้ และหมาจมูกอย่างนี้ละครับ ที่มันจะมียีนส์ ถ่ายทอดไปถึงลูก สามารถให้ลูกจมูกแดงได้ .... ไม่ใช่แดงแบบเรดโนส มันคนละความหมาย กันครับ image
    ไฟล์แนบ
    Cherry bomb f..jpg 204K
  • น่าจะเรียกจมูกสีกะดำกะด่างมากกว่า
  • พี่ คับมีตัวเดียวหรอ มีตัวอื่นอีกป่าวคับ
  • ผมสนใจสุนัข คอกพี่จริงๆๆ อยากได้ักตัว
  • อยากทำหมาแดงเหมียนกัลเหรอท่านผู้เฒ่าเต่า

:m32:
  • พี่บังสุดยอดเลยพี่ ผมลืมนึกถึงไปเลย ว่านเอาลูกอีนังนี่มาโชว์หน่อยดิ พ่อก็ไม่แดง แม่ก็ไม่แดงแต่ไอ้วุ่นวือ

มันแดงสวยขนาดไหน แสดงว่าแอบไปจบเอกบูลลี่มาใช่มะเนี่ยพี่ โอกาสที่ลูกหมาตัวนี้ไปทับกับหมาบูลลี่แดง

หรือที่มีเชื้อแดงโอกาสจ่ายลูกแดงเยอะเลยนะเนี่ยพี่ ผมลืมนึกถึงจริงๆ นับถือๆ :m01:
  • ในหมาพันธุ์อื่นถ้าจมูกออกมาเป็นแบบนี้ เค้าเรียกจมูกไม่เต็มหรือจมูกชมพูครับไม่ใช่แดง ไม่มีสิทธิลงประกวด
    ถ้าผสมจมูกแบบนี้เข้ากับจมูกแบบนี้ลูกหมาออกมาจะเป็นเผือก อาจตาบอดหูหนวกได้ครับ เน้นครับไม่ได้เรียกว่าแดง ฮะฮะหรือโตมาอาจจะแดง แต่ตัวสีบลู ขัดตาขัดใจจริงๆ
  • พี่เรกผมไม่ได้จะให้เอาไปประกวด อย่าเปลี่ยนประเด็น แล้วเค้าก็บอกแล้วจมูกแดงไม่ใช่บูลลี่แดง ขอบคุณครับ
  • ในสุนัขพิทบูล เค้าเรียกสุนัขกลุ่มนี้ ว่าเป็นสุนัขยีนส์ด้อยเช่นกันครับ(แต่เค้าจะไม่เรียกว่าสุนัขพิการ) ถูกต้องเลยครับ สุนัขกลุ่มนี้ จะมียีนส์ที่อ่อนแอ อยู่ในตัว เช่น อาจจะป่วยง่าย หรือ เวลาคลอดออกมา อาจจะ หูหนวก ตาบอด อย่างที่ท่านกล่าวมาเป็นเรื่องจริง แต่ ถ้าสุนัขเหล่านี้ ออกมา แข็งแรง สุขภาพดี สุนัขเหล่านี้ จะมีราคาที่สูงพอสมควร (เพราะมันคือของแปลกมั๊ง) และส่วนมาก ยีนส์สุนัขกลุ่มนี้ จะจ่ายสีผิว ตัวมันออกมา มักจะเป็น สีฟอน ฟางข้าง แดง หรือ แชมเปญ .... ขอบคุณน้าผีที่ร่วมออกความคิดเห็น คอมเม้นท์ ท่านเป็นประโยชน์ กับผูที่กำลังศึกษาครับ

หมวดเป๋ วันที่ 8 ผมจะขึ้นไปปาร์ตี้ และเยือนคอกของท่าน เตรียมรับศึกหนักไว้
  • แบบนี้เรียกว่าแดง
    image

แบบนี้ก็เรียกว่าแดง !! ? โอ้วววเย้
    image

• ขอบคุณมากครับผู้หมวดที่คิดค่าผสมสี่หมื่น
    ส่วนคนอื่นแค่สองหมื่น
  • คุณผี ด้านบน เราคงสนทนากันต่อไม่ได้แล้วละ ที่คุณเอารูปจมูกสุนัขสองตัวมาโพสอย่างนี้ เพราะคุณคงอ่านความหมายที่ผมเขียนแล้วคุณคงไม่เข้าใจ ผมแนะนำให้คุณกลับไปอ่านอีกรอบ ถ้าไม่เข้าใจ ก็อ่านซ้ำ ช้าๆ ไม่ต้องรีบนะครับ เชื่อว่าคุณจะเข้าใจในที่สุด

..................................................

น้าเหรกไปทำอะไรมาวะ หลังๆทำไมกระทูน้าผีเยอะจังวะ ฮ๋ะๆๆๆๆๆ ....
  • 555มาๆพี่บัง จัดมาๆ เดี๋ยวเปิดกรงไว้รอ เอ้ยเปิดบ้าน555

• ราคาเท่าไหร่ค่ะ โทรศัพท์ติดต่อลำบากค่ะ
  • ดูตามนี้แล้วกันพ่อกับแม่หมานะชุดที่ผมมีอยู่ดูจมูกแม่มันนังเชอรี่บอมอะคับซึ่งจมูกของมันกก็เป็นแบบที่พี่เรกบอกนี่แหละครับแต่มันก็มียีนส์ที่จ่ายลูกมาเป็นจมูกแดงเหมือนที่พี่บังบอกเลยครับภาพที่ผมเอามาลงให้ดูตามคำขอของหมวดเป๋นั้นเพื่อให้เห็นว่าแม่มันซึ่งจมูกก็เป็นแบบที่น้าผีบอกแต่ก็สามารถจ่ายลูกจมูกแดงได้ครับimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    165306_152705161447550_100001242007591_310218_858221_n.jpg 65K
    168172_159457447438988_100001242007591_355309_3309601_n.jpg 80K
    IMG_2178.JPG 135K
    IMG_2397.JPG 114K
  • ตัวบนเนี่ยครับ เรียกจมูกแดงได้ ไม่ใช่ตัวของคุณที่เป็นจมูกชมพูด่างๆ ขอบคุณมากที่ลงรูปเปรียบเทียบเห็นชัดเจนเลย
  • โห่ ผู้หมวดทำกับน้าเรกด้าย
    เห็นน้าแก่บ่นอุ๊บอิบๆ
    ไอ้เหี้ยให้คนอื่นผสม2หมื่น
    แต่ล่อกูซ่ะ4หมื่น :-((
  • ไอเราก้อแค่สื่อตื้นๆ ว่าบลูลี่แต่จมูกแดง ไม่ใช่เรดบลูลี่ ไม่รู้ผีทั้งหลายมันคิดลึกไปไหน ออเรือ่งผสมหมาผมคุยกับหมวดเขาแล้ว มึงจะมาแหย่ทำสัตอะไรนักวะ นิสัยผู้หญิงจริงๆ หยุมหยิม หงุมหงิม
    จะแดงจะดำจะด่างหรือจะอะไร ก้อชั่งมันเถอะ แต่หมาตัวนี้ขายแล้ว 150,000 บาท ไปอินโดนีเซีย
    ขอบคุณพี่น้องทุกท่านที่เข้ามาเยี่ยมกัน จริงของบิ๊กบัง พักนี้กระทู้ผมผีชอบมาหลอก5555+
    เหลืออีก3ตัว ผู้2 เมีย1 เดี๋ยวจะมาอัปเดทให้ชมนะครับ

กระทู้ฮ้อตดีแท้55555+image
    ไฟล์แนบ
    f16.jpg 24K
  • แรงดีจริงๆครับพี่555
  • ยินดีกับพี่เรกด้วยนะครับ.
  • สรุปขายแล้ว.. จบข่าว o.k เลยน้า
  • ก็ชอบหลอกคนอื่นดีนัก อวยกันเองในกลุ่ม ปั่นราคาหมา พอใครค้านก็ลุมด่าท้าตีท้าต่อย คอกนี้เป็นยังไงมีแต่ปัญหาถกกัน เดี๋ยวหมาขาโก่ง เดี๋ยวหมาจมูกด่าง 555
  • เอาพิทบูลผสมกับบูลด๊อกหรือเปล่าครับพี่.....
  • น้าเรกโดนค่าผสมไป4หมื่น อย่าทำนิสัยเหมือนผู้หญิงซิ หยุมหยิม หงุมหงิมเที่ยวบอกคนนู้นคนนี้ไปทั่ว

:m93:
  • จะแดงจะดำจะด่างหรือจะอะไร ก้อชั่งมันเถอะ แต่หมาตัวนี้ขายแล้ว 150,000 บาท ไปอินโดนีเซีย
    -----แล้วมึงตั้งชื่อกระทู้ว่าอะไร = หลอกลวงใช่หรือไม่
    -----เป็นนักบรีดหมาหรือนักเลง เก่งเหลือเกินท้าคนโน้นคนนี้ไปทั่ว ทำตัวเหมือน กุ๊ย รู้จักมั้ย ขี้กุ๊ย หรือ สถุน
  • ไอ้ผี กุว่ามึงกะกุ น่าเจอกันสักฝุ่นนะ(กูจะใช้กำลังมีไรมะ) ไอ้สัดหน้าตัวเมียจริงๆ กล้าๆหน่อยเหอะหวะ มัวแต่เอาโกเต็กใช้แล้วมาบังหน้าอยู่นั้นแหละ อย่ามัวแต่หลบอยู่แบบนั้นเลย กล้าๆออกมาแสดงตัวหน่อย มึงนี่ปัญหามากจริงๆนะ พี่เรกเค้าไปขี้รดหัวพ่อ หัวแม่มึงหรือไง กุไม่เค้าใจ ส่วนเรื่องค่าผสมเหี้ยไรเนี่ยไม่เห็นจะมีใครเค้าบ่นห่าไรสักคน เค้าพอใจอะ เป็นไรมากป่าวมึงเนี่ย บางอย่างพอดีๆไม่มีใครเค้าว่า แต่อย่ามากเกินไป อิจฉาว่างั้น สถุลเอ้ย มารยาททางสังคมไม่มีเลยหรือไงวะ หรือว่าขาดการอบรม วงการนี้ไม่น่ามีนะ พวกไร้การศึกษาเนี่ย มารยาทชั้นต่ำแบบนี้ ส่วนที่กูออกมาเนี่ย กูเสือกมีไรมะ เรื่องของพี่กู แต่กูจะเสือก มีไรมะ ไอ้หน้าโง่เอ้ย เจอกันต่อหน้าไม่มาเห่าแบบนี้วะ น่าสมเพศฉิบหาย กล้าๆหน่อยเหอะนะ login เข้ามาหน่อย สถุลเอ้ย

(พี่มาร์คครับขอโทษด้วยนะครับที่ไม่สุภาพ กระทู้นี้กระทู้สุดท้าย)